kdelibs4 - en to mr translation catalogue (2255 entries)

en: 
        %1 plugin has been automatically checked because of the dependency of %2 plugin
mr: 
    %1 हे प्लगिन  %2 या प्लगिन वर आधारीत असल्यामुळे त्याची निवड आपोआप केली आहे

en: 
        %1 plugin has been automatically unchecked because of its dependency on %2 plugin
mr: 
    %1 हे प्लगिन %2 या प्लगिन वर आधारीत असल्यामुळे त्याची निवड आपोआप काढून टाकली आहे

en: 
    %1 options:
mr: 
    %1 पर्याय:

en: 
    Arguments:
mr: 
    बाब:

en: 
    Generic options:
mr: 
    मूलभूत पर्याय:

en: 
    Options:
mr: 
    पर्याय:

en: 
    Please correct.
mr: 
    कृपया योग्य करा.

en:    <a href="%1">[Properties]</a>
mr:    <a href="%1">[गुणधर्म]</a>

en:  (In new window)
mr:  (नवीन चौकटीत)

en:  (In other frame)
mr:  (इतर पटलात)

en:  - Subject:
mr:  - विषय:

en:  Stalled
mr:  स्तब्ध

en: %1 &Handbook
mr: %1 पुस्तिका (&H)

en: %1 (%2 - %3x%4 Pixels)
mr: %1 (%2 - %3x%4 पिक्सेल)

en: %1 (%2x%3 Pixels)
mr: %1 (%2x%3 पिक्सेल)

en: %1 (Link)
mr: %1 (लिंक)

en: %1 - %2x%3 Pixels
mr: %1 - %2x%3 पिक्सेल

en: %1 - unknown type
mr: %1 - अपरिचीत प्रकार

en: %1 - unknown type of userpath
mr: %1 - वापरकर्तामार्गचे अपरिचीत प्रकार

en: %1 Image of %2 loaded. | %1 Images of %2 loaded.
mr[0]: %2$2 पैकी %1$1 प्रतिमा दाखल झाले.
mr[1]: %2$2 पैकी %1$1 प्रतिमा दाखल झाले.

en: %1 file | %1 files
mr[0]: %1 फाईल
mr[1]: %1 फाईल

en: %1 folder | %1 folders
mr[0]: %1 संचयीका
mr[1]: %1 संचयीका

en: %1 is already assigned to %2
mr: %1 हा अगोदरच %2 ला नेमला गेलेला आहे

en: %1 is not a function and cannot be called.
mr: %1 फंक्शन नाही व त्यास म्हटले जाऊ शकत नाही.

en: %1 is not an Object type
mr: %1 ऑब्जेक्ट प्रकार नाही

[ctx: %1 is the number of ambigious shortcut clashes (hidden)]
en: The "%2" shortcut is ambiguous with the following shortcut.
    Do you want to assign an empty shortcut to this action?
    %3 | The "%2" shortcut is ambiguous with the following shortcuts.
    Do you want to assign an empty shortcut to these actions?
    %3
mr[0]: शॉर्टकट "%2" चा पुढील शॉर्टकटसोबत मतभेद आहे.
    या क्रियेसाठी रीकाम्या शॉर्टकटची नेमणुक करावयाची आहे का?
    %3
mr[1]: शॉर्टकट "%2" चे पुढील शॉर्टकटसोबत मतभेद आहेत.
    या क्रियेंसाठी रीकाम्या शॉर्टकटची नेमणुक करावयाची आहे का?
    %3

[ctx: %1 is the number of conflicts]
en: Shortcut Conflict | Shortcut Conflicts
mr[0]: शॉर्टकट मतभेद
mr[1]: शॉर्टकट मतभेद

[ctx: %1 is the number of conflicts (hidden), %2 is the key sequence of the shortcut that is problematic]
en: The shortcut '%2' conflicts with the following key combination:
     | The shortcut '%2' conflicts with the following key combinations:
mr[0]: शॉर्टकट '%2' चा पुढील जोडीसोबत मतभेद आहे:
mr[1]: शॉर्टकट '%2' चा पुढील जोड्यांसोबत मतभेद आहे:

[ctx: %1 is the number of paths, %2 is the list of paths (with newlines between them)]
en: Unable to read X11 RGB color strings. The following file location was examined:
    %2 | Unable to read X11 RGB color strings. The following file locations were examined:
    %2
mr[0]: X11 RGB रंग अक्षरमाळा वाचण्यास अपयशी. खालील फाईल स्थान परिक्षीत केले गेले:
    %2
mr[1]: X11 RGB रंग अक्षरमाळा वाचण्यास अपयशी. खालील फाईल स्थान परिक्षीत केले गेले:
    %2

[ctx: %1 is the number of shortcuts with which there is a conflict]
en: Conflict with Registered Global Shortcut | Conflict with Registered Global Shortcuts
mr[0]: पंजीकृत जागतिक शॉर्टकटसह मतभेद
mr[1]: पंजीकृत जागतिक शॉर्टकटसह मतभेद

en: %1 plugin automatically added due to plugin dependencies | %1 plugins automatically added due to plugin dependencies
mr[0]: प्लगइन अवलंबनामुळे %1 प्लगइन आपोआप जोडले गेले
mr[1]: प्लगइन अवलंबनामुळे %1 प्लगइन आपोआप जोडले गेले

en: %1 plugin automatically removed due to plugin dependencies | %1 plugins automatically removed due to plugin dependencies
mr[0]: प्लगइन अवलंबनामुळे %1 प्लगइन आपोआप काढून टाकण्यात आले
mr[1]: प्लगइन अवलंबनामुळे %1 प्लगइन आपोआप काढून टाकण्यात आले

en: %1% of %2
mr: %1%, %2 पैकी

en: %1/s (done)
mr: %1/s (पूर्ण झाले)

en: %2 (%1 byte) | %2 (%1 bytes)
mr[0]: %2 (%1 बाइट)
mr[1]: %2 (%1 बाइटस्)

en: %2 / %1 file | %2 / %1 files
mr[0]: %2 / %1 फाईल
mr[1]: %2 / %1 फाईल

en: %2 / %1 folder | %2 / %1 folders
mr[0]: %2 / %1 संचयीका
mr[1]: %2 / %1 संचयीका

en: %2 of %3 complete | %2 of %3 complete
mr[0]: %3 पैकी %2 पूर्ण झाले
mr[1]: %3 पैकी %2 पूर्ण झाले

en: %2% of 1 file | %2% of %1 files
mr[0]: %2%, 1 फाईल पैकी
mr[1]: %2%, %1 फाईल पैकी

en: %2/s (%3 remaining) | %2/s (%3 remaining)
mr[0]: %2/s (%3 उर्वरीत)
mr[1]: %2/s (%3 उर्वरीत)

en: &About
mr: विषयी (&A)

en: &About %1
mr: %1 विषयी (&A)

en: &Actual Size
mr: वास्तविक आकार (&A)

en: &Add
mr: जोडा(&A)

en: &Add Bookmark
mr: ओळखचिन्ह जोडा (&A)

en: &Add to Custom Colors
mr: ऐच्छिक रंग जोडा (&A)

en: &Allow storing passwords for this site
mr: या साइटकरिता गुप्तशब्द साठवण्यास परवानगी द्या (&A)

en: &Apply
mr: लागू करा (&A)

en: &Automatic spell checking enabled by default
mr: स्वयंचलित स्पेलिंग तपासणी कार्यान्वित करणे (&A)

en: &Available:
mr: उपलब्ध (&A):

en: &Back
mr: मागे (&B)

en: &Bookmarks
mr: ओळखचिन्हे (&B)

en: &Break at Next Statement
mr: पुढच्या वाक्यावर ब्रेक करा (&B)

en: &Cancel
mr: रद्द करा (&C)

en: &Close
mr: बंद करा (&C)

en: &Close Document
mr: दस्तऐवज बंद करा (&C)

en: &Close Wallet
mr: पाकीट बंद करा (&C)

en: &Close Window
mr: चौकट बंद करा (&C)

en: &Configure %1...
mr: %1 संयोजीत करा (&C)...

en: &Configure JavaScript New Window Policies...
mr: जावास्क्रिप्ट नवीन चौकट धोरण संयोजीत करा (&C)...

en: &Copy
mr: प्रत करा (&C)

en: &Copy Email Address
mr: इमेल पत्त्याची प्रत करा (&C)

en: &Copy Full Text
mr: संपूर्ण मजकूर प्रतिकृत करा (&C)

en: &Copy Link Address
mr: लिंक पत्त्याची प्रत करा (&C)

en: &Copy Text
mr: मजकूराची प्रत करा (&C)

en: &Debug
mr: डिबग (&D)

en: &Defaults
mr: मूलभूत (&D)

en: &Delete
mr: रद्द करा (&D)

en: &Details
mr: तपशील (&D)

en: &Disable Error Reporting
mr: त्रुटी सादरीकरण अकार्यान्वित करा (&D)

en: &Discard
mr: सोडून द्या (&D)

en: &Do Not Save
mr: साठवू नका (&D)

en: &Do not show this message again
mr: हा संदेश पुन्हा दर्शवू नका (&D)

en: &Edit
mr: संपादन (&E)

en: &Edit Bookmarks...
mr: ओळखचिन्ह संपादित करा (&E)

en: &Edit...
mr: संपादित करा (&E)...

en: &File
mr: फाईल (&F)

en: &Find
mr: शोधा (&F)

en: &Find in Frame...
mr: पटलात शोधा (&F)...

en: &Find...
mr: शोधा (&F)...

en: &Finished
mr: पूर्ण झाले (&F)

en: &First Page
mr: पहिले पान (&F)

en: &Fit to Page
mr: पानाप्रमाणे समर्पक बसवा (&F)

en: &Forward
mr: पुढे (&F)

en: &Game
mr: खेळ (&G)

en: &Go
mr: जा (&G)

en: &Go To...
mr: येथे जा (&G)...

en: &Go to Line...
mr: या ओळीवर जा (&G)...

en: &Go to Page...
mr: या पानावर जा (&G)...

en: &Grant All
mr: सर्व लागू करा (&G)

en: &Help
mr: मदत (&H)

en: &Hide Errors
mr: त्रुटी लपवा (&H)

en: &Hide text when toolbar shows text alongside icons
mr: मजकूर लपवा - जेव्हा साधनपट्टी आइकॉनच्या बाजूला मजकूर दाखवते (&H)

en: &Ignore
mr: दुर्लक्ष करा (&I)

en: &Join KDE
mr: केडीई मध्ये सहभागी व्हा (&J)

en: &Keep password
mr: गुप्तशब्द सुरक्षित ठेवा (&k)

en: &Keep this window open after transfer is complete
mr: स्थानांतरण पूर्ण झाल्यावरही ही चौकट उघडी ठेवा (&K)

en: &Language:
mr: भाषा (&L):

en: &Last Page
mr: शेवटचे पान (&L)

en: &Launch Bug Report Wizard
mr: बग रिपोर्ट मार्गदर्शक चालू करा (&L)

en: &License Agreement
mr: परवाना करार (&L)

en: &Mail...
mr: मेल (&M)...

en: &Minimize
mr: लहान करा (&M)

en: &New
mr: नवीन (&N)

en: &Next
mr: पुढचे (&N)

en: &Next Page
mr: पुढील पान (&N)

en: &No
mr: नाही (&N)

en: &OK
mr: ठिक आहे (&O)

en: &Open...
mr: उघडा (&O)...

en: &Order by:
mr: क्रमानुरूप (&O):

en: &Overwrite
mr: खोडून लिहा (&O)

en: &Password:
mr: गुप्तशब्द (&P):

en: &Paste
mr: चिटकवा (&P)

en: &Pause
mr: थांबवा (&P)

en: &Previous
mr: पूर्वीचे (&P)

en: &Previous Page
mr: मागील पान (&P)

en: &Print...
mr: छपाई (&P)...

en: &Prompt on replace
mr: बदलताना सांगा (&P)

en: &Quit
mr: बाहेर पडा (&Q)

en: &Redisplay
mr: पुन्हा प्रदर्शन (&R)

en: &Redo
mr: पुन्हा करा (&R)

en: &Redo: %1
mr: पुन्हा करा : %1 (&R)

en: &Reject All
mr: सर्व नकारा (&R)

en: &Remove
mr: काढून टाका (&R)

en: &Replace
mr: बदला (&R)

en: &Replace...
mr: बदला (&R)...

en: &Report Bug...
mr: बग सादर करा (&R)...

en: &Report Bugs or Wishes
mr: बग किंवा इच्छा सादर करा (&R)

en: &Reset
mr: पुन्हस्थापन (&R)

en: &Restore
mr: पुन्हस्थापन (&R)

en: &Resume
mr: पुन्हा सुरु करा (&R)

en: &Rotate Clockwise
mr: घड्याळाच्या दिशानुरूप फिरवा (&R)

en: &Save
mr: साठवा (&S)

en: &Save Link As...
mr: लिंक अशी साठवा (&S)...

en: &Save Settings
mr: संयोजना साठवा (&S)

en: &Search
mr: शोध (&S)

en: &Selected text
mr: निवडलेले पाठ्य (&S)

en: &Selected:
mr: निवडलेले (&S):

en: &Send
mr: पाठवा (&S)

en: &Send Email
mr: इमेल पाठवा (&S)

en: &Send File | &Send Files
mr[0]: फाईल पाठवा (&S)
mr[1]: फाईल्स पाठवा (&S)

en: &Send Unencrypted
mr: विनाकुटलिपी पाठवा (&S)

en: &Settings
mr: संयोजना (&S)

en: &Show Blocked Popup Window | &Show %1 Blocked Popup Windows
mr[0]: रोखलेले पॉपअप चौकट दर्शवा (&S)
mr[1]: %1 रोखलेले पॉपअप चौकट दर्शवा (&S)

en: &Show tips on startup
mr: प्रारंभवेळी टिपण्णी दर्शवा (&S)

en: &Skip
mr: वगळा (&S)

en: &Source:
mr: स्रोत (&S):

en: &Spelling...
mr: वर्णलेखन (&S)...

en: &Stop Script
mr: स्क्रिप्ट थांबवा (&S)

en: &Store
mr: संचयन (&S)

en: &Submit Anyway
mr: कसेही जमा करें (&S)

en: &Support KDE
mr: केडीई ला समर्थन द्या (&S)

en: &Text to find:
mr: शोधण्याचे पाठ्य (&T):

en: &Thanks To
mr: यांस धन्यवाद (&T)

en: &Toolbar:
mr: साधनपट्टी (&T):

en: &Tools
mr: साधने (&T)

en: &Try
mr: प्रयत्न करा (&T)

en: &Undo
mr: पूर्ववत करा (&U)

en: &Undo: %1
mr: पूर्ववत करा : %1 (&U)

en: &Up
mr: वर (&U)

en: &Verify:
mr: तपासणी (&V):

en: &View
mr: दृश्य (&V)

en: &Whole words only
mr: फक्त पूर्ण शब्द (&W)

en: &Yes
mr: होय (&Y)

en: &Zoom...
mr: झूम (&Z)...

en: '%1' is not a valid QLayout.
mr: '%1' वैध QLayout नाही.

en: '%1' is not a valid QWidget.
mr: '%1' वैध QWidget नाही.

en: 'ai_family' not supported
mr: 'ai_family' समर्थीत नाही

en: 'ai_socktype' not supported
mr: 'ai_socktype' समर्थीत नाही

en: (C) 2000 Stephan Kulow
mr: (C) 2000 स्टीफन कुलोव

en: (C) 2004-2005 Ian Reinhart Geiser
mr: (C) 2004-2005 इयान रेनहार्ट गीजर

en: (C) 2005 Jeroen Wijnhout
mr: (C) 2005 जेरोन विजहाउट

en: (C) 2005-2006 The KJSEmbed Authors
mr: (C) 2005-2006 KJSEmbed लेखक

en: (C) 2006 Sebastian Sauer
mr: (C) 2006 सेबेस्तियन सॉअर

en: (No logo available)
mr: (लोगो उपलब्ध नाही)

en: (c) 1999-2002 KDE Developers
mr: (c) 1999-2002 केडीई विकासकर्ते

en: (c) 2001, Waldo Bastian
mr: (c) 2001, वाल्दो बास्तियन

en: (c) 2006-2009, Sebastian Trüg
mr: (c) 2006-2009, सेबेस्तियन सॉअर

en: --- separator ---
mr: --- विभाजक ---

en: -default-
mr: -मूलभूत-

en: -unnamed-
mr: -निनावी-

en: ... the <b>misspelled</b> word shown in context ...
mr: ... संदर्भात आढळणारे <b>चुकीचे वर्णलेखन</b> शब्द ...

en: 1 download | %1 downloads
mr[0]: 1 डाउनलोड
mr[1]: %1 डाउनलोड

en: 1 match found. | %1 matches found.
mr[0]: 1 जुळवणी आढळली.
mr[1]: %1 जुळवणी आढळली.

en: 1 replacement done. | %1 replacements done.
mr[0]: 1 बदल पूर्ण झाला.
mr[1]: %1 बदल पूर्ण झाले.

[ctx: 1: the i18n'ed system error code, from errno]
en: system error: %1
mr: प्रणाली त्रुटी : %1

[ctx: 1: the unknown socket address family number]
en: Unknown family %1
mr: अपरिचीत परिवार %1

en: << Add to Dictionary
mr: << शब्दकोश मध्ये जोडा

en: <Low Surrogate>
mr: <कमी बदलाव>

en: <Private Use High Surrogate>
mr: <वैयक्तिक जास्त बदल वापरतात>

en: <Private Use>
mr: <वैयक्तिक वापरासाठी>

en: <a href="http://opendesktop.org">Homepage</a>
mr: <a href="http://opendesktop.org"> मुख्यपान</a>

en: <b>misspelled</b>
mr: <b>चुकीचे वर्णलेखन</b>

en: <br />Provider: %1
mr: <br />पुरवठाकर्ता: %1

en: <br />Version: %1
mr: <br />आवृत्ती: %1

en: <h1>KJSEmbed Documentation Viewer</h1>
mr: <h1>KJSEmbed दस्तऐवजीकरण प्रदर्शक</h1>

en: <h2>Accelerators added (just for your info)</h2>
mr: <h2>त्वरक जोडले (तुमच्या माहिती करिता)</h2>

en: <h2>Accelerators changed</h2>
mr: <h2>त्वरक बदलले</h2>

en: <h2>Accelerators removed</h2>
mr: <h2>त्वरक काढले</h2>

en: <html><font size="5">%1</font><br /><b>Version %2</b><br />&nbsp;</html>
mr: <html><font size="5">%1</font><br /><b>आवृत्ती %2</b><br /> &nbsp;</html>

en: <html><font size="5">%1</font><br/><b>version %2</b><br/>Using KDE %3</html>
mr: <html><font size="5">%1</font><br/><b>आवृत्ती %2</b><br/>केडीई %3 च्या वापरणी सह</html>

en: <html><font size="5">KDE - Be Free!</font><br /><b>Platform Version %1</b></html>
mr: <html><font size="5">केडीई</font><br /><b>विकास प्रणाली आवृत्ती %1</b></html>

en: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /></head><body style=" white-space: pre-wrap; font-family:Sans Serif; font-weight:400; font-style:normal; text-decoration:none;"><p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">(do not know yet)</p></body></html>
mr: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /></head><body style=" white-space: pre-wrap; font-family:Sans Serif; font-weight:400; font-style:normal; text-decoration:none;"><p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">(अजून पर्यंत माहीत नाही)</p></body></html>

en: <not assigned>
mr: <सोपविलेला नाही>

en: <p>Downloads: %1</p>
mr: <p>डाउनलोड्स: %1</p>

en: <p>No Downloads</p>
mr: <p>डाउनलोड्स नाही</p>

en: <qt>
    <p>Click here to replace all occurrences of the unknown text with the text in the edit box above (to the left).</p>
    </qt>
mr: <qt>
    <p>सर्व ठिकाणी अपरिचीत मजकूराच्याजागी वरील (डावीकडील) संपादन चौकटीतील मजकूर बदलण्यासाठी येथे क्लिक करा</p>
    </qt>

en: <qt>
    <p>Click here to replace this occurrence of the unknown text with the text in the edit box above (to the left).</p>
    </qt>
mr: <qt>
    <p>या अपरिचीत मजकूराच्याजागी वरील (डावीकडील) संपादन चौकटीतील मजकूर बदलण्यासाठी येथे क्लिक करा</p>
    </qt>

en: <qt>
    <p>Select the language of the document you are proofing here.</p>
    </qt>
mr: <qt>
    <p>तपासणी करिता दस्तऐवजाची भाषा याची निवड करा.</p>
    </qt>

en: <qt><b>Error</b>: %1: %2</qt>
mr: <qt><b>त्रुटी</b>: %1: %2</qt>

en: <qt><b>Error</b>: node %1: %2</qt>
mr: <qt><b>त्रुटी</b>: नोड %1: %2</qt>

en: <qt><p>Either the hardware/software the module configures is not available or the module has been disabled by the administrator.</p></qt>
mr: <qt><p>एकतर हार्डवेअर / सॉफ़्टवेअर विभाग संयोजना उपलब्ध नाही किंवा विभाग प्रशासक द्वारे अकार्यक्षम केले असावे.</p></qt>

en: <qt><p>The diagnosis is:<br />The desktop file %1 could not be found.</p></qt>
mr: <qt><p>शोध असा आहे की:<br /> डेस्कटॉप फाईल %1 आढळली नाही.</p></qt>

en: <qt>Access by untrusted page to<br /><b>%1</b><br /> denied.</qt>
mr: <qt>अविश्वासर्ह पानास<br /><b>%1</b><br /> करिता प्रवेशास परवानगी नाही.</qt>

en: <qt>Are you sure you want to quit <b>%1</b>?</qt>
mr: <qt><b>%1</b> : मधून तुम्हाला नक्की बाहेर पडायचे आहे का?</qt>

en: <qt>Do you want to search the Internet for <b>%1</b>?</qt>
mr: <qt>तुम्हाला <b>%1</b> शोधण्याकरिता महाजाळचा वापर करायचा?</qt>

en: <qt>Enlarge Font<br /><br />Make the font in this window bigger. Click and hold down the mouse button for a menu with all available font sizes.</qt>
mr: <qt>फॉन्ट मोठे करा<br /><br />या चौकटीतील फॉन्ट मोठे करा. उपलब्ध फॉन्ट आकारांच्या मेन्यूसाठी माऊस क्लिक करून धरुन ठेवा.</qt>

en: <qt>Enter passphrase for key <b>0x%1</b>, belonging to<br /><i>%2&lt;%3&gt;</i><br />:</qt>
mr: <qt><br /><i>%2&lt;%3&gt;</i><br /> हक्काधिकार, किल्ली <b>0x%1</b> करिता गुप्तवाक्यरचना दाखल करा:</qt>

en: <qt>Find next occurrence of '<b>%1</b>'?</qt>
mr: <qt>'<b>%1</b>' च्या आढळणीची पुढील घटना शोधा</qt>

en: <qt>Find next<br /><br />Find the next occurrence of the text that you have found using the <b>Find Text</b> function.</qt>
mr: <qt>पुढे शोधा<br /><br /> जो मजकूर तुम्हाला <b>पाठ्य शोधा</b> या क्रियेमुळे सापडला, तसा मजकूर पुढे शोधायला मदत करतो.</qt>

en: <qt>Find previous<br /><br />Find the previous occurrence of the text that you have found using the <b>Find Text</b> function.</qt>
mr: <qt>मागे शोधा<br /><br /> जो मजकूर तुम्हाला <b>पाठ्य शोधा</b> या क्रियेमुळे सापडला, तसा मजकूर मागे शोधायला मदत करतो.</qt>

en: <qt>Find text<br /><br />Shows a dialog that allows you to find text on the displayed page.</qt>
mr: <qt>पाठ्य शोधा<br /><br /> हा संवाद दर्शनीय पानावरील मजकूर शोधायला मदत करतो.</qt>

en: <qt>If you press the <b>Find</b> button, the text you entered above is searched for within the document.</qt>
mr: <qt>जर तुम्ही <b>शोधा</b> हे बटन दाबले, तर तुम्ही वर दाखल केलेला मजकूर या दस्तऐवजात शोधला जाईल.</qt>

en: <qt>If you press the <b>Replace</b> button, the text you entered above is searched for within the document and any occurrence is replaced with the replacement text.</qt>
mr: <qt>जर तुम्ही <b>बदल</b> हे बटन दाबले, तर तुम्ही वर दाखल केलेला मजकूर या दस्तऐवजात शोधला जाईल व सापडल्यास बदलीच्या मजकूराने बदलला जाईल.</qt>

en: <qt>No information available.<br />The supplied KAboutData object does not exist.</qt>
mr: <qt>कुठल्याही प्रकारची माहिती उपलब्ध नाही.<br />दाखल KAboutData ऑब्जेक्ट अस्तित्वात नाही.</qt>

en: <qt>No matches found for '<b>%1</b>'.</qt>
mr: <qt>'<b>%1</b>' करिता जुळवणी आढळली नाही.</qt>

en: <qt>Shrink Font<br /><br />Make the font in this window smaller. Click and hold down the mouse button for a menu with all available font sizes.</qt>
mr: <qt>फॉन्ट आकुंचीत करा<br /><br />या चौकटीतील फॉन्ट लहान करा. उपलब्ध फॉन्ट आकारांच्या मेन्यूसाठी माऊस क्लिक करून धरुन ठेवा.</qt>

en: <qt>The '%1' key combination is already used by the <b>%2</b> action.<br>Please select a different one.</qt>
mr: <qt>'%1' ही जोडी <b>%2</b> या क्रीयेसाठी वापरात आहे. <br>कृपया इतर जोडी निवडा.</qt>

en: <qt>The diagnosis is:<br />The desktop file %1 does not specify a library.</qt>
mr: <qt>शोध असा आहे की:<br />डेस्कटॉप फाईल %1 लायब्ररी व्याख्यीत करत नाही.</qt>

en: <qt>The form will be submitted to <br /><b>%1</b><br />on your local filesystem.<br />Do you want to submit the form?</qt>
mr: <qt>फॉर्म स्थानिक फाईलप्रणालीवरील <br /><b>%1</b><br />वर जमा केली जाईल.<br />तुम्हाला फॉर्म जमा करायचा?</qt>

en: <qt>This site is requesting to open<p>%1</p>in a new browser window via JavaScript.<br />Do you want to allow this?</qt>
mr: <qt>हे स्थळ जावास्क्रिप्ट द्वारे<p>%1</p> नवीन ब्राऊजर चौकटीत उघडण्याची विनंती करत आहे.<br />तुम्हाला  याकरिता अनुमती द्यायची?</qt>

en: <qt>This untrusted page links to<br /><b>%1</b>.<br />Do you want to follow the link?</qt>
mr: <qt>हे अविश्वसनिय पान<br /><b>%1</b> येथे लिंक करत आहे.<br />तुम्हाला या लिंकच्याकडे जायचे आहे का?</qt>

[ctx: @action]
en: &Font
mr: फॉन्ट (&F)

[ctx: @action]
en: &Justify
mr: मूलभूत स्वीकारा(&J)

[ctx: @action]
en: &Strike Out
mr: खोडा (&S)

[ctx: @action]
en: About Application
mr: अनुप्रयोग विषयी

[ctx: @action]
en: About KDE
mr: केडीई विषयी

[ctx: @action]
en: Activate Next Tab
mr: पुढील टॅब सक्रिय करा

[ctx: @action]
en: Activate Previous Tab
mr: मागील टॅब सक्रिय करा

[ctx: @action]
en: Actual Size
mr: वास्तविक आकार

[ctx: @action]
en: Add Bookmark
mr: ओळखचिन्ह जोडा

[ctx: @action]
en: Align &Center
mr: केंद्राकडे स्थीत करा (&C)

[ctx: @action]
en: Align &Left
mr: डावीकडे स्थीत करा (&L)

[ctx: @action]
en: Align &Right
mr: उजवीकडे स्थीत करा (&R)

[ctx: @action]
en: Back
mr: मागे

[ctx: @action]
en: Backward Word
mr: मागचा शब्द

[ctx: @action]
en: Beginning of Line
mr: ओळीची सुरुवात

[ctx: @action]
en: Clear
mr: नष्ट करा

[ctx: @action]
en: Close
mr: बंद करा

[ctx: @action]
en: Configure Notifications
mr: सूचना संयोजीत करा

[ctx: @action]
en: Configure Toolbars
mr: साधनपट्टी संयोजीत करा

[ctx: @action]
en: Copy
mr: प्रत करा

[ctx: @action]
en: Cut
mr: कापा

[ctx: @action]
en: Decrease Indent
mr: समास कमी करा

[ctx: @action]
en: Delete Word Backwards
mr: शब्द मागून खोडा

[ctx: @action]
en: Delete Word Forward
mr: शब्द पुढून खोडा

[ctx: @action]
en: Deselect
mr: निवडू नका

[ctx: @action]
en: Document Back
mr: दस्तऐवज मागे

[ctx: @action]
en: Document Forward
mr: दस्तऐवज पुढे

[ctx: @action]
en: Edit Bookmarks
mr: ओळखचिन्हे संपादित करा

[ctx: @action]
en: End of Line
mr: ओळीची समाप्ती

[ctx: @action]
en: Find
mr: शोधा

[ctx: @action]
en: Find Next
mr: पुढील शोधा

[ctx: @action]
en: Find Prev
mr: मागील शोधा

[ctx: @action]
en: Fit To Height
mr: पानाच्या उंचीप्रमाणे समर्पक बसवा

[ctx: @action]
en: Fit To Page
mr: पानाप्रमाणे समर्पक बसवा

[ctx: @action]
en: Fit To Width
mr: पानाच्या रुंदीप्रमाणे समर्पक बसवा

[ctx: @action]
en: Font &Size
mr: फॉन्ट आकार (&S)

[ctx: @action]
en: Format Painter
mr: फ़ॉर्मेट पेंटर

[ctx: @action]
en: Forward
mr: पुढे

[ctx: @action]
en: Forward Word
mr: पुढचा शब्द

[ctx: @action]
en: Full Screen Mode
mr: पूर्ण स्क्रीन पद्धत

[ctx: @action]
en: Go to Line
mr: ओळीवर जा

[ctx: @action]
en: Goto
mr: जा

[ctx: @action]
en: Goto Page
mr: या पानावर जा

[ctx: @action]
en: Help
mr: मदत

[ctx: @action]
en: Increase Indent
mr: समास वाढवा

[ctx: @action]
en: Insert Rule Line
mr: नियम ओळ अंतर्भूत करा

[ctx: @action]
en: Key Bindings
mr: कि बांधणी

[ctx: @action]
en: Left-to-Right
mr: डावीकडून-उजवीकडे

[ctx: @action]
en: Link
mr: लिंक

[ctx: @action]
en: Mail
mr: मेल

[ctx: @action]
en: New
mr: नवीन

[ctx: @action]
en: Next Completion Match
mr: पुढील पूर्णतया जुळवणी

[ctx: @action]
en: Next Item in List
mr: यादीतील पुढील बाब

[ctx: @action]
en: Open
mr: उघडा

[ctx: @action]
en: Open Recent
mr: अलिकडील उघडा

[ctx: @action]
en: Paste
mr: चिटकवा

[ctx: @action]
en: Paste Selection
mr: निवड चिटकवा

[ctx: @action]
en: Preferences
mr: प्राधान्यता

[ctx: @action]
en: Previous Completion Match
mr: मागील पूर्णतया जुळवणी

[ctx: @action]
en: Previous Item in List
mr: यादीतील मागील बाब

[ctx: @action]
en: Print
mr: छापा

[ctx: @action]
en: Print Preview
mr: छपाई पूर्वावलोकन

[ctx: @action]
en: Prior
mr: आधी

[ctx: @action]
en: Quit
mr: बाहेर पडा

[ctx: @action]
en: Redo
mr: पुन्हा करा

[ctx: @action]
en: Reload
mr: पुन्हा दाखल करा

[ctx: @action]
en: Replace
mr: बदला

[ctx: @action]
en: Report Bug
mr: बग कळवा

[ctx: @action]
en: Revert
mr: पूर्वस्थितीकडे जा

[ctx: @action]
en: Right-to-Left
mr: उजवीकडुन-डावीकडे

[ctx: @action]
en: Save
mr: साठवा

[ctx: @action]
en: Save As
mr: असे साठवा

[ctx: @action]
en: Save Options
mr: पर्याय निवडा

[ctx: @action]
en: Select All
mr: सर्वांची निवड करा

[ctx: @action]
en: Show Menu Bar
mr: मेन्यू पट्टी दर्शवा

[ctx: @action]
en: Show Statusbar
mr: स्थितीपट्टी दर्शवा

[ctx: @action]
en: Show Toolbar
mr: साधनपट्टी दर्शवा

[ctx: @action]
en: Spelling
mr: वर्णलेखन

[ctx: @action]
en: Subscript
mr: सबस्क्रिप्ट

[ctx: @action]
en: Substring Completion
mr: उपअक्षरमाळा पूर्णपणा

[ctx: @action]
en: Superscript
mr: सुपरस्क्रिप्ट

[ctx: @action]
en: Switch Application Language
mr: अनुप्रयोग भाषा बदला

[ctx: @action]
en: Text &Color...
mr: पाठ्य रंग (&C)...

[ctx: @action]
en: Text &Highlight...
mr: पाठ्य ठळक करा (&H)...

[ctx: @action]
en: Text Completion
mr: पाठ्य पूर्णपणा

[ctx: @action]
en: Tip Of Day
mr: आजची विशेष टिपण्णी

[ctx: @action]
en: To Plain Text
mr: साध्या मजकूरात

[ctx: @action]
en: Undo
mr: पूर्ववत करा

[ctx: @action]
en: Up
mr: वर

[ctx: @action]
en: What's This
mr: हे काय आहे

[ctx: @action]
en: Zoom
mr: झूम

[ctx: @action]
en: Zoom In
mr: मोठे करा

[ctx: @action]
en: Zoom Out
mr: लहान करा

[ctx: @action Beginning of document]
en: Begin
mr: सुरु

[ctx: @action End of document]
en: End
mr: समाप्त

[ctx: @action Go to main page]
en: Home
mr: मूळ स्थान

[ctx: @action Opposite to Prior]
en: Next
mr: पुढील

[ctx: @action boldify selected text]
en: &Bold
mr: ठळक (&B)

[ctx: @action italicize selected text]
en: &Italic
mr: तिरपे (&I)

[ctx: @action underline selected text]
en: &Underline
mr: अधोरेखन (&U)

[ctx: @action:button]
en: &Finished
mr: पूर्ण झाले (&F)

[ctx: @action:button]
en: Cancel
mr: रद्द करा

[ctx: @action:button]
en: Close
mr: बंद करा

[ctx: @action:button]
en: Delete
mr: काढून टाका

[ctx: @action:button Clear current text in the line edit]
en: Clear text
mr: पाठ्य खोडा

[ctx: @action:button Replace all occurrences]
en: &All
mr: सर्व (&A)

[ctx: @action:button Restart find & replace]
en: Restart
mr: पुन्हा सुरु करा

[ctx: @action:button Stop find & replace]
en: Stop
mr: थांबा

[ctx: @action:inmenu]
en: Exit F&ull Screen Mode
mr: पूर्ण स्क्रीन पद्धतीतून बाहेर पडा (&U)

[ctx: @action:inmenu]
en: F&ull Screen Mode
mr: पूर्ण स्क्रीन पद्धत (&U)

[ctx: @action:inmenu]
en: Open &with %1
mr: %1 सह उघडा (&w)

[ctx: @action:intoolbar]
en: Exit Full Screen
mr: पूर्ण स्क्रीन पासून बाहेर पडा

[ctx: @action:intoolbar]
en: Full Screen
mr: पूर्ण स्क्रीन

[ctx: @info]
en: Date cannot be earlier than %1
mr: दिनांक %1 च्या आधी असू शकत नाही

[ctx: @info]
en: Date cannot be later than %1
mr: दिनांक %1 च्या नंतर असू शकत नाही

[ctx: @info]
en: Delete tag
mr: टॅग काढून टाका

[ctx: @info]
en: Open '%1'?
mr: '%1' उघडा?

[ctx: @info]
en: Should the tag <resource>%1</resource> really be deleted for all files?
mr: <resource>%1</resource> हा टॅग सर्व फाईल्समधून खरच काढून टाकायचा आहे का?

[ctx: @info]
en: The date you entered is invalid
mr: तुम्ही दिलेला दिनांक चुकीचा आहे

[ctx: @info]
en: The entered date and time is after the maximum allowed date and time.
mr: तुम्ही दिलेला दिनांक व वेळ अधिकतम परवानगी असलेल्या दिनांक व वेळेच्या नंतर आहे

[ctx: @info]
en: The entered date and time is before the minimum allowed date and time.
mr: तुम्ही दिलेला दिनांक व वेळ न्यूनतम परवानगी असलेल्या दिनांक व वेळेच्या आधी आहे

[ctx: @info]
en: The time you entered is invalid
mr: तुम्ही दिलेली वेळ चुकीची आहे

[ctx: @info]
en: Time cannot be earlier than %1
mr: वेळ %1 च्या आधी असू शकत नाही

[ctx: @info]
en: Time cannot be later than %1
mr: वेळ %1 च्या नंतर असू शकत नाही

[ctx: @info:shell %1 is cmdoption name]
en: '%1' missing.
mr: '%1' आढाळला नाही.

[ctx: @info:shell message on appcmd --version; do not translate 'Development Platform'%3 application name, other %n version strings]
en: Qt: %1
    KDE Development Platform: %2
    %3: %4
mr: Qt: %1
    केडीई विकास प्रणाली: %2
    %3: %4

[ctx: @info:tooltip]
en: Change font family?
mr: फॉन्ट परिवार बदलायचा का?

[ctx: @info:tooltip]
en: Change font size?
mr: फॉन्ट आकार बदला?

[ctx: @info:tooltip]
en: Change font style?
mr: फॉन्ट शैली बदला?

[ctx: @info:tooltip]
en: Display the window in full screen
mr: चौकट पूर्ण स्क्रीन वर दर्शवा

[ctx: @info:tooltip]
en: Exit full screen mode
mr: पूर्ण स्क्रीन पद्धतीतून बाहेर पडा

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enable this checkbox to change the font family settings.
mr: फॉन्ट परिवाराच्या संयोजनेत बदल करण्याकरिता हा चेकबॉक्स कार्यान्वित करा.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enable this checkbox to change the font size settings.
mr: फॉन्ट आकार संयोजनेत बदल करण्याकरिता हा चेकबॉक्स कार्यान्वित करा.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enable this checkbox to change the font style settings.
mr: फॉन्ट शैली संयोजनेत बदल करण्याकरिता हा चेकबॉक्स कार्यान्वित करा.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Here you can choose the font family to be used.
mr: येथे कोणता फॉन्ट परिवार वापरायचा ते तुम्ही निवड करु शकता.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Here you can choose the font style to be used.
mr: येथे तुम्ही वापरण्याची फॉन्ट शैली निवडू शकता.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Here you can choose the font to be used.
mr: येथे तुम्ही वापरण्याकरिता फॉन्ट निवडू शकता.

[ctx: @info:whatsthis]
en: This is the file name suggested by the server
mr: सर्व्हरने हे फाईलनाव सुचविलेले आहे

[ctx: @item]
en: Other encoding (%1)
mr: इतर एन्कोडिंग (%1)

[ctx: @item Font name]
en: Monospace
mr: मोनोस्पेस

[ctx: @item Font name]
en: Sans Serif
mr: सॅन्स् सेरीफ

[ctx: @item Font name]
en: Serif
mr: सेरीफ

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: <application>ASpell</application> Default
mr: <application>ए-स्पेल</application> मूलभूत

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: <application>Hunspell</application> Default
mr: <application>हनस्पेल</application> मूलभूत

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: <application>ISpell</application> Default
mr: <application>आई-स्पेल</application> मूलभूत

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Belarusian
mr: बेलारूसी

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Brazilian Portuguese
mr: ब्राझीलीयन पोर्तुगीज

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Czech
mr: चेक

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Danish
mr: दानिश

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: English
mr: इंग्रजी

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Esperanto
mr: एस्परेन्तो

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: French
mr: फ्रेंच

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: German
mr: जर्मन

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: German (new spelling)
mr: जर्मन (नवीन वर्ण)

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Hebrew
mr: हिब्रू

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Hungarian
mr: हंगेरियाई

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Lithuanian
mr: लिथुआनियाई

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Norwegian
mr: नार्वेजियन

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Polish
mr: पोलिश

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Portuguese
mr: पोर्तुगीज

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Russian
mr: रूसी

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Slovak
mr: स्लोवाक

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Slovenian
mr: स्लोवेनियन

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Spanish
mr: स्पॅनिश

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Swedish
mr: स्वीडिश

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Swiss German
mr: स्विक जर्मन

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Turkish
mr: तुर्किश

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Ukrainian
mr: यूक्रेनियन

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Unknown
mr: अपरिचीत

[ctx: @item Spelling dictionary: %1 dictionary name]
en: Default - %1
mr: मूलभूत - %1

[ctx: @item Spelling dictionary: %1 dictionary name, %2 file name]
en: Default - %1 [%2]
mr: मूलभूत - %1 [%2]

[ctx: @item Text character set]
en: Arabic
mr: अरेबिक

[ctx: @item Text character set]
en: Baltic
mr: बाल्टिक

[ctx: @item Text character set]
en: Central European
mr: मध्य युरोपिअन

[ctx: @item Text character set]
en: Chinese Simplified
mr: विश्लेषीत चिनी

[ctx: @item Text character set]
en: Chinese Traditional
mr: पारंपारिक चिनी

[ctx: @item Text character set]
en: Cyrillic
mr: सिरीलिक

[ctx: @item Text character set]
en: Disabled
mr: अकार्यान्वित

[ctx: @item Text character set]
en: Greek
mr: ग्रीक

[ctx: @item Text character set]
en: Hebrew
mr: हिब्रू

[ctx: @item Text character set]
en: Japanese
mr: जपानी

[ctx: @item Text character set]
en: Korean
mr: कोरियन

[ctx: @item Text character set]
en: Northern Saami
mr: उत्तरी सामी

[ctx: @item Text character set]
en: Other
mr: इतर

[ctx: @item Text character set]
en: South-Eastern Europe
mr: दक्षिण-पूर्वी यूरोप

[ctx: @item Text character set]
en: Thai
mr: थाई

[ctx: @item Text character set]
en: Turkish
mr: तुर्किश

[ctx: @item Text character set]
en: Unicode
mr: युनिकोड

[ctx: @item Text character set]
en: Universal
mr: जागतिक

[ctx: @item Text character set]
en: Western European
mr: पश्चिमी युरोपियन

[ctx: @item font]
en: Bold
mr: ठळक

[ctx: @item font]
en: Bold Italic
mr: ठळक तिरपे

[ctx: @item font]
en: Italic
mr: तिरपे

[ctx: @item font]
en: Oblique
mr: तिरपा

[ctx: @item font size]
en: Relative
mr: संबंधित

[ctx: @item license]
en: Artistic License
mr: आर्टिस्टिक परवाना

[ctx: @item license]
en: BSD License
mr: BSD परवाना

[ctx: @item license]
en: Custom
mr: ऐच्छिक

[ctx: @item license]
en: Not specified
mr: निश्चित नाही

[ctx: @item license (short name)]
en: Artistic License
mr: आर्टिस्टिक परवाना

[ctx: @item license (short name)]
en: BSD License
mr: BSD परवाना

[ctx: @item:inlistbox Spell checker]
en: <application>Aspell</application>
mr: <application>ए-स्पेल</application>

[ctx: @item:inlistbox Spell checker]
en: <application>Hspell</application>
mr: <application>एच-स्पेल</application>

[ctx: @item:inlistbox Spell checker]
en: <application>Hunspell</application>
mr: <application>हनस्पेल</application>

[ctx: @item:inlistbox Spell checker]
en: <application>Zemberek</application>
mr: <application>जेम्बेरेक</application>

[ctx: @item:inlistbox Spell checker]
en: International <application>Ispell</application>
mr: अंतर्राष्ट्रीय<application>आईस्पैल</application>

[ctx: @item:inmenu Icon size]
en: Default
mr: मूलभूत

[ctx: @item:inmenu Text Completion]
en: Automatic
mr: स्वयंचलित

[ctx: @item:inmenu Text Completion]
en: Default
mr: मूलभूत

[ctx: @item:inmenu Text Completion]
en: Dropdown List
mr: ड्रापडाउन सूची

[ctx: @item:inmenu Text Completion]
en: Dropdown List && Automatic
mr: ड्रापडाउन सूची && स्वयंचलित

[ctx: @item:inmenu Text Completion]
en: Manual
mr: पुस्तिका

[ctx: @item:inmenu Text Completion]
en: None
mr: काहीच नाही

[ctx: @item:inmenu Text Completion]
en: Short Automatic
mr: किमान स्वयंचलित

[ctx: @item:inmenu circle list style]
en: Circle
mr: वर्तुळ

[ctx: @item:inmenu disc list style]
en: Disc
mr: डीस्क

[ctx: @item:inmenu no list style]
en: None
mr: काहीच नाही

[ctx: @item:inmenu square list style]
en: Square
mr: चौरस

[ctx: @item:intext]
en: %1 millisecond | %1 milliseconds
mr[0]: %1 मिलीसेकंद
mr[1]: %1 मिलीसेकंद

[ctx: @item:intext]
en: 1 day | %1 days
mr[0]: 1 दिवस
mr[1]: %1 दिवस

[ctx: @item:intext]
en: 1 hour | %1 hours
mr[0]: 1 तास
mr[1]: %1 तास

[ctx: @item:intext]
en: 1 minute | %1 minutes
mr[0]: 1 मिनीट
mr[1]: %1 मिनीट

[ctx: @item:intext]
en: 1 second | %1 seconds
mr[0]: 1 सेकंद
mr[1]: %1 सेकंद

[ctx: @item:intext %1 is a real number, e.g. 1.23 days]
en: %1 days
mr: %1 दिवस

[ctx: @item:intext %1 is a real number, e.g. 1.23 hours]
en: %1 hours
mr: %1 तास

[ctx: @item:intext %1 is a real number, e.g. 1.23 minutes]
en: %1 minutes
mr: %1 मिनीट

[ctx: @item:intext %1 is a real number, e.g. 1.23 seconds]
en: %1 seconds
mr: %1 सेकंद

[ctx: @item:intext days and hours. This uses the previous item:intext messages. If this does not fit the grammar of your language please contact the i18n team to solve the problem]
en: %1 and %2
mr: %1 व %2

[ctx: @item:intext hours and minutes. This uses the previous item:intext messages. If this does not fit the grammar of your language please contact the i18n team to solve the problem]
en: %1 and %2
mr: %1 व %2

[ctx: @item:intext minutes and seconds. This uses the previous item:intext messages. If this does not fit the grammar of your language please contact the i18n team to solve the problem]
en: %1 and %2
mr: %1 व %2

[ctx: @label]
en: Add Tags...
mr: टॅग जोडा...

[ctx: @label]
en: Change...
mr: बदला...

[ctx: @label]
en: Create new tag:
mr: नवीन टॅग बनवा:

[ctx: @label]
en: Font:
mr: फॉन्ट:

[ctx: @label]
en: Show all tags...
mr: सर्व टॅग दर्शवा....

[ctx: @label File name]
en: Name: %1
mr: नाव: %1

[ctx: @label Type of file]
en: Type: %1
mr: टाइप करा: %1

[ctx: @label center justify]
en: Center
mr: केंद्र

[ctx: @label justify fill]
en: Justify
mr: मूलभूत स्वीकारा

[ctx: @label left-to-right]
en: Left-to-Right
mr: डावीकडून-उजवीकडे

[ctx: @label right-to-left]
en: Right-to-Left
mr: उजवीकडुन-डावीकडे

[ctx: @label stroke color]
en: Color
mr: रंग

[ctx: @label:button]
en: &Open
mr: उघडा (&O)

[ctx: @label:button]
en: &Open with
mr: सह उघडा (&O)

[ctx: @label:button]
en: &Open with %1
mr: %1 सह उघडा (&O)

[ctx: @label:button]
en: &Open with...
mr: सह उघडा (&O)...

[ctx: @label:checkbox]
en: Remember action for files of this type
mr: ह्या प्रकारच्या फाईल्स वरील क्रिया लक्षात ठेवा

[ctx: @label:listbox]
en: &Client:
mr: ग्राहक (&C):

[ctx: @label:listbox]
en: &Dictionary:
mr: शब्दकोश (&D):

[ctx: @label:listbox]
en: &Encoding:
mr: एन्कोडिंग (&E):

[ctx: @label:listbox Font size]
en: Size:
mr: आकार:

[ctx: @label:textbox]
en: Configure which tags should be applied.
mr: कुठले टॅग लागु करायचे आहेत ते ठरवा.

[ctx: @note/plain]
en: Note: %1
mr: टिप: %1

[ctx: @note/rich]
en: <i>Note</i>: %1
mr: <i>टिप</i>: %1

[ctx: @option do not specify a date]
en: No Date
mr: दिनांक नाही

[ctx: @option last month]
en: Last Month
mr: गेला महिना

[ctx: @option last week]
en: Last Week
mr: गेला आठवडा

[ctx: @option last year]
en: Last Year
mr: गेले वर्ष

[ctx: @option next month]
en: Next Month
mr: पुढील महिना

[ctx: @option next week]
en: Next Week
mr: पुढील आठवडा

[ctx: @option next year]
en: Next Year
mr: पुढील वर्ष

[ctx: @option today]
en: Today
mr: आज

[ctx: @option tomorrow]
en: Tomorrow
mr: उद्या

[ctx: @option yesterday]
en: Yesterday
mr: काल

[ctx: @option:check]
en: Consider run-together &words as spelling errors
mr: एकत्र लिहीले गेलेले शब्द शब्दलेखन त्रुटी करिता गृहीत धरा (&w)

[ctx: @option:check]
en: Create &root/affix combinations not in dictionary
mr: शब्दकोश मध्ये नसलेली root/affix संयोजन बनवा (&r)

[ctx: @option:check]
en: Disable automatic checking
mr: आपोआप तपासणी अकार्यान्वित करा

[ctx: @option:check]
en: Do Spellchecking
mr: वर्णलेखन करा

[ctx: @option:check]
en: Font
mr: फॉन्ट

[ctx: @option:check]
en: Font style
mr: फॉन्ट शैली

[ctx: @option:check]
en: Size
mr: आकार

[ctx: @option:check A filter on file type]
en: Documents
mr: दस्तऐवज

[ctx: @option:check A filter on file type]
en: Images
mr: प्रतिमा

[ctx: @option:check A filter on file type - audio files]
en: Audio
mr: आवाज

[ctx: @option:check A filter on file type - media video]
en: Video
mr: दृश्य

[ctx: @option:check A filter on resource type]
en: Contacts
mr: संपर्क

[ctx: @option:check A filter on resource type]
en: Emails
mr: इमेल

[ctx: @option:check A filter on resource type]
en: Tags
mr: टॅग

[ctx: @option:check A filter on resource type]
en: Tasks
mr: कार्य

[ctx: @option:check An item in a list of resources that allows to query for more resources to put in the list]
en: More...
mr: अजून...

[ctx: @option:check Do filter on type - show everything but files]
en: Other
mr: इतर

[ctx: @option:check Do filter on type - show only files]
en: Files
mr: फाईल्स

[ctx: @option:radio A filter on prioritizing/sorting a selection of resources]
en: Last modified
mr: शेवटी केलेला बदल

[ctx: @option:radio A filter on prioritizing/sorting a selection of resources]
en: Most important
mr: सर्वात महत्वपूर्ण

[ctx: @option:radio A filter on prioritizing/sorting a selection of resources]
en: Never opened
mr: कधीही न उघडलेले

[ctx: @option:radio A filter on prioritizing/sorting a selection of resources]
en: No priority
mr: प्राधान्यता नाही

[ctx: @option:radio A filter on the rating of a resource]
en: 1 or more
mr: १ किंवा अधिक

[ctx: @option:radio A filter on the rating of a resource]
en: 2 or more
mr: २ किंवा अधिक

[ctx: @option:radio A filter on the rating of a resource]
en: 3 or more
mr: ३ किंवा अधिक

[ctx: @option:radio A filter on the rating of a resource]
en: 4 or more
mr: ४ किंवा अधिक

[ctx: @option:radio A filter on the rating of a resource]
en: Any Rating
mr: कोणतीही गुणवत्ताश्रेणी

[ctx: @option:radio A filter on the rating of a resource]
en: Max Rating
mr: अधिकतम गुणवत्ताश्रेणी

[ctx: @title]
en: Delete tag
mr: टॅग काढून टाका

[ctx: @title KCategorizedSortFilterProxyModel grouping for all Nepomukj resources that are of type rdfs:Resource]
en: Miscellaneous
mr: किरकोळ

[ctx: @title UDS_DISPLAY_NAME for a KIO directory listing.]
en: Query Results
mr: प्रश्नाचे निकाल

[ctx: @title UDS_DISPLAY_NAME for a KIO directory listing. %1 is the query the user entered.]
en: Query Results from '%1'
mr: '%1' पासुन प्रश्नाचे निकाल

[ctx: @title:column The Nepomuk resource label and icon]
en: Resource
mr: संसाधन

[ctx: @title:column The Nepomuk resource's RDF type]
en: Resource Type
mr: संसाधन प्रकार

[ctx: @title:group]
en: Find
mr: शोधा

[ctx: @title:group Document information]
en: General
mr: सामान्य

[ctx: @title:group Script properties]
en: General
mr: सामान्य

[ctx: @title:menu]
en: List Style
mr: यादी शैली

[ctx: @title:menu]
en: Show Text
mr: मजकूर दर्शवा

[ctx: @title:menu]
en: Text Completion
mr: पाठ्य पूर्णपणा

[ctx: @title:menu]
en: Toolbar Settings
mr: साधनपट्टी व्यवस्था

[ctx: @title:menu Game move]
en: &Move
mr: हलवा (&M)

[ctx: @title:menu HTML frame/iframe]
en: Frame
mr: चौकट

[ctx: @title:window]
en: Add Tags
mr: टॅग जोडा

[ctx: @title:window]
en: Change Tags
mr: टॅग बदला

[ctx: @title:window]
en: Check Spelling
mr: स्पेलिंग तपासा

[ctx: @title:window]
en: Dr. Klash' Accelerator Diagnosis
mr: डा. क्लॉश चे त्वरक निदान

[ctx: @title:window]
en: Print
mr: छापा

[ctx: @warning/plain]
en: WARNING: %1
mr: सावधान: %1

[ctx: @warning/rich]
en: <b>Warning</b>: %1
mr: <b>इशारा</b>: %1

en: A command-line application that can be used to run KUnitTest modules.
mr: KUnitTest विभाग चालविण्याकरिता वापरण्याचा आदेश-ओळ अनुप्रयोग.

en: A file named "%1" already exists. Are you sure you want to overwrite it?
mr: "%1" नावाची फाईल आधीपासूनच अस्तित्वात आहे. तुम्हाला ती खोडून पुन्हा लिहायची आहे का?

[ctx: A generic social network or homepage link of an unlisted type.]
en: Other
mr: इतर

[ctx: A link to make a donation for a Get Hot New Stuff item (opens a web browser)]
en: Make a donation
mr: देणगी द्या

[ctx: A link to the description of this Get Hot New Stuff item]
en: Homepage
mr: मुख्यपान

[ctx: A link to the knowledgebase (like a forum) (opens a web browser)]
en: Knowledgebase (no entries) | Knowledgebase (%1 entries)
mr[0]: नॉलेज बेस (नोंदणी नाही)
mr[1]: नॉलेज बेस (%1 नोंदण्या)

[ctx: A link to the website where the get hot new stuff upload can be seen]
en: Visit website
mr: वेबसाइटला भेट द्या

en: A little program to output installation paths
mr: प्रतिष्ठापन मार्ग दर्शविण्याकरिता एक लहानसे कार्यक्रम

en: A network error has occurred. The request has failed.
mr: संजाळ त्रुटी आढळली. विनंती अपयशी झाली.

en: A protocol fault has occurred. The request has failed.
mr: शिष्टाचार अडचण आढळली. विनंती अपयशी झाली.

en: A scheme with this name already exists.
mr: या नावाची सुत्रयोजना आधीपासूनच अस्तित्वात आहे.

[ctx: A type of link.]
en: Blog
mr: ब्लॉग

[ctx: A type of link.]
en: Homepage
mr: मुख्यपान

en: A&uthor
mr: लेखक (&U)

en: A&uthors
mr: लेखक (&U)

en: A&vailable actions:
mr: उपलब्ध क्रिया (&v):

en: About %1
mr: %1 विषयी

en: About &KDE
mr: केडीई विषयी (&K)

en: About KDE
mr: केडीई विषयी

[ctx: About KDE]
en: &About
mr: विषयी (&A)

en: Accept
mr: स्वीकार

en: Access Keys activated
mr: प्रवेश किल्ली सक्रिय केले

en: Action
mr: कृती

en: Action Name
mr: क्रियाचे नाव

en: Action takes 2 args.
mr: क्रिया 2 बाबी स्वीकारते.

[ctx: Action to send an email to a contributor]
en: Email contributor
mr: इमेल सहायक

[ctx: Action to send an email to a contributor]
en: Email contributor
    %1
mr: सहायकास इमेल करा
    %1

en: ActionGroup takes 2 args.
mr: क्रियासमूह 2 बाबी स्वीकारते.

en: ActionList: %1
mr: क्रियायादी: %1

en: Actual Font
mr: वास्तविक फॉन्ट

en: Actually generate the code.
mr: कोड तयार करा.

en: Add
mr: जोडा

en: Add Comment
mr: टिपण्णी जोडा

en: Add Fallback Language
mr: अतिरिक्त भाषा जोडा

en: Add Rating
mr: गुणवत्ताश्रेणी जोडा

en: Add URL to Filter
mr: गाळणीला URL जोडा

en: Add a new script.
mr: नवीन स्क्रिप्ट जोडा.

en: Add to Dictionary
mr: शब्दकोशात जोडा

en: Add to Toolbar
mr: साधनपट्टीशी जोडा

en: Add to ignores...
mr: इग्नोर्स ला जोडा...

en: Add...
mr: समाविष्ट करा...

en: Additional Information: %1
mr: अधिक माहिती : %1

en: Address is already in use
mr: पत्ता आधीपासूनच वापरात आहे

en: Adds one more language which will be used if other translations do not contain a proper translation.
mr: आणखी एक भाषा जोडतो. जर इतर भाषांमध्ये योग्य भाषांतर नसेल तर ही भाषा वापरली जाईल.

en: Administrator &Mode...
mr: प्रशासक पद्धत (&M)...

en: After
mr: नंतर

[ctx: After Noon KLocale::LongName]
en: Post Meridiem
mr: दुपार नंतर

en: Again
mr: पुन्हा

en: Alert
mr: सतर्कता

en: Alias names:
mr: उप नावे :

en: All Categories
mr: सर्व विभाग

en: All Pages
mr: सर्व पाने

en: All Providers
mr: सर्व पुरवठाकर्ते

en: All Visible Columns
mr: सर्व दर्शनीय स्तंभ

en: Allow
mr: स्वीकारा

en: Allow Tabulations
mr: तालिकाकरण स्वीकारा

en: Alpha:
mr: अल्फा:

en: Already opened.
mr: आधीपासूनच उघडे आहे.

en: Alternate
mr: वैकल्पिक

en: Alternate:
mr: वैकल्पिक :

en: Ambiguous shortcut detected
mr: अस्पष्ट शॉर्टकट सापडला

en: An error occurred while attempting to run a script on this page.
    
    %1 line %2:
    %3
mr: या पानावरील स्क्रिप्ट चालवितेवेळी त्रुटी आढळली.
    
    %1 ओऴ %2:
    %3

en: Annotations and Cross References
mr: टिप्पणी व प्रतिसंदर्भ

en: Antti Koivisto
mr: एन्टी कोईविस्तो

en: Any Character
mr: कोणतेही अक्षर

en: Anytime
mr: कोणतीही वेळ

en: Applet "%1" started
mr: ऍपलेट "%1" सुरु केले

en: Applet "%1" stopped
mr: ऍपलेट "%1" थांबविले

en: Applet Parameters
mr: ऍपलेट घटक

en: Application Language Changed
mr: अनुप्रयोग भाषा बदलले

en: Application sounds
mr: अनुप्रयोग आवाज

en: Application:
mr: अनुप्रयोग:

en: Applications menu (.desktop files)
mr: अनुप्रयोग मेन्यू (.desktop फाईल)

en: Apply Settings
mr: संयोजना साठवा

en: Apply changes
mr: बदल लागू करा

en: Approximate equivalents:
mr: अंदाजे समतुल्य :

en: Archives
mr: संग्रह

[ctx: Argument is application name]
en: This configuration section is already opened in %1
mr: हे संयोजना विभाग आधीपासूनच %1 मध्ये उघडले गेले आहे

en: As-you-type spell checking disabled.
mr: जसे-टाईप-कराल तसे वर्णलेखन तपासणी अकार्यान्वित केले.

en: As-you-type spell checking enabled.
mr: जसे-टाईप-कराल तसे वर्णलेखन तपासणी कार्यान्वित केले.

en: Ask before replacing each match found.
mr: आढळलेली प्रत्येक जुळवणी बदलण्यापूर्वी विचारा.

en: Authentication error.
mr: परवानगी विषयक त्रुटी.

en: Author
mr: लेखक

en: Author:
mr: लेखक:

en: Auto Spell Check
mr: आपोआप वर्णलेखन तपासा

en: Autocorrect
mr: स्वतपास

en: Automatic Detection
mr: स्वयंचलित शोध

en: Automatic changes have been performed due to plugin dependencies. Click here for further information
mr: प्लगिन वरील अवलंबनामुळे स्वयंचलित बदल केलेले आहेत. पुढील माहितीसाठी येथे क्लिक करा.

en: Automatic changes have been performed in order to satisfy plugin dependencies:
mr: प्लगिन वरील अवलंबन सिध्ध करण्याकरिता स्वयंचलित बदल केलेले आहेत:

en: Autostart directories
mr: स्वप्रारंभ संचयीका करिता मार्ग

en: Available KDE resource types
mr: उपलब्ध केडीई संसाधन प्रकार

en: Available Tests: %1 (ignored: %2)
mr: उपलब्ध चाचणी: %1 (दुर्लक्षीत: %2)

en: Available Tests: 0
mr: उपलब्ध चाचणी: 0

en: Backspace
mr: बॅक-स्पेस

en: Bad event handler: Object %1 Identifier %2 Method %3 Type: %4.
mr: खराब इवेंट हैंडलर : ऑब्जैक्ट %1 आइडेंटिफ़ॉयर %2 पध्दत %3 प्रकार : %4.

en: Bad slot handler: Object %1 Identifier %2 Method %3 Signature: %4.
mr: खराब स्लॉट हैंडलर : ऑब्जैक्ट %1 आइडेंटिफ़ॉयर %2 पध्दत %3 हस्ताक्षर : %4.

en: Banner Pages
mr: पताका पानं

[ctx: Banner page]
en: Classified
mr: वर्गीकृत

[ctx: Banner page]
en: Confidential
mr: गुप्त

[ctx: Banner page]
en: None
mr: काहीच नाही

[ctx: Banner page]
en: Secret
mr: गुपित

[ctx: Banner page]
en: Standard
mr: प्रमाणित

[ctx: Banner page]
en: Top Secret
mr: उच्च गुपित

[ctx: Banner page]
en: Unclassified
mr: अवर्गिकृत

[ctx: Banner page at end]
en: End
mr: समाप्त

[ctx: Banner page at start]
en: Start
mr: सुरु करा

en: Base URL
mr: बेस URL

en: Basic Page Style
mr: मूलभूत पान शैली

en: Become a Fan
mr: प्रशंसक बना

en: Before
mr: आधी

[ctx: Before Noon KLocale::LongName]
en: Ante Meridiem
mr: दुपार पुर्व

en: Beginning of document reached.
mr: दस्तऐवजाच्या सुरुवातीस पोहचले.

en: Billing information:
mr: बिलाची माहिती:

en: Block IFrame...
mr: IFrame रोखा...

en: Block Image...
mr: प्रतिमा रोखा...

en: Block Images From %1
mr: %1 पासून प्रतिमा रोखा

en: Block:
mr: ब्लॉक:

en: Blue:
mr: निळा:

[ctx: Boolean AND keyword in desktop search strings. You can add several variants separated by spaces, e.g. retain the English one alongside the translation; keywords are not case sensitive. Make sure there is no conflict with the OR keyword.]
en: and
mr: व

[ctx: Boolean OR keyword in desktop search strings. You can add several variants separated by spaces, e.g. retain the English one alongside the translation; keywords are not case sensitive. Make sure there is no conflict with the AND keyword.]
en: or
mr: किंवा

en: Bottom to Top, Left to Right
mr: खालपासून वरपर्यंत, डावीपासून उजवीकडे

en: Bottom to Top, Right to Left
mr: खालपासून वरपर्यंत, उजवीपासून डावीकडे

en: Break at Next
mr: पुढे ब्रेक करा

en: Breakpoint
mr: ब्रेकपाईंट

en: Bug report sent, thank you for your input.
mr: बग अहवाल पाठविला, इनपुट बद्दल धन्यवाद.

en: Builds Qt widget plugins from an ini style description file.
mr: ini शैली वर्णन फाईल पासून Qt विजेट प्लगइन बनवितो.

en: C octal escaped UTF-8:
mr: C ऑक्टल एस्केप्ड UTF-8:

en: C&ase sensitive
mr: अक्षराकार संवेदनशील (&a)

en: C&lear
mr: पुसून टाका (&L)

en: C&ontinue
mr: सुरु ठेवा (&o)

en: CGIs to run from kdehelp
mr: kdehelp पासून चालविण्याची CGI

en: CJK Ideograph Information
mr: CJK इडीयोग्राफ माहिती

en: Cached information (e.g. favicons, web-pages)
mr: कॅशे केलेली माहिती (उदा. फेविकॉन, वेब पाने)

en: Call
mr: संवाद करा

en: Call Stack
mr: कॉल स्टॅक

en: Call to '%1' failed.
mr: '%1' ला कॉल अपयशी.

en: Call to method '%1' failed, unable to get argument %2: %3
mr: पध्दती '%1' करिता कॉल अपयशी, आर्गुमेंट %2 प्राप्त करण्यास अपयशी: %3

en: Cancel
mr: रद्द करा

en: Cancel?
mr: रद्द करा?

en: Cannot create memory segment for file %1
mr: फाईल %1 करिता स्मृती विभाग बनवू शकत नाही

en: Cannot find testregression executable.
mr: testregression एक्जीक्यूटेबल सापडली नाही.

en: Cannot open %1 for reading
mr: वाचण करिता %1 उघडू शकत नाही

en: Cannot seek past eof
mr: eof नंतर शोधू शकत नाही

en: Cantonese Pronunciation:
mr: केंटोनियाई उच्चारण:

en: Captured Text (%1)
mr: घेतलेला मजकूर (%1)

en: Carriage Return
mr: नवीनओळ

en: Category:
mr: विभाग:

en: Causes the application to install a private color
    map on an 8-bit display
mr: अनुप्रयोगाला 8-bit पडद्यावर खाजगी रंग मॅप प्रतिष्ठापीत
    करण्यास सज्ज करतो

en: Certificate (validation: %1)
mr: प्रमाणपत्र (वैधता: %1)

en: Change &Icon...
mr: चिन्ह बदला (&I)...

en: Change Icon
mr: चिन्ह बदला

en: Change Te&xt...
mr: मजकूर बदला (&x) ...

en: Change Text
mr: मजकूर बदला

en: Changelog
mr: बदलसुची

en: Changelog:
mr: बदलसुची:

en: Changing annotations
mr: टिपण्णी बदलत आहे

[ctx: Character]
en: In decimal:
mr: दशमानामध्ये:

en: Character used for indicating positive numbers
mr: सकारार्थी संख्यां करिता वापरण्याचे अक्षर

en: Character:
mr: अक्षर :

en: Check Spelling
mr: स्पेलिंग तपासा

en: Check Spelling...
mr: वर्णलेखन तपासा...

en: Check Sycoca database only once
mr: Sycoca माहितीकोष फक्त एकवेळा तपासा

en: Check file timestamps
mr: फाईल वेळशिक्का तपासा

en: Check spelling in document
mr: दस्तऐवजात स्पेलिंग तपासा

en: Check to see logging information about thread activity. Watch the console output to see the log information.
mr: थ्रेड क्रिया विषयी लॉगिंग माहिती पहाण्याकरिता तपासणी करा. लॉग माहिती पहाण्याकरिता कंसोल आउटपुट पहा.

en: Check whether config file itself requires updating
mr: कॉन्फिग फाईलला स्वतः अद्ययावताची आवश्यकता आहे का हे तपासा

en: Checking login...
mr: प्रवेश तपासत आहे...

en: Choose...
mr: निवडा...

en: Class
mr: वर्ग

en: Clear &History
mr: यादी रिकामी करा (&H)

en: Clear List
mr: यादी रिकामी करा

en: Clear input
mr: इनपुट खोडा

en: Clear the input in the edit field
mr: संपादन गुणविशेष मधील इनपुट खोडा

en: Click for a menu of available captures.
mr: उपलब्ध निवडीचा मेन्यू येण्यासाठी क्लिक करा.

en: Click here to edit your regular expression using a graphical editor.
mr: तुमची नियमित अभिव्यक्ति ग्राफिकल संपादक वापरुन संपादित करण्याकरिता येथे क्लिक करा.

en: Click this to collapse the dialog, to hide details
mr: हा संवाद लहान करून तपशील लपविण्यासाठी हे क्लिक करा

en: Click this to expand the dialog, to show details
mr: हा संवाद मोठा करून तपशील बघण्यासाठी हे क्लिक करा

en: Click to select a font
mr: फॉन्ट निवडण्याकरिता निवडा

en: Close
mr: बंद करा

en: Close Document
mr: दस्तऐवज बंद करा

en: Close Message
mr: संदेश बंद करा

en: Close Script
mr: स्क्रिप्ट बंद करा

en: Close and discard
    edited message?
mr: संपादित संदेश बंद करा व
    काढून टाका?

en: Close document
mr: दस्तऐवज बंद करा

en: Close script...
mr: स्क्रिप्ट बंद करा...

en: Close source
mr: स्रोत बंद करा

en: Close the current document.
mr: सद्याचे दस्तऐवज बंद करा.

en: Close the current window or document
mr: सद्याचे चौकट किंवा दस्तऐवज बंद करा

en: Close the current window.
mr: सद्याची चौकट बंद करा.

en: Close window?
mr: चौकट बंद करा?

en: Collaborate
mr: सहभाग

en: Collaboration
mr: सहभाग

en: Color for links
mr: लिंक करिता रंग

en: Color for visited links
mr: भेट दिलेल्या लिंक करिता रंग

[ctx: Column number %1]
en: Column No. %1
mr: स्तंभ क्रमांक %1

en: Comment
mr: टीप

en: Comment on entry
mr: नोंदणी करिता टिपण्णी

en: Comment:
mr: टीप्पणी:

en: Comments
mr: टिपण्णी

en: Communication error
mr: संचारण त्रुटी

en: Compiled in exec_prefix for KDE libraries
mr: केडीई लायब्ररी करिता exec_prefix मध्ये कंपाईल केले

en: Compiled in library path suffix
mr: लायब्ररी मार्ग प्रत्यय मध्ये कंपाईल केले

en: Compiled in prefix for KDE libraries
mr: केडीई लायब्ररी करिता पूर्वपद मध्ये कंपाईल केले

en: Compiled in version string for KDE libraries
mr: केडीई लायब्ररी करिता अक्षरमाळा मध्ये कंपाईल केले गेले

en: Compiler:
mr: कंपाईलर:

en: Complete Match
mr: पूर्णतया जुळवणी

en: Confi&gure...
mr: संयोजीत करा (&G)...

en: Configuration description files
mr: संयोजना वर्णन फाईल

en: Configuration file "%1" not writable.
mr: संयोजना फाईल "%1" लिहिण्याजोगी नाही.

en: Configuration file is invalid: "%1"
mr: संयोजना फाईल चुकीची आहे: "%1"

en: Configuration file not found: "%1"
mr: संयोजना फाईल सापडली नाही: "%1"

en: Configuration files
mr: संयोजना फाईल

en: Configure
mr: संयोजीत करा

en: Configure &Notifications...
mr: सूचना संयोजीत करा (&N)...

en: Configure Email...
mr: इमेल संयोजीत करा...

en: Configure Notifications
mr: सूचना संयोजीत करा

en: Configure S&hortcuts...
mr: शॉर्टकट संयोजीत करा (&H)...

en: Configure Shortcut...
mr: शॉर्टकट संयोजीत करा...

en: Configure Shortcuts
mr: शॉर्टकट संयोजीत करा

en: Configure Tool&bars...
mr: साधनपट्टी संयोजीत करा (&B)...

en: Configure Toolbars
mr: साधनपट्टी संयोजन

en: Confirm
mr: खात्री

en: Confirm Quit From System Tray
mr: प्रणाली ट्रे जाण्याची पुष्टि करा

en: Confirmation Required
mr: मंजूरी आवश्यक

en: Confirmation: JavaScript Popup
mr: मंजूरी: जावास्क्रिप्ट पॉपअप

en: Conflict With Registered Global Shortcut
mr: पंजीकृत जागतिक शॉर्टकटसह मतभेद

en: Conflict with Global Shortcut
mr: जागतिक शॉर्टकट सह मतभेद

en: Conflict with Standard Application Shortcut
mr: प्रमाणित अनुप्रयोग शॉर्टकट सह मतभेद

en: Connection refused
mr: जुळवणी नाकारले गेले

en: Connection timed out
mr: जुळवणीची वेळ संपली

en: Console
mr: कन्सोल

en: Contact author
mr: लेखकाचे संपर्क

en: Contact on Jabber
mr: जेबर वर संपर्क करा

en: Continue
mr: पुढे चला

en: Continue from the beginning?
mr: प्रारंभ पासून पुढे चालू ठेवायचे?

en: Continue from the end?
mr: शेवट पासून पुढे चालू ठेवायचे?

en: Continue operation
mr: कार्यपध्दती सुरु ठेवा

en: Copy
mr: प्रत करा

en: Copy Image
mr: प्रतिमेची प्रत करा

en: Copy Image Location
mr: प्रतिमेच्या ठिकाणाची प्रत करा

en: Copy selection to clipboard
mr: निवडीची प्रत क्लिपबोर्ड मधे टाका

en: Copyright 2001-2011, David Faure <email>faure@kde.org</email>
mr: सर्वाधिकार 2001-2011, डेविड फॉउर <email>faure@kde.org</email>

en: Could not Launch Help Center
mr: मदत केंद्र दाखल करू शकत नाही

en: Could not construct value
mr: मूल्य बनवू शकत नाही

en: Could not create temporary file.
mr: तात्पूरती फाईल बनवू शकत नाही.

en: Could not export shortcuts scheme because the location is invalid.
mr: सुत्रयोजना निर्यात करु शकत नाही कारण जागा अवैध आहे.

en: Could not find '%1' executable.
mr: '%1' एक्जीक्यूटेबल आढळले नाही.

en: Could not find 'kdemain' in '%1'.
    %2
mr: '%1' अंतर्गत 'kdemain' आढळले नाही.
    %2

en: Could not find mime type <resource>%2</resource> | Could not find mime types:
    <resource>%2</resource>
mr[0]: mime प्रकर:
    <resource>%2</resource> आढळले नाही
mr[1]: mime प्रकर:
    <resource>%2</resource> आढळले नाही

en: Could not find plugin '%1' for application '%2'
mr: '%2' या प्रणालीसाठी '%1' हे प्लगिन सापडले नाही

en: Could not find service '%1'.
mr: सेवा '%1' शोधू शकला नाही.

en: Could not install "%1": file not found.
mr: "%1" प्रतिष्ठापीत करू शकत नाही : फाईल सापडली नाही.

en: Could not install %1
mr: %1 प्रतिष्ठापीत करू शकत नाही

en: Could not launch Browser
mr: ब्राऊजर चालू करू शकत नाही

en: Could not launch Mail Client
mr: मेल ग्राहक चालू करू शकत नाही

en: Could not launch Terminal Client
mr: टर्मिनल ग्राहक चालू करू शकत नाही

en: Could not launch the KDE Help Center:
    
    %1
mr: केडीई मदत केंद्र दाखल करू शकत नाही:
    
    %1

en: Could not launch the browser:
    
    %1
mr: ब्राऊजर दाखल करू शकत नाही:
    
    %1

en: Could not launch the mail client:
    
    %1
mr: मेल ग्राहक दाखल करू शकला नाही:
    
    %1

en: Could not launch the terminal client:
    
    %1
mr: टर्मिनल ग्राहक दाखल करू शकत नाही:
    
    %1

en: Could not load get hot new stuff providers from file: %1
mr: %1 या फाईलमधून पुरवठाकर्ते लोड करताना अपयश

en: Could not load print preview part
mr: छपाई पूर्वावलोकन भाग दाखल करू शकत नाही

en: Could not open file '%1'
mr: फाईल '%1' उघडू शकत नाही

en: Could not open file '%1': %2
mr: फाईल '%1' उघडू शकत नाही: %2

en: Could not open library '%1'.
    %2
mr: लायब्ररी '%1' उघडू शकत नाही.
    %2

en: Could not read data from %1 into shm
mr: %1 पासून shm मध्ये माहिती वाचू शकत नाही

en: Could not read file '%1'
mr: फाईल '%1' वाचू शकत नाही

en: Could not set non-blocking mode
mr: non-blocking पर्याय लागु करु शकत नाही

en: Could not verify login, please try again.
mr: प्रवेश तपासु शकत नाही, कृपया पुन्हा प्रयत्न करा.

en: Create Web Shortcut
mr: वेब शॉर्टकट बनवा

en: Create content on server
mr: सर्व्हरवर मजकूर तयार करा

en: Create global database
mr: जागतिक माहितीकोष बनवा

en: Create new document
mr: नवीन दस्तऐवज बनवा

en: Critical
mr: गंभीर

en: Cu&t
mr: कापा (&T)

en: Curr&ent actions:
mr: सद्याची क्रिया (&e):

en: Current scheme:
mr: वर्तमान सुत्रयोजना:

[ctx: Custom color]
en: Custom...
mr: ऐच्छिक...

en: Custom:
mr: स्वेच्छा:

en: Cut
mr: कापा

en: Cut selection to clipboard
mr: निवड कापुन क्लिपबोर्ड मधे टाका

en: DBus Backend error: connection to helper failed. %1
mr: डिबस बॅकएन्ड त्रुटी : जुळवणी अपयशी. %1

en: DBus Backend error: could not contact the helper. Connection error: %1. Message error: %2
mr: डिबस बॅकएन्ड त्रुटी : हेल्परशी संपर्क झाला नाही. जुळवणी त्रुटी : %1. संदेश त्रुटी : %2

en: DBus Backend error: received corrupt data from helper %1 %2
mr: डिबस बॅकएन्ड त्रुटी : हेल्पर कडुन खराब डेटा मिळाला %1 %2

en: Daniel Molkentin
mr: डेनियल मॉल्केनटिन

en: Dante SOCKS client
mr: Dante SOCKS ग्राहक

en: Date and Time: %1
mr: दिनांक व वेळ: %1

en: David Faure
mr: डेविड फ़ॉउर

en: Day (06:00 to 17:59)
mr: दिवस (06:00 ते 17:59)

en: Default Font Size (100%)
mr: मूलभूत फॉन्ट आकार (100%)

en: Default color
mr: मूलभूत रंग

en: Default language:
mr: मूलभूत भाषा :

en: Default widget group name to display in designer
mr: डिजाईनर मध्ये प्रदर्शित करण्याकरिता मूलभूत विजेट समूहाचे नाव

en: Default:
mr: मूलभूत:

[ctx: Define an area in the time zone, like a town area]
en: Area
mr: क्षेत्र

en: Definition in English:
mr: इंग्रजी मधील व्याख्या:

en: Delete
mr: काढून टाका

en: Delete item(s)
mr: घटक रद्द करा

en: Dependency Check
mr: अवलंबन तपासणी

en: Description
mr: वर्णन

[ctx: Description of the notified event]
en: Description
mr: वर्णन

en: Description:
mr: वर्णन:

en: Dese&lect
mr: निवड काढून टाका (&L)

en: Desktop %1
mr: डेस्कटॉप %1

en: Desktop Exchange Service
mr: डेस्कटॉप विनिमय सेवा

en: Detach
mr: अलग करा

en: Details
mr: तपशील

en: Details for %1
mr: %1 साठीचे विवरण

en: Details of the Request:
mr: विनंतीची तपशील:

en: Details view mode
mr: तपशील दृश्य

en: Did you know...?
mr: तुम्हाला माहित आहे का...?

en: Digit
mr: डिजीट

en: Directory containing tests, basedir and output directories.
mr: चाचणी, मूळ व आउटपुट संचयीका समाविष्टीत असलेली संचयीका.

en: Dirk Mueller
mr: डिर्क मुलर

en: Disable checking files (dangerous)
mr: फाईल तपास अकार्यान्वित करा (धोकादायक)

en: Disable crash handler, to get core dumps
mr: कोर डंप प्राप्त करण्याकरिता, क्रॅश हॅन्डलर अकार्यान्वित करा

en: Disable incremental update, re-read everything
mr: वाढिव अद्ययावत अकार्यान्वित करा, सर्व पुन्हा वाचा

en: Disables debug capturing. You typically use this option when you use the GUI.
mr: debug माहिती घेणे बंद करतो. तुम्ही GUI वापरताना हा पर्याय निवडू शकता.

en: Disallow
mr: अस्वीकार

en: Discard changes
mr: बदल रद्द करा

en: Display Images on Page
mr: पानावर प्रतिमा प्रदर्शित करा

en: Displays Thread Activity
mr: थ्रेड कार्यपध्दती दर्शवितो

en: Distance between desktop icons
mr: डेस्कटॉप चिन्ह मधील अंतर

en: Do &not store this time
mr: या वेळेस साठवू नका (&n)

en: Do Not Allow
mr: स्वीकारू नका

en: Do Not Download
mr: डाउनलोड करू नका

en: Do Not Fill Out
mr: भरू नका

en: Do Not Suppress Debug Output
mr: डिबग आउटपुट दडपादडपीत संपवू नका

en: Do not ask again
mr: पुन्हा विचारू नका

en: Do not know where to evaluate the expression. Please pause a script or open a source file.
mr: ही अभिव्यक्ति कोठे तपासणी करायची ते तुम्हाला माहित आहे का. कृपया स्क्रिप्ट थांबवा किंवा स्रोत फाईल उघडा.

en: Do not run in the background.
mr: पार्श्वभूमीत चालवू नका.

en: Do not save data
mr: माहिती साठवू नका

en: Do not show the window while running tests
mr: चाचणी चालवितेवेळी चौकट दर्शवू नका

en: Do not show this message again
mr: हा संदेश पुन्हा दर्शवू नका

en: Do not signal applications to update
mr: अनुप्रयोगास अद्ययावत होण्याकरिता संकेत पाठवू नका

en: Do not suppress debug output
mr: डिबग आउटपुट दडपादडपीत संपवू नका

en: Do not use Xvfb
mr: Xvfb वापरू नका

en: Do you grant Java applet with certificate(s):
mr: तुम्ही जावा ऐप्लेट सह प्रमाणपत्र देता:

en: Do you really want to delete the scheme %1?
    Note that this will not remove any system wide shortcut schemes.
mr: %1 - तुम्ही खरोखरच ही सुत्रयोजना काढून टाकु इच्छिता? 
    नोंद - पुर्ण प्रणालीस लागु असलेली सुत्रयोजना काढून टाकली जाणार नाही.

en: Do you really want to execute '%1'?
mr: तुम्हाला नक्की '%1' कार्यान्वित करायचे?

en: Do you really want to reset all toolbars of this application to their default? The changes will be applied immediately.
mr: तुम्हाला खरच या अनुप्रयोगाचे सर्व साधनपट्टीला त्यांच्या परस्पर मूलभूत सह पुन्हा निश्चित करायचे? बदल त्वरित लागू होतील.

en: Do you want to restart search at the beginning?
mr: तुम्हाला शोध प्रारंभ पासून पुन्हा सुरु करायचे?

en: Do you want to restart search from the end?
mr: तुम्हाला शोध तळापासून पुन्हा सुरु करायचे?

en: Do you want to store this password for %1?
mr: तुम्हाला %1 साठी हा पासवर्ड साठवायचा आहे का ?

en: Do you want to store this password?
mr: तुम्हाला हा पासवर्ड साठवायचा आहे का?

[ctx: Dock this window]
en: Dock
mr: डॉक

en: Document Information
mr: दस्तऐवज माहिती

en: Document encoding:
mr: दस्तऐवज एन्कोडिंग:

en: Domain:
mr: क्षेत्र:

en: Done.
mr: संपन्न.

en: Double Line
mr: दोन ओळी

en: Double Thick Line
mr: दुहेरी जाडसर ओळ

en: Download
mr: डाउनलोड

en: Download File
mr: डाउनलोड फाईल

en: Download New Stuff...
mr: नवीन वस्तु डाउनलोड करा ...

en: Download of "%1" failed, error: %2
mr: "%1" चा डाउनलोड अपयशी. त्रुटी : %2

en: Download of item failed: no download URL for "%1".
mr: डाउनलोड अपयशी. "%1" साठी डाउनलोड URL नाही.

en: Downloaded file was a HTML file. Opened in browser.
mr: डाउनलोड केलेली फाईल HTML फाईल होती. ती ब्राऊजर मध्ये उघडली.

en: Downloads:
mr: डाउनलोड्स:

en: Edit
mr: संपादित करा

en: Edit selected script.
mr: निवडलेली स्क्रिप्ट संपादित करा.

en: Edit...
mr: संपादित करा...

en: Editor Chooser
mr: संपादक चयनकर्ता

en: Email
mr: इमेल

en: Email address:
mr: इमेल पत्ता:

[ctx: Email receiver address]
en: To:
mr: प्रती:

[ctx: Email sender address]
en: From:
mr: पासून:

en: Email to:
mr: प्रति इमेल पाठवा:

en: Embeddable HTML component
mr: अंतर्भूतीत HTML घटक

en: Embeddable component for multipart/mixed
mr: मल्टीपार्ट/मिक्स्ड करिता अंतर्भूतीत घटक

en: Emoticons
mr: भावप्रतिमा

en: Enable &background spellchecking
mr: पार्श्वभूमी शब्दलेखन तपास कार्यान्वित करा (&b)

en: Enable SOCKS support
mr: SOCKS समर्थन कार्यान्वित करा

en: Enable component
mr: घटक कार्यान्वित करा

[ctx: Encodings menu]
en: Autodetect
mr: स्वशोध

[ctx: Encodings menu]
en: Default
mr: मूलभूत

en: End of Line
mr: ओळीची समाप्ती

en: End of document reached.
mr: दस्तऐवजाच्या समाप्तीस पोहचले.

en: End of options
mr: पर्याय समाप्त

en: Enlarge Font
mr: फॉन्ट मोठे करा

en: Enter Administrator Mode
mr: प्रशासक पद्धत दाखल करा

en: Enter Search Terms...
mr: शोध वाक्य येथे दाखल करा....

en: Enter a pattern to search for, or select a previous pattern from the list.
mr: शोध नमुना दाखल करा, किंवा यादीतील अगोदरचा नमुना निवडा.

en: Enter a replacement string, or select a previous one from the list.
mr: बदलीचा मजकूर दाखल करा, किंवा यादीतील अगोदरचा निवडा.

en: Enter a search term or character here
mr: येथे शोध करिता शब्द किंवा अक्षर दाखल करा

en: Enter search phrase here
mr: शोध वाक्य येथे दाखल करा

en: Enter the URL:
mr: URL दाखल करा:

en: Enter the text (in English if possible) that you wish to submit for the bug report.
    If you press "Send", a mail message will be sent to the maintainer of this program.
mr: तुम्हाला जो मजकूर (शक्य असल्यास ईंग्रजी मध्ये) बग रिपोर्ट बरोबर पाठवायची इच्छा असेल तो दाखल करा.
    तुम्ही "पाठवा" ही कळ दाबल्यास या अनुप्रयोगाच्या व्यवस्थापकास इमेलने संदेश पाठविला जाईल.

en: Entries failed to load
mr: नोंदणी दाखल होण्यास अपयशी

en: Equivalents:
mr: समतुल्य :

en: Error
mr: त्रुटी

en: Error during rename.
mr: नाव बदलतेवेळी त्रुटी.

en: Error encountered while processing include '%1' line %2: %3
mr: '%1' हे इनक्लूड प्रक्रीया करताना %2: %3 या ओळीवर त्रुटी आढळली

en: Error initializing provider.
mr: पुरवठाकर्ता सुरु करताना त्रुटी

en: Error launching %1. Either KLauncher is not running anymore, or it failed to start the application.
mr: %1 हा अनुप्रयोग चालू करताना त्रुटी. के-लाँचर चालू नाही किंवा त्यास हा अनुप्रयोग सुरु करण्यास अपयश.

en: Error loading '%1'.
mr: '%1' दाखलन करतेवेळी त्रुटी.

en: Error opening PTY
mr: PTY उघडतेवेळी त्रुटी आढळली

en: Error reading from PTY
mr: PTY पासून वाचतेवेळी त्रुटी आढळली

en: Error writing to PTY
mr: PTY करिता लिहितेवेळी त्रुटी आढळली

en: Error: %1 - %2
mr: त्रुटी : %1 - %2

en: Error: java executable not found
mr: त्रुटी : java एक्जीक्यूटेबल आढळले नाही

en: Evaluation error
mr: विश्लेषण त्रुटी

en: Evaluation threw an exception %1
mr: %1 हा अपवाद तपासणीत आढळला

en: Even Pages
mr: सम पाने

en: Exception calling '%1' function from %2:%3:%4
mr: %2:%3:%4 या पासुन '%1' बोलविताना अपवाद आढळला

en: Exception calling '%1' slot from %2:%3:%4
mr: %2:%3:%4 या पासुन '%1' बोलविताना अपवाद आढळला

en: Executables in $prefix/bin
mr: $prefix/bin मध्ये चालण्याजोगी बाब

en: Execute
mr: कार्यान्वित करा

en: Execute File?
mr: फाईल चालवायची?

en: Execute script without gui support
mr: विना gui समर्थन स्क्रिप्ट चालवा

en: Execute the selected script.
mr: निवडलेली स्क्रिप्ट चालवा.

en: Export Scheme...
mr: सुत्रयोजना निर्यात करा...

en: Export to Location
mr: स्थान करिता निर्यात करा

en: F&ind:
mr: शोधा (&I):

en: F&ull Screen Mode
mr: पूर्ण स्क्रीन पद्धत (&U)

en: Failed to create Action.
mr: क्रिया बनविण्यास अपयशी.

en: Failed to create ActionGroup.
mr: क्रिया-समूह बनविण्यास अपयशी.

en: Failed to create Layout.
mr: मांडणी बनविण्यास असफल.

en: Failed to create Widget.
mr: विजेट बनविण्यास अपयशी.

en: Failed to create script for interpreter "%1"
mr: इंटरप्रीटर "%1" करिता स्क्रिप्ट बनवू शकला नाही

en: Failed to determine interpreter for scriptfile "%1"
mr: स्क्रिप्टफाईल "%1" करिता इंटरप्रेटर ओळखण्यास अपयशी

en: Failed to load file '%1'
mr: फाईल '%1' दाखल करण्यास अपयशी

en: Failed to load interpreter "%1"
mr: इंटरप्रीटर "%1" दाखल होण्यास अपयशी

en: Failed to open scriptfile "%1"
mr: स्क्रिप्टफाईल "%1" उघडण्यास अपयशी

en: Failure to cast to %1 value from Type %2 (%3)
mr: %2 (%3) पासून मूल्य %1 कास्ट करणे अपयशी

en: Fallback language:
mr: अतिरिक्त भाषा :

en: Fetch content link from server
mr: सर्व्हर वरुन मजकूराची लिंक घ्या

en: Fetching content data from server finished.
mr: सर्व्हर वरुन डेटा घेणे  पूर्ण झाले.

en: Fetching content data from server...
mr: सर्व्हर वरुन माहिती आणत आहे ...

en: Fetching license data from server...
mr: सर्व्हर वरुन परवान्याची माहिती आणत आहे ...

en: Fetching your previously updated content finished.
mr: तुमचा पुर्वी अद्ययावत केलेला डेटा घेणे पूर्ण झाले.

en: Fetching your previously updated content...
mr: तुमची आधी अद्ययावत केलेली माहिती आणत आहे ...

en: File
mr: फाईल

en: File %1 does not exist
mr: फाईल %1 अस्तित्वात नाही

en: File %1 not found.
mr: फाईल %1 आढळला नाही.

en: File not found: %1
mr: %1 : ही फाईल आढळली नाही

en: File to read update instructions from
mr: अद्ययावत सूचना जेथून वाचले जातील ती फाईल

en: File to upload:
mr: अपलोड करण्याकरिता फाईल:

en: File:
mr: फाईल:

en: Fill Out
mr: भरून काढा

en: Filter
mr: गाळणी

en: Filter error
mr: गाळणी त्रुटी

en: Find
mr: शोधा

en: Find &Next
mr: पुढील शोधा (&N)

en: Find &backwards
mr: मागून शोधा (&B)

en: Find &links only
mr: फक्त लिंक शोधा (&l)

en: Find Links as You Type
mr: टाइप करता करता लिंक शोधा

en: Find Next
mr: पुढील शोधा

en: Find Pre&vious
mr: मागील शोधा (&V)

en: Find Text
mr: पाठ्य शोधा

en: Find Text as You Type
mr: टाइप कराल तसे पाठ्य शोधा

en: Find filename inside the resource type given to --path
mr: संसाधन मार्ग करिता दिलेल्या --path साठी फाईलनाव शोधा

en: Finish
mr: संपले

en: First argument must be a QObject.
mr: प्रथम बाब QObject असायला हवी.

en: Fit to Page &Height
mr: पानाच्या उंचीप्रमाणे समर्पक बसवा (&H)

en: Fit to Page &Width
mr: पानाच्या रुंदीप्रमाणे समर्पक बसवा (&W)

en: Fixed width font
mr: ठराविक रुंदीचे फॉन्ट

en: Follow
mr: जा

en: Font for menus
mr: मेन्यू करिता फॉन्ट

en: Font for the taskbar
mr: कार्यपट्टी करिता फॉन्ट

en: Font size<br /><i>fixed</i> or <i>relative</i><br />to environment
mr: वातावरणाशी निगडीत फॉन्ट आकार<br /><i>ठरलेला</i> किंवा <i>संबंधित</i><br />

en: Font style:
mr: फॉन्ट शैली:

en: Fonts for toolbars
mr: साधनपट्टी करिता फॉन्ट

en: Frame Information
mr: पटल माहिती

[ctx: Freeze the window geometry]
en: Freeze
mr: स्थिर करा

en: From c&ursor
mr: कर्सर पासून (&u)

en: Front
mr: अग्रभाग

en: Function must be called from the main thread.
mr: फंक्शन मुख्य थ्रेड पासूनच सक्रिय केले पाहिजे.

en: GUI based example for the Weaver Thread Manager
mr: Weaver थ्रेड व्यवस्थापक करिता GUI आधारीत उदाहरणार्थ

en: GUI for the khtml regression tester
mr: khtml पुन्हा चाचणी करिता GUI

en: General Character Properties
mr: सामान्य अक्षर गुणधर्म

en: Generate simple and fast wrapper classes not based on Nepomuk::Resource which do not provide any data integrity checking
mr: Nepomuk::Resource वर आधारीत साधे व जलद wrapper क्लासेस तयार करा जे डेटा अखंडता तपासत नाहीत

en: Get Hot New Stuff
mr: नवीन वस्तु प्राप्त करा

en: Get Hot New Stuff!
mr: नवीन वस्तु प्राप्त करा!

en: Get help...
mr: मदत मिळवा...

en: Global
mr: जागतिक

en: Global Alternate
mr: जागतिक वैकल्पिक

en: Global:
mr: जागतिक :

en: Go back in document
mr: दस्तऐवजात मागे जा

en: Go back one step
mr: एक पध्दती मागे चला

en: Go forward in document
mr: दस्तऐवजात पुढे जा

en: Go forward one step
mr: एक पध्दती पुढे चला

en: Go to first page
mr: पहिल्या पानावर जा

en: Go to last page
mr: शेवटच्या पानावर जा

en: Go to next page
mr: पुढील पानावर जा

en: Go to previous page
mr: मागील पानावर जा

en: Go up
mr: वर जा

[ctx: Goes to next character]
en: Next in History
mr: यादीतील पुढील बाब

[ctx: Goes to previous character]
en: Previous in History
mr: यादीतील मागील बाब

en: Grave
mr: तीव्र

en: Green:
mr: हिरवा:

en: HTML Settings
mr: HTML संयोजना

en: HTML Toolbar
mr: HTML साधनपट्टी

en: HTML documentation
mr: HTML दस्तऐवजीकरण

[ctx: HTML rendering mode (see http://en.wikipedia.org/wiki/Quirks_mode)]
en: Almost standards
mr: प्रमाणितांसारखे

[ctx: HTML rendering mode (see http://en.wikipedia.org/wiki/Quirks_mode)]
en: Strict
mr: कठोर

en: HTTP Headers
mr: HTTP हेडर

en: Here you can choose the font size to be used.
mr: येथे तुम्ही वापरण्याचा फॉन्ट आकार निवडू शकता.

en: Here you can see a list of key bindings, i.e. associations between actions (e.g. 'Copy') shown in the left column and keys or combination of keys (e.g. Ctrl+V) shown in the right column.
mr: यथे तुम्ही की बाइंडिंगची सूची पाहू शकता, म्हणजेच क्रिया अंतर्गत संलग्नता (जसे की 'प्रत बनवा') डाव्या स्तंभात दर्शविले गेले आहे किंवा कळांचे संयोजन (जसे की Ctrl+V) उजव्या स्तंभातदर्शविले गेले आहे.

en: Here you can switch between fixed font size and font size to be calculated dynamically and adjusted to changing environment (e.g. widget dimensions, paper size).
mr: येथे तुम्ही स्थिर फॉन्ट आकार व परिवर्तनशील फॉन्ट आकार (वातावरणाच्या बदलानुरुप बदलणारा उदा. विजेटचा किंवा पानाचा आकार) यामध्ये अदलाबदल करु शकता

en: Hide %1
mr: %1 लपवा

en: Highest Rated
mr: उच्चतम अंक

en: Highlight toolbar buttons on mouse over
mr: माऊस फिरविल्यावर साधनपट्टी बटन ठळक करा

en: Hold Indefinitely
mr: अनिश्चितकाळ धरून ठेवा

en: Homepage
mr: मुख्यपान

en: Host
mr: यजमान

en: Hot New Stuff Providers
mr: नवीन ताजे वस्तु पुरवठाकर्ता

en: Hue:
mr: वर्ण:

en: Huge (%1x%2)
mr: विशाल (%1x%2)

en: I&gnore All
mr: सर्व दुर्लक्ष करा (&g)

en: Ian Reinhart Geiser
mr: इयान रेनहार्ट गीजर

en: Icon Size
mr: चिन्ह आकार

en: Icon te&xt:
mr: आइकॉन मजकूर (&x):

en: Icon:
mr: चिन्ह:

en: Icons
mr: चिन्ह

en: Icons Only
mr: फक्त चिन्ह

en: Icons view mode
mr: चिन्ह दृश्य

en: If enabled, search for a regular expression.
mr: जर कार्यान्वित केले, तर नियमित अभिव्यक्ति शोधा.

en: Ignore
mr: दुर्लक्ष करा

en: Ignored Words
mr: उपेक्षित शब्द

en: Image - %1x%2 Pixels
mr: प्रतिमा - %1x%2 पिक्सेल

en: Image Operations
mr: प्रतिमा कार्यपध्दती

en: In context '%1' for action '%2'
mr: '%1' या संदर्भात '%2' या क्रियासाठी

en: In which language did you describe the above?
mr: वरील तुम्ही कुठल्या भाषेत वर्णन केले आहे?

en: Inactive
mr: निष्क्रिय

en: Include path prefix (deprecated)
mr: मार्ग उपसर्ग अंतर्भूत करा (deprecated)

en: Includes/Headers
mr: इनक्लूड्स/हेडर्स

en: Incorrect number of arguments.
mr: बाबींची चुकीची संख्या.

en: Incremental Spellcheck
mr: वाढीव वर्णलेखन तपासणी

en: Information
mr: माहिती

en: Initializing
mr: सुरु करत आहे

en: Initializing Applet "%1"...
mr: ऍपलेट "%1" प्रारंभ करत आहे...

en: Input file
mr: इनपुट फाईल

en: Insert Place&holder
mr: प्लेसहोल्डरअंतर्भूत करा (&h)

en: Install
mr: प्रतिष्ठापन

en: Install Again
mr: पुन्हा प्रतिष्ठापना करा

en: Installation prefix for Qt
mr: Qt करिता प्रतिष्ठापन पूर्वपद

en: Installed
mr: प्रतिष्ठापन झालेले

en: Installing
mr: प्रतिष्ठापन

en: Insufficient permissions in target directory.
mr: लक्ष्य संचयीका मधील अपुरे हक्क.

en: Internally added if launched from Finder
mr: शोधकापासून दाखल केले असल्यास आंतरिकरिती जोडले

en: Internet Search
mr: महाजाळ वरील शोध

en: Interpreter:
mr: इंटरप्रेटर:

en: Invalid item.
mr: अवैध वस्तु.

en: Invalid regular expression.
mr: अवैध नियमित अभिव्यक्ति.

en: Invalid type in Database
mr: माहितीकोश मधील अवैध प्रकार

en: JS Calculator
mr: JS गणनायंत्र

en: Japanese Kun Pronunciation:
mr: जापानी कुन उच्चारण:

en: Japanese On Pronunciation:
mr: जापानी ऑन उच्चारण:

en: JavaScript
mr: जावास्क्रिप्ट

en: JavaScript &Debugger
mr: जावास्क्रिप्ट डिबगर(&D)

en: JavaScript Attempted Bookmark Insert
mr: जावास्क्रिप्ट ने ओळखचिन्ह अंतर्भूत करण्याचा प्रयत्न केला

en: JavaScript Debugger
mr: जावास्क्रिप्ट डिबगर

en: JavaScript Error
mr: जावास्क्रिप्ट त्रुटी

en: JavaScript Errors
mr: जावास्क्रिप्ट त्रुटी

en: Job
mr: कार्य

en: Job Control
mr: कार्य नियंत्रण

en: Job Options
mr: कार्य पर्याय

en: Job priority:
mr: कार्य प्राधान्यता:

[ctx: KCharSelect section name]
en: African Scripts
mr: अफ्रीकी स्क्रिप्ट्स

[ctx: KCharSelect section name]
en: Central Asian Scripts
mr: सेंट्रल एशियाई स्क्रिप्ट्स

[ctx: KCharSelect section name]
en: Combining Diacritical Marks
mr: स्वरभेदचिह्नांचा संयोग करा

[ctx: KCharSelect section name]
en: East Asian Scripts
mr: पूर्व एशियाई स्क्रिप्ट्स

[ctx: KCharSelect section name]
en: European Alphabets
mr: यूरोपीय अक्षर

[ctx: KCharSelect section name]
en: Mathematical Symbols
mr: गणितीय बोधचिन्ह

[ctx: KCharSelect section name]
en: Middle Eastern Scripts
mr: मध्य पूर्वी स्क्रिप्ट्स

[ctx: KCharSelect section name]
en: Other
mr: इतर

[ctx: KCharSelect section name]
en: Other Scripts
mr: इतर स्क्रिप्ट्स

[ctx: KCharSelect section name]
en: Philippine Scripts
mr: फिलीपीन स्क्रिप्ट्स

[ctx: KCharSelect section name]
en: Phonetic Symbols
mr: ध्वन्यात्मक बोधचिन्ह

[ctx: KCharSelect section name]
en: South Asian Scripts
mr: दक्षिण आशियाई स्क्रिप्ट्स

[ctx: KCharSelect section name]
en: South East Asian Scripts
mr: दक्षिण पूर्व एशियाई स्क्रिप्ट्स

[ctx: KCharSelect section name]
en: Symbols
mr: बोधचिन्ह

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Alphabetic Presentation Forms
mr: अक्षरी प्रस्तुति प्रपत्रे

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Arabic
mr: अरेबिक

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Arabic Presentation Forms-A
mr: अरेबिक प्रस्तुति फॉर्म-A

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Arabic Presentation Forms-B
mr: अरेबिक प्रस्तुति फॉर्म-B

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Arabic Supplement
mr: अरेबिक पुरवणी

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Armenian
mr: आर्मेनिअन

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Arrows
mr: तीर

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Balinese
mr: बालीनेज

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Bamum
mr: बामुम

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Basic Latin
mr: मूलभूत लॅटिन

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Batak
mr: बाटक

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Bengali
mr: बंगाली

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Block Elements
mr: घटक रोखा

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Bopomofo
mr: बोपोमोफो

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Bopomofo Extended
mr: बोपोमोफो विस्तृत

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Box Drawing
mr: बॉक्स रेखाचित्र

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Braille Patterns
mr: ब्रेल नमूने

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Buginese
mr: बुगनीज

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Buhid
mr: बुहीड

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: CJK Compatibility
mr: CJK सुसंगतता

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: CJK Compatibility Forms
mr: CJK ची सुसंगत प्रपत्रे

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: CJK Compatibility Ideographs
mr: CJK ची सुसंगत चित्रलिपी

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: CJK Radicals Supplement
mr: CJK रॅडिकल पुरवणी

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: CJK Strokes
mr: CJK अक्षरशैली

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: CJK Symbols and Punctuation
mr: सीजीके चिन्हे व विरामचिन्हे

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: CJK Unified Ideographs
mr: CJK एकरूपी चित्रलिपी

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: CJK Unified Ideographs Extension A
mr: CJK एकत्रित चित्रचिन्ह विस्तारीत A

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Cham
mr: चाम

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Cherokee
mr: चेरोकी

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Combining Diacritical Marks
mr: स्वरभेदचिह्नांचा संयोग करा

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Combining Diacritical Marks Supplement
mr: स्वरभेदचिह्नांची पुरवणी संयोजीत करत आहे

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Combining Diacritical Marks for Symbols
mr: चिन्हाच्या उच्चारण्याच्या खूणांचे एकत्रीकरण

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Combining Half Marks
mr: अर्ध्या खुणांचा संयोग करा

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Common Indic Number Forms
mr: सामान्य भारतीय क्रमांक

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Control Pictures
mr: चित्रांवर नियंत्रण करा

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Coptic
mr: कॉप्टीक

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Currency Symbols
mr: मुद्रा चिह्न

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Cyrillic
mr: सिरीलिक

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Cyrillic Extended-A
mr: स्लाव वर्णमाला विस्तृत-A

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Cyrillic Extended-B
mr: स्लाव वर्णमाला विस्तृत-B

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Cyrillic Supplement
mr: सिरिलिक पुरवणी

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Devanagari
mr: देवनागरी

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Devanagari Extended
mr: देवनागरी विस्तृत

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Dingbats
mr: डिन्गबॅट्स

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Enclosed Alphanumerics
mr: सोबत जोडलेले आल्फा न्यूमरिक

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Enclosed CJK Letters and Months
mr: समाविष्ट CJK अक्षरे व महिने

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Ethiopic
mr: इथियोपिक

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Ethiopic Extended
mr: इथियोपिक विस्तृत

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Ethiopic Extended-A
mr: इथियोपिक विस्तृत-A

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Ethiopic Supplement
mr: इथियोपिक पुरवणी

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: General Punctuation
mr: सामान्य विरामचिन्ह

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Geometric Shapes
mr: भूमितीय आकार

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Georgian
mr: जॉर्जियन

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Georgian Supplement
mr: जॉर्जियन पुरवणी

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Glagolitic
mr: ग्लागोली

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Greek Extended
mr: विस्तृत ग्रीक

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Greek and Coptic
mr: ग्रीक व कोप्टिक

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Gujarati
mr: गुजराती

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Gurmukhi
mr: गुरमुखी

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Halfwidth and Fullwidth Forms
mr: अर्ध-रुंदी व पूर्ण-रुंदी प्रकार

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Hangul Compatibility Jamo
mr: हंगुल सुसंगतता जामो

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Hangul Jamo
mr: हंगुल जामो

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Hangul Jamo Extended-A
mr: हंगुल जामो विस्तृत-A

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Hangul Jamo Extended-B
mr: हंगुल जामो विस्तृत-B

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Hangul Syllables
mr: हानगुल अक्षरे

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Hanunoo
mr: हानुनू

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Hebrew
mr: हिब्रू

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: High Private Use Surrogates
mr: उच्च काजगी वापराचे बदल

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: High Surrogates
mr: उच्च बदल

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Hiragana
mr: हिरागाना

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: IPA Extensions
mr: IPA विस्तार

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Ideographic Description Characters
mr: चित्रलिपी विवरण अक्षरे

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Javanese
mr: जावा

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Kanbun
mr: कनबन

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Kangxi Radicals
mr: कांगझी रॅडिकल्स

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Kannada
mr: कन्नड

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Katakana
mr: कटकाना

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Katakana Phonetic Extensions
mr: काताकाना फोनेटीक विस्तार

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Kayah Li
mr: कायाह लि

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Khmer
mr: ख्मेर

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Khmer Symbols
mr: खमेर चिन्ह

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Lao
mr: लाओ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Latin Extended Additional
mr: लॅटिन विस्तारीत अतिरिक्त

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Latin Extended-A
mr: लॅटिन विस्तृत-A

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Latin Extended-B
mr: लॅटिन विस्तृत-B

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Latin Extended-C
mr: लॅटिन विस्तृत-C

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Latin Extended-D
mr: लॅटिन विस्तृत-D

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Latin-1 Supplement
mr: लॅटीन-1 पुरवणी

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Lepcha
mr: लेप्चा

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Letterlike Symbols
mr: अक्षरानुरूप बोधचिन्ह

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Limbu
mr: लिम्बु

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Lisu
mr: लिसु

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Low Surrogates
mr: कमी बदल

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Malayalam
mr: मल्यालम

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Mandaic
mr: मंदैक

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Mathematical Operators
mr: गणित समबंधी प्रवर्तक

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Meetei Mayek
mr: मितेइ मायेक

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Miscellaneous Mathematical Symbols-A
mr: किरकोळ गणित सम्बन्धी चिन्हे-A

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Miscellaneous Mathematical Symbols-B
mr: किरकोळ गणित सम्बन्धी चिन्हे-B

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Miscellaneous Symbols
mr: किरकोळ चिन्हे

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Miscellaneous Symbols and Arrows
mr: किरकोळ चिन्हे व बाण

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Miscellaneous Technical
mr: किरकोळ तांत्रिकी

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Modifier Tone Letters
mr: संपादकीय टोन अक्षरे

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Mongolian
mr: मंगोलीयन

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Myanmar
mr: म्यानमार

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Myanmar Extended-A
mr: ब्रह्मी विस्तृत-A

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: New Tai Lue
mr: नवी ताय ले

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Number Forms
mr: क्रमांक प्रपत्रे

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Ogham
mr: ओघम्

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Ol Chiki
mr: ओल चिकि

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Optical Character Recognition
mr: ऑप्टिकल अक्षर ओळखणी

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Oriya
mr: ओरिया

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Phags-pa
mr: फॅग्स-पा

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Phonetic Extensions
mr: ध्वनिशास्त्रीय विस्तार

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Phonetic Extensions Supplement
mr: ध्वनिशास्त्रीय विस्तार पुरवणी

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Private Use Area
mr: खासगी उपयोग क्षेत्र

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Rejang
mr: रेजांग

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Runic
mr: रूनिक

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Samaritan
mr: समेरियम

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Saurashtra
mr: सौराष्ट्र

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Sinhala
mr: सिंहला

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Small Form Variants
mr: छोटा प्रपत्र प्रकार

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Spacing Modifier Letters
mr: सुधारित अक्षरांमध्ये अंतर देणे

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Specials
mr: विशेष

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Sundanese
mr: सुदानी

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Superscripts and Subscripts
mr: मुख्यलिपी व उपलिपी

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Supplemental Arrows-A
mr: सप्लिमेंटल बाण -A

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Supplemental Arrows-B
mr: पुरवणीचे बाण-B

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Supplemental Mathematical Operators
mr: पूरक गणिती चिन्हे

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Supplemental Punctuation
mr: पुरवणीचे विरामचिन्ह

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Syloti Nagri
mr: सिलोटी नॅगरी

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Syriac
mr: शिरियक

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Tagalog
mr: टॅगलॉग

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Tagbanwa
mr: टॅगबॅन्वा

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Tai Le
mr: ताय ले

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Tai Tham
mr: ताई थाम

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Tai Viet
mr: ताय वियेट

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Tamil
mr: तामिळ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Telugu
mr: तेलुगु

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Thaana
mr: थाना

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Thai
mr: थाई

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Tibetan
mr: टिबेटियन

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Tifinagh
mr: टीफीनॅग

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Unified Canadian Aboriginal Syllabics
mr: कॅनेडियन आदिवासी अक्षरे एकत्रित

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Unified Canadian Aboriginal Syllabics Extended
mr: एकत्रित कॅनेडियन आदिवासी विस्तारीत अक्षरे

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Vai
mr: वाइ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Variation Selectors
mr: किरकोळता निवडकर्ते

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Vedic Extensions
mr: वैदिक विस्तार

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Vertical Forms
mr: उभे फॉर्म

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Yi Radicals
mr: Yi मूळ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Yi Syllables
mr: Yi अक्षर

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Yijing Hexagram Symbols
mr: Yijing हेक्साग्रमाम चिन्ह

en: KConf Update
mr: KConf अद्ययावत

en: KDE
mr: केडीई

en: KDE Application
mr: केडीई अनुप्रयोग

en: KDE Daemon
mr: केडीई डीमन

en: KDE Daemon - triggers Sycoca database updates when needed
mr: केडीई डीमन - आवश्यकतानुरूप Sycoca माहितीकोष अद्ययावत सक्रिय करतो

en: KDE Java Applet Plugin
mr: केडीई जावा ऍपलेट प्लगइन

en: KDE Test Program
mr: केडीई चाचणी कार्यक्रम

en: KDE Tool for updating user configuration files
mr: वापरकर्ता संयोजना फाईल अद्ययावत करण्याकरिता केडीई साधन

en: KDE application to run Kross scripts.
mr: Kross स्क्रिप्ट चालविण्याकरिता केडीई अनुप्रयोग.

en: KDE-tempfile
mr: केडीई-tempfile

en: KDEInit could not launch '%1'
mr: केडीईInit '%1' सुरु करू शकला नाही.

en: KHTML Regression Testing Utility
mr: KHTML पुन्हा चाचणी उपकार्यक्रम

en: KLauncher could not be reached via D-Bus. Error when calling %1:
    %2
mr: KLauncher D-Bus द्वारे पोहचले जाऊ शकत नाही. %1:
    %2 ला सक्रिय करतेवेळी त्रुटी आढळली

en: KLibLoader: Unknown error
mr: KLibLoader: अपरिचीत त्रुटी

en: KNewStuff contributions
mr: KNewStuff सहभाग

en: Keep output results from scripts
mr: आउटपुट परिणामांना स्क्रिप्ट पासून दूर ठेवा

en: Key Conflict
mr: किल्ली मदभेद

en: Key Generator
mr: किल्ली निर्माता

en: Key used for signing:
mr: स्वाक्षरी करिता वापरण्याची किल्ली:

en: Korean Pronunciation:
mr: कोरियाई उच्चारण:

en: Language Selection
mr: भाषा निवड

en: Language:
mr: भाषा :

en: Large (%1x%2)
mr: मोठा (%1x%2)

en: Lars Knoll
mr: लार्स क्नोल

en: Last modified:
mr: शेवटी केलेला बदल :

en: Launching %1
mr: %1 दाखल केले

en: Leave a comment
mr: टिपण्णी सोडा

en: Left for legacy support
mr: समर्थन करिता सोडले

en: Left to Right, Bottom to Top
mr: डावीपासून उजवीकडे, खालपासून वरपर्यंत

en: Left to Right, Top to Bottom
mr: डावीकडून उजवीकडे, वरपासून खालपर्यंत

en: Legacy pixmaps
mr: लीगेसी pixmaps

en: Letter, Lowercase
mr: अक्षर, खालच्या पट्टीतील

en: Letter, Modifier
mr: अक्षर, परिवर्तक

en: Letter, Other
mr: अक्षर, इतर

en: Letter, Titlecase
mr: अक्षर, शिर्षकपट्टी

en: Letter, Uppercase
mr: अक्षर, वरच्या पट्टीतील

en: Level of safety of the Ruby interpreter
mr: रूबी इंटरप्रेटरचे सुरक्षा स्तर

en: Libraries
mr: लायब्ररी

en: Library "%1" not found
mr: लायब्ररी "%1" आढळली नाही

en: License Agreement
mr: परवाना करार

en: License:
mr: परवाना:

en: License: %1
mr: परवाना: %1

en: Limits the number of colors allocated in the color
    cube on an 8-bit display, if the application is
    using the QApplication::ManyColor color
    specification
mr: रंगघनातील रंगांची संख्या ८-बिट डिस्प्लेवर मर्यादित करतो. 
    (जर अनुप्रयोग QApplication::ManyColor ही व्याख्या 
    वापरत असेल)

en: Line
mr: ओळ

en: Link Text:
mr: लिंक पाठ्य:

en: Link URL:
mr: लिंक URL:

en: List all header files that will be generated via the --writeall command.
mr: --writeall या सूचनेने तयार होणाऱ्या सर्व हेडर फाईल्सची यादी करा.

en: List all includes (deprecated).
mr: सर्व अंतर्भूत वस्तुची यादी करा (deprecated).

en: List all source files that will be generated via the --writeall command.
mr: --writeall या सूचनेने तयार होणाऱ्या सर्व स्रोत फाईल्सची यादी करा.

en: Loadable modules
mr: दाखल करण्यायोग्य विभाग

en: Loaded Scripts
mr: दाखल केलेले स्क्रिप्ट्स

en: Loading Applet
mr: ऍपलेट दाखल करत आहे

en: Loading Preview
mr: पूर्वावलोकन दाखल होत आहे

en: Loading data
mr: डेटा दाखल करत आहे

en: Loading data from provider
mr: पुरविठाकर्ता कडुन मिळालेली माहिती दाखल करत आहे

en: Loading of providers from file: %1 failed
mr: %1 या फाईलमधून पुरवठाकर्ते लोड करताना अपयश

en: Loading one preview | Loading %1 previews
mr[0]: एक पूर्वावलोकन लोड होत आहे
mr[1]: %1 पूर्वावलोकन लोड होत आहेत

en: Loading provider information
mr: पुरविठाकर्ताविषयी माहिती दाखल करत आहे

en: Local Variables
mr: स्थानिक परिवर्तनीय

en: Location of installed Qt binaries
mr: प्रतिष्ठापीत Qt बायनरीचे ठिकाण

en: Location of installed Qt libraries
mr: प्रतिष्ठापीत Qt लायब्ररीचे ठिकाण

en: Location of installed Qt plugins
mr: प्रतिष्ठापीत Qt प्लगइनचे ठिकाण

en: Lock Toolbar Positions
mr: साधनपट्टीतील जागा कुलूपबंद करा

en: Log thread activity
mr: लॉग थ्रेड सक्रियता

en: Log to a file
mr: फाईल मध्ये लॉग बनवा

en: Low Password Strength
mr: किमान गुप्तशब्द बळकटता

en: Main Toolbar
mr: मुख्य साधनपट्टी

en: Main:
mr: मुख्य:

en: MainWindow
mr: मुख्यचौकट

en: Maintainer
mr: व्यवस्थापक

en: Major cleanup - Personal hero of maintainer
mr: मुख्य सफाई - व्यवस्थापकाचा व्यक्तिगत नायक

en: Manage Link
mr: लिंक नियंत्रीत करा

en: Mandarin Pronunciation:
mr: मॅनडॅरीन उच्चारण:

en: Mark &taskbar entry
mr: कार्यपट्टीत नोंद करा (&T)

en: Mark, Enclosing
mr: खूण करा, समाविष्ट केल्याची

en: Mark, Non-Spacing
mr: एकत्रित असल्याची, खूण करा

en: Mark, Spacing Combining
mr: खूण करा, अंतर समन्वयाची

en: Martin Jones
mr: मार्टिन जोन्स

en: Medium (%1x%2)
mr: मध्यम (%1x%2)

en: Mime types
mr: Mime प्रकार

en: Minimize
mr: लहान करा

en: Mirror Pages
mr: प्रतिबिंबित पाने

en: Mirror pages along vertical axis
mr: उभी रेषाच्या बाजूस प्रतिबिंबित पाने

en: Missing Plugin
mr: न आढळलेली प्लगइन

en: More Actions
mr: अधिक कृती

en: Most Downloads
mr: बहुतांश डाउनलोड्स

en: Most countries have no character for this
mr: बरेच देशांकडे हे दर्शविण्याकरिता अक्षरच नसते

en: Most downloads
mr: बहुतांश डाउनलोड्स

en: Mouse Button Gesture
mr: माऊस बटन इशारा

en: Mouse Shape Gesture
mr: माऊस आकार इशारा

en: Move &Down
mr: खाली हलवा (&D)

en: Move &Up
mr: वर हलवा (&U)

en: Must supply a filename.
mr: फाईलनाव दाखल केले पाहिजे.

en: Must supply a layout name.
mr: रचना नाव पुरविले पाहिजे.

en: Must supply a valid parent.
mr: वैध पालक देणे गरजेचे आहे.

en: Must supply a widget name.
mr: विजेट नाव दाखल केले पाहिजे.

en: NEC SOCKS client
mr: NEC SOCKS ग्राहक

en: Name
mr: नाव

en: Name for New Scheme
mr: नवीन सुत्रयोजनेचे नाव

en: Name for new scheme:
mr: नवीन सुत्रयोजना करिता नाव:

en: Name of the file as it will appear on the website
mr: वेबसाइटवर दर्शविण्याकरिता फाईलनाव

en: Name of the plugin class to generate
mr: निर्माण करिता प्लगइन वर्गाचे नाव

en: Name:
mr: नाव:

en: Name:
mr: नाव :

en: Named Colors
mr: नामांकीत रंग

en: Ne&ver store for this site
mr: या स्थळा करिता कधीही साठवू नका (&V)

en: Nepomuk Resource Class Generator
mr: नेपोमुक संसाधन वर्ग निर्माता

en: Network Transmission
mr: संजाळ स्थानांतरण

en: Network error. (%1)
mr: संजाळ त्रुटी. (%1)

en: New Scheme
mr: नवीन सुत्रयोजना

en: New Upload
mr: नवीन अपलोड

en: New Web Shortcut
mr: नवीन वेब शॉर्टकट

en: New search provider
mr: नवीन शोध पुरवठाकर्ता

en: New...
mr: नवीन...

en: Newest
mr: नवीन

en: Newline
mr: नवीनओळ

en: Next Character in History
mr: यादीतील पुढीलअक्षर

en: Next month
mr: पुढील महिना

en: Next year
mr: पुढील वर्ष

en: Night (18:00 to 05:59)
mr: रात्र (18:00 ते 05:59)

en: No
mr: नाही

en: No Entries
mr: नोंदणी नाही

en: No Preview
mr: पूर्वावलोकन नाही

[ctx: No border line]
en: None
mr: काहीच नाही

en: No classname specified
mr: कोणतेही वर्ग नाव उल्लेखित नाही

en: No classname specified.
mr: कोणतेही वर्ग नाव उल्लेखित नाही.

en: No further items in the history.
mr: इतिहासामध्ये पुढे एकही घटक आढळला नाही.

en: No handler found for %1.
mr: %1 करिता हॅन्डलर आढळला नाही.

en: No information available.
    The supplied KAboutData object does not exist.
mr: कोणतीही माहिती उपलब्ध नाही.
    दिलेला KAboutData ऑब्जेक्ट अस्तित्वात नाही.

en: No licensing terms for this program have been specified.
    Please check the documentation or the source for any
    licensing terms.
mr: या प्रोग्राम करिता कुठल्याही परवाना अटींचा उल्लेख नही.
    कृपया परवाना अटींकरिता
    दस्तऐवजाचे स्रोत पहा.

en: No matches found for '<b>%1</b>'.
mr: '<b>%1</b>' करिता जुळवणी आढळली नाही.

en: No mime types installed. Check that shared-mime-info is installed, and that XDG_DATA_DIRS is not set, or includes /usr/share.
mr: कोणतेही mime प्रकार संस्थापित नाहीत. shared-mime-info संस्थापित आहे का व XDG_DATA_DIRS लागु नाही किंवा /usr/share अंतर्भूत आहे ते तपासा.

en: No more matches for this search direction.
mr: या दिशेला सापडले नाही.

en: No plugin found for '%1'.
    Do you want to download one from %2?
mr: '%1' करिता प्लगइन आढळले नाही.
    तुम्हाला %2 पासून डाउनलोड करायचे?

en: No provider selected.
mr: पुरवठाकर्ता निवडला नाही.

en: No service matching the requirements was found
mr: आवश्यकतेस जुळणारी सेवा आढळली नाही

en: No service matching the requirements was found.
mr: आवश्यकतानुरूप सेवा जुळवणी नंतर आढळले नाही.

[ctx: No shortcut defined]
en: None
mr: काहीच नाही

[ctx: No specific time zone]
en: Floating
mr: चल

en: No such file or directory
mr: अशी कोणतीही फाईल किंवा संचयीका अस्तित्वात नाही

en: No such function "%1"
mr: "%1" नुरूप फंक्शन नाही

en: No such interpreter "%1"
mr: इंटरप्रीटर "%1" आढळला नाही

en: No such method '%1'.
mr: '%1' नुरूप कार्यपध्दती नाही.

en: No suggestions for %1
mr: %1 साठी सूचविलेली यादी नाही

en: No target filename has been given.
mr: लक्ष्य फाईलनाव दिले गेले नाही.

en: No text
mr: पाठ्य नाही

en: No text was replaced.
mr: कोणतेही पाठ्य बदलले गेले नाही.

en: Non-printable
mr: विना-छपाईजोगी

en: Not a directory
mr: संचयीका नाहि

en: Not enough arguments.
mr: पुरेशे बाब नाही.

en: Not found
mr: आढळले नाही

en: Note: You can edit, update and delete your content on the website.
mr: नोंद - तुम्ही वेबसाइटचा मजकूर संपादित करु शकता.

en: Notes:
mr: टिप :

en: Nothing to spell check.
mr: वर्णलेखन तपास करिता काहिच नाही.

en: Number, Decimal Digit
mr: अंक, दशमान अंक

en: Number, Letter
mr: अंक, अक्षर

en: Number, Other
mr: अंक, इतर

en: Odd Pages
mr: विषम पाने

en: Old upload information found, fill out fields?
mr: जुनी अपलोड माहिती आढळली, गुणविशेष भरायचे?

en: Only 'ReadOnly' allowed
mr: फक्त 'वाचण्याजोगी' चालते

en: Only Run HTML Tests
mr: फक्त HTML चाचण्या चालवा

en: Only Run JS Tests
mr: फक्त JS चाचण्या चालवा

en: Only local files are supported.
mr: फक्त स्थानिक फाईल करिता समर्थन आहे.

en: Only run .html tests
mr: फक्त .html चाचणी चालवा

en: Only run .js tests
mr: फक्त .js चाचणी चालवा

en: Only run a single test. Multiple options allowed.
mr: फक्त एक चाचणी चालवा. अनेक पर्याय स्वीकारले जातील.

en: Only run modules whose filenames match the regexp.
mr: फक्त तेच विभाग चालवा ज्यांचे फाईलनाव regexp शी जुळले जातात.

en: Only run tests modules which are found in the folder. Use the query option to select modules.
mr: फक्त या संचयीकेत सापडलेल्या चाचण्या चालवा. चाचणी निवडण्याकरिता प्रश्न पर्याय वापरा.

en: Only search within the current selection.
mr: सद्याच्या निवड अंतर्गतच शोधा.

en: Open
mr: उघडा

en: Open &Destination
mr: लक्ष्य उघडा (&D)

en: Open &File
mr: फाईल उघडा (&F)

en: Open &Recent
mr: अलिकडील उघडा (&R)

en: Open '%1'
mr: '%1' उघडा

en: Open Script
mr: स्क्रिप्ट उघडा

en: Open a document which was recently opened
mr: नुकताच बंद केलेला दस्तऐवज उघडा

en: Open a script...
mr: स्क्रिप्ट उघडा...

en: Open an existing document
mr: अस्तित्वात असलेला दस्तऐवज उघडा

en: Open file
mr: फाईल उघडा

en: Open in &New Tab
mr: नवीन टॅब मध्ये उघडा (&N)

en: Open in &This Window
mr: या चौकटीत उघडा (&T)

en: Open in New &Window
mr: नवीन चौकटीत उघडा (&W)

en: Opens the print dialog to print the current document
mr: सद्याचे दस्तऐवजाची छपाई करिता छपाई संवाद उघडा

en: Operation not supported
mr: कार्यपध्दती समर्थीत नाही

[ctx: Opposite to Back]
en: &Next
mr: पुढील (&N)

[ctx: Opposite to Back]
en: Next
mr: पुढील

[ctx: Opposite to Previous]
en: &Next
mr: पुढील (&N)

en: Opt&ions
mr: पर्याय (&i)

en: Option
mr: पर्याय

en: Optional
mr: वैकल्पिक

en: Optionally specify the classes to be generated. Use option multiple times (defaults to all classes)
mr: जे classes तयार करायचे आहेत ते निर्देशीत करा (ऐच्छिक). हा पर्याय अनेक वेळा वापरा (सर्व classes ना लागु)

en: Options
mr: पर्याय

en: Order by:
mr: क्रमानुरूप:

en: Other Contributors:
mr: इतर सहभागी:

en: Other, Control
mr: इतर, नियंत्रण

en: Other, Format
mr: इतर, स्वरूप

en: Other, Not Assigned
mr: इतर, सोपविलेला नाही

en: Other, Private Use
mr: इतर, वैयक्तिक वापर

en: Other, Surrogate
mr: इतर, बदलाव

en: Output file
mr: आउटपुट फाईल

en: Output to File...
mr: आउटपुट या फाईल मध्ये लिहा...

en: Overwrite
mr: खोडून लिहा

en: Overwrite File?
mr: फाईल खोडून पुन्हा लिहायची?

en: Overwrite existing file?
mr: सध्याची फाईल खोडून पुन्हा लिहायची?

en: PTY operation timed out
mr: PTY कार्यपध्दतीची वेळ संपली

en: Page Border
mr: पान किनार

en: Page Label
mr: पान लेबल

en: Page Set
mr: पान सेट

en: Page loaded.
mr: पान दाखल झाले.

en: Pages
mr: पाने

en: Pages Per Sheet
mr: प्रति पत्र पाने

en: Parameter
mr: घटक

en: Parse error at %1 line %2
mr: ओळ %2$2 वरील %1$1 वाचन त्रुटी

en: Password
mr: गुप्तशब्द

en: Password Input
mr: गुप्तशब्द इनपुट

en: Password echo type
mr: गुप्तशब्द पडसाद प्रकार

en: Password is empty
mr: गुप्तशब्द रिकामे आहे

en: Password must be at least 1 character long | Password must be at least %1 characters long
mr[0]: गुप्तशब्द किमान 1 अक्षर लांबीचे असायला हवे
mr[1]: गुप्तशब्द किमान %1 अक्षर लांबीचे असायला हवे

en: Password strength meter:
mr: पासवर्ड सामर्थ्य मीटर:

en: Password:
mr: गुप्तशब्द:

en: Passwords do not match
mr: गुप्तशब्दाची जुळवणी होत नाही

en: Passwords match
mr: गुप्तशब्द जुळली

en: Paste
mr: चिटकवा

en: Paste clipboard content
mr: क्लिपबोर्ड मधील मजकूर चिटकवा

en: Path cannot be used
mr: मार्ग वापरला जाऊ शकत नाही

en: Path to custom SOCKS library
mr: ऐच्छिक SOCKS लायब्ररी करिता मार्ग

en: Path to the autostart directory
mr: स्वप्रारंभ संचयीका करिता मार्ग

en: Path to the directory containing executables to be run on session login
mr: सत्र प्रवेश करतेवेळी चालविण्याच्या एक्जीक्यूटेबलच्या संचयीकाचे मार्ग

en: Pause
mr: स्तब्ध करा

en: Pause/Continue regression testing process
mr: स्तब्ध करा/पुढे चला पुन्हा चाचणी प्रक्रीया

en: Payload
mr: पेलोड

en: Perform a case sensitive search: entering the pattern 'Joe' will not match 'joe' or 'JOE', only 'Joe'.
mr: अक्षराकार संवेदनशील शोध करा: 'Joe' दाखल केल्यास 'joe' किंवा 'JOE' सापडणार नाहीत, फक्त 'Joe' सापडेल.

en: Perform menu generation test run only
mr: फक्त मेन्यू निर्माण चाचणी चालवा

en: Permission denied
mr: परवानगी नाही

en: Peter Kelly
mr: पीटर केली

en: Play
mr: सुरु करा

en: Play a &sound
mr: आवाज ऐकवा (&S)

en: Please choose a valid 'khtml/' build directory.
mr: कृपया वैध 'khtml' बील्ड संचयीका निवडा.

en: Please choose a valid 'khtmltests/regression/' directory.
mr: कृपया वैध 'khtmltests/regression/' संचयीका निवडा.

en: Please choose the default text editing component that you wish to use in this application. If you choose <B>System Default</B>, the application will honor your changes in the System Settings. All other choices will override that setting.
mr: या अनुप्रयोग मध्ये वापरण्याकरिता कृपया मूलभूत पाठ्य संपादन घटक निवडा. जर आपण <B>प्रणाली मूलभूत</B> निवडत असाल, तर अनुप्रयोग आपण केलेले बदल नियंत्रण केंद्रात स्थपीत करेल. इतर सर्व विकल्प या संयोजना पासून खोडुन पुन्हा लिहीले जातील.

en: Please choose the language which should be used for this application:
mr: या अनुप्रयोग करिता वापरण्याची भाषा निवडा :

en: Please click and drag on the image to select the region of interest:
mr: पसंतीचे क्षेत्र निवडण्याकरिता प्रतिमावर क्लिक करून त्यांस ओढा:

en: Please contact your system administrator.
mr: कृपया प्रणाली प्रशासकाशी संपर्क करा.

en: Please describe your upload.
mr: कृपया अपलोडचे वर्णन करा.

en: Please fill out the information about your upload in English.
mr: कृपया तुमच्या अपलोड विषयी माहिती ईंग्रजी मध्ये दाखल करा.

en: Please give some information about yourself.
mr: कृपया स्वतःविषयी माहिती दाखल करा.

en: Please put in a name.
mr: कृपया नाव दाखल करा.

en: Please report bugs to %1.
mr: कृपया बग %1 येथे लिहून पाठवा.

en: Please report bugs to <a href="mailto:%1">%2</a>.
mr: कृपया <a href="mailto:%1">%2</a> येथे बग अहवाल दाखल करा.

en: Please select one of the providers listed below:
mr: कृपया खालील पैकी एक पुरवठाकर्त्याची निवड करा:

en: Please use <a href="http://bugs.kde.org">http://bugs.kde.org</a> to report bugs.
mr: कृपया बग नोंदविण्याकरिता <a href="http://bugs.kde.org">http://bugs.kde.org</a> येथे जा.

en: Please use http://bugs.kde.org to report bugs.
mr: बग अहवाल सादरकरण्याकरिता http://bugs.kde.org वापरा.

en: Popup Window Blocked
mr: पॉपअप चौकट रोखले गेले

en: Port
mr: पोर्ट

en: Possible Causes:
mr: संभाव्य कारण:

en: Possible Solutions:
mr: संभाव्य उपाय:

en: Possibly bad download link
mr: बहुधा डाउनलोड लिंक खराब आहे

en: Prefix in $HOME used to write files
mr: फाईल लिहिण्याकरिता वापरण्याचे $HOME पूर्वपद

en: Prefix to install resource files to
mr: संसाधन फाईल प्रतिष्ठापीत करण्याकरिता पूर्वपद

en: Pressing this button will discard all recent changes made in this dialog.
mr: हे बटन दबाल्यास या संवादातील सर्व अलिकडील केलेले बदल रद्द केले जातील.

en: Preview Images
mr: पूर्वावलोकन प्रतिमा

en: Preview URL:
mr: URL पूर्वावलोकन:

en: Preview of the "%1" font
mr: "%1" फॉन्टचा पूर्वावलोकन

en: Preview of the selected font
mr: निवडलेला फॉन्टचा पूर्वावलोकन

en: Previous Character in History
mr: यादीतील पूर्वीचे अक्षर

en: Previous month
mr: मागील महिना

en: Previous year
mr: मागील वर्ष

en: Price
mr: किंमत

en: Price:
mr: किंमत:

en: Primary language:
mr: प्राथमिक भाषा :

en: Print
mr: छापा

en: Print DOM Tree to STDOUT
mr: STDOUT वर DOM ट्री  छापा

en: Print Frame...
mr: पटल छापा...

en: Print Immediately
mr: त्वरित छापा

en: Print Previe&w
mr: छपाई पूर्वावलोकन (&W)

en: Print Preview
mr: छपाई पूर्वावलोकन

en: Print Rendering Tree to STDOUT
mr: STDOUT वर रेंडरींग ट्री  छापा

en: Print document
mr: दस्तऐवज छापा

en: Print frame tree to STDOUT
mr: STDOUT वर फ्रेम ट्री  छापा

en: Print header
mr: हेडर छापा

en: Print images
mr: प्रतिमा छापा

en: Printer friendly mode (black text, no background)
mr: छपाईयंत्राकरिता सुलभ पद्धत (काळसर पाठ्य, पार्श्वभूमी नाही)

[ctx: Program name followed by 'Add On Installer']
en: %1 Add-On Installer
mr: %1 ऍड-ऑन इन्स्टॉलर

[ctx: Program name followed by 'Add On Uploader']
en: %1 Add-On Uploader
mr: %1 ऍड-ऑन अपलोडर

[ctx: Program name, version and KDE platform version; do not translate 'Development Platform']
en: <html><font size="5">%1</font><br /><b>Version %2</b><br />Using KDE Development Platform %3</html>
mr: <html><font size="5">%1</font><br /><b>आवृत्ती %2</b><br />केडीई विकास प्रणाली %3 चा वापर करत आहे</html>

en: Progress Dialog
mr: प्रगती संवाद

en: Properties
mr: गुणधर्म

en: Property
mr: गुणधर्म

en: Props
mr: प्रॉप्स

en: Protocol: %1
mr: शिष्टाचार: %1

en: Provider information
mr: पुरविठाकर्ताविषयी माहिती

en: Provider:
mr: पुरवठाकर्ता:

en: Provider: %1
mr: पुरवठाकर्ता : %1

en: Punctuation, Close
mr: विरामचिन्ह, बंद

en: Punctuation, Connector
mr: वीरामचिन्ह, संयोगचिन्ह

en: Punctuation, Dash
mr: विरामचिन्ह, अपसरणचिन्ह

en: Punctuation, Final Quote
mr: विरामचिन्ह, अंतिम अवतरण

en: Punctuation, Initial Quote
mr: विरामचिन्ह, सुरवातीचे अवतरण

en: Punctuation, Open
mr: विरामचिन्ह, उघडा

en: Punctuation, Other
mr: विरामचिन्ह, इतर

en: Put output in &lt;directory&gt; instead of &lt;base_dir&gt;/output
mr: &lt;base_dir&gt; एवजी  &lt;directory&gt; येथे आउटपुट साठवा

en: QML JS debugger information. Application must be
    built with -DQT_DECLARATIVE_DEBUG for the debugger to be
    enabled
mr: QML JS डिबगर माहिती. अनुप्रयोग बांधताना 
    -DQT_DECLARATIVE_DEBUG हे डिबगर साठी 
    कार्यान्वित करणे आवश्यक आहे

en: Qt plugins
mr: Qt प्लगइल

en: Question
mr: प्रश्न

en: Quit
mr: बाहेर पडा

en: Quit application
mr: अनुप्रयोगातून बाहेर पडा

en: Quit application...
mr: अनुप्रयोगापासून बाहेर पडा...

en: R&eplace All
mr: सर्व बदला (&e)

en: Range error
mr: क्षेत्र त्रुटी

en: Rate this entry
mr: या नोंदणीला दर्जा द्या

en: Rating
mr: गुणवत्ताश्रेणी

en: Rating for entry
mr: नोंदणीकरिता गुणवत्ताश्रेणी

en: Rating:
mr: गुणवत्ताश्रेणी:

en: Rating: %1
mr: गुणवत्ताश्रेणी:  %1

en: Rating: %1%
mr: गुणवत्ताश्रेणी:  %1%

en: Re&do
mr: पुन्हा करा (&D)

en: Re&vert
mr: पूर्वस्थितीकडे जा (&v)

en: Read-only filesystem
mr: फक्त वाचता येणारी फाईलप्रणाली

en: Ready
mr: सज्ज

en: Reason for price:
mr: किंमतीचे कारण:

en: Reassign
mr: पुन्हा नेमणे

en: Rebuilds the system configuration cache.
mr: प्रणाली संयोजना कॅशेचे पुन्हा बांधणी करतो.

en: Red:
mr: लाल:

en: Redisplay document
mr: दस्तऐवज पुन्हप्रदर्शन

en: Redo
mr: पुन्हा करा

en: Redo last undone action
mr: शेवटची नष्ट केलेली क्रिया पूर्ववत करा

en: Redo: %1
mr: पुन्हा करा : %1

en: Reference
mr: संदर्भ

en: Reference error
mr: संदर्भ त्रुटी

en: Regenerate baseline (instead of checking)
mr: बेसलाइन पुन्हा निर्माण करा (तपास करण्याएवजी)

en: Regression Testing Status
mr: पुन्हा चाचणी स्थिती

en: Regression tester for khtml
mr: khtml करिता पुन्हा चाचणीकर्ता

en: Regression testing output
mr: पुन्हा चाचणी आउटपुट

en: Regular e&xpression
mr: नियमित अभिव्यक्ति (&x)

en: Reindent Sources
mr: स्रोतांना पुन्हा समास करा

en: Reject
mr: नकारले

en: Reload Frame
mr: पटल पुन्हा दाखल करा

en: Remaining number of jobs:
mr: उर्वरित कार्यांची संख्या:

en: Remember password
mr: गुप्तशब्द लक्षात ठेवा

en: Removal of entry
mr: नोंदणी काढून टाकणे

en: Remove
mr: काढून टाका

en: Remove from ignores...
mr: इग्नोर्स पासून काढून टाका...

en: Remove password for form %1
mr: %1 या फॉर्म मधून गुप्तशब्द काढून टाका

en: Remove selected script.
mr: निवडलेली स्क्रिप्ट काढून टाका.

en: Rendering mode:
mr: आलेखनीय पद्धत :

en: Repeats, One or More Times
mr: शून्य किंवा अधिक वेळा पुनरावृत्ती करतो

en: Repeats, Zero or More Times
mr: शून्य किंवा अधिक वेळा पुनरावृत्ती करतो

en: Replace
mr: बदला

en: Replace &with:
mr: या सह बदला (&w):

en: Replace '%1' with '%2'?
mr: '%1' ला '%2' सह बदला?

en: Replace With
mr: या सह बदला

en: Replace&ment text:
mr: बदलण्याचे पाठ्य (&m):

en: Report Exceptions
mr: अपवाद कळवा

en: Report bad entry
mr: चुकिची नोंद नोंदवा

en: Requested Font
mr: विनंतीकृत फॉन्ट

en: Require word boundaries in both ends of a match to succeed.
mr: यशस्वी होण्याकरिता जोडीच्या दोन्ही कडांना शब्द सीमा गरजेची आहे.

en: Reserved Shortcut
mr: आरक्षित शॉर्टकट

en: Reset
mr: पुन्हस्थापित

en: Reset Toolbars
mr: साधनपट्टी पुन्हस्थापित करा

en: Reset all items to their default values
mr: सर्व घटक मूलभूत मूल्य करिता पुन्हस्थापित करा

en: Reset configuration
mr: संयोजना पुन्हस्थापन

en: Reset to Defaults
mr: मूलभूत पुन्हस्थापित करा

en: Restore the application for the given 'sessionId'
mr: दाखल 'sessionId' करिता अनुप्रयोग पुन्हस्थापित करा

en: Revert unsaved changes made to document
mr: दस्तऐवजातील न साठवलेले बदल काढून टाका

en: Right to Left, Bottom to Top
mr: उजवीपासून डावीकडे, खालपासून वरपर्यंत

en: Right to Left, Top to Bottom
mr: उजवीपासून डावीकडे, वरपासून खालपर्यंत

en: Rotate &Counterclockwise
mr: घड्याळाच्या विरूध्द दिशानुरूप फिरवा (&C)

en: Run
mr: चालवा

en: Run &command
mr: आदेश चालवा (&C)

en: Run Kross scripts.
mr: Kross स्क्रिप्ट चालवा.

en: Run Single Test...
mr: एकमेव चाचणी चालवा...

en: Run Tests...
mr: चाचण्या चालवा...

en: Run To...
mr: पर्यंत चालवा...

en: Run script...
mr: स्क्रिप्ट चालवा...

en: Run test...
mr: चाचणी चालवा...

en: Run to breakpoint...
mr: ब्रेकपॉईन्ट पर्यंत चालवा...

en: S&earch:
mr: शोधा (&E):

en: S&kip run-together words
mr: एकत्र चालणारी शब्द वगळा (&k)

en: S&ubject:
mr: विषय (&u):

en: S&uggest
mr: सूचवा (&u)

[ctx: SSL error]
en: No error
mr: त्रुटी नाही

[ctx: SSL error]
en: The certificate authority's certificate is invalid
mr: प्रमाणपत्र अधिकारींचे प्रमाणपत्र अवैध आहे

[ctx: SSL error]
en: The certificate authority's certificate is marked to reject this certificate's purpose
mr: प्रमाणपत्र अधिकारींचे प्रमाणपत्राप्रमाणे हे उद्देश्य अस्वीकार आहे

[ctx: SSL error]
en: The certificate cannot be verified for internal reasons
mr: प्रमाणपत्राची वैधता अंतर्गत कारणांमुळे तपासता येत नाही

[ctx: SSL error]
en: The certificate chain is too long
mr: प्रमाणपत्र श्रृंखला खूप मोठी आहे

[ctx: SSL error]
en: The certificate does not apply to the given host
mr: प्रमाणपत्र या यजमानावर लागु होत नाही

[ctx: SSL error]
en: The certificate has been revoked
mr: प्रमाणपत्र रद्द केलेले आहे

[ctx: SSL error]
en: The certificate has expired
mr: प्रमाणपत्राची अवधि संपली आहे

[ctx: SSL error]
en: The certificate is invalid
mr: प्रमाणपत्र अवैध आहे

[ctx: SSL error]
en: The certificate is not signed by any trusted certificate authority
mr: कोणत्याही विश्वासार्ह प्रमाणपत्र अधिकारींची स्वाक्षरी प्रमाणपत्रावर नाही

[ctx: SSL error]
en: The certificate is unsuitable for this purpose
mr: प्रमाणपत्र या उद्देश्यासाठी अयोग्य आहे

[ctx: SSL error]
en: The peer did not present any certificate
mr: जोडीदाराने कोणतेही प्रमाणपत्र सादर केले नाही

[ctx: SSL error]
en: The root certificate authority's certificate is not trusted for this purpose
mr: प्रमाणपत्र अधिकारींचे प्रमाणपत्र या उद्देश्यासाठी अविश्वासर्ह आहे

[ctx: SSL error]
en: Unknown error
mr: अपरिचीत त्रुटी

en: Saturation:
mr: संपृक्तता:

en: Save &As...
mr: असे साठवा (&A)...

en: Save &Background Image As...
mr: पार्श्वभूमी प्रतिमा अशी साठवा (&B)...

en: Save &Frame As...
mr: पटल असे साठवा (&F)...

en: Save As
mr: असे साठवा

en: Save Background Image As
mr: पार्श्वभूमी प्रतिमा अशी साठवा

en: Save Frame As
mr: पटल असे साठवा

en: Save Image As
mr: प्रतिमा अशी साठवा

en: Save Image As...
mr: प्रतिमा अशी साठवा...

en: Save Link As
mr: लिंक अशी साठव

en: Save as Scheme Defaults
mr: सुत्रयोजना मूलभूत प्रमाणे साठवा

en: Save data
mr: माहिती साठवा

en: Save document
mr: दस्तऐवज साठवा

en: Save document under a new name
mr: दस्तऐवज नव्या नावाने साठवा

en: Save file with another name
mr: इतर नावाने फाईल साठवा

en: Scheduled printing:
mr: छपाईची निर्धारीत वेळ:

en: Script to execute
mr: चालविण्याकरिता स्क्रिप्ट

en: Scriptfile
mr: स्क्रिप्ट फाईल

en: Scriptfile "%1" does not exist.
mr: स्क्रिप्ट फाईल "%1" अस्तित्वात नाही.

en: Se&verity
mr: तीव्रता (&v)

en: Search
mr: शोध

en: Search &provider name:
mr: शोध पुरवठाकर्त्याचे नाव (&p):

en: Search Columns
mr: स्तंभ शोधा

en: Search Plugins
mr: प्लगइन शोधा

en: Search backwards.
mr: मागून शोधा.

en: Search for '%1' with
mr: सह '%1$1' करिता शोधा

en: Search for '%1' with %2
mr: %2$2 सह '%1$1' करिता शोधा

en: Search interactively for shortcut names (e.g. Copy) or combination of keys (e.g. Ctrl+C) by typing them here.
mr: येथे नाव किंवा कळ संयोजन टाइप करून शॉर्टकट शोधा.

en: Search path for resource type
mr: संसाधन प्रकार करिता मार्ग शोधा

en: Search:
mr: शोधा :

en: Sebastian Sauer
mr: सेबेस्तियन सॉअर

en: Sebastian Trüg
mr: सेबास्टिअन ट्र्युग

en: Second Shift (16:00 to 23:59)
mr: दुसरी पाळी (16:00 ते 23:59)

en: Security Alert
mr: सुरक्षा सतर्कता

en: Security Warning
mr: सुरक्षा इशारा

en: See also:
mr: हे पण बघा :

en: Select &All
mr: सर्व निवडा (&A)

en: Select Color
mr: रंग निवडा

en: Select Components
mr: घटक निवडा

en: Select Files...
mr: फाईल निवडा...

en: Select Font
mr: फॉन्ट निवडा

en: Select Preview...
mr: पूर्वावलोकन निवडा...

en: Select Region of Image
mr: प्रतिमाचा भाग निवडा

en: Select Signing Key
mr: स्वाक्षरी किल्ली निवडा

en: Select a block to be displayed
mr: दर्शविण्याकरिता ब्लॉक निवडा

en: Select a category
mr: विभाग निवडा

en: Select a month
mr: महिना निवडा

en: Select a week
mr: आठवडा निवडा

en: Select a year
mr: वर्ष निवडा

en: Select preview image
mr: पूर्वावलोकन प्रतिमा निवडा

en: Select the command to run
mr: चालविण्याकरिता आदेश निवडा

en: Select the current day
mr: सद्याचा दिवस निवडा

en: Select the sound to play
mr: ऐकविण्याकरिता आवाज निवडा

en: Select zoom level
mr: झूमचा स्तर निवडा

en: Send Confirmation
mr: मंजूरी पाठवा

en: Send Image...
mr: प्रतिमा पाठवा...

en: Send Mail
mr: मेल पाठवा

en: Send bug report.
mr: बग अहवाल पाठवा.

en: Send document by mail
mr: दस्तऐवज इमेलने पाठवा

en: Send this bug report to %1.
mr: हा बग अहवाल %1 कडे पाठवा.

en: Separator, Line
mr: विभाजक, गणिती

en: Separator, Paragraph
mr: विभाजक, परिच्छेद

en: Separator, Space
mr: विभाजक, रिक्त जागा

en: Serialization used in the ontology files. Will default to primitive file extension detection.
mr: Ontology फाईल्स मध्ये अनुक्रमणिका वापरण्यात आली आहे. आध्य फाईल एक्सटेंशन शोध लागु केले जाईल.

en: Server: %1
mr: सर्व्हर: %1

en: Service '%1' is malformatted.
mr: सेवा '%1' सदोषीत आहे.

en: Service '%1' must be executable to run.
mr: '%1' ही सेवा चालू करण्याकरिता एक्जीक्यूटेबल असणे आवश्यक आहे.

en: Service types
mr: सेवा प्रकार

en: Services
mr: सेवा

en: Set &Encoding
mr: एन्कोडिंग निश्चित करा (&E)

en: Set a price for this item
mr: ह्या वस्तुची किंमत निर्धारीत करा

en: Set font
mr: फॉन्ट निश्चित करा

en: Set font size
mr: फॉन्ट आकार निश्चित करा

en: Set of Characters
mr: अक्षरांचे संच

en: Set the used visibility in case the classes are to be used in public API. <visibility-name> will be used to construct the export macro name and the export header. By default classes will not be exported.
mr: public API मध्ये वापरलेली classes ची दृश्यता सेट करा. export macro नाव व export header तयार करण्याकरिता <visibility-name> हे वापरले जाईल. classes export केले जाणार नाहीत.

en: Settings
mr: संयोजना

en: Share Hot New Stuff
mr: नवीन अलिकडील वस्तु सहभाग करा

en: Shortcut
mr: शॉर्टकट

en: Shortcut '%1' for action '%2'
mr: शॉर्टकट '%1', क्रिया '%2' करिता

en: Shortcut '%1' in Application %2 for action %3
mr: %2 या प्रणालीमध्ये %3 या क्रीयेसाठी शॉर्टकट '%1'

en: Shortcut Schemes
mr: शॉर्टकट सुत्रयोजना

en: Shortcut conflict
mr: शॉर्टकट मतभेद

en: Shortcut for shutting down the computer without confirmation
mr: अनिश्चितपणे संगणक बंद करण्यासाठी शॉर्टकट

en: Shortcut for taking screenshot
mr: स्क्रीनशॉट करिता शॉर्टकट

en: Shortcut for toggling Clipboard Actions on and off
mr: क्लीपबोर्ड क्रीया चालू व बंद करण्याकरिता शॉर्टकट

en: Shortcuts
mr: शॉर्टकट

en: Show %1
mr: %1 दर्शवा

en: Show %1 specific options
mr: %1 ठराविक पर्याय दर्शवा

en: Show &Menubar
mr: मेन्यूपट्टी दर्शवा (&M)

en: Show &Toolbar
mr: साधनपट्टी दर्शवा (&T)

en: Show Blocked Window Passive Popup &Notification
mr: थांबविलेले चौकट सक्रिय पॉपअप सूचना दर्शवा (&N)

en: Show Menubar<p>Shows the menubar again after it has been hidden</p>
mr: मेन्यूपट्टी दर्शवा <p>लपवलेली मेन्यूपट्टी पुन्हा दर्शवितो </p>

en: Show St&atusbar
mr: स्थितीपट्टी दर्शवा (&A)

en: Show Statusbar<p>Shows the statusbar, which is the bar at the bottom of the window used for status information.</p>
mr: स्थितीपट्टी दर्शवा <p>स्थितीपट्टी दर्शवतो, ही पट्टी चौकटीच्या खालच्या बाजुस असून तिचा वापर वस्तुस्थितीची माहिती देण्यासाठी होतो.</p>

en: Show a message in a &popup
mr: पॉपअप मध्ये संदेश दर्शवा (&P)

en: Show a print preview of document
mr: दस्तऐवजाचे छपाई पूर्वावलोकन दर्शवा

en: Show all options
mr: सर्व पर्याय दर्शवा

en: Show author information
mr: लेखकाविषयी माहिती दर्शवा

en: Show directories first
mr: प्रथम संचयीका दर्शवा

en: Show file preview in file dialog
mr: फाईल संवाद मध्ये फाईल पूर्वावलोकन दर्शवा

en: Show help
mr: मदत दर्शवा

en: Show help about options
mr: पर्याय विषयी मदत दर्शवा

en: Show hidden files
mr: लपविलेल्या फाईल दर्शवा

en: Show license information
mr: परवानाविषयक माहिती दर्शवा

en: Show or hide menubar
mr: मेन्यूपट्टी दर्शवा किंवा लपवा (&M)

en: Show or hide statusbar
mr: स्थितीपट्टी दर्शवा किंवा लपवा

en: Show or hide toolbar
mr: साधनपट्टी दर्शवा किंवा लपवा

en: Show speedbar
mr: गतिकपट्टी दर्शवा

en: Show text on toolbar icons
mr: साधनपट्टी चिन्हावर पाठ्य दर्शवा

[ctx: Show the author of this item in a list]
en: By <i>%1</i>
mr: द्वारा <i>%1</i>

en: Show version information
mr: आवृत्तीविषयक माहिती दर्शवा

en: Shrink Font
mr: फॉन्ट आकुंचीत करा

en: Signed by (validation: %1)
mr: स्वाक्षरी (वैधता: %1)

en: Simon Hausmann
mr: साइमन हाउसमेन

en: Single Line
mr: एक ओळ

en: Single Thick Line
mr: एक जाडसर ओळ

en: Skip all &uppercase words
mr: सर्व मोठ्या आकारातील शब्द वगळा (&u)

en: Small (%1x%2)
mr: लहान (%1x%2)

[ctx: Socket error code AddressInUse]
en: address already in use
mr: पत्ता आधीपासूनच वापरात आहे

[ctx: Socket error code AlreadyBound]
en: socket is already bound
mr: सॉकेट आधीपासूनच बांधलेला आहे

[ctx: Socket error code AlreadyCreated]
en: socket is already created
mr: सॉकेट आधीपासूनच बणविला आहे

[ctx: Socket error code ConnectionRefused]
en: connection actively refused
mr: जुळवणी सक्रियपणे नकरले गेले

[ctx: Socket error code ConnectionTimedOut]
en: connection timed out
mr: जुळवणीची वेळ संपली

[ctx: Socket error code InProgress]
en: operation is already in progress
mr: कार्यपध्दती आधीपासूनच प्रगतीशील आहे

[ctx: Socket error code LookupFailure]
en: name lookup has failed
mr: नाव लुकअप अपयशी

[ctx: Socket error code NetFailure]
en: network failure occurred
mr: संजाळ अपयश आढळले

[ctx: Socket error code NoError]
en: no error
mr: त्रुटी नाही

[ctx: Socket error code NotBound]
en: socket is not bound
mr: सॉकेट बांधलेला नाही

[ctx: Socket error code NotCreated]
en: socket has not been created
mr: सॉकेट बनविला गेला नाही

[ctx: Socket error code NotSupported]
en: operation is not supported
mr: कार्यपध्दती समर्थीत नाही

[ctx: Socket error code RemotelyDisconnected]
en: remote host closed connection
mr: दूर्रस्थ यजमानाने जुळवणी बंद केली

[ctx: Socket error code Timeout]
en: timed operation timed out
mr: काळक्षम कार्यपध्दतीची वेळ संपली

[ctx: Socket error code UnknownError]
en: an unknown/unexpected error has happened
mr: अपरिचीत/अनपेक्षीत त्रुटी घडली

[ctx: Socket error code WouldBlock]
en: operation would block
mr: कार्यपध्दती बाधीत करेल

en: Sorry
mr: माफ करा

en: Sp&eech
mr: भाष्य (&E)

en: Speak Custom Text
mr: मजकूर बोलून दर्शवा

en: Speak Event Message
mr: घटना संदेश बोलून दर्शवा

en: Speak Event Name
mr: घटना नाव बोलून दर्शवा

en: Speak Text
mr: मजकूर बोलून दर्शवा

en: Specific Time
mr: ठराविक वेळ

en: Specified socket path is invalid
mr: तुम्ही दिलेला सॉकेट मार्ग चुकीचा आहे

en: Specify Output Directory...
mr: आउटपुट संचयीका निर्देशीत करा...

en: Specify khtml Directory...
mr: khtml संचयीका निर्देशीत करा...

en: Specify tests Directory...
mr: चाचणी संचयीका निर्देशीत करा...

en: Specify the target folder to store generated files into.
mr: जेथे तयार झालेल्या फाईल्स साठवायच्या आहेत ती लक्ष्य संचयीका निर्देशीत करा.

en: Spell Checker
mr: शब्द तपासक

en: Spell Checking
mr: शब्दलेखन तपास

en: Spell Checking Configuration
mr: स्पेलिंग तपासणी व्यवस्था

en: Spell check canceled.
mr: वर्णलेखन तपासणी रद्द केली.

en: Spell check complete.
mr: वर्णलेखन तपासणी पूर्ण झाली.

en: Spell check stopped.
mr: वर्णलेखन तपासणी थांबविली.

en: Stalled
mr: स्तब्ध

en: Start
mr: सुरु करा

en: Start Upload
mr: अपलोड सुरु करा

en: Start of Line
mr: ओळीची सुरवात

en: Start replace
mr: बदल लागू करा

en: Start searching
mr: शोध सुरु करा

en: Start searching at the current cursor location rather than at the top.
mr: वरुन सुरु न करता सध्याच्या कर्सर जागेपासुन शोध सुरु करा.

en: Starting Applet "%1"...
mr: ऍपलेट "%1" सुरु करत आहे...

en: Starting Jovie Text-to-Speech Service Failed
mr: जोव्ही (मजकूर बोलून दाखवणारी सेवा) सुरु करण्यास अपयश

[ctx: State of the notified event]
en: State
mr: स्थिती

en: Step
mr: पुढे जा

en: Step Into
mr: स्टेप इनटू

en: Step Out
mr: स्टेप आउट

en: Step Over
mr: स्टेप ओवर

en: Step execution...
mr: कार्य थांबवा...

en: Step to next line...
mr: पुढच्या ओळीवर जा...

en: Stop
mr: थांबा

en: Stop Animated Images
mr: चित्रचेतनीकरण प्रतिमा थांबवा

en: Stop Animations
mr: ऍनीमेशन थांबवा

en: Stop execution of the selected script.
mr: निवडलेल्या स्क्रिप्ट अकार्यान्वित करा.

en: Submit
mr: सादर करा

en: Submit Bug Report
mr: बग तपशील दाखल करा

en: Submit Confirmation
mr: मंजूरी सादर करा

en: Subscribe
mr: सबस्क्राइब

en: Subscription to entry
mr: नोंदणीचे सब्सक्रिप्शन

en: Success
mr: सफलता

en: Suggested Words
mr: सूचविलेले शब्द

en: Suggestion List
mr: सूचविलेली यादी

en: Summary:
mr: सारांश:

en: Supply a username and password below.
mr: वापरकर्तानाव व गुप्तशब्द खाली पुरवा.

en: Suspend
mr: अकार्यक्षम

en: Switch Application &Language...
mr: अनुप्रयोग भाषा बदला (&L)...

en: Switch Application Language
mr: अनुप्रयोग भाषा बदला

en: Switch version
mr: आवृत्ती बदला

en: Symbol, Currency
mr: चिन्ह, चलन

en: Symbol, Math
mr: चिन्ह, गणिती

en: Symbol, Modifier
mr: चिन्ह, परिवर्तक

en: Symbol, Other
mr: चिन्ह, इतर

en: Symbolic Link
mr: बोधचिन्हाकृत लिंक

en: Synchronization to disk failed
mr: डिस्कशी सुसंगतता अपयशी

en: Syntax error
mr: रचना त्रुटी

en: System Default (currently: %1)
mr: प्रणाली मूलभूत (सद्या: %1)

en: System wide font
mr: प्रणाली वरील फॉन्ट

en: T&ranslation
mr: भाषांतरण (&R)

en: TAB
mr: टॅब

en: Tang Pronunciation:
mr: टैंग उच्चारण:

en: Task
mr: कार्य

en: Technical Reason:
mr: तांत्रीक कारण:

en: Templates
mr: प्रारूप

en: Templates to be used (deprecated).
mr: नमुने वापरावेत (deprecated).

en: Temporary files (specific for both current host and current user)
mr: तात्पूरती फाईल (दोन्ही सध्याचे यजमान व वापरकर्त्यांस केंद्रीत)

en: Test
mr: चाचणी

en: TestRegression
mr: पुन्हा चाचणी

en: Testkhtml
mr: khtml चाचणी

en: Tests
mr: चाचण्या

en: Text Alongside Icons
mr: चिन्ह बाजूचे पाठ्य

en: Text Only
mr: फक्त पाठ्य

en: Text Position
mr: पाठ्यचे स्थान

en: Text Under Icons
mr: चिन्हा खालील पाठ्य

en: Text excerpt showing the unknown word in its context.
mr: संदर्भातील आढळणारे अपरिचीत शब्द समाविष्टीत पाठ्याचे भाग.

en: Text:
mr: पाठ्य:

en: The '%1' key combination has already been allocated to the global action "%2" in %3.
    Do you want to reassign it from that action to the current one?
mr: '%1' ही कळ संयोजना आधीच "%2" या जागतिक क्रियेसाठी %3 मध्ये नेमलेली आहे.
    तुम्हाला ती आताच्या क्रियेसाठी वापरायची आहे का?

en: The '%1' key combination is registered by application %2 for action %3:
mr: '%1' ही कळ संयोजना आधीच %2 या अनुप्रयोगास %3 या क्रियेसाठी फाळवलेली आहे.

en: The '%1' key combination is registered by application %2.
    %3
mr: '%1' ही कळ संयोजना आधीच %2 या अनुप्रयोगास %3 या क्रियेसाठी फाळवलेली आहे.

en: The '%1' rocker gesture has already been allocated to the "%2" action.
    Do you want to reassign it from that action to the current one?
mr: '%1' रॉकर इशारा संयोजन आधीपासूनच "%2" क्रिया करिता नेमले गेले आहे.
    तुम्हाला त्यास सद्याच्या क्रियाशी पुन्हा नेमणुक करायचे आहे का?

en: The '%1' shape gesture has already been allocated to the "%2" action.
    Do you want to reassign it from that action to the current one?
mr: '%1' आकार इशारा संयोजन आधीपासूनच "%2" क्रिया करिता नेमले गेले आहे.
    तुम्हाला यांस सद्याच्या क्रियाशी पुन्हा नेमणुक करायचे?

en: The Download Manager (%1) could not be found in your $PATH
mr: डाउनलोड व्यवस्थापक (%1) $PATH येथे आढळले नाही

en: The URLs recently visited
mr: नुकतेच भेट दिलेले URL

en: The application for which you wish to submit a bug report - if incorrect, please use the Report Bug menu item of the correct application
mr: अनुप्रयोग ज्याकरिता आपण बग अहवाल जमा करण्याची इच्छा ठेवता - चुकीचे असल्यास, त्यास कृपया योग्य अनुप्रयोगातील रिपोर्ट बग मेन्यू घटक वापरा

en: The comment could not be submitted.
mr: टिपण्णी सादर झाली नाही.

en: The comment was submitted successfully.
mr: ही टिपण्णी यशस्वीरित्या सादर करण्यात आली.

en: The completion is ambiguous, more than one
    match is available.
mr: पूर्णपणा अस्पष्ट आहे, एका पेक्षा जास्त
    जोडणी उपलब्ध आहे.

en: The current shortcut scheme is modified. Save before switching to the new one?
mr: सद्याची सुत्रयोजना बदललेली आहे. नवीन सुत्रयोजना लागु करण्यापुर्वी ही साठवायची आहे का?

[ctx: The destination url of a job]
en: Destination:
mr: लक्ष्य:

en: The distance between icons specified in pixels.
mr: डेस्कटॉप चिन्ह अंतर्गत पिक्सेल मध्ये दर्शविलेले अंतर.

en: The document "%1" has been modified.
    Do you want to save your changes or discard them?
mr: दस्तऐवज "%1" संपादित केले गेले आहे.
    तुम्हाला बदल साठवायचे किंवा वगळायचे?

en: The downloaded file is a html file. This indicates a link to a website instead of the actual download. Would you like to open the site with a browser instead?
mr: डाउनलोड केलेली फाईल HTML फाईल आहे. याचा अर्थ ते डाउनलोड नसून लिंक आहे. ती ब्राऊजर मध्ये उघडायची का?

en: The email address this bug report is sent to.
mr: बग अहवाल खालील इमेल पत्त्यावर पाठविण्यात आला आहे.

en: The factory does not support creating components of the specified type.
mr: फॉक्ट्री विशिष्ठ प्रकारच्या घटकांकरिता समर्थन पुरवित नाही.

en: The fake user-agent '%1' is in use.
mr: नक्कली वापरकर्ता-एजेंट '%1' वापरात आहे.

en: The files/URLs opened by the application will be deleted after use
mr: अनुप्रयोग द्वारे उघडले गेलेली फाईल/URL वापरणी केल्या नंतर रद्द केले जातील

en: The following files will not be uploaded because they could not be found.
    Do you want to continue?
mr: खालील फाईल अपलोड होणार नाही कारण ते आढळले नाही.
    तुम्हाला पुढे जायचे?

en: The key sequence '%1' is ambiguous. Use 'Configure Shortcuts'
    from the 'Settings' menu to solve the ambiguity.
    No action will be triggered.
mr: '%1' हा कळ अनुक्रम अस्पष्ट आहे. ही अस्पष्टता सोडवण्यासाठी
    'शॉर्टकट संयोजीत करा' हे 'संयोजना' मेन्यूमधुन वापरा.
    आता कोणतीही क्रिया कार्यान्वित केली जाणार नाही.

en: The key you just pressed is not supported by Qt.
mr: तुम्ही जी कळ दाबली ती Qt मध्ये समर्थीत नाही.

en: The language for this application has been changed. The change will take effect the next time the application is started.
mr: या अनुप्रयोगाची भाषा बदलण्यात आली आहे. जेव्हा हा अनुप्रयोग पुढच्यावेळी सुरु केला जाईल त्यावेळी हा बदल लागु होईल.

en: The library %1 does not offer a KDE 4 compatible factory.
mr: लायब्ररी %1 केडीई 4 अनुकूल फेक्ट्री पुरवित नाही.

en: The library does not export a factory for creating components.
mr: घटक बनविण्याकरिता लायब्ररी फॉक्ट्री निर्यात करत नाही.

en: The module %1 could not be found.
mr: विभाग %1 आढळला नाही.

en: The module %1 is disabled.
mr: विभाग %1 अकार्यान्वित आहे.

en: The module %1 is not a valid configuration module.
mr: विभाग %1 वैध संयोजना विभाग नाही.

en: The name of the widget style, for example "keramik" or "plastik". Without quotes.
mr: विजेट शैलीचे नाव, उदाहरणार्थ "keramik" किंवा "plastik".  विना उद्धगार चिन्ह.

en: The ontology files containing the ontologies to be generated, a space separated list (deprecated: use arguments instead.)
mr: Ontologies असलेल्या Ontology फाईल्स तयार करणे, जागा सोडलेली यादी. (deprecated: त्याऐवजी arguments वापरा)

en: The ontology files containing the ontologies to be generated.
mr: Ontologies असलेल्या Ontology फाईल्स तयार करणे.

en: The password strength meter gives an indication of the security of the password you have entered.  To improve the strength of the password, try:
     - using a longer password;
     - using a mixture of upper- and lower-case letters;
     - using numbers or symbols, such as #, as well as letters.
mr: पासवर्ड सामर्थ्य मीटर तुम्ही दिलेला पासवर्ड किती सुरक्षित आहे ते दर्शवितो. पासवर्डचे सामर्थ्य वाढवण्याकरिता : 
    - लांब पासवर्ड वापरा; 
    - upper-case व lower-case अक्षरांचे मिश्रण करा; 
     - संख्या किंवा प्रतिके (जसे #), तसेच अक्षरे वापरा.

en: The password you have entered has a low strength. To improve the strength of the password, try:
     - using a longer password;
     - using a mixture of upper- and lower-case letters;
     - using numbers or symbols as well as letters.
    
    Would you like to use this password anyway?
mr: तुम्ही दिलेला पासवर्ड कमी सामर्थ्यवान आहे. 
    तरीपण तुम्हाला हाच पासवर्ड वापरायचा आहे का? 
    पासवर्डचे सामर्थ्य वाढवण्याकरिता : 
    - लांब पासवर्ड वापरा; 
    - upper-case व lower-case अक्षरांचे मिश्रण करा; 
     - संख्या किंवा प्रतिके (जसे #), तसेच अक्षरे वापरा.

en: The peer SSL certificate chain appears to be corrupt.
mr: परस्पर SSL प्रमाणपत्र श्रृंखला सदोषीत आहे असे दिसून येते.

en: The plugin '%1' uses an incompatible KDE library (%2).
mr: प्लगइन '%1' अनुकूल नसलेल्या केडीई लायब्ररीचा (%2) वापर करतो.

en: The program executes 100 jobs in 4 threads. Each job waits for a random number of milliseconds between 1 and 1000.
mr: ही प्रणाली 100 कार्ये 4 धाग्यात कार्यान्वित करते. प्रत्येक कार्य 1 ते 1000 मिलीसेकेंड मधील अंदाजीत वेळ वाट पाहतो.

en: The provided service is not valid
mr: पुरविलेली सेवा ही वैध नाही

en: The rating could not be submitted.
mr: दर्जा सादर केला जाऊ शकला नाही.

en: The rating was submitted successfully.
mr: गुणवत्ताश्रेणी यशस्वीरित्या दाखल केली.

en: The removal request failed.
mr: काढून टाकण्याची विनंती अपयशी.

en: The removal request was successfully registered.
mr: रद्द करण्याची विनंती यशस्वीपूर्वक नोंदणी केली गेली.

en: The requested operation could not be completed
mr: विनंतीकृत कार्यपध्दती पूर्ण केले जाऊ शकत नाही

en: The selected category "%1" is invalid.
mr: "%1" हा निवडलेला विभाग अवैध आहे.

en: The server does not recognize the category %2 to which you are trying to upload. | The server does not recognize any of the categories to which you are trying to upload: %2
mr[0]: तुम्ही अपलोड करण्याचा प्रयत्न करीत असलेला %2 विभाग सर्व्हर ओळखु शकत नाही.
mr[1]: तुम्ही अपलोड करण्याचा प्रयत्न करीत असलेले %2 विभाग सर्व्हर ओळखु शकत नाही.

en: The service '%1' does not provide an interface '%2' with keyword '%3'
mr: कळफलक '%3' सह सेवा '%1' दुवा '%2' पुरवित नाही

en: The service '%1' provides no library or the Library key is missing
mr: सेवा '%1' लायब्ररी किंवा लायब्ररी किल्ली पुरवित नाही

en: The service provides no library, the Library key is missing in the .desktop file.
mr: सेवा लायब्ररी पुरवित नाही, लायब्ररी किल्ली .desktop फाईल मध्ये आढळली नाही.

en: The settings of the current module have changed.
    Do you want to apply the changes or discard them?
mr: सध्याच्या विभागाच्या सेटिंग्समध्ये बदल केले गेले आहेत.
    तुम्हाला बदल साठवायचे आहेत का वगळायचे आहेत?

en: The size of the dialog
mr: संवादपटाचे आकार

en: The slot asked for %1 argument | The slot asked for %1 arguments
mr[0]: स्लॉटने  %1 ही बाब मागितली
mr[1]: स्लॉटने  %1 या बाबी मागितल्या

en: The socket operation is not supported
mr: कार्यपध्दती समर्थीत नाही

[ctx: The source url of a job]
en: Source:
mr: स्रोत:

en: The style '%1' was not found
mr: शैली '%1' आढळली नाही

en: The subscription request failed.
mr: सब्सक्रिप्शन विनंती अपयशी.

en: The subscription was successfully completed.
mr: सब्सक्रिप्शन यशस्वीपूर्वक सम्पन्न झाले.

en: The template needs information about you, which is stored in your address book.
    However, the required plugin could not be loaded.
    
    Please install the KDEPIM/Kontact package for your system.
mr: ह्या नमुन्यास तुमच्याबद्दल माहिती लागते, जी तुमच्या पत्ता पुस्तिकेत साठवली आहे. 
    पण, त्यास लागणारा प्लगइन लोड होऊ शकत नाही. 
    
    कृपया KDPPIM/Kontact तुमच्या प्रणालीमध्ये प्रस्थापित करा.

en: The version of this application - please make sure that no newer version is available before sending a bug report
mr: या अनुप्रयोगाची आवृत्ती - बग अहवाल पाठविण्यापूर्वी कृपया सुनिश्चित करा की नवीन आवृत्ती उपलब्ध नाही

en: The wallet '%1' is open and being used for form data and passwords.
mr: पाकीट '%1' उघडे आहे व फॉर्म माहिती व गुप्तशब्द करिता वापरले जाते.

en: There is no matching item available.
mr: जुळवणीनुरूप घटक उपलब्ध नाही.

en: There was a network error.
mr: संजाळ त्रुटी आढळली.

en: There was an error loading data providers.
mr: माहिती पुरवठाकर्ता दाखल करतेवेळी त्रुटी आढळली.

en: There was an error loading the module.
mr: विभाग दाखल करतेवेळी त्रुटी आढळली.

en: There was an error reading the file '%1'
mr: फाईल '%1' वाचतेवेळी त्रुटी आढळली

en: Third Shift (00:00 to 07:59)
mr: तिसरी पाळी (00:00 ते 07:59)

en: This Month
mr: हा महिना

en: This Week
mr: हा आठवडा

en: This application was written by somebody who wants to remain anonymous.
mr: या अनुप्रयोग व्यक्ति द्वारे लिखीत आहे जो निनावी रहना पसंत करतो.

en: This element will be replaced with all the elements of an embedded component.
mr: यह घटकास अंतर्भूतीत घटकाच्या सर्व घटकांशी बदलले जाईल.

en: This font is used when a fixed font is needed. A fixed font has a constant width.
mr: फिक्स फॉन्टची आवश्यकता असल्यास हा फॉन्ट वापरला जाईल. फिक्स फॉन्ट मध्ये स्थिर रूंदी आढळली जाते.

en: This is a dynamic list of actions. You can move it, but if you remove it you will not be able to re-add it.
mr: ही क्रियांची गतिक सूची आहे. यास हलवू शकता, पण तसे केल्यास त्यास पुन्हा जोडले जाऊ शकणार नाही.

en: This is a preview of the "%1" font. You can change it by clicking the "Choose..." button.
mr: "%1" फॉन्टचा पूर्वावलोकन. "निवडा..." बटन क्लिक करून तुम्ही ते बदलू शकता.

en: This is a preview of the selected font. You can change it by clicking the "Choose..." button.
mr: निवडलेल्या फॉन्टचा पूर्वावलोकन. "निवडा..." बटन क्लिक करून तुम्ही ते बदलू शकता.

en: This is a searchable index. Enter search keywords:
mr: हे शोधण्याजोगी अनुक्रमणिका आहे. शोधण्याकरिता मुख्यशब्द दाखल करा :

[ctx: This is the V of HSV]
en: Value:
mr: मूल्य:

en: This is the language which will be used if any previous languages do not contain a proper translation.
mr: जर अगोदरच्या भाषांमध्ये योग्य भाषांतर नसेल तर ही भाषा वापरली जाईल.

en: This is the main application language which will be used first, before any other languages.
mr: ही अनुप्रयोगाची मुख्य भाषा आहे. दुसर्या कोणत्याही भाषे अगोदर ही भाषा वापरली जाईल.

en: This operation requires authentication.
mr: या कार्यपध्दतीस अधिप्रमाणनाची आवश्यकता आहे.

en: This page was prevented from opening a new window via JavaScript.
mr: जावास्क्रिप्ट द्वारे या पानास नवीन चौकट उघडण्यास थांबविले गेले.

en: This program is distributed under the terms of the %1.
mr: कार्यक्रम %1 च्या अटी अंतर्गत वितरीत केला गेला आहे.

en: This sample text illustrates the current settings. You may edit it to test special characters.
mr: हा नमुना मजकूर सध्याची संयोजना दर्शवितो. तुम्ही विशेष अक्षराची चाचणी घेण्याकरिता हा मजकूर संपादित करु शकता.

en: This site is attempting to submit form data via email.
    Do you want to continue?
mr: हे स्थळ, इमेल द्वारे फॉर्म डेटा जमा करण्याचा प्रयत्न करत आहे.
    तुम्हाला पुढे जायचे?

en: This site is requesting to open up a new browser window via JavaScript.
    Do you want to allow this?
mr: हे स्थळ जावास्क्रिप्ट द्वारे नवीन ब्राऊजर चौकटीत उघडण्याची विनंती करत आहे.
    तुम्हाला याकरिता अनुमती द्यायची?

en: This web page contains coding errors.
mr: या वेब पानात कोडींग त्रुटी समाविष्टीत आहे.

en: ThreadWeaver Jobs Examples
mr: ThreadWeaver कार्यंचे उदाहरण

[ctx: Time zone]
en: Region
mr: विभाग

en: Timed out trying to connect to remote host
mr: दूर्रस्थ यजमानाशी जुळवणी स्थपीत करण्याची वेळ संपली

en: Timeout. Check Internet connection.
mr: वेळेत प्रतिक्रिया मिळाली नाही. महाजाळ जुळवणीची तपासणी करा.

en: Tip of the &Day
mr: आजची विशेष टिपण्णी (&D)

en: Tip of the Day
mr: आजची विशेष टिपण्णी

[ctx: Title of the notified event]
en: Title
mr: शिर्षक

en: Title:
mr: शिर्षक:

en: Tobias Anton
mr: टोबियास एन्टोन

en: Tobias Koenig
mr: टोबियास एन्टोन

en: Today
mr: आज

en: Toggle Caret Mode
mr: कॅरेट स्वरूप उलटवा

en: Too many misspelled words. As-you-type spell checking disabled.
mr: बरेच चुकीचे वर्णलेखन शब्द. जसे-टाईप-कराल तसे वर्णलेखन तपासणी अकार्यान्वित केले.

en: Too many requests to server. Please try again in a few minutes.
mr: सर्व्हरला खूप जास्त विनंत्या आल्या आहेत. कृपया काही वेळेनंतर प्रयत्न करा.

[ctx: Toolbar orientation]
en: Orientation
mr: कल

en: Toolbars Shown
mr: दर्शविलेल्या साधनपट्ट्या

[ctx: Tooltip for a link in a dialog]
en: Opens in a browser window
mr: नवीन ब्राऊजर चौकटीत उघडते

en: Top to Bottom, Left to Right
mr: वरपासून खालपर्यंत, डावीपासून उजवीकडे

en: Top to Bottom, Right to Left
mr: वरपासून खालपर्यंत, उजवीपासून डावीकडे

en: Torben Weis
mr: टॉरबेन वेइस

en: Track menu id for debug purposes
mr: डिबग कार्यपध्दती करिता संगीत मेन्यू id

en: Translate
mr: भाषांतरण

en: Translate this entry
mr: ही नोंदणी भाषांतरीत करा

en: Translation
mr: भाषांतर

en: Translation files for KLocale
mr: के-लोकल करिता भाषांतरण फाईल

en: Try to reinstall it  
    
    The integration with Konqueror will be disabled.
mr: पुन्हा प्रतिष्ठापनचा प्रयत्न करा 
    
    कॉन्कररशी एकत्र करणे अकार्यान्वित केले आहे.

en: Type error
mr: प्रकार त्रुटी

en: UNIX Sockets (specific for both current host and current user)
mr: UNIX सॉकेट (दोन्ही सध्याचे यजमान व वापरकर्त्यांस केंद्रीत)

en: UR&I shortcuts:
mr: URI शॉर्टकट (&I):

en: URI error
mr: URI त्रुटी

en: URL to open
mr: उघडण्याची URL

en: Unable to find the Kate editor component;
    please check your KDE installation.
mr: Kate संपादक घटक आढळला नाही;
    कृपया तुमचे केडीई प्रतिष्ठापन तपासा.

en: Unable to send the bug report.
    Please submit a bug report manually....
    See http://bugs.kde.org/ for instructions.
mr: बग रिपोर्ट पाठवु शकत नाही. 
    कृपया बग रिपोर्ट स्वहस्ते जमा करा. 
    सूचनांसाठी पहा http://bugs.kde.org/

en: Undo
mr: पूर्ववत करा

en: Undo last action
mr: शेवटची केलेली क्रिया पूर्ववत करा

en: Undo: %1
mr: पूर्ववत करा : %1

en: Unexpected argument '%1'.
mr: अपरिचीत बाब '%1'.

en: Unicode category:
mr: युनिकोड विभाग:

en: Unicode code point:
mr: युनिकोड कोड विभाग:

en: Uninstall
mr: अप्रतिष्ठापन करा

en: Unknown
mr: अपरिचीत

en: Unknown Application
mr: अपरिचीत अनुप्रयोग

en: Unknown Open Collaboration Service API error. (%1)
mr: अनोळखी त्रुटी - Open Collaboration Service API (%1)

en: Unknown View
mr: अपरिचीत दृश्य

en: Unknown error
mr: अपरिचीत त्रुटी

en: Unknown option '%1'.
mr: अपरिचीत पर्याय '%1'.

en: Unknown protocol '%1'.
mr: अपरिचीत शिष्टाचार '%1'.

en: Unknown socket error
mr: अपरिचीत त्रुटी

en: Unknown word
mr: अरिचीत शब्द

en: Unknown word:
mr: अरिचीत शब्द:

en: Unsupported Key
mr: असमर्थीत कि

en: Untitled
mr: शिर्षकहीन

en: Update
mr: अद्ययावत करा

en: Updating
mr: अद्ययावत करत आहे

en: Upload Failed
mr: अपलोड होऊ शकत नाही

en: Upload content
mr: माहिती अपलोड करा

en: Upload failed: %1
mr: अपलोड होऊ शकत नाही: %1

en: Upload first preview
mr: प्रथम पूर्वावलोकन अपलोड करा

en: Upload second preview
mr: द्वितिय पूर्वावलोकन अपलोड करा

en: Upload third preview
mr: तृतिय पूर्वावलोकन अपलोड करा

en: Uploading Failed
mr: अपलोड होऊ शकत नाही

en: Usage: %1 %2
mr: वापर: %1 %2

en: Use &lt;directory&gt; as reference instead of &lt;base_dir&gt;/baseline
mr: &lt;base_dir&gt; एवजी &lt;directory&gt; हा संदर्भ वापरा

en: Use 'caption' as name in the titlebar
mr: शिर्षकपट्टी मध्ये 'कैप्शन' ला नावानुरूप वापरा

en: Use 'icon' as the application icon
mr: 'चिन्ह' यांस अनुप्रयोगाचे चिन्ह म्हणून वापरा

en: Use --help to get a list of available command line options.
mr: --help चा वापर उपलब्ध आदेश ओळ पर्यायांची सूची प्राप्त करण्याकरिता वापरला जातो.

en: Use S&tylesheet
mr: शैलीतक्ता वापरा (&T)

en: Use alternative configuration file
mr: वैकल्पिक संयोजना फाईल वापर

en: Use p&laceholders
mr: प्लेसहोल्डर वापरा (&l)

en: Use the PC speaker
mr: PC स्पीकर वापरा

en: Use the QWS display 'displayname'
mr: QWS दृश्य 'displayname' चा वापर करा

en: Use the X-server display 'displayname'
mr: X-server दृश्य 'displayname' चा वापर करा

en: Used for auto-completion in file dialogs, for example
mr: फाईल संवाद मध्ये स्व-पूर्णतता करिता वापरले जाते, उदाहरणार्थ

[ctx: Used only for plugins]
en: About %1
mr: %1 विषयी

en: Used to determine how to display numbers, currency and time/date, for example
mr: याचा वापर संख्या कोणत्या पद्धतीने दर्शवायच्या हे ठरविण्यासाठी होतो

en: User comments
mr: वापरकर्ता टिपण्णी

en: User path: desktop|autostart|document
mr: वापरकर्ता मार्ग: डेस्कटॉप|स्वप्रारंभ|दस्तऐवज

en: Username:
mr: वापरकर्त्याचे नाव:

en: Utility for running KJSEmbed scripts
mr: KJSEmbed स्क्रिप्ट चालविण्याकरिता उपकार्यक्रम

en: Value
mr: मूल्य

en: Various Useful Representations
mr: किरकोळ उपयोगी प्रस्तुती

[ctx: Verb]
en: &Insert
mr: अंतर्भूत करा (&I)

en: Verbose output debugging mode.
mr: वाचाल उत्पादन debugging मोड.

en: Version %1
mr: आवृत्ती %1

en: Version:
mr: आवृत्ती:

en: Version: %1
mr: आवृत्ती : %1

en: View Comments
mr: टिपण्णी पहा

en: View Do&cument Source
mr: दस्ताऐवज स्रोत पहा (&c)

en: View Document Information
mr: दस्ताऐवज माहिती पहा

en: View Frame Information
mr: पटलविषयक माहिती पहा

en: View Frame Source
mr: पटल स्रोत पहा

en: View HTML Output
mr: HTML आउटपुट पहा

en: View Image (%1)
mr: प्रतिमा पहा (%1)

en: View document at its actual size
mr: दस्तऐवज मूळ आकारात बघा

en: Visit contributor's blog
    %1
mr: सहायकाच्या ब्लॉगला भेट द्या
    %1

en: Visit contributor's homepage
mr: सहायकाच्या मुख्यपानास भेट द्या

en: Visit contributor's homepage
    %1
mr: सहायकाच्या मुख्यपानास भेट द्या
    %1

en: Visit contributor's page
    %1
mr: सहायकाच्या पानास भेट द्या
    %1

en: Visit contributor's profile on %1
    %2
mr: सहायकाच्या रूपरेषेस भेट द्या %1
    %2

en: Waits for a WM_NET compatible windowmanager
mr: WM_NET अनुकूल चौकट प्रबंधक करिता प्रतीक्षा करतो

en: Waldo Bastian
mr: वाल्दो बास्तियान

en: Wallpapers
mr: वॉलपेपर्स

en: Warning
mr: इशारा

en: Warning: Your data is about to be transmitted across the network unencrypted.
    Are you sure you wish to continue?
mr: इशारा : तुमची माहिती संजाळावर विनाकुटलिपी स्वरूपात पाठविण्याच्या मार्गावर आहे.
    तुम्हाला नक्की पुढे जायचे आहे का?

en: Week %1
mr: आठवडा %1

en: Weekend (Saturday to Sunday)
mr: वीकएन्ड (शनिवार ते रविवार)

en: What color links should be that have not yet been clicked on
mr: ज्या लिंकवर अजून क्लिक केलेले नाही त्याचा कोणता रंग असावा

en: What country
mr: कुठला देश

en: What font to use for menus in applications.
mr: अनुप्रयोग अंतर्गत मेन्यू करिता कुठला फॉन्ट वापरायचा.

en: What font to use for the panel at the bottom of the screen, where the currently running applications are.
mr: स्क्रीन खालील फलक वरील जेथे सद्या अनुप्रयोग कार्यरत आहे त्यांकरिता कुठला फॉन्ट वापरला जावा.

en: What language to use to display text
mr: पाठ्य दर्शविण्याकरिता कुठली भाषा वापरायची

en: What terminal application to use
mr: वापरणी करिता कुठला टर्मिनल अनुप्रयोग वापरायचा

[ctx: What the user inputs now will be taken as the new shortcut]
en: Input
mr: माहिती

en: What time is it? Click to update.
mr: काय वेळ झाला आहे? अद्ययावतकरिता क्लिक करा.

en: What's &This?
mr: हे काय आहे? (&T)

en: When you click <b>Administrator Mode</b> you will be prompted for the administrator (root) password in order to make changes which require root privileges.
mr: जेव्हा तुम्ही <b>प्रशासक पद्धत</b> क्लिक कराल, तुमच्याकडुन प्रशासक (root) गुप्तशब्द मागितला जाईल. ज्या बदलांकरिता प्रशासकीय अघिकार लागतात तेथे हा गुप्तशब्दगरजेचा आहे.

en: When you click <b>Apply</b>, the settings will be handed over to the program, but the dialog will not be closed.
    Use this to try different settings.
mr: <b>लागू करा</b> वर क्लिक केल्यास, सेटींग्स प्रोग्रामला स्थानांतरीत केले जातील, पण संवाद बंद होणार नाही.
    इतर सेटींग्स पडताळण्याकरिता हे वापरून पहा.

en: Whenever a terminal application is launched this terminal emulator program will be used.
mr: जेव्हा टर्मिनल अनुप्रयोग चालू होते तेव्हा हे टर्मिनल एमुलेटर कार्यक्रम वापरले जाईल.

en: Where applications store data
mr: अनुप्रयोग जेथे संचयन माहिती संचयीत करतात

en: Whether SOCKS version 4 and 5 should be enabled in KDE's sub systems
mr: केडीई च्या उप प्रणालीत SOCKS आवृत्ती 4 व 5 कार्यान्वित करायचे

en: Whether directories should be placed at the top when displaying files
mr: फाईल दर्शवितेवेळी संचयीका सर्वात वर स्थित व्हायला पाहिजे का

en: Whether files starting with a dot (convention for hidden files) should be shown
mr: डॉट पासून सुरु होणारे फाईल (लपविलेले फाईल साठी पध्दत) दर्शविले पाहिजे का

en: Whether text should be shown in addition to icons on toolbar icons
mr: साधनपट्टीवरील चिन्हाच्या व्यतीरिक्त पाठ्य दर्शविले पाहिजे का

en: Whether the ordinary PC speaker should be used instead of KDE's own notifications system.
mr: केडीई च्या स्वत:च्या सूचना प्रणालीऐवजी सामान्य PC चे स्पीकर वापराचे का?

en: Whether the shortcut icons to the left in the file dialog should be shown
mr: फाईल संवाद मधील शॉर्टकट प्रतीक डाव्या बाजूस दर्शवायला हवे का

en: White Space
mr: पांढरी जागा

en: Widget style to use
mr: वापरण्याची विजेट शैली

en: Wishlist
mr: इच्छायादी

en: Wrong object type.
mr: चुकीचे ऑब्जेक्ट प्रकार.

en: XDG Application menu (.desktop files)
mr: XDG अनुप्रयोग मेन्यू (.desktop फाईल)

en: XDG Icons
mr: XDG चिन्ह

en: XDG Menu descriptions (.directory files)
mr: XDG मेन्यू वर्णन (.directory फाईल)

en: XDG Menu layout (.menu files)
mr: XDG मेन्यू मांडणी (.menu फाईल)

en: XDG Mime Types
mr: XDG Mime प्रकार

en: XDG autostart directory
mr: XDG स्वप्रारंभ संचयीका करिता मार्ग

en: XML decimal entity:
mr: XML दशमान वस्तु:

en: XML parsing error
mr: XML वाचन त्रुटी

en: Yes
mr: होय

en: Yesterday
mr: काल

en: You are about to transfer the following files from your local computer to the Internet.
    Do you really want to continue?
mr: आपण खालील फाईल स्थानिक संगणकापासून महाजाळ पर्यंत स्थानांतरीत करणार आहात.
    तुम्हाला खरच पुढे जायचे?

en: You are not allowed to save the configuration
mr: तुम्हाला व्यवस्था बदलांची परवानगी नाही

en: You are now a fan.
mr: तुम्ही आता प्रशंसक बनला आहात.

en: You entered two different passwords. Please try again.
mr: तुम्ही दोन वेगळे गुप्तशब्द दाखल केले आहे. कृपया पुन्हा प्रयत्न करा.

en: You have to restart the dialog for changes to take effect
mr: केलेल्या बदलांचा प्रभाव लागू होण्याकरिता संवादपट पुन्हा सुरु करा

en: You may select a file where the log content is stored, before the regression testing is started.
mr: रिग्रेशन चाचणी सुरु होण्यापूर्वी लॉग जिथे साठवायचा ती फाईल निवडा.

en: You must enter some text to search for.
mr: शोध करिता तुम्ही काहिक पाठ्य दाखल केले पाहिजे.

en: You must specify both a subject and a description before the report can be sent.
mr: रिपोर्ट पाठविण्यापूर्वी तुम्ही विषय व विवरण हे दोन्ही निर्देशीत करणे आवश्यक आहे.

en: You reached the end of the list
    of matching items.
mr: तुम्ही सूची शेवटी पहुँचले आहात
    जेथे जुळविण्याजोगी वस्तु आहे.

en: You will be asked to authenticate before saving
mr: बदल कायम करण्याकरिता तुमची परवानगी घेण्यात येइल

en: Your account balance is too low:
    Your balance: %1
    Price: %2
mr: तुमच्या खात्यातील शिल्लक खूप कमी आहे:
    तुमची शिल्लक: %1
    किंमत: %2

en: Your email address. If incorrect, use the Configure Email button to change it
mr: तुमचा इमेल पत्ता. चुकीचा असल्यास, बदलण्याकरिता इमेल बटन संयोजना वापरा

en: Your replacement string is referencing a capture greater than '\%1',
mr: तुमचा बदलीचा मजकूर '\%1', याहून मोठा संदर्भ घेत आहे

en: Zoom &In
mr: मोठे करा (&I)

en: Zoom &Out
mr: लहान करा (&O)

en: Zoom to fit page height in window
mr: चौकटीत पानाची उंची समर्पक बसेल असे झूम करा

en: Zoom to fit page in window
mr: चौकटीत पुर्ण पान समर्पक बसेल असे झूम करा

en: Zoom to fit page width in window
mr: चौकटीत पानाची रुंदी समर्पक बसेल असे झूम करा

en: [%1-options]
mr: [%1-पर्याय]

en: [options]
mr: [पर्याय]

en: a basic web browser using the KHTML library
mr: KHTML लायब्ररी वापरणारे मूलभूत वेब ब्राऊजर

[ctx: a kind of mouse gesture: hold down one mouse button, then press another button]
en: Hold %1, then push %2
mr: %1 धरुन ठेवा, नंतर %2 दाबा

[ctx: a nonexistent value of mouse button]
en: invalid button
mr: अवैध बटन

en: address family for nodename not supported
mr: पत्त्यांचा परीवार या नोड नावाकरिता समर्थीत नाही

en: applies the Qt stylesheet to the application widgets
mr: Qt शैलीतक्ता अनुप्रयोग विजेट्स साठी लागु होतो

en: but there is only %1 available | but there are only %1 available
mr[0]: पण केवळ %1 उपलब्ध आहे
mr[1]: पण केवळ %1 उपलब्ध आहेत

en: but your pattern defines no captures.
mr: पण तुमचा नमुना एकाही पकडीची व्याख्या करत नाही.

en: but your pattern only defines 1 capture. | but your pattern only defines %1 captures.
mr[0]: पण तुमचा नमुना फक्त १ पकडीची व्याख्या करतो.
mr[1]: पण तुमचा नमुना फक्त %1 पकडीची व्याख्या करतो.

en: defines the application font
mr: अनुप्रयोग फॉन्टचे वर्णन करतो

[ctx: describes the feed of the latest posted entries]
en: Latest
mr: अलिकडील

[ctx: dictionary variant]
en: -ise suffixes
mr: -ise प्रत्यय

[ctx: dictionary variant]
en: -ise suffixes and with accents
mr: -ise प्रत्यय व उच्चारण सह

[ctx: dictionary variant]
en: -ise suffixes and without accents
mr: -ise प्रत्यय व विना उच्चारण

[ctx: dictionary variant]
en: -ize suffixes
mr: -ize प्रत्यय

[ctx: dictionary variant]
en: -ize suffixes and with accents
mr: -ize प्रत्यय व उच्चारण सह

[ctx: dictionary variant]
en: -ize suffixes and without accents
mr: -ize प्रत्यय व विना उच्चारण

[ctx: dictionary variant]
en: extended
mr: विस्तारीत

[ctx: dictionary variant]
en: large
mr: मोठे

[ctx: dictionary variant]
en: medium
mr: मध्यम

[ctx: dictionary variant]
en: small
mr: लहान

[ctx: dictionary variant]
en: variant 0
mr: प्रकार 0

[ctx: dictionary variant]
en: variant 1
mr: प्रकार 1

[ctx: dictionary variant]
en: variant 2
mr: प्रकार 2

[ctx: dictionary variant]
en: with accents
mr: उच्चारण सह

[ctx: dictionary variant]
en: with ye
mr: ये सह

[ctx: dictionary variant]
en: with yeyo
mr: येयो सह

[ctx: dictionary variant]
en: with yo
mr: यो सह

[ctx: dictionary variant]
en: without accents
mr: विना उच्चारण

[ctx: digit set]
en: Arabic
mr: अरेबिक

[ctx: digit set]
en: Arabic-Indic
mr: अरेबिक

[ctx: digit set]
en: Bengali
mr: बंगाली

[ctx: digit set]
en: Devanagari
mr: देवनागरी

[ctx: digit set]
en: Eastern Arabic-Indic
mr: पुर्व अरेबिक

[ctx: digit set]
en: Gujarati
mr: गुजराती

[ctx: digit set]
en: Gurmukhi
mr: गुरमुखी

[ctx: digit set]
en: Kannada
mr: कन्नड

[ctx: digit set]
en: Khmer
mr: ख्मेर

[ctx: digit set]
en: Malayalam
mr: मल्यालम

[ctx: digit set]
en: Oriya
mr: ओरिया

[ctx: digit set]
en: Tamil
mr: तामिळ

[ctx: digit set]
en: Telugu
mr: तेलुगु

[ctx: digit set]
en: Thai
mr: थाई

en: disable XIM
mr: XIM अकार्यान्वित करा

[ctx: fan as in supporter]
en: 1 fan | %1 fans
mr[0]: 1 प्रशंसक
mr[1]: %1 प्रशंसक

en: fatal parsing error: %1 in line %2, column %3
mr: सदोषीत वाचन त्रुटी : ओळ %2$2 मधील %1$1, स्तंभ %3$3

en: forces the application to run as QWS Server
mr: अनुप्रयोगाला बळपूर्वक QWS सर्व्हर म्हणून कार्यरत करतो

en: forces the application to use a TrueColor visual on
    an 8-bit display
mr: 8-बिट डिस्प्लेवर अनुप्रयोगास बळपूर्वक ट्रू-कलर विजुअल वापरण्यास
    सज्ज करतो

[ctx: go back]
en: &Back
mr: मागे (&B)

[ctx: go forward]
en: &Forward
mr: पुढे (&F)

[ctx: header for an applications shortcut list]
en: Shortcuts for %1
mr: %1 करिता शॉर्टकट

[ctx: home page]
en: &Home
mr: मुख्य (&H)

en: i18n() takes at least one argument
mr: i18n() ला कमीतकमी एक बाब लागते

en: i18nc() takes at least two arguments
mr: i18nc() ला कमीतकमी दोन बाबी लागतात

en: i18ncp() takes at least three arguments
mr: i18ncp() ला कमीतकमी तीन बाबी लागतात

en: i18np() takes at least two arguments
mr: i18np() ला कमीतकमी दोन बाबी लागतात

en: include only takes 1 argument, not %1.
mr: इनक्लूड फक्त 1 आर्गुमेंट स्वीकारते, %1 स्वीकारत नाही.

en: invalid flags
mr: अवैध बाब

en: invalid value for 'ai_flags'
mr: 'ai_flags' करिता अवैध मूल्य

[ctx: keyboard-key-name]
en: Backspace
mr: बॅक-स्पेस

[ctx: keyboard-key-name]
en: Control
mr: कंट्रोल

[ctx: keyboard-key-name]
en: Down
mr: खाली

[ctx: keyboard-key-name]
en: Left
mr: डावे

[ctx: keyboard-key-name]
en: Menu
mr: मेन्यू

[ctx: keyboard-key-name]
en: Right
mr: उजवे

[ctx: keyboard-key-name]
en: Up
mr: वर

en: klauncher: This program is not supposed to be started manually.
    klauncher: It is started automatically by kdeinit4.
mr: klauncher: हा प्रोग्राम स्वचालित प्रारंभ होण्याकरिता नाही.
    klauncher: हा kdeinit4 द्वारे स्वचालित होता.

[ctx: left mouse button]
en: left button
mr: डावी बटन

en: library only takes 1 argument, not %1.
mr: लायब्ररी फक्त 1 बाब स्वीकारतो, %1 स्वीकारत नाही.

en: load the testability framework
mr: चाचणीचा साचा लोड करा

en: loading %1
mr: दाखल करत आहे %1

en: memory allocation failure
mr: स्मृती वाटप अपयश

[ctx: middle mouse button]
en: middle button
mr: मध्य बटन

en: mirrors the whole layout of widgets
mr: विजेटच्या संपूर्ण रचनेचे प्रतिबिंब बनवितो

en: modified
mr: संपादित

en: name or service not known
mr: नाव किंवा सेवा परिचीत नाही

en: no address associated with nodename
mr: नोडनावासह पत्ता जुळलेला नाही

en: no error
mr: त्रुटी नाही

en: no version set (programmer error)
mr: आवृत्ती स्थापीत नाही (प्रोग्रामर त्रुटी)

en: non-recoverable failure in name resolution
mr: नाव निर्धारण करताना विना-पुन्हा-प्राप्त अपयश

[ctx: normal severity]
en: Normal
mr: सामान्य

[ctx: palette name]
en: * Custom Colors *
mr: * ऐच्छिक रंग *

[ctx: palette name]
en: * Recent Colors *
mr: * अलिकडील रंग *

[ctx: palette name]
en: Forty Colors
mr: फॉर्टी रंग

[ctx: palette name]
en: Oxygen Colors
mr: ऑक्सीजन रंग

[ctx: palette name]
en: Rainbow Colors
mr: इंद्रधनुषी रंग

[ctx: palette name]
en: Royal Colors
mr: राजेशाही रंग

[ctx: palette name]
en: Web Colors
mr: वेब रंग

[ctx: progress label]
en: Spell checking in progress...
mr: स्पेलिंग तपासणी चालू ...

[ctx: referring to a filter on the modification and usage date of files/resources]
en: Anytime
mr: कोणतीही वेळ

[ctx: referring to a filter on the modification and usage date of files/resources]
en: Last Month
mr: गेला महिना

[ctx: referring to a filter on the modification and usage date of files/resources]
en: Last Week
mr: गेला आठवडा

[ctx: referring to a filter on the modification and usage date of files/resources]
en: Last Year
mr: गेले वर्ष

[ctx: referring to a filter on the modification and usage date of files/resources]
en: This Month
mr: हा महिना

[ctx: referring to a filter on the modification and usage date of files/resources]
en: This Week
mr: हा आठवडा

[ctx: referring to a filter on the modification and usage date of files/resources]
en: This Year
mr: हे वर्ष

[ctx: referring to a filter on the modification and usage date of files/resources]
en: Today
mr: आज

[ctx: referring to a filter on the modification and usage date of files/resources]
en: Yesterday
mr: काल

[ctx: referring to a filter on the modification and usage date of files/resources that will open a dialog to choose a date range]
en: Custom...
mr: ऐच्छिक...

[ctx: replace this with information about your translation team]
en: <p>KDE is translated into many languages thanks to the work of the translation teams all over the world.</p><p>For more information on KDE internationalization visit <a href="http://l10n.kde.org">http://l10n.kde.org</a></p>
mr: <p>केडीई अनेक भाषांमध्ये भाषांतरीत आहे याकरिता जग भरातील सर्व अनुवादकांना हार्दिक शुभेच्छा.</p><p>केडीई आंतर्राष्ट्रीयीकरणा विषयी अधिक माहिती करिता <a href="http://l10n.kde.org">http://l10n.kde.org</a> येथे जा</p>

en: request was canceled
mr: विनंती रद्द केली

en: requested family not supported
mr: विनंतीकृत समूह समर्थीत नाही

en: requested family not supported for this host name
mr: या यजमान नावाकरिता विनंतीकृत समूह समर्थीत नाही

en: requested service not supported for this socket type
mr: या सॉकेट प्रकार करिता विनंतीकृत सेवा समर्थीत नाही

en: requested socket type not supported
mr: विनंतीकृत सॉकेट प्रकार समर्थीत नाही

[ctx: right mouse button]
en: right button
mr: उजवी बटन

en: running under a debugger can cause an implicit
    -nograb, use -dograb to override
mr: डिबगर सोबत काम करताना -nograb पर्याय लागु होतो, तो रद्द करण्याकरिता -dograb पर्याय वापरा

en: servname not supported for ai_socktype
mr: ai_socktype करिता servname समर्थीत नाही

en: set XIM server
mr: XIM सर्व्हर निश्चित करा

en: sets XIM (X Input Method) input style. Possible
    values are onthespot, overthespot, offthespot and
    root
mr: XIM (X Input Method) ही इनपुट शैली निश्चित करतो.
    onthespot, overthespot, offthespot व root
    ही संभवित मूल्ये आहेत

en: sets the application GUI style
mr: अनुप्रयोगाची GUI शैली निश्चित करतो

en: sets the application name
mr: अनुप्रयोग नाव निश्चित करतो

en: sets the application title (caption)
mr: अनुप्रयोग शिर्षक निश्चित करतो (कॅप्शन)

en: sets the client geometry of the main widget - see man X for the argument format (usually WidthxHeight+XPos+YPos)
mr: मुख्य विजेटची ग्राहक भूमिती निश्चित करतो - बघा man X (शक्यतोवर WidthxHeight+XPos+YPos)

en: sets the default background color and an
    application palette (light and dark shades are
    calculated)
mr: मूलभूत पार्श्वभूमीतील रंग व
    अनुप्रयोग पॅलेट निश्चित करतो (हलके व गडद छटांचे मोजमाप
    केले जाते)

en: sets the default button color
mr: मूलभूत बटन रंग निश्चित करतो

en: sets the default foreground color
mr: मूलभूत पृष्ठभूमीतील रंग निश्चित करतो

[ctx: show help]
en: &Help
mr: मदत (&H)

en: start interactive kjs interpreter
mr: इंटरएक्टीव kjs इंटरप्रीटर सुरु करा

en: start without KDE KApplication support.
mr: विना केडीई Kअनुप्रयोग समर्थन सुरु करा.

en: switches to synchronous mode for debugging
mr: डिबगिंग करिता समजुळवणी पध्दतीचा वापर करतो

en: system error
mr: प्रणाली त्रुटी

en: tells Qt to never grab the mouse or the keyboard
mr: माऊस किंवा कळफलक न पकडण्यापासून Qt ला सावध करतो

en: temporary failure in name resolution
mr: नाव निर्धारण मध्ये तात्पूरते अपयश आढळले

[ctx: the 2nd argument is a list of name+address, one on each line]
en: %1 was written by
    %2
mr: %1 ला
    %2 द्वारे लिहीले गेले

en: the document is not in the correct file format
mr: दस्तऐवज योग्य फाईल स्वरूपात नाही

en: the following permission
mr: खालील परवानगी

[ctx: the price of a download item, parameter 1 is the currency, 2 is the price]
en: This item costs %1 %2.
    Do you want to buy it?
mr: या वस्तुची किंमत आहे %1 %2.
    तुम्हाला ती खरेदी करायची आहे का?

[ctx: toolbar position string]
en: Bottom
mr: खाली

[ctx: toolbar position string]
en: Top
mr: वर

en: unknown error
mr: अपरिचीत त्रुटी

[ctx: unknown program name]
en: unknown
mr: अपरिचीत

en: use a different graphics system instead of the default one, options are raster and opengl (experimental)
mr: मूलभूत ग्राफिक प्रणाली ऐवजी वेगळी ग्राफिक प्रणाली वापरा. raster व opengl (प्रायोगिक) हे पर्याय आहेत.

[ctx: voting for an item (good/bad)]
en: Your vote was recorded.
mr: तुमचे मत नोंदविलेले आहे.

en: without name
mr: निनावी
