kdelibs4 - en to pa translation catalogue (2291 entries)

en: 
        %1 plugin has been automatically checked because of the dependency of %2 plugin
pa: 
        %1 ਪਲੱਗਇਨ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਹੀ ਚੁਣੀ ਗਈ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ %2 ਪਲੱਗਇਨ ਦੀ ਨਿਰਭਰਤਾ ਸੀ

en: 
        %1 plugin has been automatically unchecked because of its dependency on %2 plugin
pa: 
     %1 ਪਲੱਗਇਨ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਹੀ ਅਣ-ਚੁਣੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਦੀ %2 ਪਲੱਗਇਨ ਉੱਤੇ ਨਿਰਭਰਤਾ ਸੀ

en: 
    %1 options:
pa: 
    %1 ਚੋਣਾਂ:

en: 
    Arguments:
pa: 
    ਆਰਗੂਮੈਂਟ:

en: 
    Generic options:
pa: 
    ਸਧਾਰਨ ਚੋਣਾਂ:

en: 
    Options:
pa: 
    ਚੋਣ:

en: 
    Please correct.
pa: 
    ਠੀਕ ਕਰੋ ਜੀ।

en:    <a href="%1">[Properties]</a>
pa:    <a href="%1">[ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ]</a>

en:  (In new window)
pa:  (ਨਵੀਂ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ)

en:  (In other frame)
pa:  (ਹੋਰ ਫਰੇਮ ਵਿੱਚ)

en:  - Subject:
pa:  - ਵਿਸ਼ਾ:

en:  Stalled
pa:  ਸਟਾਲ ਹੋਇਆ

en: %1 &Handbook
pa: %1 ਹੈਂਡਬੁੱਕ(&H)

en: %1 (%2 - %3x%4 Pixels)
pa: %1 (%2 - %3x%4 ਪਿਕਸਲ)

en: %1 (%2x%3 Pixels)
pa: %1 (%2x%3 ਪਿਕਸਲ)

en: %1 (Link)
pa: %1 (ਲਿੰਕ)

en: %1 - %2x%3 Pixels
pa: %1 - %2x%3 ਪਿਕਸਲ

en: %1 - unknown type
pa: %1 - ਅਣਜਾਣ ਕਿਸਮ

en: %1 - unknown type of userpath
pa: %1 - ਯੂਜ਼ਰ ਮਾਰਗ ਦੀ ਅਣਜਾਣੀ ਕਿਸਮ

en: %1 Image of %2 loaded. | %1 Images of %2 loaded.
pa[0]: %2 ਵਿੱਚੋਂ %1 ਚਿੱਤਰ ਲੋਡ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ।
pa[1]: %2 ਵਿੱਚੋਂ %1 ਚਿੱਤਰ ਲੋਡ ਹੋ ਗਏ ਹਨ।

en: %1 file | %1 files
pa[0]: %1 ਫਾਇਲ
pa[1]: %1 ਫਾਇਲਾਂ

en: %1 folder | %1 folders
pa[0]: %1 ਫੋਲਡਰ
pa[1]: %1 ਫੋਲਡਰ

[ctx: %1 is 'the slot asked for foo arguments', %2 is 'but there are only bar available']
en: %1, %2.
pa: %1, %2

en: %1 is already assigned to %2
pa: %1 ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ %2 ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਚੁੱਕਾ ਹੈ।

en: %1 is not a function and cannot be called.
pa: %1 ਇੱਕ ਫੰਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਕਾਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: %1 is not an Object type
pa: %1 ਇੱਕ ਆਬਜੈਕਟ ਕਿਸਮ ਨਹੀਂ ਹੈ

[ctx: %1 is the number of conflicts]
en: Shortcut Conflict | Shortcut Conflicts
pa[0]: ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਟਕਰਾ
pa[1]: ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਟਕਰਾ

[ctx: %1 is the number of conflicts (hidden), %2 is the key sequence of the shortcut that is problematic]
en: The shortcut '%2' conflicts with the following key combination:
     | The shortcut '%2' conflicts with the following key combinations:
pa[0]: ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ '%2' ਨੇ ਹੇਠ ਦਿੱਤੇ ਕੀ-ਕੰਬੀਨੇਸ਼ਨ ਨਾਲ ਟਰਕਾਅ:
pa[1]: ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ '%2' ਨੇ ਹੇਠ ਦਿੱਤੇ ਕੀ-ਕੰਬੀਨੇਸ਼ਨ ਨਾਲ ਟਰਕਾਅ:

[ctx: %1 is the number of paths, %2 is the list of paths (with newlines between them)]
en: Unable to read X11 RGB color strings. The following file location was examined:
    %2 | Unable to read X11 RGB color strings. The following file locations were examined:
    %2
pa[0]: X11 RGB ਰੰਗ ਸਤਰ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ ਹੈ। ਹੇਠ ਦਿੱਤੇ ਫਾਇਲ ਟਿਕਾਣਾ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ:
    %2
pa[1]: X11 RGB ਰੰਗ ਸਤਰ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ ਹੈ। ਹੇਠ ਦਿੱਤੇ ਫਾਇਲ ਟਿਕਾਣੇ ਵੇਖੇ ਗਏ ਹਨ:
    %2

[ctx: %1 is the number of shortcuts with which there is a conflict]
en: Conflict with Registered Global Shortcut | Conflict with Registered Global Shortcuts
pa[0]: ਰਜਿਸਟਰ ਹੋਏ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਨਾਲ ਟਕਰਾਅ
pa[1]: ਰਜਿਸਟਰ ਹੋਏ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟਾਂ ਨਾਲ ਟਕਰਾਅ

en: %1 plugin automatically added due to plugin dependencies | %1 plugins automatically added due to plugin dependencies
pa[0]: %1 ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ ਪਲੱਗਇਨ ਨਿਰਭਰਤਾ ਕਰਕੇ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਸ਼ਾਮਲ ਗਿਆ।
pa[1]: %1 ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਨੂੰ ਪਲੱਗਇਨ ਨਿਰਭਰਤਾ ਕਰਕੇ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਸ਼ਾਮਲ ਗਿਆ।

en: %1 plugin automatically removed due to plugin dependencies | %1 plugins automatically removed due to plugin dependencies
pa[0]: %1 ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ ਪਲੱਗਇਨ ਨਿਰਭਰਤਾ ਕਰਕੇ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਹਟਾਇਆ ਗਿਆ।
pa[1]: %1 ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਨੂੰ ਪਲੱਗਇਨ ਨਿਰਭਰਤਾ ਕਰਕੇ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਹਟਾਇਆ ਗਿਆ।

en: %1% of %2
pa: %2 % ਵਿੱਚੋਂ %1

en: %1/s (done)
pa: %1/s (ਮੁਕੰਮਲ)

en: %2 (%1 byte) | %2 (%1 bytes)
pa[0]: %2 (%1 ਬਾਈਟ)
pa[1]: %2 (%1 ਬਾਈਟ)

en: %2 / %1 file | %2 / %1 files
pa[0]: %2 / %1 ਫਾਇਲ
pa[1]: %2 / %1 ਫਾਇਲਾਂ

en: %2 / %1 folder | %2 / %1 folders
pa[0]: %2 / %1 ਫੋਲਡਰ
pa[1]: %2 / %1 ਫੋਲਡਰ

en: %2 of %3 complete | %2 of %3 complete
pa[0]: %3 ਵਿੱਚੋਂ %2 ਪੂਰਾ
pa[1]: %3 ਵਿੱਚੋਂ %2 ਪੂਰੇ

en: %2% of 1 file | %2% of %1 files
pa[0]: 1 ਫਾਇਲ ਦਾ %2%
pa[1]: %1 ਫਾਇਲਾਂ ਦਾ %2%

en: %2/s (%3 remaining) | %2/s (%3 remaining)
pa[0]: %2/s ( %3 ਬਾਕੀ )
pa[1]: %2/s ( %3 ਬਾਕੀ )

en: &About
pa: ਇਸ ਬਾਰੇ(&A)

en: &About %1
pa: %1 ਬਾਰੇ (&A)

en: &Actual Size
pa: ਅਸਲੀ ਸਾਈਜ਼(&A)

en: &Add
pa: ਸ਼ਾਮਲ(&A)

en: &Add Bookmark
pa: ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਸ਼ਾਮਲ(&A)

en: &Add to Custom Colors
pa: ਕਸਟਮ ਰੰਗਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ(&A)

en: &Allow storing passwords for this site
pa: ਇਸ ਸਾਈਟ ਲਈ ਪਾਸਵਰਡ ਸੰਭਾਲਣੇ ਮਨਜ਼ੂਰ ਕਰੋ(&A)

en: &Apply
pa: ਲਾਗੂ ਕਰੋ(&A)

en: &Automatic spell checking enabled by default
pa: ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਹੀ ਸਪੈਲ ਚੈਕ ਚਾਲੂ ਕਰੋ(&A)

en: &Available:
pa: ਉਪਲਬੱਧ(&A):

en: &Back
pa: ਪਿੱਛੇ(&B)

en: &Bookmarks
pa: ਬੁੱਕਮਾਰਕ(&B)

en: &Break at Next Statement
pa: ਅਗਲੇ ਕਥਨ ਤੇ ਰੋਕ (ਬਰੇਕ)(&B)

en: &Cancel
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ(&C)

en: &Close
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ(&C)

en: &Close Document
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਬੰਦ ਕਰੋ(&C)

en: &Close Wallet
pa: ਵਾਲਟ ਬੰਦ ਕਰੋ(&C)

en: &Close Window
pa: ਵਿੰਡੋ ਬੰਦ ਕਰਨੀ ਹੈ

en: &Configure %1...
pa: %1 ਸੰਰਚਨਾ(&C)....

en: &Configure JavaScript New Window Policies...
pa: ਜਾਵਾ-ਸਕਰਿਪਟ ਨਵੀਂ ਵਿੰਡੋ ਖੋਲ੍ਹਣ ਪਾਲਸੀ ਸੰਰਚਨਾ(&C)...

en: &Copy
pa: ਕਾਪੀ ਕਰੋ(&C)

en: &Copy Email Address
pa: ਈ-ਮੇਲ ਐਡਰੈੱਸ ਕਾਪੀ ਕਰੋ(&C)

en: &Copy Full Text
pa: ਪੂਰਾ ਟੈਸਕਟ ਕਾਪੀ ਕਰੋ(&C)

en: &Copy Link Address
pa: ਲਿੰਕ ਐਡਰੈੱਸ ਕਾਪੀ ਕਰੋ(&C)

en: &Copy Text
pa: ਟੈਸਕਟ ਕਾਪੀ ਕਰੋ(&C)

en: &Debug
pa: ਡੀਬੱਗ(&D)

en: &Defaults
pa: ਡਿਫਾਲਟ(&D)

en: &Delete
pa: ਹਟਾਓ(&D)

en: &Details
pa: ਵੇਰਵਾ(&D)

en: &Disable Error Reporting
pa: ਗਲਤੀ ਰਿਪੋਰਟ ਅਯੋਗ(&D)

en: &Discard
pa: ਅਣਡਿੱਠਾ(&D)

en: &Do Not Save
pa: ਨਾ ਸੰਭਾਲੋ(&D)

en: &Do not show this message again
pa: ਇਹ ਸੁਨੇਹਾ ਮੁੜ ਨਾ ਵੇਖੋ(&D)

en: &Edit
pa: ਸੋਧ(&E)

en: &Edit Bookmarks...
pa: ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਸੋਧ(&E)...

en: &Edit...
pa: ਸੋਧ(&E)...

en: &File
pa: ਫਾਇਲ(&F)

en: &Find
pa: ਖੋਜ(&F)

en: &Find in Frame...
pa: ਫਰੇਮ ਵਿੱਚ ਖੋਜ(&F)...

en: &Find...
pa: ਖੋਜ(&F)...

en: &Finished
pa: ਮੁਕੰਮਲ(&F)

en: &First Page
pa: ਪਹਿਲਾਂ ਪੇਜ਼(&F)

en: &Fit to Page
pa: ਪੇਜ਼ ਲਈ ਫਿੱਟ(&F)

en: &Forward
pa: ਅੱਗੇ(&F)

en: &Game
pa: ਖੇਡ(&G)

en: &Go
pa: ਜਾਓ(&G)

en: &Go To...
pa: ਜਾਓ(&G)...

en: &Go to Line...
pa: ਲਾਈਨ ਉੱਤੇ ਜਾਓ(&G)....

en: &Go to Page...
pa: ਪੇਜ਼ ਉੱਤੇ ਜਾਓ(&G)...

en: &Grant All
pa: ਸਭ ਮਨਜ਼ੂਰ(&G)

en: &Help
pa: ਮੱਦਦ(&H)

en: &Hide Errors
pa: ਗਲਤੀਆਂ ਓਹਲੇ(&H)

en: &Hide text when toolbar shows text alongside icons
pa: ਜਦੋਂ ਟੂਲਬਾਰ ਆਈਕਾਨ ਨਾਲ ਟੈਕਸਟ ਵੇਖਾਵੇ ਤਾਂ ਟੈਕਸਟ ਓਹਲੇ(&H)

en: &Ignore
pa: ਅਣਡਿੱਠਾ(&I)

en: &Join KDE
pa: KDE ਜੁਆਇੰਨ ਕਰੋ(&J)

en: &Keep password
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਰੱਖੋ(&K)

en: &Keep this window open after transfer is complete
pa: ਟਰਾਂਸਫਰ ਹੋਣ ਮਗਰੋਂ ਵੀ ਇਹ ਵਿੰਡੋ ਖੁੱਲੀ ਰੱਖੋ(&K)

en: &Language:
pa: ਭਾਸ਼ਾ(&L):

en: &Last Page
pa: ਆਖਰੀ ਪੇਜ਼(&L)

en: &Launch Bug Report Wizard
pa: ਬੱਗ ਰਿਪੋਰਟ ਸਹਾਇਕ ਚਾਲੂ ਕਰੋ(&L)

en: &License Agreement
pa: ਲਾਈਸੈਂਸ ਇਕਰਾਰਨਾਮਾ (&L)

en: &Mail...
pa: ਮੇਲ(&M)...

en: &Minimize
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ(&M)

en: &New
pa: ਨਵਾਂ(&N)

en: &Next
pa: ਅੱਗੇ(&N)

en: &Next Page
pa: ਅੱਗੇ ਸਫ਼ਾ(&N)

en: &No
pa: ਨਹੀਂ(&N)

en: &OK
pa: ਠੀਕ ਹੈ(&O)

en: &Open...
pa: ਖੋਲ੍ਹੋ(&O)...

en: &Order by:
pa: ਲੜੀਬੱਧ(&O):

en: &Overwrite
pa: ਉੱਤੇ ਲਿਖੋ(&O)

en: &Password:
pa: ਪਾਸਵਰਡ(&P):

en: &Paste
pa: ਚੇਪੋ(&P)

en: &Pause
pa: ਵਿਰਾਮ(&P)

en: &Previous
pa: ਪਿੱਛੇ(&P)

en: &Previous Page
pa: ਪਿੱਛੇ ਸਫ਼ਾ(&P)

en: &Print...
pa: ਪਰਿੰਟ ਕਰੋ(&P)...

en: &Prompt on replace
pa: ਬਦਲਣ ਲਈ ਪੁੱਛੋ(&P)

en: &Quit
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ(&Q)

en: &Redisplay
pa: ਮੁੜ ਵੇਖੋ(&R)

en: &Redo
pa: ਪਰਤਾਓ(&R)

en: &Redo: %1
pa: ਪਰਤਾਓ(&R): %1

en: &Reject All
pa: ਸਭ ਰੱਦ(&R)

en: &Remove
pa: ਹਟਾਓ(&R)

en: &Replace
pa: ਤਬਦੀਲ(&R)

en: &Replace...
pa: ਤਬਦੀਲ(&R)...

en: &Report Bug...
pa: ਬੱਗ ਰਿਪੋਰਟ ਦਿਓ(&R)...

en: &Report Bugs or Wishes
pa: ਬੱਗ ਜਾਣਕਾਰੀ ਜਾਂ ਇੱਛਾ(&R)

en: &Reset
pa: ਮੁੜ-ਸੈੱਟ(&R)

en: &Restore
pa: ਮੁੜ-ਸਟੋਰ(&R)

en: &Resume
pa: ਰੀ-ਜਿਊਮ(&R)

en: &Rotate Clockwise
pa: ਸੱਜੇ ਦਾਅ ਗੇੜਾ(&R)

en: &Save
pa: ਸੰਭਾਲੋ(&S)

en: &Save Link As...
pa: ਲਿੰਕ ਇੰਝ ਸੰਭਾਲੋ(&S)....

en: &Save Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗ ਸੰਭਾਲੋ(&S)....

en: &Search
pa: ਖੋਜ(&S)

en: &Selected text
pa: ਚੁਣਿਆ ਟੈਕਸਟ(&S)

en: &Selected:
pa: ਚੁਣੇ(&S):

en: &Send
pa: ਭੇਜੋ(&S)

en: &Send Email
pa: ਈ-ਮੇਲ ਭੇਜੋ(&S)

en: &Send File | &Send Files
pa[0]: ਫਾਇਲ ਭੇਜੋ(&S)
pa[1]: ਫਾਇਲਾਂ ਭੇਜੋ(&S)

en: &Send Unencrypted
pa: ਨਾ-ਇੰਕ੍ਰਿਪਟਡ ਭੇਜੋ(&S)

en: &Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗ(&S)

en: &Show Blocked Popup Window | &Show %1 Blocked Popup Windows
pa[0]: ਪਾਬੰਦੀਸ਼ੁਦਾ ਪੋਪਅੱਪ ਵਿੰਡੋ ਵੇਖੋ(&S)
pa[1]: ਪਾਬੰਦੀਸ਼ੁਦਾ %1 ਪੋਪਅੱਪ ਵਿੰਡੋ ਵੇਖੋ(&S)

en: &Show tips on startup
pa: ਸ਼ੁਰੂ ਵੇਲੇ ਟਿੱਪ ਵੇਖੋ(&S)

en: &Skip
pa: ਛੱਡੋ(&S)

en: &Source:
pa: ਸਰੋਤ(&S):

en: &Spelling...
pa: ਸ਼ਬਦ-ਜੋੜ(&S)...

en: &Stop Script
pa: ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਰੋਕੋ(&S)

en: &Store
pa: ਸੰਭਾਲੋ(&S)

en: &Submit Anyway
pa: ਕਿਸੇ ਤਰਾਂ ਵੀ ਭੇਜੋ(&S)

en: &Support KDE
pa: KDE ਮੱਦਦ(&S)

en: &Text to find:
pa: ਖੋਜਣ ਲਈ ਟੈਕਸਟ(&T):

en: &Thanks To
pa: ਧੰਨਵਾਦ(&T)

en: &Toolbar:
pa: ਟੂਲਬਾਰ(&T):

en: &Tools
pa: ਟੂਲ(&T)

en: &Try
pa: ਕੋਸ਼ਿਸ਼(&T)

en: &Undo
pa: ਵਾਪਸ(&U)

en: &Undo: %1
pa: ਵਾਪਸ(&U): %1

en: &Up
pa: ਉੱਤੇ(&U)

en: &Verify:
pa: ਜਾਂਚ(&V):

en: &View
pa: ਵੇਖੋ(&V)

en: &Whole words only
pa: ਪੂਰੇ ਅੱਖਰ ਹੀ(&W)

en: &Yes
pa: ਹਾਂ(&Y)

en: &Zoom...
pa: ਜ਼ੂਮ(&Z)...

en: '%1' is not a valid QLayout.
pa: '%1' ਇੱਕ ਵੈਧ QLayout ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: '%1' is not a valid QWidget.
pa: '%1' ਇੱਕ ਵੈਧ QWidget ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: 'ai_family' not supported
pa: 'ai_family' ਸਹਾਇਕ ਨਹੀ ਹੈ

en: 'ai_socktype' not supported
pa: 'ai_socktype' ਸਹਾਇਕ ਨਹੀ ਹੈ

en: (C) 2000 Stephan Kulow
pa: (C) 2000 ਸਟੀਫਨ ਕੂਲੋ

en: (C) 2005-2006 The KJSEmbed Authors
pa: (C) 2005-2006 The KJSEmbed ਲੇਖਕ

en: (No logo available)
pa: (ਕੋਈ ਲੋਗੋ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ)

en: (c) 1999-2002 KDE Developers
pa: (c) 1999-2002 KDE ਡਿਵੈਲਪਰ

en: --- separator ---
pa: --- ਵੱਖਰੇਵਾਂ ---

en: -default-
pa: -ਡਿਫਾਲਟ-

en: -unnamed-
pa: -ਬਿਨ-ਨਾਂ-

en: ... the <b>misspelled</b> word shown in context ...
pa: ... <b>ਗਲਤ ਸ਼ਬਦ-ਜੋੜ</b> ਪਰਸੰਗ ਵਿੱਚ ਦਿੱਸ ਰਿਹਾ ਸ਼ਬਦ ...

en: 1
pa: ੧

en: 1 download | %1 downloads
pa[0]: ੧ ਡਾਊਨਲੋਡ
pa[1]: %1 ਡਾਊਨਲੋਡ

en: 1 match found. | %1 matches found.
pa[0]: ਮੇਲ ਲੱਭਿਆ।
pa[1]: %1 ਮੇਲ ਲੱਭੇ ਹਨ।

en: 1 replacement done. | %1 replacements done.
pa[0]: 1 ਬਦਲਾਅ ਕੀਤਾ।
pa[1]: %1 ਬਦਲਾਅ ਕੀਤੇ।

en: 16
pa: ੧੬

[ctx: 1: the i18n'ed system error code, from errno]
en: system error: %1
pa: ਸਿਸਟਮ ਗਲਤੀ: %1

[ctx: 1: the unknown socket address family number]
en: Unknown family %1
pa: ਅਣਜਾਣ ਵਰਗ %1

en: 2
pa: ੨

en: 4
pa: ੪

en: 6
pa: ੬

en: 9
pa: ੯

en: << Add to Dictionary
pa: << ਸ਼ਬਦ-ਕੋਸ਼ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ

en: <Merge %1>
pa: <%1 ਮਿਲਾਨ>

en: <Merge>
pa: <ਮਿਲਾਨ>

en: <Non Private Use High Surrogate>
pa: <ਨਾ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਵਰਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਸਹਾਇਕ>

en: <Private Use High Surrogate>
pa: <ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਵਰਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਸਹਾਇਕ>

en: <Private Use>
pa: <ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਵਰਤੋਂ>

en: <a href="http://opendesktop.org">Homepage</a>
pa: <a href="http://opendesktop.org">ਮੁੱਖ ਪੇਜ਼</a>

en: <b>misspelled</b>
pa: <b>ਗਲਤ ਸ਼ਬਦ-ਜੋੜ</b>

en: <br />Provider: %1
pa: <br />ਪਰੋਵਾਇਡਰ: %1

en: <br />Version: %1
pa: <br />ਵਰਜਨ: %1

en: <h1>KJSEmbed Documentation Viewer</h1>
pa: <h1>KJSEmbed ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਦਰਸ਼ਕ</h1>

en: <h2>Accelerators added (just for your info)</h2>
pa: <h2>ਐਕਸਰਲੇਟਰ ਸ਼ਾਮਲ (ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ)</h2>

en: <h2>Accelerators changed</h2>
pa: <h2>ਐਕਸਰਲੇਟਰ ਬਦਲੇ</h2>

en: <h2>Accelerators removed</h2>
pa: <h2>ਐਕਸਰਲੇਟਰ ਹਟਾਏ</h2>

en: <html><b>KDE</b> is a world-wide network of software engineers, artists, writers, translators and facilitators who are committed to <a href="%1">Free Software</a> development. This community has created hundreds of Free Software applications as part of the KDE Development Platform and KDE Software Distribution.<br /><br />KDE is a cooperative enterprise in which no single entity controls the efforts or products of KDE to the exclusion of others. Everyone is welcome to join and contribute to KDE, including you.<br /><br />Visit <a href="%2">%2</a> for more information about the KDE community and the software we produce.</html>
pa: <html>The <b>K ਡੈਸਕਟਾਪ(D) ਇੰਵਾਰਨਮਿੰਟ(E)</b> KDE ਟੀਮ ਲਿਖਦੀ ਤੇ ਸੰਭਾਲਦੀ ਹੈ, ਜੋ ਇੱਕ ਦੁਨਿਆਂ ਭਰ ਦੇ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਇੰਜਨੀਅਰਾਂ ਦਾ <a href="%1">ਮੁਫਤ ਸਾਫਟਵੇਅਰ</a> ਲਈ ਸਮਰਪਿਤ ਗਰੁੱਪ ਹੈ।<br /><br />ਕੋਈ ਇੱਕ ਗਰੁੱਪ, ਕੰਪਨੀ ਜਾਂ ਸੰਸਥਾ KDE ਸਰੋਤ ਕੋਡ ਨੂੰ ਕੰਟਰੋਲ ਨਹੀ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਹਰੇਕ ਦਾ KDE ਵਿੱਚ ਯੋਗਦਾਨ ਪਾਉਣ ਲਈ ਸਵਾਗਤ ਹੈ।<br /><br /> KDE ਬਾਰੇ ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ  <a href="%2">%2</a> 'ਤੇ ਜਾਓ।</html>

en: <html><font size="5">%1</font><br /><b>Version %2</b><br />&nbsp;</html>
pa: <html><font size="5">%1</font><br /><b>ਵਰਜਨ %2</b><br />&nbsp;</html>

en: <html><font size="5">%1</font><br/><b>version %2</b><br/>Using KDE %3</html>
pa: <html><font size="5">%1</font><br/><b>ਵਰਜਨ %2</b><br/> KDE %3 ਦੀ ਵਰਤੋਂ</html>

en: <html><font size="5">KDE - Be Free!</font><br /><b>Platform Version %1</b></html>
pa: <html><font size="5">KDE - ਆਜ਼ਾਦ ਹੋਵੋ!</font><br /><b>ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਵਰਜਨ %1</b></html>

en: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /></head><body style=" white-space: pre-wrap; font-family:Sans Serif; font-weight:400; font-style:normal; text-decoration:none;"><p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">(do not know yet)</p></body></html>
pa: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /></head><body style=" white-space: pre-wrap; font-family:Sans Serif; font-weight:400; font-style:normal; text-decoration:none;"><p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">(ਹਾਲੇ ਪਤਾ ਨਹੀਂ)</p></body></html>

en: <html>KDE software is and will always be available free of charge, however creating it is not free.<br /><br />To support development the KDE community has formed the KDE e.V., a non-profit organization legally founded in Germany. KDE e.V. represents the KDE community in legal and financial matters. See <a href="%1">%1</a> for information on KDE e.V.<br /><br />KDE benefits from many kinds of contributions, including financial. We use the funds to reimburse members and others for expenses they incur when contributing. Further funds are used for legal support and organizing conferences and meetings. <br /> <br />We would like to encourage you to support our efforts with a financial donation, using one of the ways described at <a href="%2">%2</a>.<br /><br />Thank you very much in advance for your support.</html>
pa: <html>KDE ਅੱਜ ਮੁਫ਼ਤ ਹੈ ਤੇ ਭਲਕੇ ਮੁਫ਼ਤ ਹੀ ਉਪਲੱਬਧ ਰਹੇਗਾ, ਪਰ ਇਸ ਦਾ ਨਿਰਮਾਣ ਮੁਫ਼ਤ ਨਹੀ ਹੈ।<br /><br /> KDE ਕਮਿਊਨਟੀ ਦੇ ਵਿਕਾਸ ਲਈ KDE e.V. ਸੰਗਠਨ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਤੂਬੀਇੰਗਨ, ਜਰਮਨੀ ਵਿੱਚ ਹੈ, ਜੋ ਕੇਡੀਈ ਕਮਿਊਨਟੀ ਲਈ ਕਾਨੂੰਨੀ ਤੇ ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਲਈ ਅਗਵਾਈ ਕਰਦੀ ਹੈ। KDE e.V. ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ <a href="%1">%1</a> ਵੇਖੋ।<br /><br /> KDE ਟੀਮ ਨੂੰ ਮਾਲੀ ਮੱਦਦ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਆਮ ਕਰਕੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਲਈ ਤੇ ਹੋਰਾਂ ਲਈ, ਜੋ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣਾ ਯੋਗਦਾਨ ਪਾਉਦੇ ਹਨ। ਫੰਡਾਂ ਨੂੰ ਕਾਨੂੰਨੀ ਮੱਦਦ ਤੇ ਕਨਫਰੰਸ ਤੇ ਮੀਟਿੰਗ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ ਸੱਦਣ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।<br /> <br /> ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਜਤਨਾਂ ਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਦਾਨ ਦੇ ਕੇ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰਨ ਦੀ ਅਪੀਲ ਕਰਦੇ ਹਾਂ, ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ <a href="%2">%2</a> ਤੇ ਉਪਲੱਬਧ ਹਨ।<br /><br />ਤੁਹਾਡੀ ਮੱਦਦ ਲਈ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਧੰਨਵਾਦ।</html>

en: <html>Software can always be improved, and the KDE team is ready to do so. However, you - the user - must tell us when something does not work as expected or could be done better.<br /><br />KDE has a bug tracking system. Visit <a href="%1">%1</a> or use the "Report Bug..." dialog from the "Help" menu to report bugs.<br /><br />If you have a suggestion for improvement then you are welcome to use the bug tracking system to register your wish. Make sure you use the severity called "Wishlist".</html>
pa: <html>ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸੁਧਾਰਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਤੇ KDE ਟੀਮ ਇਸਤਰਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤਿਆਰ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ - ਯੂਜ਼ਰ - ਸਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸੋ ਕਿ ਕਦੋਂ ਕੀਤਾ ਕੰਮ ਉਮੀਦ ਮੁਤਾਬਕ ਨਹੀ ਹੈ ਜਾਂ ਵਧੀਆ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।<br /><br /> KDE ਦਾ ਇੱਕ ਬੱਗ ਜਾਂਚ ਸਿਸਟਮ ਹੈ, <a href="%1">%1</a> ਵੇਖੋ ਜਾਂ ਬੱਗ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਲਈ "ਮੱਦਦ" ਮੇਨੂ ਵਿੱਚੋਂ "ਬੱਗ ਜਾਣਕਾਰੀ" ਡਾਈਲਾਗ ਵਰਤੋਂ।<br /><br />ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਸੁਧਾਰ ਲਈ ਸੁਝਾਅ ਹਨ, ਤਾਂ ਆਪਣਾ ਸੁਝਾਅ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰਵਾਉਣ ਲਈ ਬੱਗ ਜਾਂਚ ਸਿਸਟਮ ਤੇ ਸਵਾਗਤ ਹੈ। ਇਹ ਜਾਂਚ ਲਵੋ ਕਿ ਤੁਸੀ ਤੀਬਰਤਾ "Wishlist" ਵਰਤਦੇ ਹੋਵੋ।</html>

en: <html>You do not have to be a software developer to be a member of the KDE team. You can join the national teams that translate program interfaces. You can provide graphics, themes, sounds, and improved documentation. You decide!<br /><br />Visit <a href="%1">%1</a> for information on some projects in which you can participate.<br /><br />If you need more information or documentation, then a visit to <a href="%2">%2</a> will provide you with what you need.</html>
pa: <html>KDE ਟੀਮ ਦਾ ਮੈਂਬਰ ਬਣਨ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਡਿਵੈਲਪਰ ਨਹੀਂ ਲਾਜ਼ਮੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਇੰਟਰਫੇਸ ਅਨੁਵਾਦ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਟੀਮਾਂ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਗਰਾਫੀਕਲ, ਸਰੂਪ, ਧੁਨੀ ਅਤੇ ਸੁਧਰੇ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਉਪਲੱਬਧ ਕਰਵਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੀ ਆਪਣੀ ਮਰਜ਼ੀ ਹੈ! <br /><br /><a href="%1">%1</a><br /><br />ਜਿਹਨਾਂ ਪਰੋਜੈੱਕਟਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਯੋਗਦਾਨ ਪਾ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਬਾਰੇ ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ<a href="%2">%2</a> ਤੇ ਜਾਓ।</html>

en: <not assigned>
pa: <ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ>

en: <p>Downloads: %1</p>
pa: <p>ਡਾਊਨਲੋਡ: %1</p>

en: <p>No Downloads</p>
pa: <p>ਡਾਊਨਲੋਡ ਨਹੀਂ</p>

en: <p>You chose the severity <b>Critical</b>. Please note that this severity is intended only for bugs that:</p><ul><li>break unrelated software on the system (or the whole system)</li><li>cause serious data loss</li><li>introduce a security hole on the system where the affected package is installed</li></ul>
    <p>Does the bug you are reporting cause any of the above damage? If it does not, please select a lower severity. Thank you.</p>
pa: <p>ਤੁਸੀਂ ਤੀਬਰਤਾ <b>ਘਾਤਕ</b> ਚੁਣੀ ਹੈ। ਇਹ ਨੋਟ ਕਰ ਲਵੋ ਕਿ ਇਹ ਤੀਬਰਤਾ ਸਿਰਫ਼ ਉਹਨਾਂ ਬੱਗਾਂ ਲਈ ਹੀ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ</p><ul><li> ਸਿਸਟਮ ਤੇ ਨਾ-ਸੰਬੰਧਿਤ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਖਰਾਬ ਹੋ ਜਾਵੇ (ਜਾਂ ਪੂਰਾ ਸਿਸਟਮ ਹੀ)</li><li> ਗੰਭੀਰ ਡਾਟਾ ਗੁੰਮਣ ਲੱਗੇ।</li><li> ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਸੁਰੱਖਿਆ ਮੋਰੀ ਖੋਜੀ ਜਾਵੇ, ਜੋ ਕਿ ਇੰਸਟਾਲ ਪੈਕੇਜ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ।</li></ul>
    <p>ਕੀ ਬੱਗ ਜਿਸ ਦੀ ਤੁਸੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਰਹੇ ਹੋ। ਕੋਈ ਉੱਪਰੀ ਨੁਕਸਾਨ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ? ਜੇਕਰ ਨਹੀ ਤਾਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਸ ਦੀ ਤੀਬਰਤਾ ਘੱਟ ਕਰ ਦਿਓ। ਧੰਨਵਾਦ ਜੀ।</p>

en: <p>You chose the severity <b>Grave</b>. Please note that this severity is intended only for bugs that:</p><ul><li>make the package in question unusable or mostly so</li><li>cause data loss</li><li>introduce a security hole allowing access to the accounts of users who use the affected package</li></ul>
    <p>Does the bug you are reporting cause any of the above damage? If it does not, please select a lower severity. Thank you.</p>
pa: <p>ਤੁਸੀਂ ਤੀਬਰਤਾ <b>ਗੰਭੀਰ</b> ਚੁਣੀ ਹੈ। ਇਹ ਨੋਟ ਕਰ ਲਵੋ ਕਿ ਇਹ ਤੀਬਰਤਾ ਸਿਰਫ਼ ਉਹਨਾਂ ਬੱਗਾਂ ਲਈ ਹੀ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ</p><ul><li> ਪੈਕੇਜ ਨੂੰ ਨਾ-ਵਰਤੋਂਯੋਗ ਬਣਾ ਦੇਵੇ।</li><li>ਡਾਟਾ ਗੁਆ ਦੇਵੇ।</li><li>ਇੱਕ ਨਵੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਮੋਰੀ ਬਣਾਵੇ ਜੋ ਕਿ ਪੈਕੇਜ ਵਰਤਣ ਵਾਲਿਆਂ ਦੇ ਖਾਤਿਆਂ ਲਈ ਅਧਿਕਾਰ ਦੇਵੇ।</li></ul>
    <p>ਕੀ ਬੱਗ ਜਿਸ ਦੀ ਤੁਸੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਰਹੇ ਹੋ, ਕੋਈ ਉੱਪਰੀ ਨੁਕਸਾਨ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ? ਜੇਕਰ ਨਹੀ ਤਾਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਸ ਦੀ ਤੀਬਰਤਾ ਘੱਟ ਕਰ ਦਿਓ, ਧੰਨਵਾਦ ਜੀ।</p>

en: <qt>
    <p>Click here to let all occurrences of the unknown word remain as they are.</p>
    <p>This action is useful when the word is a name, an acronym, a foreign word or any other unknown word that you want to use but not add to the dictionary.</p>
    </qt>
pa: <qt>
    <p>ਸਾਰੇ ਅਣਪਛਾਤੇ ਅੱਖਰਾਂ ਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਇਸੇਤਰਾਂ ਹੀ ਰਹਿਣ ਦਿਓ।</p>
    <p>ਇਹ ਕਾਰਵਾਈ ਤਾਂ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੈ, ਜੇਕਰ ਸ਼ਬਦ ਇੱਕ ਨਾਂ, ਇੱਕ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਸ਼ਬਦ ਜਾਂ ਇੱਕ ਅਣਪਛਾਤਾ ਅੱਖਰ ਜੋ ਕਿ ਤੁਸੀ ਵਰਤਣਾ ਤਾਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਪਰ ਸ਼ਬਦ-ਕੋਸ਼ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਨਹੀ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ।</p>
    </qt>

en: <qt>
    <p>Click here to let this occurrence of the unknown word remain as is.</p>
    <p>This action is useful when the word is a name, an acronym, a foreign word or any other unknown word that you want to use but not add to the dictionary.</p>
    </qt>
pa: <qt>
    <p> ਇਸ ਅਣਪਛਾਤੇ ਸ਼ਬਦ ਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਨੂੰ ਇਸਤਰਾਂ ਰੱਖਣ ਲਈ ਇਸ ਨੂੰ ਦਬਾਉ।</p>
    <p>ਇਹ ਕਾਰਵਾਈ ਤਾਂ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੈ ਤਾਂ ਜੇਕਰ ਸ਼ਬਦ ਇੱਕ ਨਾਂ ਹੈ, ਇੱਕ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਅੱਖਰ ਹੈ ਜਾਂ ਕੋਈ ਵੱਖਰਾ ਸ਼ਬਦ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਵਰਤਣਾ ਚਾਹੋ, ਪਰ ਸ਼ਬਦ-ਕੋਸ਼ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਨਹੀ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ।</p>
    </qt>

en: <qt>
    <p>Click here to replace all occurrences of the unknown text with the text in the edit box above (to the left).</p>
    </qt>
pa: <qt>
    <p>ਉੱਪਰਲੇ ਸੋਧ ਬਕਸੇ(ਖੱਬੇ ਪਾਸੇ) ਵਿਚਲੇ ਟੈਕਸਟ ਨਾਲ ਅਣਪਛਾਤਾ ਟੈਕਸਟ ਦੀ ਸਾਰੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਨੂੰ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਲਈ ਇਥੇ ਦਬਾਓ।</p>
    </qt>

en: <qt>
    <p>Click here to replace this occurrence of the unknown text with the text in the edit box above (to the left).</p>
    </qt>
pa: <qt>
    <p>ਉੱਪਰਲੇ ਸੋਧ ਬਕਸੇ(ਖੱਬੇ ਪਾਸੇ) ਵਿਚਲੇ ਟੈਕਸਟ ਨਾਲ ਅਣਪਛਾਤਾ ਟੈਕਸਟ ਦੀ ਇਸ ਮੌਜੂਦਗੀ ਨੂੰ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਲਈ ਇਥੇ ਦਬਾਉ।</p>
    </qt>

en: <qt>
    <p>Here you can see a text excerpt showing the unknown word in its context. If this information is not sufficient to choose the best replacement for the unknown word, you can click on the document you are proofing, read a larger part of the text and then return here to continue proofing.</p>
    </qt>
pa: <qt>
    <p>ਇਥੇ ਤੁਸੀ ਪਰਸੰਗ ਵਿੱਚ ਅਣਪਛਾਤੇ ਅੱਖਰ ਲਈ ਸਮੂਹ ਵੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜੇਕਰ ਵਧੀਆ ਬਦਲ ਚੁਣਨ ਲਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪੂਰੀ ਨਹੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਤੇ ਇਸ ਦੇ ਹਵਾਲੇ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਵੱਡਾ ਟੈਕਸਟ ਵੇਖੋ ਤੇ ਹਵਾਲਾ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਲਈ ਇਥੇ ਆ ਜਾਓ।</p>
    </qt>

en: <qt>
    <p>If the unknown word is misspelled, you should check if the correction for it is available and if it is, click on it. If none of the words in this list is a good replacement you may type the correct word in the edit box above.</p>
    <p>To correct this word click <b>Replace</b> if you want to correct only this occurrence or <b>Replace All</b> if you want to correct all occurrences.</p>
    </qt>
pa: <qt>
    <p> ਜੇਕਰ ਅਣਜਾਣ ਅੱਖਰ ਗਲਤ ਸ਼ਬਦ-ਜੋੜ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਵੇਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕੀ ਸਹੀ ਉਪਲੱਬਧ ਹੈ। ਜੇ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਚੁਣੋ, ਜੇਕਰ ਲਿਸਟ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਠੀਕ ਸ਼ਬਦ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਸੋਧ ਬਕਸੇ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਸਹੀ ਸ਼ਬਦ ਲਿਖ ਵੀ ਸਕਦੇ ਹੋ।</p>
    <p>ਇਸ ਅੱਖਰ ਨੂੰ ਸਹੀ ਕਰਨ ਲਈ <b>ਤਬਦੀਲ</b> ਦਬਾਓ, ਜੇਕਰ ਸਿਰਫ਼ ਇਹੀ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨਾ ਹੈ ਜਾਂ <b>ਸਾਰੇ ਤਬਦੀਲ</b> ਵਰਤੋਂ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਸਾਰੀਆਂ ਮੌਜੂਦਗੀਆਂ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨੀਆਂ ਹਨ।</p>
    </qt>

en: <qt>
    <p>If the unknown word is misspelled, you should type the correction for your misspelled word here or select it from the list below.</p>
    <p>You can then click <b>Replace</b> if you want to correct only this occurrence of the word or <b>Replace All</b> if you want to correct all occurrences.</p>
    </qt>
pa: <qt>
    <p>ਜੇਕਰ ਅਣਪਛਾਤੇ ਸ਼ਬਦ ਦਾ ਗਲਤ ਸ਼ਬਦ-ਜੋੜ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੀ ਇਥੇ ਲਿਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਜਾਂ ਲਿਸਟ ਵਿੱਚੋਂ ਚੁਣੋ।</p>
     <p>ਤੁਸੀਂ <b>ਤਬਦੀਲ</b> ਨੂੰ ਵੀ ਦਬਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਮੌਜੂਦਗੀ ਤਬਦੀਲੀ ਕਰਨੀ ਹੈ, ਜਾਂ <b>ਸਭ ਤਬਦੀਲ</b> ਨਾਲ ਸਾਰੀਆਂ ਮੌਜੂਦਗੀਆਂ ਤਬਦੀਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।</p>
    </qt>

en: <qt>
    <p>Select the language of the document you are proofing here.</p>
    </qt>
pa: <qt>
    <p>ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਦੀ ਭਾਸ਼ਾ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਪੜਚੋਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ</p>
    </qt>

en: <qt>
    <p>The unknown word was detected and considered unknown because it is not included in the dictionary.<br>
    Click here if you consider the unknown word not to be misspelled, and you want to avoid wrongly detecting it again in the future. If you want to let it remain as is, but not add it to the dictionary, then click <b>Ignore</b> or <b>Ignore All</b> instead.</p>
    </qt>
pa: <qt>
    <p>ਅਣਜਾਣ ਅੱਖਰ ਖੋਜਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਅਣਪਛਾਤਾ ਹੀ ਮੰਨਿਆ ਗਿਆ ਹੈ, ਕਿਉਕਿ ਇਹ ਸ਼ਬਦ-ਕੋਸ਼ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਨਹੀ ਹੈ।<br>
    ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਇਹ ਅਣਜਾਣ ਅੱਖਰ ਗਲਤ ਸ਼ਬਦ-ਜੋੜ ਨਹੀ ਹੈ ਤੇ ਤੁਸੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਅਗਲੀ ਵਾਰ ਇਸ ਨੂੰ ਗਲਤੀ ਨਾਲ ਨਾ ਖੋਜਿਆ ਜਾਵੇ, ਤਾਂ ਇਥੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਇਹ ਇਸੇਤਰਾਂ ਹੀ ਰਹੇ, ਪਰ ਸ਼ਬਦ-ਕੋਸ਼ ਵਿੱਚ ਨਾ ਸ਼ਾਮਲ ਨਾ ਹੋਵੇ ਤਾਂ <b>ਅਣਡਿੱਠਾ</b> ਜਾਂ <b>ਸਭ ਅਣਡਿੱਠੇ</b> ਵਰਤੋਂ।</p>
    </qt>

en: <qt><b>Error</b>: %1: %2</qt>
pa: <qt><b>ਗਲਤੀ</b>: %1: %2</qt>

en: <qt><b>Error</b>: node %1: %2</qt>
pa: <qt><b>ਗਲਤੀ</b>: ਨੋਡ %1: %2</qt>

en: <qt><p><strong>'Print header'</strong></p><p>If this checkbox is enabled, the printout of the HTML document will contain a header line at the top of each page. This header contains the current date, the location URL of the printed page and the page number.</p><p>If this checkbox is disabled, the printout of the HTML document will not contain such a header line.</p> </qt>
pa: <qt><p><strong>'ਛਪਾਈ ਹੈੱਡਰ'</strong></p><p>ਜੇਕਰ ਇਹ ਚੋਣ ਬਕਸੇ ਦੀ ਚੋਣ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤਾਂ HTML ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਦੇ ਹਰ ਛਪੇ ਸਫ਼ੇ ਦੇ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਹੈੱਡਰ ਸਫ਼ਾ ਛਾਪਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਸ ਹੈੱਡਰ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦਾ ਮਿਤੀ, ਛਪੇ ਸਫ਼ੇ ਦਾ URL ਟਿਕਾਣਾ ਅਤੇ ਸਫ਼ਾ ਨੰਬਰ ਛਾਪਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।</p><p>ਜੇਕਰ ਇਸ ਚੋਣ ਬਕਸੇ ਦੀ ਚੋਣ ਨਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤਾਂ HTML ਦੇ ਉੱਪਰ ਕੋਈ ਵੀ ਹੈੱਡਰ ਨਹੀਂ ਛਾਪਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾਵੇਗਾ।</p></qt>

en: <qt><p><strong>'Print images'</strong></p><p>If this checkbox is enabled, images contained in the HTML page will be printed. Printing may take longer and use more ink or toner.</p><p>If this checkbox is disabled, only the text of the HTML page will be printed, without the included images. Printing will be faster and use less ink or toner.</p> </qt>
pa: <qt><p><strong>'ਚਿੱਤਰ ਛਾਪੋ'</strong></p><p>ਜੇਕਰ ਇਹ ਚੋਣ ਬਕਸੇ ਦੀ ਚੋਣ ਕੀਤੀ ਤਾਂ HTML ਸਫ਼ੇ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਚਿੱਤਰਾਂ ਨੂੰ ਛਾਪਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਛਪਾਈ ਵਿੱਚ ਜਿਆਦਾ ਸਮਾਂ ਲੱਗੇਗਾ ਅਤੇ ਜਿਆਦਾ ਸਿਆਹੀ ਵਰਤੀ ਜਾਵੇਗਾ</p><p>ਜੇਕਰ ਇਹ ਚੋਣ ਬਕਸੇ ਨੂੰ ਨਾ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ ਤਾਂ, HTML ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਚਿੱਤਰਾਂ ਨੂੰ ਛਾਪਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾਵੇਗਾ। ਛਪਾਈ ਤੇਜ਼ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਘੱਟ ਸਿਆਹੀ ਲੱਗੇਗੀ।</p></qt>

en: <qt><p><strong>'Printerfriendly mode'</strong></p><p>If this checkbox is enabled, the printout of the HTML document will be black and white only, and all colored background will be converted into white. Printout will be faster and use less ink or toner.</p><p>If this checkbox is disabled, the printout of the HTML document will happen in the original color settings as you see in your application. This may result in areas of full-page color (or grayscale, if you use a black+white printer). Printout will possibly happen more slowly and will probably use more toner or ink.</p> </qt>
pa: <qt><p><strong>'ਛਪਾਈ ਸਹਿਯੋਗ ਢੰਗ'</strong></p><p>ਜੇਕਰ ਇਹ ਚੋਣ ਬਕਸੇ ਨੂੰ ਯੋਗ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਤਾਂ, HTML ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨੂੰ ਕਾਲੇ ਅਤੇ ਚਿੱਟੇ ਰੰਗਾਂ ਵਿੱਚ ਹੀ ਛਾਪਿਆ ਜਾਵੇਗਾ, ਅਤੇ ਸਭ ਰੰਗਦਾਰ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡਆਂ ਨੂੰ ਚਿੱਟੇ ਰੰਗ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਛਪਾਈ ਤੇਜ਼ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਘੱਟ ਸਿਆਹੀ ਲੱਗੇਗੀ।</p><p>ਜੇਕਰ ਇਸ ਚੋਣ ਬਕਸੇ ਦੀ ਚੋਣ ਨਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤਾਂ, HTML ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਦੀ ਛਪਾਈ ਤੁਹਾਡੇ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਝਲਕ ਮੁਤਾਬਕ ਅਸਲੀ ਰੰਗਾਂ ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ ਪੂਰੇ ਸਫ਼ੇ ਦੇ ਰੰਗ ਛਾਪੇ ਜਾਣਗੇ (ਜੇਕਰ ਪਰਿੰਟਰ ਕਾਲਾ-ਚਿੱਟਾ ਹੋਇਆ ਤਾਂ ਸਲੇਟੀ ਰੰਗ ਦੀ ਛਪਾਈ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ)। ਛਪਾਈ ਹੌਲੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਸ਼ਾਇਦ ਜਿਆਦਾ ਸਿਆਹੀ ਵਰਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।</p></qt>

en: <qt><p>Either the hardware/software the module configures is not available or the module has been disabled by the administrator.</p></qt>
pa: <qt><p>ਜਾਂ ਤਾਂ ਹਾਰਡਵੇਅਰ/ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਮੋਡੀਊਲ ਸੰਰਚਨਾ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ ਜਾਂ ਮੋਡੀਊਲ ਨੂੰ ਪਰਸ਼ਾਸ਼ਕ ਨੇ ਬੰਦ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ।</p></qt>

en: <qt><p>Possible reasons:<ul><li>An error occurred during your last KDE upgrade leaving an orphaned control module</li><li>You have old third party modules lying around.</li></ul></p><p>Check these points carefully and try to remove the module mentioned in the error message. If this fails, consider contacting your distributor or packager.</p></qt>
pa: <qt><p>ਸੰਭਵ ਕਾਰਨ ਹਨ:<ul><li> ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਅਖੀਰੀ ਵਾਰ KDE ਅੱਪਡੇਟ ਦੌਰਾਨ ਕੰਟਰੋਲ ਮੋਡੀਊਲ ਗਲਤੀ ਛੱਡੀ ਹੈ।</li><li>ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਕੋਈ ਵਾਧੂ ਮੋਡੀਊਲ ਹੈ।</li></ul></p><p>ਇਹਨਾਂ ਗੱਲਾਂ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ ਤੇ ਗਲਤੀ ਸੁਨੇਹੇ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤਾ ਮੇਡੀਊਲ ਹਟਾ ਦਿਉ, ਜੇਕਰ ਇਹ ਵੀ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਡਿਸਟਰੀਬਿਊਟਰ ਜਾਂ ਪੈਕੇਜਰ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ।</p></qt>

en: <qt><p>The diagnosis is:<br />The desktop file %1 could not be found.</p></qt>
pa: <qt><p>ਜਾਂਚ ਨਤੀਜਾ ਹੈ:<br />ਡੈਸਕਟਾਪ ਫਾਇਲ %1 ਲੱਭੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ ਹੈ।</p></qt>

en: <qt><p>This word was considered to be an "unknown word" because it does not match any entry in the dictionary currently in use. It may also be a word in a foreign language.</p>
    <p>If the word is not misspelled, you may add it to the dictionary by clicking <b>Add to Dictionary</b>. If you do not want to add the unknown word to the dictionary, but you want to leave it unchanged, click <b>Ignore</b> or <b>Ignore All</b>.</p>
    <p>However, if the word is misspelled, you can try to find the correct replacement in the list below. If you cannot find a replacement there, you may type it in the text box below, and click <b>Replace</b> or <b>Replace All</b>.</p>
    </qt>
pa: <qt><p>ਇਹ ਸ਼ਬਦ "ਅਣਜਾਣ ਸ਼ਬਦ" ਮੰਨਿਆ ਗਿਆ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਸ਼ਬਦ-ਕੋਸ਼ ਵਿੱਚ ਇਸ ਦਾ ਕੋਈ ਇੰਦਰਾਜ਼ ਨਹੀ ਹੈ। ਇਹ ਕਿਸੇ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਭਾਸ਼ਾ ਦਾ ਸ਼ਬਦ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।</p>
    <p>ਜੇਕਰ ਸ਼ਬਦ ਦਾ ਸ਼ਬਦ-ਜੋੜ ਗਲਤ ਨਹੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਸ਼ਬਦ-ਕੋਸ਼ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ <b>ਸ਼ਬਦ-ਕੋਸ਼ ਵਿੱਚ ਜੋੜੋ</b> ਨੂੰ ਦਬਾਉਣ ਨਾਲ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਸ਼ਬਦ-ਕੋਸ਼ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਨਹੀ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ <b>ਅਣਡਿੱਠਾ</b> ਜਾਂ <b>ਸਾਰੇ ਅਣਡਿੱਠੇ </b> ਕਰਨ ਇਸ ਨੂੰ ਇਸ ਤਰਾਂ ਹੀ ਛੱਡ ਸਕਦੇ ਹੋ।</p>
    <p>ਪਰ, ਜੇਕਰ ਇਹ ਸ਼ਬਦ ਦਾ ਸ਼ਬਦ-ਜੋੜ ਗਲਤ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਹੇਠ ਦਿੱਤੀ ਲਿਸਟ ਵਿੱਚਲੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਨਾਲ ਤਬਦੀਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਤਬਦੀਲਯੋਗ ਸ਼ਬਦ ਉਥੇ ਨਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਇਸ ਨੂੰ ਲਿਖ ਵੀ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤੇ ਇਸ ਉਪਰੰਤ <b>ਤਬਦੀਲ </b> ਜਾਂ <b>ਸਾਰੇ ਤਬਦੀਲ All</b> ਬਟਨ ਦਬਾਓ।</p>
    </qt>

en: <qt>Access by untrusted page to<br /><b>%1</b><br /> denied.</qt>
pa: <qt><br /><b>%1</b><br /> ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਨਾ-ਭਰੋਸੇਯੋਗ ਸਫ਼ੇ ਰਾਹੀਂ ਅਸੈੱਸ।</qt>

en: <qt>Are you sure you want to quit <b>%1</b>?</qt>
pa: <qt>ਕੀ ਤੁਸੀਂ <b>%1</b> ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?</qt>

en: <qt>Cannot start <i>gpg</i> and check the validity of the file. Make sure that <i>gpg</i> is installed, otherwise verification of downloaded resources will not be possible.</qt>
pa: <qt><i>gpg</i> ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ ਅਤੇ ਫਾਇਲ ਦੀ ਵੈਧਤਾ ਦੀ ਜਾਂਚ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕੀ। ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਓ ਕਿ <i>gpg</i> ਇੰਸਟਾਲ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਡਾਊਨਲੋਡ ਸਰੋਤਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ।</qt>

en: <qt>Cannot start <i>gpg</i> and retrieve the available keys. Make sure that <i>gpg</i> is installed, otherwise verification of downloaded resources will not be possible.</qt>
pa: <qt><i>gpg</i> ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ ਅਤੇ ਉਪਲੱਬਧ ਕੁੰਜੀਆਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕੀਆਂ। ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਓ ਕਿ <i>gpg</i> ਇੰਸਟਾਲ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਡਾਊਨਲੋਡ ਸਰੋਤਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ।</qt>

en: <qt>Cannot start <i>gpg</i> and sign the file. Make sure that <i>gpg</i> is installed, otherwise signing of the resources will not be possible.</qt>
pa: <qt><i>gpg</i> ਅਤੇ ਸਾਇਨ ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ ਹੈ। ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉ ਕਿ <i>gpg</i>ਇੰਸਟਾਲ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਸਰੋਤਾਂ ਤੇ ਦਸਤਖਤ ਕਰਨੇ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ।</qt>

en: <qt>Do you want to search the Internet for <b>%1</b>?</qt>
pa: <qt>ਕੀ ਤੁਸੀਂ <b>%1</b> ਦੀ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ਤੇ ਖੋਜ ਕਰਨੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?</qt>

en: <qt>Enlarge Font<br /><br />Make the font in this window bigger. Click and hold down the mouse button for a menu with all available font sizes.</qt>
pa: <qt>ਫੋਂਟ ਵੱਡੇ ਕਰੋ<br /><br />ਇਸ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਫੋਂਟ ਵੱਡੇ ਕਰੋ। ਉਪਲਬੱਧ ਫੋਂਟ ਸਾਈਜ਼ ਲਈ ਮੇਨੂ ਨਾਲ ਮਾਊਸ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਫੜ ਕੇ ਰੱਖੋ।</qt>

en: <qt>Enter passphrase for key <b>0x%1</b>, belonging to<br /><i>%2&lt;%3&gt;</i><br />:</qt>
pa: <qt>ਕੁੰਜੀ <b>0x%1</b> ਲਈ ਪੈਰਾ ਦਿਓ, ਜੋ ਕਿ <br /><i>%2&lt;%3&gt;</i><br /> ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੈ:</qt>

en: <qt>Find next occurrence of '<b>%1</b>'?</qt>
pa: <qt>'<b>%1</b>' ਦੀ ਅਗਲੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਖੋਜੋ?</qt>

en: <qt>Find next<br /><br />Find the next occurrence of the text that you have found using the <b>Find Text</b> function.</qt>
pa: <qt>ਅੱਗੇ ਖੋਜ<br /><br />ਫੰਕਸ਼ਨ <b>ਅੱਗੇ ਖੋਜ</b> ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਟੈਕਸਟ ਦੀ ਅਗਲੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਲੱਭ ਸਕਦੇ ਹੋ।</qt>

en: <qt>Find previous<br /><br />Find the previous occurrence of the text that you have found using the <b>Find Text</b> function.</qt>
pa: <qt>ਪਿੱਛੇ ਖੋਜ<br /><br />ਫੰਕਸ਼ਨ <b>ਅੱਗੇ ਖੋਜ</b> ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਟੈਕਸਟ ਦੀ ਪਿਛਲੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਲੱਭ ਸਕਦੇ ਹੋ।</qt>

en: <qt>Find text<br /><br />Shows a dialog that allows you to find text on the displayed page.</qt>
pa: <qt>ਟੈਕਸਟ ਖੋਜੋ<br /><br />ਇਹ ਡਾਈਲਾਗ ਵੇਖੋ, ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿੱਖ ਰਹੇ ਸਫੇ ਵਿੱਚ ਟੈਕਸਟ ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਸਹਾਇਕ ਹੈ।</qt>

en: <qt>If enabled, any occurrence of <code><b>\N</b></code>, where <code><b>N</b></code> is an integer number, will be replaced with the corresponding capture ("parenthesized substring") from the pattern.<p>To include (a literal <code><b>\N</b></code> in your replacement, put an extra backslash in front of it, like <code><b>\\N</b></code>.</p></qt>
pa: <qt>ਜੇਕਰ ਯੋਗ ਕੀਤਾ ਤਾਂ <code><b>\N</b></code> ਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ, ਜਿੱਥੇ ਕਿ <code><b>N</b></code> ਇੱਕ ਪੂਰਨ ਅੰਕ ਹੈ, ਨੂੰ ਤਰਤੀਬ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ("ਬਰੈਕਟ ਅਧੀਨ-ਸਤਰ") ਨਾਲ ਤਬਦੀਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।<p>ਆਪਣੀ ਤਬਦੀਲੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ <code><b>\N</b></code> ਨੂੰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨ ਲਈ, ਇਸ ਦੇ ਅੱਗੇ ਇੱਕ ਬੈਕਸਲੇਸ਼ ਪਾ ਦਿਓ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ <code><b>\\N</b></code></p></qt>

en: <qt>If you press the <b>Find</b> button, the text you entered above is searched for within the document.</qt>
pa: <qt>ਜੇਕਰ <b>ਖੋਜ</b> ਬਟਨ ਦਬਾਇਆ ਤਾਂ ਉੱਪਰ ਭਰਿਆ ਟੈਕਸਟ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਖੋਜਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।</qt>

en: <qt>If you press the <b>Replace</b> button, the text you entered above is searched for within the document and any occurrence is replaced with the replacement text.</qt>
pa: <qt>ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ <b>ਬਦਲੋ</b> ਬਟਨ ਦਬਾਇਆ ਤਾਂ, ਟੈਕਸਟ ਜੋ ਕਿ ਤੁਸੀ ਭਰਿਆ ਹੈ, ਇਸਨੂੰ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਖੋਜਿਆ ਜਾਵੇਗਾ ਤੇ ਕੋਈ ਵੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਇਸ ਟੈਕਸਟ ਨਾਲ ਤਬਦੀਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।</qt>

en: <qt>No information available.<br />The supplied KAboutData object does not exist.</qt>
pa: <qt>ਕੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀ ਹੈ।<br />ਦਿੱਤੀ KAboutData ਇਕਾਈ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।</qt>

en: <qt>No matches found for '<b>%1</b>'.</qt>
pa: <qt>'<b>%1</b>' ਲਈ ਕੋਈ ਮੇਲ ਨਹੀ ਲੱਭਾ ਹੈ।</qt>

en: <qt>Print Frame<br /><br />Some pages have several frames. To print only a single frame, click on it and then use this function.</qt>
pa: <qt>ਫਰੇਮ ਪਰਿੰਟ ਕਰੋ<br /><br /> ਕੁਝ ਸਫ਼ਿਆਂ ਵਿੱਚ ਕਈ ਫਰੇਮ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਫਰੇਮ ਪਰਿੰਟ ਕਰਨ ਲਈ, ਉਸ ਨੂੰ ਦਬਾਓ ਅਤੇ ਇਹ ਫੰਕਸ਼ਨ ਵਰਤੋਂ।</qt>

en: <qt>Shrink Font<br /><br />Make the font in this window smaller. Click and hold down the mouse button for a menu with all available font sizes.</qt>
pa: <qt>ਫੋਂਟ ਸੁੰਘੜੋ<br /><br />ਇਸ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਫੋਂਟ ਛੋਟੇ ਕਰੋ। ਉਪਲੱਬਧ ਫੋਂਟ ਸਾਈਜ਼ ਲਈ ਮੇਨੂ ਨਾਲ ਮਾਊਸ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਫੜ ਕੇ ਰੱਖੋ।</qt>

en: <qt>Specifies how Jovie should speak the event when received.  If you select "Speak custom text", enter the text in the box.  You may use the following substitution strings in the text:<dl><dt>%e</dt><dd>Name of the event</dd><dt>%a</dt><dd>Application that sent the event</dd><dt>%m</dt><dd>The message sent by the application</dd></dl></qt>
pa: <qt>ਦੱਸੋ ਕਿ Jovie ਈਵੈਂਟ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਬੋਲੇ, ਜਦੋਂ ਇਹ ਮਿਲੇ।  ਜੇ ਤੁਸੀਂ "ਕਸਟਮ ਟੈਕਸਟ ਬੋਲੋ" ਚੁਣਿਆ ਤਾਂ ਬਕਸੇ ਵਿੱਚ ਟੈਕਸਟ ਦਿਓ। ਤੁਸੀਂ ਟੈਕਸਟ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਦਿੱਤੀਆਂ ਬਦਲੀਆਂ ਲਾਈਨਾਂ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ: <dl><dt>%e</dt><dd> ਈਵੈਂਟ ਦਾ ਨਾਂ</dd><dt>%a</dt><dd> ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਦਾ ਨਾਂ</dd><dt>%m</dt><dd>ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਵਲੋਂ ਭੇਜਿਆ ਸੁਨੇਹਾ</dd></dl></qt>

en: <qt>The '%1' key combination is already used by the <b>%2</b> action.<br>Please select a different one.</qt>
pa: <qt>'%1' ਸਵਿੱਚ ਕੰਬੀਨੇਸ਼ਨ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ <b>%2</b> ਐਕਸ਼ਨ ਵਲੋਂ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।<br>ਇੱਕ ਵੱਖਰਾ ਚੁਣੋ ਜੀ।</qt>

en: <qt>The diagnosis is:<br />%1<p>Possible reasons:</p><ul><li>An error occurred during your last KDE upgrade leaving an orphaned control module</li><li>You have old third party modules lying around.</li></ul><p>Check these points carefully and try to remove the module mentioned in the error message. If this fails, consider contacting your distributor or packager.</p></qt>
pa: <qt>ਜਾਂਚ ਇਹ ਹੈ:<br />%1<p>ਸੰਭਵ ਕਾਰਨ ਹਨ:</p><ul><li> ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਅਖੀਰੀ ਵਾਰ KDE ਅੱਪਡੇਟ ਦੌਰਾਨ ਓਰਫਨ ਕੰਟਰੋਲ ਮੋਡੀਊਲ ਛੱਡਣ ਕਰਕੇ ਗਲਤੀ ਹੈ।</li><li>ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਕੋਈ ਵਾਧੂ ਮੋਡੀਊਲ ਹੈ।</li></ul><p>ਇਹਨਾਂ ਗੱਲਾਂ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਗਲਤੀ ਸੁਨੇਹੇ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤਾ ਮੋਡੀਊਲ ਹਟਾ ਦਿਉ, ਜੇਕਰ ਇਹ ਵੀ ਫੇਲ੍ਹ ਰਿਹਾ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਡਿਸਟਰੀਬਿਊਟਰ ਜਾਂ ਪੈਕੇਜਰ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ।</p></qt>

en: <qt>The diagnosis is:<br />The desktop file %1 does not specify a library.</qt>
pa: <qt>ਜਾਂਚ ਹੈ: <br />ਡੈਸਕਟਾਪ ਫਾਇਲ %1 ਲਾਇਬਰੇਰੀ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀ ਹੈ।</qt>

en: <qt>The form will be submitted to <br /><b>%1</b><br />on your local filesystem.<br />Do you want to submit the form?</qt>
pa: <qt>ਫਾਰਮ <br /><b>%1</b><br /> ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਲੋਕਲ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਉੱਤੇ ਭੇਜਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। <br />ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਫਾਰਮ ਨੂੰ ਭੇਜਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?</qt>

en: <qt>This site is requesting to open<p>%1</p>in a new browser window via JavaScript.<br />Do you want to allow this?</qt>
pa: <qt>ਇਸ ਸਾਇਟ ਨੇ <p>%1</p> ਨੂੰ ਜਾਵਾ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਰਾਹੀ ਨਵੀਂ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ<br /> ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੀ ਇਜ਼ਾਜਤ ਦਿੰਦੇ ਹੋ?</qt>

en: <qt>This site is submitting a form which will open <p>%1</p> in a new browser window via JavaScript.<br />Do you want to allow the form to be submitted?</qt>
pa: <qt>ਇਹ ਸਾਇਟ ਜਾਵਾ-ਸਕਰਿਪਟ ਵਰਤ ਕੇ ਨਵਾਂ ਝਲਕਾਰਾ <p>%1</p> ਖੋਲਕੇ ਭੇਜਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਦੀ ਇਜ਼ਾਜਤ ਦਿੰਦੇ ਹੋ? <br />ਕੀ ਤੁਸੀ ਇਸ ਨੂੰ ਭੇਜਣਾ ਚਾਹੋਗੇ?</qt>

en: <qt>This untrusted page links to<br /><b>%1</b>.<br />Do you want to follow the link?</qt>
pa: <qt>ਇਹ ਅਣ-ਟਰੱਸਟਡ ਸਫ਼ਾ ਲਿੰਕ <br /><b>%1</b><br /> ਹੈ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਲਿੰਕ ਉੱਤੇ ਜਾਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?</qt>

en: <qt>To submit a bug report, click on the button below. This will open a web browser window on <a href="http://bugs.kde.org">http://bugs.kde.org</a> where you will find a form to fill in. The information displayed above will be transferred to that server.</qt>
pa: <qt>ਇੱਕ ਬੱਗ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਲਈ ਹੇਠ ਦਿੱਤੇ ਬਟਨ ਨੂੰ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ। ਇਸ ਨਾਲ ਇੱਕ <a href="http://bugs.kde.org">http://bugs.kde.org</a> ਝਲਕਾਰਾ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਜਾਵੇਗਾ, ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਭਰਨ ਲਈ ਇੱਕ ਫਾਰਮ ਮਿਲੇਗਾ।ਉੱਤੇ ਭਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਉਸ ਸਰਵਰ ਤੇ ਭੇਜ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।</qt>

[ctx: @action]
en: &Font
pa: ਫੋਂਟ(&F)

[ctx: @action]
en: &Justify
pa: ਇਕਸਾਰ(&J)

[ctx: @action]
en: &Strike Out
pa: ਵਿੰਨ੍ਹੋ(&S)

[ctx: @action]
en: About Application
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਬਾਰੇ

[ctx: @action]
en: About KDE
pa: KDE ਬਾਰੇ

[ctx: @action]
en: Activate Next Tab
pa: ਅੱਗੇ ਟੈਬ ਸਰਗਰਮ

[ctx: @action]
en: Activate Previous Tab
pa: ਪਿੱਛੇ ਟੈਬ ਸਰਗਰਮ

[ctx: @action]
en: Actual Size
pa: ਅਸਲੀ ਸਾਈਜ਼

[ctx: @action]
en: Add Bookmark
pa: ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਸ਼ਾਮਲ

[ctx: @action]
en: Align &Center
pa: ਸੈਂਟਰ ਵਿੱਚ(&C)

[ctx: @action]
en: Align &Left
pa: ਖੱਬੇ ਪਾਸੇ ਇਕਸਾਰ(&L)

[ctx: @action]
en: Align &Right
pa: ਸੱਜੇ ਪਾਸੇ ਇਕਸਾਰ(&R)

[ctx: @action]
en: Back
pa: ਪਿੱਛੇ

[ctx: @action]
en: Backward Word
pa: ਪਿੱਛੇ ਸ਼ਬਦ

[ctx: @action]
en: Beginning of Line
pa: ਲਾਈਨ ਦਾ ਸ਼ੁਰੂ

[ctx: @action]
en: Clear
pa: ਸਾਫ਼ ਕਰੋ

[ctx: @action]
en: Close
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ

[ctx: @action]
en: Configure Notifications
pa: ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਸੰਰਚਨਾ

[ctx: @action]
en: Configure Toolbars
pa: ਟੂਲਬਾਰ ਸੰਰਚਨਾ

[ctx: @action]
en: Copy
pa: ਕਾਪੀ ਕਰੋ

[ctx: @action]
en: Cut
pa: ਕੱਟੋ

[ctx: @action]
en: Decrease Indent
pa: ਹਾਸ਼ੀਏ ਤੋਂ ਦੂਰੀ ਘਟਾਓ

[ctx: @action]
en: Delete Word Backwards
pa: ਅੱਖਰ ਪਿੱਛੇ ਵੱਲ ਹਟਾਓ

[ctx: @action]
en: Delete Word Forward
pa: ਅੱਖਰ ਅੱਗੇ ਵੱਲ ਹਟਾਓ

[ctx: @action]
en: Deselect
pa: ਅਣ-ਚੁਣੇ

[ctx: @action]
en: Document Back
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਪਿੱਛੇ

[ctx: @action]
en: Document Forward
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਅੱਗੇ

[ctx: @action]
en: Edit Bookmarks
pa: ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਸੋਧ

[ctx: @action]
en: End of Line
pa: ਲਾਈਨ ਦੀ ਸਮਾਪਤੀ

[ctx: @action]
en: Find
pa: ਖੋਜ

[ctx: @action]
en: Find Next
pa: ਅੱਗੇ ਖੋਜ

[ctx: @action]
en: Find Prev
pa: ਪਿੱਛੇ ਖੋਜ

[ctx: @action]
en: Fit To Height
pa: ਪੇਜ਼ ਚੌੜਾਈ ਲਈ ਫਿੱਟ

[ctx: @action]
en: Fit To Page
pa: ਪੇਜ਼ ਲਈ ਫਿੱਟ

[ctx: @action]
en: Fit To Width
pa: ਪੇਜ਼ ਉਚਾਈ ਲਈ ਫਿੱਟ

[ctx: @action]
en: Font &Size
pa: ਫੋਂਟ ਸਾਈਜ਼(&S)

[ctx: @action]
en: Format Painter
pa: ਫਾਰਮੈਟ ਪੇਂਟਰ

[ctx: @action]
en: Forward
pa: ਅੱਗੇ

[ctx: @action]
en: Forward Word
pa: ਅੱਗੇ ਸ਼ਬਦ

[ctx: @action]
en: Full Screen Mode
pa: ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ ਮੋਡ

[ctx: @action]
en: Go to Line
pa: ਲਾਈਨ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

[ctx: @action]
en: Goto
pa: ਜਾਓ

[ctx: @action]
en: Goto Page
pa: ਪੇਜ਼ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

[ctx: @action]
en: Help
pa: ਮੱਦਦ

[ctx: @action]
en: Increase Indent
pa: ਹਾਸ਼ੀਏ ਤੋਂ ਦੂਰੀ ਵਧਾਓ

[ctx: @action]
en: Insert Rule Line
pa: ਰੂਲ ਲਾਈਨ ਸ਼ਾਮਲ

[ctx: @action]
en: Key Bindings
pa: ਸਵਿੱਚ ਬਾਈਡਿੰਗ

[ctx: @action]
en: Left-to-Right
pa: ਖੱਬੇ ਤੋਂ ਸੱਜੇ

[ctx: @action]
en: Link
pa: ਲਿੰਕ

[ctx: @action]
en: Mail
pa: ਮੇਲ ਕਰੋ

[ctx: @action]
en: New
pa: ਨਵਾਂ

[ctx: @action]
en: Next Completion Match
pa: ਅੱਗੇ ਪੂਰਤੀ ਮੇਲ

[ctx: @action]
en: Next Item in List
pa: ਲਿਸਟ ਵਿੱਚ ਅਗਲੀ ਆਈਟਮ

[ctx: @action]
en: Open
pa: ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @action]
en: Open Recent
pa: ਤਾਜ਼ਾ ਖੋਲ੍ਹੇ

[ctx: @action]
en: Paste
pa: ਚੇਪੋ

[ctx: @action]
en: Paste Selection
pa: ਚੋਣ ਚੇਪੋ

[ctx: @action]
en: Preferences
pa: ਪਸੰਦ

[ctx: @action]
en: Previous Completion Match
pa: ਪਿੱਛੇ ਪੂਰਤੀ ਮੇਲ

[ctx: @action]
en: Previous Item in List
pa: ਲਿਸਟ ਵਿੱਚ ਪਿਛਲੀ ਆਈਟਮ

[ctx: @action]
en: Print
pa: ਪਰਿੰਟ

[ctx: @action]
en: Print Preview
pa: ਪਰਿੰਟ ਝਲਕ

[ctx: @action]
en: Prior
pa: ਦਰਜਾ

[ctx: @action]
en: Quit
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ

[ctx: @action]
en: Redo
pa: ਪਰਤਾਓ

[ctx: @action]
en: Reload
pa: ਮੁੜ ਲੋਡ

[ctx: @action]
en: Replace
pa: ਬਦਲੋ

[ctx: @action]
en: Report Bug
pa: ਬੱਗ ਰਿਪੋਰਟ ਦਿਓ

[ctx: @action]
en: Revert
pa: ਰੀਵਰਟ

[ctx: @action]
en: Right-to-Left
pa: ਸੱਜੇ ਤੋਂ ਖੱਬੇ

[ctx: @action]
en: Save
pa: ਸੰਭਾਲੋ

[ctx: @action]
en: Save As
pa: ਇੰਝ ਸੰਭਾਲੋ

[ctx: @action]
en: Save Options
pa: ਚੋਣ ਸੰਭਾਲੋ

[ctx: @action]
en: Select All
pa: ਸਭ ਚੁਣੋ

[ctx: @action]
en: Show Menu Bar
pa: ਮੇਨੂ-ਪੱਟੀ ਵੇਖੋ

[ctx: @action]
en: Show Statusbar
pa: ਹਾਲਤ-ਪੱਟੀ ਵੇਖੋ

[ctx: @action]
en: Show Toolbar
pa: ਟੂਲਬਾਰ ਵੇਖੋ

[ctx: @action]
en: Spelling
pa: ਸ਼ਬਦ-ਜੋੜ

[ctx: @action]
en: Subscript
pa: ਸਬ-ਸਕ੍ਰਿਪਟ

[ctx: @action]
en: Substring Completion
pa: ਸਬ-ਲਾਈਨ ਪੂਰਤੀ

[ctx: @action]
en: Superscript
pa: ਸੁਪਰ-ਸਕ੍ਰਿਪਟ

[ctx: @action]
en: Switch Application Language
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਭਾਸ਼ਾ ਬਦਲੋ

[ctx: @action]
en: Text &Color...
pa: ਟੈਕਸਟ ਰੰਗ(&C)...

[ctx: @action]
en: Text &Highlight...
pa: ਟੈਕਸਟ ਹਾਈਲਾਈਟ(&H)...

[ctx: @action]
en: Text Completion
pa: ਟੈਕਸਟ ਪੂਰਤੀ

[ctx: @action]
en: Tip Of Day
pa: ਅੱਜ ਦਾ ਸੁਝਾਅ

[ctx: @action]
en: To Plain Text
pa: ਸਮਤਲ ਟੈਕਸਟ ਤੋਂ

[ctx: @action]
en: Undo
pa: ਵਾਪਸ

[ctx: @action]
en: Up
pa: ਉੱਤੇ

[ctx: @action]
en: What's This
pa: ਇਹ ਕੀ ਹੈ

[ctx: @action]
en: Zoom
pa: ਜ਼ੂਮ

[ctx: @action]
en: Zoom In
pa: ਜ਼ੂਮ ਇਨ

[ctx: @action]
en: Zoom Out
pa: ਜ਼ੂਮ ਆਉਟ

[ctx: @action Beginning of document]
en: Begin
pa: ਸ਼ੁਰੂ

[ctx: @action End of document]
en: End
pa: ਅੰਤ

[ctx: @action Go to main page]
en: Home
pa: ਘਰ

[ctx: @action Opposite to Prior]
en: Next
pa: ਅੱਗੇ

[ctx: @action boldify selected text]
en: &Bold
pa: ਗੂੜ੍ਹੇ(&B)

[ctx: @action italicize selected text]
en: &Italic
pa: ਤਿਰਛੇ(&I)

[ctx: @action underline selected text]
en: &Underline
pa: ਹੇਠਾਂ ਲਾਈਨ(&U)

[ctx: @action:button]
en: &Finished
pa: ਮੁਕੰਮਲ(&F)

[ctx: @action:button]
en: Cancel
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ

[ctx: @action:button]
en: Close
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ

[ctx: @action:button]
en: Delete
pa: ਹਟਾਓ

[ctx: @action:button Clear current text in the line edit]
en: Clear text
pa: ਟੈਕਸਟ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ

[ctx: @action:button Replace all occurrences]
en: &All
pa: ਸਭ(&A)

[ctx: @action:button Restart find & replace]
en: Restart
pa: ਮੁੜ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

[ctx: @action:button Stop find & replace]
en: Stop
pa: ਰੋਕੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Exit F&ull Screen Mode
pa: ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ ਮੋਡ ਤੋਂ ਬਾਹਰ(&u)

[ctx: @action:inmenu]
en: F&ull Screen Mode
pa: ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ ਮੋਡ(&u)

[ctx: @action:inmenu]
en: Open &with %1
pa: %1 ਨਾਲ ਖੋਲ੍ਹੋ(&w)

[ctx: @action:intoolbar]
en: Exit Full Screen
pa: ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ ਤੋਂ ਬਾਹਰ

[ctx: @action:intoolbar]
en: Full Screen
pa: ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ

[ctx: @info]
en: Date cannot be earlier than %1
pa: ਮਿਤੀ %1 ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੀ

[ctx: @info]
en: Date cannot be later than %1
pa: ਮਿਤੀ %1 ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ

[ctx: @info]
en: Delete tag
pa: ਟੈਗ ਹਟਾਓ

[ctx: @info]
en: Open '%1'?
pa: '%1' ਖੋਲ੍ਹਣਾ?

[ctx: @info]
en: Should the tag <resource>%1</resource> really be deleted for all files?
pa: ਕੀ ਸਭ ਫਾਇਲਾਂ ਤੋਂ ਟੈਗ <resource>%1</resource> ਹਟਾਉਣੇ ਹਨ?

[ctx: @info]
en: The date you entered is invalid
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਵਲੋਂ ਦਿੱਤੀ ਮਿਤੀ ਗਲਤ ਹੈ

[ctx: @info]
en: The entered date and time is after the maximum allowed date and time.
pa: ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਮਿਤੀ ਅਤੇ ਸਮਾਂ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਮਨਜ਼ਰੂ ਮਿਤੀ ਅਤੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੈ।

[ctx: @info]
en: The entered date and time is before the minimum allowed date and time.
pa: ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਮਿਤੀ ਅਤੇ ਸਮਾਂ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਮਨਜ਼ਰੂ ਮਿਤੀ ਅਤੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੈ।

[ctx: @info]
en: The time you entered is invalid
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਵਲੋਂ ਦਿੱਤਾ ਸਮਾਂ ਗਲਤ ਹੈ

[ctx: @info]
en: Time cannot be earlier than %1
pa: ਸਮਾਂ %1 ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ

[ctx: @info]
en: Time cannot be later than %1
pa: ਸਮਾਂ %1 ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ

[ctx: @info:shell %1 is cmdoption name]
en: '%1' missing.
pa: '%1' ਗੁੰਮ ਹੈ।

[ctx: @info:shell message on appcmd --version; do not translate 'Development Platform'%3 application name, other %n version strings]
en: Qt: %1
    KDE Development Platform: %2
    %3: %4
pa: Qt: %1
    KDE ਡਿਵੈਲਪਮੈਂਟ ਪਲੇਟਫਾਰਮ: %2
    %3: %4

[ctx: @info:tooltip]
en: Change font family?
pa: ਕੀ ਫੋਂਟ ਫੈਮਲੀ ਬਦਲਣੀ ਹੈ?

[ctx: @info:tooltip]
en: Change font size?
pa: ਕੀ ਫੋਂਟ ਸਾਈਜ਼ ਬਦਲਣਾ?

[ctx: @info:tooltip]
en: Change font style?
pa: ਕੀ ਫੋਂਟ ਸਟਾਇਲ ਬਦਲਣਾ ਹੈ?

[ctx: @info:tooltip]
en: Display the window in full screen
pa: ਵਿੰਡੋ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ ਉੱਤੇ ਵੇਖਾਓ

[ctx: @info:tooltip]
en: Exit full screen mode
pa: ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ ਮੋਡ ਤੋਂ ਬਾਹਰ

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enable this checkbox to change the font family settings.
pa: ਫੋਂਟ ਫੈਮਲੀ ਸੈਟਿੰਗ ਬਦਲਣ ਲਈ ਇਹ ਚੈੱਕ-ਬਾਕਸ ਯੋਗ ਕਰੋ।

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enable this checkbox to change the font size settings.
pa: ਫੋਂਟ ਸਾਈਜ਼ ਸੈਟਿੰਗ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਲਈ ਇਹ ਚੈਕ-ਬਾਕਸ ਯੋਗ ਕਰੋ।

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enable this checkbox to change the font style settings.
pa: ਫੋਂਟ ਸਟਾਇਲ ਸੈਟਿੰਗ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਲਈ ਇਹ ਚੈਕ-ਬਾਕਸ ਯੋਗ ਕਰੋ।

[ctx: @info:whatsthis]
en: Here you can choose the font family to be used.
pa: ਇਥੇ ਤੁਸੀਂ ਵਰਤਣ ਲਈ ਫੋਂਟ ਫੈਲਮੀ ਚੁਣ ਸਕਦੇ ਹੋ।

[ctx: @info:whatsthis]
en: Here you can choose the font style to be used.
pa: ਇਥੇ ਤੁਸੀਂ ਵਰਤਣ ਲਈ ਫੋਂਟ ਸਟਾਇਲ ਚੁਣ ਸਕਦੇ ਹੋ।

[ctx: @info:whatsthis]
en: Here you can choose the font to be used.
pa: ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਵਰਤਣ ਲਈ ਫੋਂਟ ਚੁਣ ਸਕਦੇ ਹੋ।

[ctx: @info:whatsthis]
en: This is the file name suggested by the server
pa: ਇਹ ਸਰਵਰ ਵਲੋਂ ਸੁਝਾਇਆ ਫਾਇਲ ਨਾਂ ਹੈ

[ctx: @item]
en: Other encoding (%1)
pa: ਹੋਰ ਇੰਕੋਡਿੰਗ (%1)

[ctx: @item Font name]
en: Monospace
pa: ਮੋਨੋ-ਸਪੇਸ

[ctx: @item Font name]
en: Sans Serif
pa: ਸੈਨਜ਼ ਸੈਰੀਫ਼

[ctx: @item Font name]
en: Serif
pa: ਸੈਰੀਫ਼

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: <application>ASpell</application> Default
pa: <application>ASpell</application> ਡਿਫਾਲਟ

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: <application>Hunspell</application> Default
pa: <application>Hunspell</application> ਡਿਫਾਲਟ

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: <application>ISpell</application> Default
pa: <application>ISpell</application> ਡਿਫਾਲਟ

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Belarusian
pa: ਬੇਲਾਰੂਸੀ

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Brazilian Portuguese
pa: ਬਰਾਜ਼ੀਲੀ ਪੁਰਤਗਾਲੀ

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Czech
pa: ਚੈੱਕ

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Danish
pa: ਡੈਨਿਸ

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: English
pa: ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Esperanto
pa: ਈਸਪੀਰਟੋ

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: French
pa: ਫਰੈਂਚ

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: German
pa: ਜਰਮਨ

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: German (new spelling)
pa: ਜਰਮਨ (ਨਵੇਂ ਅੱਖਰ)

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Hebrew
pa: ਹੈਬਰਿਓ

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Hungarian
pa: ਹੰਗਰੀਆਈ

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Lithuanian
pa: ਲੀਥੂਨੀਆ

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Norwegian
pa: ਨਾਰਵੀਅਨ

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Polish
pa: ਪੋਲੈਂਡੀ

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Portuguese
pa: ਪੁਰਤਗਾਲੀ

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Russian
pa: ਰੂਸੀ

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Slovak
pa: ਸੋਲਵਾਕ

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Slovenian
pa: ਸੋਲਵਾਕੀਅਨ

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Spanish
pa: ਸਪੇਨੀ

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Swedish
pa: ਸਵੀਡਸ

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Swiss German
pa: ਸਵਿਸ ਜਰਮਨ

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Turkish
pa: ਤੁਰਕ

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Ukrainian
pa: ਯੂਕਰੇਨੀ

[ctx: @item Spelling dictionary]
en: Unknown
pa: ਅਣਜਾਣ

[ctx: @item Spelling dictionary: %1 dictionary name]
en: Default - %1
pa: ਡਿਫਾਲਟ - %1

[ctx: @item Spelling dictionary: %1 dictionary name, %2 file name]
en: Default - %1 [%2]
pa: ਡਿਫਾਲਟ - %1 [%2]

[ctx: @item Text character set]
en: Arabic
pa: ਅਰਬੀ

[ctx: @item Text character set]
en: Baltic
pa: ਬਾਲਟਿਕ

[ctx: @item Text character set]
en: Central European
pa: ਕੇਂਦਰੀ ਯੂਰਪ

[ctx: @item Text character set]
en: Chinese Simplified
pa: ਚੀਨੀ ਸਧਾਰਨ

[ctx: @item Text character set]
en: Chinese Traditional
pa: ਚੀਨੀ ਮੂਲ

[ctx: @item Text character set]
en: Cyrillic
pa: ਸਿਰਲਿਕ

[ctx: @item Text character set]
en: Disabled
pa: ਆਯੋਗ

[ctx: @item Text character set]
en: Greek
pa: ਗਰੀਕ

[ctx: @item Text character set]
en: Hebrew
pa: ਹੈਬਰਿਓ

[ctx: @item Text character set]
en: Japanese
pa: ਜਾਪਾਨੀ

[ctx: @item Text character set]
en: Korean
pa: ਕੋਰੀਆਈ

[ctx: @item Text character set]
en: Northern Saami
pa: ਉੱਤਰੀ ਸ਼ਾਮੀ

[ctx: @item Text character set]
en: Other
pa: ਹੋਰ

[ctx: @item Text character set]
en: South-Eastern Europe
pa: ਦੱਖਣੀ-ਪੂਰਬੀ ਯੂਰਪ

[ctx: @item Text character set]
en: Thai
pa: ਥਾਈ

[ctx: @item Text character set]
en: Turkish
pa: ਤੁਰਕੀ

[ctx: @item Text character set]
en: Unicode
pa: ਯੂਨੀਕੋਡ

[ctx: @item Text character set]
en: Universal
pa: ਯੂਨੀਵਰਸਲ

[ctx: @item Text character set]
en: Western European
pa: ਦੱਖਣੀ ਯੂਰਪ

[ctx: @item font]
en: Bold
pa: ਗੂੜੇ

[ctx: @item font]
en: Bold Italic
pa: ਗੂੜੇ ਤਿਰਛੇ

[ctx: @item font]
en: Italic
pa: ਤਿਰਛੇ

[ctx: @item font]
en: Oblique
pa: ਤਿਰਛੇ

[ctx: @item font size]
en: Relative
pa: ਅਨੁਸਾਰੀ

[ctx: @item license]
en: Artistic License
pa: ਆਰਟੈਸਟਿਕ ਲਾਈਸੈਂਸ

[ctx: @item license]
en: BSD License
pa: BSD ਲਾਈਸੈਂਸ

[ctx: @item license]
en: Custom
pa: ਕਸਟਮ

[ctx: @item license]
en: GNU General Public License Version 2
pa: GNU ਜਰਨਲ ਪਬਲਿਕ ਲਾਈਸੈਂਸ ਵਰਜਨ 2

[ctx: @item license]
en: GNU General Public License Version 3
pa: GNU ਜਰਨਲ ਪਬਲਿਕ ਲਾਈਸੈਂਸ ਵਰਜਨ 3

[ctx: @item license]
en: GNU Lesser General Public License Version 2
pa: GNU ਲੈਸਰ ਜਰਨਲ ਪਬਲਿਕ ਲਾਈਸੈਂਸ ਵਰਜਨ 2

[ctx: @item license]
en: GNU Lesser General Public License Version 3
pa: GNU ਲੈਸਰ ਜਰਨਲ ਪਬਲਿਕ ਲਾਈਸੈਂਸ ਵਰਜਨ 3

[ctx: @item license]
en: Not specified
pa: ਦਿੱਤਾ ਨਹੀਂ

[ctx: @item license]
en: Q Public License
pa: Q ਪਬਲਿਕ ਲਾਈਸੈਂਸ

[ctx: @item license (short name)]
en: Artistic License
pa: ਆਰਟੈਸਟਿਕ ਲਾਈਸੈਂਸ

[ctx: @item license (short name)]
en: BSD License
pa: BSD ਲਾਈਸੈਂਸ

[ctx: @item:inlistbox Spell checker]
en: International <application>Ispell</application>
pa: ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ <application>Ispell</application>

[ctx: @item:inmenu Icon size]
en: Default
pa: ਡਿਫਾਲਟ

[ctx: @item:inmenu Text Completion]
en: Automatic
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ

[ctx: @item:inmenu Text Completion]
en: Default
pa: ਡਿਫਾਲਟ

[ctx: @item:inmenu Text Completion]
en: Dropdown List
pa: ਲਟਕਦੀ ਲਿਸਟ

[ctx: @item:inmenu Text Completion]
en: Dropdown List && Automatic
pa: ਲਟਕਦੀ ਲਿਸਟ && ਆਟੋਮੈਟਿਕ

[ctx: @item:inmenu Text Completion]
en: Manual
pa: ਦਸਤੀ

[ctx: @item:inmenu Text Completion]
en: None
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

[ctx: @item:inmenu Text Completion]
en: Short Automatic
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਸ਼ਾਰਟ

[ctx: @item:inmenu circle list style]
en: Circle
pa: ਚੱਕਰ

[ctx: @item:inmenu disc list style]
en: Disc
pa: ਡਿਸਕ

[ctx: @item:inmenu no list style]
en: None
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

[ctx: @item:inmenu square list style]
en: Square
pa: ਵਰਗ

[ctx: @item:intext]
en: %1 millisecond | %1 milliseconds
pa[0]: %1 ਮਿਲੀ-ਸਕਿੰਟ
pa[1]: %1 ਮਿਲੀ-ਸਕਿੰਟ

[ctx: @item:intext]
en: 1 day | %1 days
pa[0]: ੧ ਦਿਨ
pa[1]: %1 ਦਿਨ

[ctx: @item:intext]
en: 1 hour | %1 hours
pa[0]: ੧ ਘੰਟਾ
pa[1]: %1 ਘੰਟੇ

[ctx: @item:intext]
en: 1 minute | %1 minutes
pa[0]: ੧ ਮਿੰਟ
pa[1]: %1 ਮਿੰਟ

[ctx: @item:intext]
en: 1 second | %1 seconds
pa[0]: ੧ ਸਕਿੰਟ
pa[1]: %1 ਸਕਿੰਟ

[ctx: @item:intext %1 is a real number, e.g. 1.23 days]
en: %1 days
pa: %1 ਦਿਨ

[ctx: @item:intext %1 is a real number, e.g. 1.23 hours]
en: %1 hours
pa: %1 ਘੰਟੇ

[ctx: @item:intext %1 is a real number, e.g. 1.23 minutes]
en: %1 minutes
pa: %1 ਮਿੰਟ

[ctx: @item:intext %1 is a real number, e.g. 1.23 seconds]
en: %1 seconds
pa: %1 ਸਕਿੰਟ

[ctx: @item:intext days and hours. This uses the previous item:intext messages. If this does not fit the grammar of your language please contact the i18n team to solve the problem]
en: %1 and %2
pa: %1 ਅਤੇ %2

[ctx: @item:intext hours and minutes. This uses the previous item:intext messages. If this does not fit the grammar of your language please contact the i18n team to solve the problem]
en: %1 and %2
pa: %1 ਅਤੇ %2

[ctx: @item:intext minutes and seconds. This uses the previous item:intext messages. If this does not fit the grammar of your language please contact the i18n team to solve the problem]
en: %1 and %2
pa: %1 ਅਤੇ %2

[ctx: @label]
en: Add Tags...
pa: ਟੈਗ ਸ਼ਾਮਲ...

[ctx: @label]
en: Change...
pa: ਬਦਲੋ...

[ctx: @label]
en: Create new tag:
pa: ਨਵਾਂ ਟੈਗ ਬਣਾਓ:

[ctx: @label]
en: Font:
pa: ਫੋਂਟ:

[ctx: @label]
en: Show all tags...
pa: ਸਭ ਟੈਗ ਵੇਖੋ...

[ctx: @label File name]
en: Name: %1
pa: ਨਾਂ: %1

[ctx: @label Type of file]
en: Type: %1
pa: ਕਿਸਮ: %1

[ctx: @label center justify]
en: Center
pa: ਸੈਂਟਰ

[ctx: @label justify fill]
en: Justify
pa: ਇਕਸਾਰ

[ctx: @label left justify]
en: Left
pa: ਖੱਬੇ

[ctx: @label left-to-right]
en: Left-to-Right
pa: ਖੱਬੇ ਤੋਂ ਸੱਜੇ

[ctx: @label right justify]
en: Right
pa: ਸੱਜੇ

[ctx: @label right-to-left]
en: Right-to-Left
pa: ਸੱਜੇ ਤੋਂ ਖੱਬੇ

[ctx: @label stroke color]
en: Color
pa: ਰੰਗ

[ctx: @label:button]
en: &Open
pa: ਖੋਲ੍ਹੋ(&O)

[ctx: @label:button]
en: &Open with
pa: ਇਸ ਨਾਲ ਖੋਲ੍ਹੋ(&O)

[ctx: @label:button]
en: &Open with %1
pa: %1 ਨਾਲ ਖੋਲ੍ਹੋ(&O)

[ctx: @label:button]
en: &Open with...
pa: ...ਨਾਲ ਖੋਲ੍ਹੋ(&O)

[ctx: @label:checkbox]
en: Remember action for files of this type
pa: ਇਸ ਕਿਸਮ ਦੀ ਫਾਇਲਾਂ ਲਈ ਐਕਸ਼ਨ ਯਾਦ ਰੱਖੋ

[ctx: @label:listbox]
en: &Client:
pa: ਕਲਾਇਟ(&C):

[ctx: @label:listbox]
en: &Dictionary:
pa: ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ(&D):

[ctx: @label:listbox]
en: &Encoding:
pa: ਇੰਕੋਡਿੰਗ(&E):

[ctx: @label:listbox Font size]
en: Size:
pa: ਸਾਈਜ਼:

[ctx: @label:textbox]
en: Configure which tags should be applied.
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਕਰੋ ਕਿ ਕਿਹੜੇ ਟੈਗ ਲਾਗੂ ਕਰਨੇ ਹਨ।

[ctx: @note/plain]
en: Note: %1
pa: ਨੋਟ: %1

[ctx: @note/rich]
en: <i>Note</i>: %1
pa: <i>ਨੋਟ</i>: %1

[ctx: @option do not specify a date]
en: No Date
pa: ਮਿਤੀ ਨਹੀਂ

[ctx: @option last month]
en: Last Month
pa: ਪਿਛਲੇ ਮਹੀਨੇ

[ctx: @option last week]
en: Last Week
pa: ਪਿਛਲੇ ਹਫ਼ਤੇ

[ctx: @option last year]
en: Last Year
pa: ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ

[ctx: @option next month]
en: Next Month
pa: ਅਗਲੇ ਮਹੀਨੇ

[ctx: @option next week]
en: Next Week
pa: ਅਗਲੇ ਹਫਤੇ

[ctx: @option next year]
en: Next Year
pa: ਅਗਲਾ ਸਾਲ

[ctx: @option today]
en: Today
pa: ਅੱਜ

[ctx: @option tomorrow]
en: Tomorrow
pa: ਭਲਕ

[ctx: @option yesterday]
en: Yesterday
pa: ਕੱਲ੍ਹ

[ctx: @option:check]
en: Consider run-together &words as spelling errors
pa: ਇਕਸਾਰ ਸਬਦਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਬਦ-ਜੋੜ ਗਲਤੀਆਂ ਲਈ ਜਾਂਚੋ(&w)

[ctx: @option:check]
en: Create &root/affix combinations not in dictionary
pa: ਡਾਇਰਕੈਟਰੀ ਵਿੱਚ &root/affix ਸੰਯੁਕਤ ਨਾ ਬਣਾਓ

[ctx: @option:check]
en: Disable automatic checking
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਚੈੱਕਿੰਗ ਅਯੋਗ ਕਰੋ

[ctx: @option:check]
en: Do Spellchecking
pa: ਸ਼ਬਦ-ਜੋੜ ਜਾਂਚ ਕਰੋ

[ctx: @option:check]
en: Font
pa: ਫੋਂਟ

[ctx: @option:check]
en: Font style
pa: ਫੋਂਟ ਸਟਾਇਲ

[ctx: @option:check]
en: Size
pa: ਅਕਾਰ

[ctx: @option:check A filter on file type]
en: Documents
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ

[ctx: @option:check A filter on file type]
en: Images
pa: ਚਿੱਤਰ

[ctx: @option:check A filter on file type - audio files]
en: Audio
pa: ਆਡੀਓ

[ctx: @option:check A filter on file type - media video]
en: Video
pa: ਵਿਡੀਓ

[ctx: @option:check A filter on resource type]
en: Contacts
pa: ਸੰਪਰਕ

[ctx: @option:check A filter on resource type]
en: Emails
pa: ਈ-ਮੇਲ

[ctx: @option:check A filter on resource type]
en: Tags
pa: ਟੈਗ

[ctx: @option:check A filter on resource type]
en: Tasks
pa: ਟਾਸਕ

[ctx: @option:check An item in a list of resources that allows to query for more resources to put in the list]
en: More...
pa: ...ਹੋਰ

[ctx: @option:check Do filter on type - show everything but files]
en: Other
pa: ਹੋਰ

[ctx: @option:check Do filter on type - show only files]
en: Files
pa: ਫਾਇਲਾਂ

[ctx: @option:radio A filter on prioritizing/sorting a selection of resources]
en: Last modified
pa: ਆਖਰੀ ਸੋਧ

[ctx: @option:radio A filter on prioritizing/sorting a selection of resources]
en: Most important
pa: ਸਭ ਤੋਂ ਖਾਸ

[ctx: @option:radio A filter on prioritizing/sorting a selection of resources]
en: Never opened
pa: ਕਦੇ ਨਾ ਖੋਲ੍ਹੇ

[ctx: @option:radio A filter on prioritizing/sorting a selection of resources]
en: No priority
pa: ਤਰਜੀਹ ਨਹੀਂ

[ctx: @option:radio A filter on the rating of a resource]
en: 1 or more
pa: 1 ਜਾਂ ਵੱਧ

[ctx: @option:radio A filter on the rating of a resource]
en: 2 or more
pa: 2 ਜਾਂ ਵੱਧ

[ctx: @option:radio A filter on the rating of a resource]
en: 3 or more
pa: 3 ਜਾਂ ਵੱਧ

[ctx: @option:radio A filter on the rating of a resource]
en: 4 or more
pa: 4 ਜਾਂ ਵੱਧ

[ctx: @option:radio A filter on the rating of a resource]
en: Any Rating
pa: ਕੋਈ ਰੇਟਿੰਗ

[ctx: @option:radio A filter on the rating of a resource]
en: Max Rating
pa: ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਰੇਟਿੰਗ

[ctx: @title]
en: Delete tag
pa: ਟੈਗ ਹਟਾਓ

[ctx: @title KCategorizedSortFilterProxyModel grouping for all Nepomukj resources that are of type rdfs:Resource]
en: Miscellaneous
pa: ਫੁਟਕਲ

[ctx: @title UDS_DISPLAY_NAME for a KIO directory listing.]
en: Query Results
pa: ਕਿਊਰੀ ਨਤੀਜੇ

[ctx: @title UDS_DISPLAY_NAME for a KIO directory listing. %1 is the query the user entered.]
en: Query Results from '%1'
pa: '%1' ਤੋਂ ਕਿਊਰੀ ਨਤੀਜੇ

[ctx: @title:column The Nepomuk resource label and icon]
en: Resource
pa: ਸਰੋਤ

[ctx: @title:column The Nepomuk resource's RDF type]
en: Resource Type
pa: ਸਰੋਤ ਕਿਸਮ

[ctx: @title:group]
en: Find
pa: ਖੋਜ

[ctx: @title:group Document information]
en: General
pa: ਆਮ

[ctx: @title:group Script properties]
en: General
pa: ਆਮ

[ctx: @title:menu]
en: List Style
pa: ਲਿਸਟ ਸਟਾਈਲ

[ctx: @title:menu]
en: Show Text
pa: ਟੈਕਸਟ ਵੇਖੋ

[ctx: @title:menu]
en: Text Completion
pa: ਟੈਕਸਟ ਪੂਰਤੀ

[ctx: @title:menu]
en: Toolbar Settings
pa: ਟੂਲਬਾਰ ਸੈਟਿੰਗ

[ctx: @title:menu Game move]
en: &Move
pa: ਹਿਲਾਓ(&M)

[ctx: @title:menu HTML frame/iframe]
en: Frame
pa: ਫਰੇਮ

[ctx: @title:window]
en: Add Tags
pa: ਟੈਗ ਸ਼ਾਮਲ

[ctx: @title:window]
en: Change Tags
pa: ਟੈਗ ਬਦਲੋ

[ctx: @title:window]
en: Check Spelling
pa: ਸ਼ਬਦ ਜੋੜ ਚੈੱਕ ਕਰੋ

[ctx: @title:window]
en: Dr. Klash' Accelerator Diagnosis
pa: ਡਾ ਕੇਲਾਸ਼ ਦਾ ਐਕਸਰਲੇਟਰ ਜਾਂਚਕਾਰ

[ctx: @title:window]
en: Print
pa: ਪਰਿੰਟ ਕਰੋ

[ctx: @warning/plain]
en: WARNING: %1
pa: ਸਾਵਧਾਨ: %1

[ctx: @warning/rich]
en: <b>Warning</b>: %1
pa: <b>ਚੇਤਾਵਨੀ:</b>: %1

en: A command-line application that can be used to run KUnitTest modules.
pa: KUnitTest ਮੋਡੀਊਲ ਨੂੰ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਇੱਕ ਕਮਾਂਡ-ਲਾਈਨ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਹੈ।

en: A file named "%1" already exists. Are you sure you want to overwrite it?
pa: ਫਾਇਲ ਨਾਂ "%1" ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ। ਕੀ ਉੱਤੇ ਲਿਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

[ctx: A generic social network or homepage link of an unlisted type.]
en: Other
pa: ਹੋਰ

[ctx: A link to make a donation for a Get Hot New Stuff item (opens a web browser)]
en: Make a donation
pa: ਦਾਨ ਦਿਓ

[ctx: A link to the description of this Get Hot New Stuff item]
en: Homepage
pa: ਮੁੱਖ ਪੇਜ਼

[ctx: A link to the knowledgebase (like a forum) (opens a web browser)]
en: Knowledgebase (no entries) | Knowledgebase (%1 entries)
pa[0]: ਨਾਲੇਜਬੇਸ (ਕੋਈ ਐਂਟਰੀ ਨਹੀਂ)
pa[1]: ਨਾਲੇਜਬੇਸ (%1 ਐਂਟਰੀਆਂ)

[ctx: A link to the website where the get hot new stuff upload can be seen]
en: Visit website
pa: ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਵੇਖੋ

en: A little program to output installation paths
pa: ਆਉਟਪੁੱਟ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਮਾਰਗਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਛੋਟਾ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਹੈ

en: A network error has occurred. The request has failed.
pa: ਇੱਕ ਨੈੱਟਵਰਕ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ। ਮੰਗ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋ ਗਈ ਹੈ।

en: A protocol fault has occurred. The request has failed.
pa: ਇੱਕ ਪਰੋਟੋਕਾਲ ਨੁਕਸ ਆਇਆ ਹੈ। ਮੰਗ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਈ ਹੈ।

en: A scheme with this name already exists.
pa: ਇਸ ਨਾਂ ਨਾਲ ਸਕੀਮ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ।

en: A script on this page is causing KHTML to freeze. If it continues to run, other applications may become less responsive.
    Do you want to stop the script?
pa: ਇਸ ਸਫੇ ਦੀ ਸਕਰਿਪਟ ਨੇ KHTML ਨੂੰ ਸਥਿਰ ਕਰਨ ਦਿੱਤਾ ਹੈ, ਜੇਕਰ ਇਹ ਜਾਰੀ ਰਿਹਾ ਤਾਂ, ਹੋਰ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਵੀ ਘੱਟ ਜਵਾਬਦੇਹ ਰਹਿ ਜਾਣਗੇ।
    ਕੀ ਤੁਸੀ ਇਸ ਸਕਰਿਪਟ ਨੂੰ ਰੋਕਣਾ ਚਾਹੋਗੇ?

[ctx: A type of link.]
en: Blog
pa: ਬਲੌਗ

[ctx: A type of link.]
en: Homepage
pa: ਮੁੱਖ ਪੇਜ਼

en: A&uthor
pa: ਲੇਖਕ(&u)

en: A&uthors
pa: ਲੇਖਕ(&u)

en: A&vailable actions:
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਐਕਸ਼ਨ(&v):

en: About %1
pa: %1 ਬਾਰੇ

en: About &KDE
pa: ਕੇਡੀਈ (&KDE) ਬਾਰੇ

en: About KDE
pa: KDE ਬਾਰੇ

[ctx: About KDE]
en: &About
pa: ਇਸ ਬਾਰੇ(&A)

en: Accept
pa: ਮਨਜ਼ੂਰ

en: Access Keys activated
pa: ਸਹੂਲਤ ਸਵਿੱਚਾਂ ਸਰਗਰਮ

en: Action
pa: ਐਕਸ਼ਨ

en: Action Name
pa: ਐਕਸ਼ਨ ਨਾਂ

en: Action takes 2 args.
pa: ਐਕਸ਼ਨ ਲਈ 2 ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਲੱਗਦੇ ਹਨ।

[ctx: Action to send an email to a contributor]
en: Email contributor
pa: ਈਮੇਲ ਯੋਗਦਾਨੀ

[ctx: Action to send an email to a contributor]
en: Email contributor
    %1
pa: ਈਮੇਲ ਯੋਗਦਾਨੀ
    %1

en: ActionGroup takes 2 args.
pa: ActionGroup 2 ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਲੈਂਦਾ ਹੈ।

en: ActionList: %1
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਲਿਸਟ: %1

en: Actual Font
pa: ਅਸਲੀ ਫੋਂਟ

en: Actually generate the code.
pa: ਅਸਲ 'ਚ ਕੋਡ ਤਿਆਰ।

en: Add
pa: ਸ਼ਾਮਲ

en: Add Comment
pa: ਟਿੱਪਣੀ ਸ਼ਾਮਲ

en: Add Fallback Language
pa: ਫਾਲਬੈਕ ਭਾਸ਼ਾ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Add Rating
pa: ਰੇਟਿੰਗ ਸ਼ਾਮਲ

en: Add URL to Filter
pa: ਫਿਲਟਰ 'ਚ URL ਸ਼ਾਮਲ

en: Add a new script.
pa: ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ।

en: Add to Dictionary
pa: ਡਿਕਸ਼ਨਰੀ 'ਚ ਸ਼ਾਮਲ

en: Add to Toolbar
pa: ਟੂਲਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ

en: Add to ignores...
pa: ਅਣਡਿੱਠੇ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ...

en: Add...
pa: ਸ਼ਾਮਲ...

en: Additional Information: %1
pa: ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ: %1

en: Address is already in use
pa: ਐਡਰੈੱਸ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Adds one more language which will be used if other translations do not contain a proper translation.
pa: ਇੱਕ ਹੋਰ ਭਾਸ਼ਾ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ, ਜੋ ਕਿ ਤਾਂ ਵਰਤੀ ਜਾਵੇਗੀ ਜੇ ਹੋਰ ਅਨੁਵਾਦ ਵਿੱਚ ਠੀਕ ਅਨੁਵਾਦ ਨਾ ਹੋਵੇ।

en: Administrator &Mode...
pa: ਪਰਸ਼ਾਸਕੀ ਮੋਡ(&M)...

en: After
pa: ਬਾਅਦ

[ctx: After Noon KLocale::LongName]
en: Post Meridiem
pa: ਬਾਅਦ ਦੁਪੈਹਰ

[ctx: After Noon KLocale::ShortName]
en: PM
pa: ਸ਼ਾਮ

en: Again
pa: ਮੁੜ

en: Alert
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ

en: Alias names:
pa: ਏਲੀਆਸ ਨਾਂ:

en: All Categories
pa: ਸਭ ਕੈਟਾਗਰੀਆਂ

en: All Pages
pa: ਸਭ ਪੇਜ਼

en: All Providers
pa: ਸਭ ਪਰੋਵਾਇਡਰ

en: All Visible Columns
pa: ਸਭ ਉਪਲੱਬਧ ਕਾਲਮ

en: Allow
pa: ਮੰਨਜ਼ੂਰ

en: Allow Tabulations
pa: ਸਾਰਣੀ ਮਨਜ਼ੂਰ

en: Alpha:
pa: ਐਲਫ਼ਾ:

en: Already opened.
pa: ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਖੁੱਲੀ ਹੈ।

en: Alternate
pa: ਬਦਲ

en: Alternate:
pa: ਬਦਲਵਾਂ:

en: An error occurred while attempting to run a script on this page.
    
    %1 line %2:
    %3
pa: ਇਸ ਸਫੇ ਤੇ ਸਕਰਿਪਟ ਚਲਾਉਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ।
    
    %1 ਸਤਰ %2:
    %3

en: Annotations and Cross References
pa: ਟਿੱਪਣੀ ਅਤੇ ਕਰਾਂਸ ਰੈਫਰੈਂਸ

en: Antti Koivisto
pa: ਐੱਟੀ ਕੋਈਵੀਸਟੋ

en: Any Character
pa: ਕੋਈ ਅੱਖਰ

en: Anytime
pa: ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੇਂ

en: Applet "%1" started
pa: ਐਪਲਿਟ "%1" ਸ਼ੁਰੂ ਹੈ

en: Applet "%1" stopped
pa: ਐਪਲਿਟ "%1" ਬੰਦ ਹੈ

en: Applet Parameters
pa: ਐਪਲਿਟ ਪੈਰਾਮੀਟਰ

en: Application Language Changed
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਭਾਸ਼ਾ ਬਦਲੀ ਗਈ ਹੈ

en: Application sounds
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਸਾਊਂਡ

en: Application:
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ:

en: Applications menu (.desktop files)
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਮੇਨੂ (.desktop ਫਾਇਲਾਂ)

en: Apply Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗ ਲਾਗੂ ਕਰੋ

en: Apply changes
pa: ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਲਾਗੂ ਕਰੋ

en: Approximate equivalents:
pa: ਅਨੁਮਾਨਿਤ ਬਰਾਬਰ:

en: Archives
pa: ਅਕਾਇਵ

[ctx: Argument is application name]
en: This configuration section is already opened in %1
pa: ਇਹ ਸੰਰਚਨਾ ਭਾਗ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ %1 ਵਿੱਚ ਖੋਲਿਆ ਜਾ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ

en: As-you-type spell checking disabled.
pa: ਜਿਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਲਿਖੋ ਤਾਂ ਸ਼ਬਦ-ਜੋੜ ਅਯੋਗ ਕਰੋ।

en: As-you-type spell checking enabled.
pa: ਜਿਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਲਿਖੋ ਤਾਂ ਸ਼ਬਦ-ਜੋੜ ਯੋਗ ਕਰੋ।

en: Ask before replacing each match found.
pa: ਹਰ ਮੇਲ ਲਈ ਬਦਲਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪੁੱਛੋ।

en: Authentication error.
pa: ਪਰਮਾਣਕਿਤਾ ਗਲਤੀ ਹੈ।

en: Author
pa: ਲੇਖਕ

en: Author:
pa: ਲੇਖਕ:

en: Auto Spell Check
pa: ਆਟੋ ਸ਼ਬਦ-ਜੋੜ ਚੈੱਕ

en: Autocorrect
pa: ਸਵੈ-ਸ਼ੁੱਧ

en: Automatic Detection
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਖੋਜ

en: Automatic changes have been performed due to plugin dependencies. Click here for further information
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਨਿਰਭਰਤਾ ਕਰਕੇ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਹੀ ਬਦਲਾਅ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ। ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਇੱਥੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।

en: Automatic changes have been performed in order to satisfy plugin dependencies:
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਨਿਰਭਰਤਾ ਪੂਰੀ ਕਰਨ ਲਈ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਹੀ ਬਦਲਾਅ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ:

en: Autostart directories
pa: ਆਟੋ-ਸਟਾਰਟ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀਆਂ

en: Available KDE resource types
pa: ਉਪਲੱਬਧ KDE ਸਰੋਤਾਂ ਕਿਸਮਾਂ

en: Available Tests: %1 (ignored: %2)
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਟੈਸਟ: %1 (ਅਣਡਿੱਠੇ: %2)

en: Available Tests: 0
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਟੈਸਟ: 0

en: Bad event handler: Object %1 Identifier %2 Method %3 Type: %4.
pa: ਗਲਤ ਘਟਨਾ ਹੈਂਡਲਰ: ਆਬਜੈਕਟ %1 ਪਛਾਣਕਰਤਾ %2 ਢੰਗ %3 ਕਿਸਮ: %4.

en: Bad slot handler: Object %1 Identifier %2 Method %3 Signature: %4.
pa: ਗਲਤ ਸਲਾਟ ਹੈਂਡਲਰ: ਆਬਜੈਕਟ %1 ਐਡੇੱਟੀਫਾਇਰ %2 ਢੰਗ %3 ਦਸਤਖਤ: %4.

en: Banner Pages
pa: ਬੈਨਰ ਪੇਜ਼

[ctx: Banner page]
en: Classified
pa: ਕਲਾਸੀਫਾਈਡ

[ctx: Banner page]
en: Confidential
pa: ਗੁਪਤ

[ctx: Banner page]
en: None
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

[ctx: Banner page]
en: Secret
pa: ਗੁਪਤ

[ctx: Banner page]
en: Standard
pa: ਸਟੈਂਡਰਡ

[ctx: Banner page]
en: Top Secret
pa: ਬੇਅੰਤ ਗੁਪਤ

[ctx: Banner page]
en: Unclassified
pa: ਬਿਨ-ਕਲਾਸੀਫਾਈਡ

[ctx: Banner page at end]
en: End
pa: ਅੰਤ

[ctx: Banner page at start]
en: Start
pa: ਸ਼ੁਰੂ

en: Base URL
pa: ਬੇਸ URL

en: Basic Page Style
pa: ਬੇਸ ਸਫ਼ਾ ਸਟਾਈਲ

en: Become a Fan
pa: ਸ਼ੌਕੀਨ ਬਣੋ

en: Before
pa: ਪਹਿਲਾਂ

[ctx: Before Noon KLocale::LongName]
en: Ante Meridiem
pa: ਦੁਪੈਹਰ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ

[ctx: Before Noon KLocale::ShortName]
en: AM
pa: ਸਵੇਰ

en: Beginning of document reached.
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਦਾ ਆਰੰਭ ਆ ਗਿਆ ਹੈ।

en: Billing information:
pa: ਬਿੱਲ ਜਾਣਕਾਰੀ:

en: Block IFrame...
pa: IFrame ਬਲਾਕ ਕਰੋ...

en: Block Image...
pa: ਚਿੱਤਰ ਪਾਬੰਦੀ...

en: Block Images From %1
pa: %1 ਤੋਂ ਚਿੱਤਰ ਪਾਬੰਦੀ

en: Block:
pa: ਬਲਾਕ:

en: Blue:
pa: ਨੀਲਾ:

[ctx: Boolean AND keyword in desktop search strings. You can add several variants separated by spaces, e.g. retain the English one alongside the translation; keywords are not case sensitive. Make sure there is no conflict with the OR keyword.]
en: and
pa: ਅਤੇ

[ctx: Boolean OR keyword in desktop search strings. You can add several variants separated by spaces, e.g. retain the English one alongside the translation; keywords are not case sensitive. Make sure there is no conflict with the AND keyword.]
en: or
pa: ਜਾਂ

en: Bottom to Top, Left to Right
pa: ਹੇਠਾਂ ਤੋਂ ਉੱਤੇ, ਖੱਬੇ ਤੋਂ ਸੱਜੇ

en: Bottom to Top, Right to Left
pa: ਹੇਠਾਂ ਤੋਂ ਉੱਤੇ, ਸੱਜੇ ਤੋਂ ਖੱਬੇ

en: Break at Next
pa: ਅੱਗੇ ਉੱਤੇ ਬਰੇਕ

en: Breakpoint
pa: ਬਰੇਕ-ਪੁਆਇੰਟ

en: Bug report sent, thank you for your input.
pa: ਬੱਗ ਰਿਪੋਰਟ ਭੇਜੀ ਗਈ ਹੈ, ਜਵਾਬ ਭੇਜਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ।

en: Builds Qt widget plugins from an ini style description file.
pa: ini ਸਟਾਇਲ ਵੇਰਵਾ ਫਾਇਲ ਤੋ Qt ਵਿਦਜੈਟ ਪਲੱਗਇਨ ਬਣਾਓ।

en: C octal escaped UTF-8:
pa: C ਓਕਟਲ ਸਮੇਤ UTF-8:

en: C&ase sensitive
pa: ਅੱਖਰ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ(&a)

en: C&lear
pa: ਸਾਫ਼ ਕਰੋ(&l)

en: C&ontinue
pa: ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ(&o)

en: CGIs to run from kdehelp
pa: kdehelp ਤੋਂ ਚਲਾਉਣ ਲਈ CGI

en: CJK Ideograph Information
pa: CJK Ideograph ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Cached information (e.g. favicons, web-pages)
pa: ਕੈਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ (ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਫੈਵੀਕਾਨ, ਵੈੱਬ-ਪੇਜ਼)

en: Call
pa: ਕਾਲ

en: Call Stack
pa: ਕਾਲ ਸਟਾਕ

en: Call to '%1' failed.
pa: '%1' ਲਈ ਕਾਲ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਈ।

en: Call to method '%1' failed, unable to get argument %2: %3
pa: ਢੰਗ '%1' ਲਈ ਕਾਲ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਈ, ਆਰਗੂਮੈਂਟ %2:%3 ਲੈਣ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ

en: Cancel
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Cancel?
pa: ਰੱਦ ਕਰਨਾ?

en: Cannot create memory segment for file %1
pa: ਫਾਇਲ %1 ਲਈ ਮੈਮੋਰੀ ਸਿਗਮੈਂਟ ਬਣਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: Cannot find testregression executable.
pa: ਚੱਲਣਯੋਗ testregression ਨਹੀਂ ਲੱਭੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ।

en: Cannot open %1 for reading
pa: %1 ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਖੋਲ੍ਹੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੀ

en: Cannot seek past eof
pa: eof ਉੱਤੇ ਲਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Cantonese Pronunciation:
pa: ਕਾਨਟੋਨਸੀ ਉਚਾਰਨ:

en: Captured Text (%1)
pa: ਪਰਾਪਤ ਟੈਕਸਟ (%1)

en: Carriage Return
pa: ਕਰਸਰ ਵਾਪਸੀ

en: Category:
pa: ਕੈਟਾਗਰੀ:

en: Causes the application to install a private color
    map on an 8-bit display
pa: ਇਸ ਕਰਕੇ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਨੂੰ 8-ਬਿੱਟ ਦਰਿਸ਼ ਤੋ ਨਿੱਜੀ
    ਰੰਗਾਂ ਨਾਲ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ

en: Certificate (validation: %1)
pa: ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ (ਵੈਧਤਾ: %1)

en: Change &Icon...
pa: ਆਈਕਾਨ ਬਦਲੋ(&I)...

en: Change Icon
pa: ਆਈਕਾਨ ਬਦਲੋ

en: Change Te&xt...
pa: ਟੈਕਸਟ ਬਦਲੋ(&x)...

en: Change Text
pa: ਟੈਕਸਟ ਬਦਲੋ

en: Changing annotations
pa: ਬਦਲਣ ਟਿੱਪਣੀ

[ctx: Character]
en: In decimal:
pa: ਦਸ਼ਮਲਵ:

en: Character used for indicating positive numbers
pa: ਰਿਣਾਤਮਕ ਨੰਬਰ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਅੱਖਰ

en: Character:
pa: ਅੱਖਰ:

en: Check Spelling
pa: ਸ਼ਬਦ ਜੋੜ ਜਾਂਚ

en: Check Spelling...
pa: ਸ਼ਬਦ ਜੋੜ ਚੈੱਕ ਕਰੋ...

en: Check Sycoca database only once
pa: Sycoca ਡਾਟਾਬੇਸ ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਵਾਰ ਜਾਂਚੋ

en: Check file timestamps
pa: ਫਾਇਲ ਸਮਾਂ-ਮੋਹਰ ਜਾਂਚ

en: Check spelling in document
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਸ਼ਬਦ ਜੋੜ ਜਾਂਚ

en: Check to see logging information about thread activity. Watch the console output to see the log information.
pa: ਥਰਿੱਡ ਕਾਰਵਾਈ ਬਾਰੇ ਲਾਗ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵੇਖਣ ਲਈ ਚੁਣੋ। ਲਾਗ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਨਸੋਲ ਵੇਖੋ।

en: Check whether config file itself requires updating
pa: ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਕਿ config ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

en: Checking login...
pa: ਲਾਗਇਨ ਚੈੱਕ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Choose...
pa: ਚੋਣ...

en: Class
pa: ਕਲਾਸ

en: Clear &History
pa: ਅਤੀਤ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ(&H)

en: Clear List
pa: ਲਿਸਟ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ

en: Clear input
pa: ਇੰਪੁੱਟ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ

en: Clear the input in the edit field
pa: ਸੋਧਯੋਗ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚੋਂ ਇੰਪੁੱਟ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ।

en: Click for a menu of available captures.
pa: ਉਪਲਬੱਧ ਪਰਾਪਤੀ ਲਈ ਮੇਨੂ ਨੂੰ ਦਬਾਓ।

en: Click here to edit your regular expression using a graphical editor.
pa: ਇੱਕ ਗਰਾਫਿਕਲ ਸੰਪਾਦਕ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ ਆਪਣੀ ਰੈਗੂਲਰ ਸਮੀਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸੋਧ ਕਰਨ ਇੱਥੇ ਦਬਾਉ

en: Click this to collapse the dialog, to hide details
pa: ਡਾਈਲਾਗ ਨੂੰ ਸਮੇਟਣ, ਵੇਰਵਾ ਉਹਲੇ ਕਰਨ ਲਈ, ਇੱਥੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ

en: Click this to expand the dialog, to show details
pa: ਡਾਈਲਾਗ ਫੈਲਾਉਣ, ਵੇਰਵਾ ਵੇਖਣ, ਲਈ ਇੱਥੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ

en: Click to select a font
pa: ਇੱਕ ਫੋਂਟ ਚੁਣਨ ਲਈ ਦਬਾਓ

en: Close
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close Document
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close Message
pa: ਸੁਨੇਹਾ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close Script
pa: ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close and discard
    edited message?
pa: ਸੋਧਿਆ ਸੁਨੇਹਾ
    ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰਕੇ ਬੰਦ ਕਰਨਾ ਹੈ?

en: Close document
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close script...
pa: ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਬੰਦ ਕਰੋ...

en: Close source
pa: ਸਰੋਤ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close the current document.
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close the current window or document
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਵਿੰਡੋ ਜਾਂ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close the current window.
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਵਿੰਡੋ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close window?
pa: ਕੀ ਵਿੰਡੋ ਬੰਦ ਕਰਨੀ ਹੈ?

en: Collaborate
pa: ਕੈਲੀਬਰੇਸ਼ਨ

en: Collaboration
pa: ਕੈਲੀਬਰੇਸ਼ਨ

en: Color for links
pa: ਲਿੰਕਾਂ ਲਈ ਰੰਗ

en: Color for visited links
pa: ਖੋਲ੍ਹੋ ਲਿੰਕਾਂ ਲਈ ਰੰਗ

[ctx: Column number %1]
en: Column No. %1
pa: ਕਾਲਮ ਨੰਬਰ %1

en: Comment
pa: ਟਿੱਪਣੀ

en: Comment on entry
pa: ਐਂਟਰੀ ਉੱਤੇ ਟਿੱਪਣੀ

en: Comment:
pa: ਟਿੱਪਣੀ:

en: Comments
pa: ਟਿੱਪਣੀ

en: Communication error
pa: ਕਮਿਊਨੀਕੇਸ਼ਨ ਗਲਤੀ

en: Compiled in exec_prefix for KDE libraries
pa: KDE ਲਾਇਬਰੇਰੀ ਲਈ exec_prefix ਵਿੱਚ ਕੰਪਾਇਲ ਕੀਤਾ

en: Compiled in library path suffix
pa: ਲਾਇਬਰੇਰੀ ਮਾਰਗ ਪਿਛੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਪਾਇਲ ਕੀਤਾ

en: Compiled in prefix for KDE libraries
pa: KDE ਲਾਇਬਰੇਰੀਆਂ ਲਈ ਅਗੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਪਾਇਲ

en: Compiled in version string for KDE libraries
pa: KDE ਲਾਇਬਰੇਰੀਆਂ ਲਈ ਵਰਜਨ ਸਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਪਾਇਲ ਕੀਤਾ

en: Compiler:
pa: ਕੰਪਾਇਲਰ:

en: Complete Match
pa: ਮੁਕੰਮਲ ਮੇਲ

en: Confi&gure...
pa: ਸੰਰਚਨਾ(&g)...

en: Configuration description files
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਵੇਰਵਾ ਫਾਇਲਾਂ

en: Configuration file "%1" not writable.
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ "%1" ਲਿਖਣਯੋਗ ਹੈ।

en: Configuration file is invalid: "%1"
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ ਅਢੁੱਕਵੀਂ ਹੈ: "%1"

en: Configuration file not found: "%1"
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ: "%1"

en: Configuration files
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲਾਂ

en: Configure
pa: ਸੰਰਚਨਾ

en: Configure &Notifications...
pa: ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਸੰਰਚਨਾ(&N)...

en: Configure Email...
pa: ਈ-ਮੇਲ ਸੰਰਚਨਾ....

en: Configure Notifications
pa: ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਸੰਰਚਨਾ

en: Configure S&hortcuts...
pa: ਸ਼ਾਰਟਕਟ ਸੰਰਚਨਾ(&h)....

en: Configure Shortcut...
pa: ਸ਼ਾਰਟਕਟ ਸੰਰਚਨਾ...

en: Configure Shortcuts
pa: ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਸੰਰਚਨਾ

en: Configure Tool&bars...
pa: ਟੂਲਬਾਰ ਸੰਰਚਨਾ(&b)...

en: Configure Toolbars
pa: ਟੂਲਬਾਰ ਸੰਰਚਨਾ

en: Confirm
pa: ਪੁਸ਼ਟੀ

en: Confirm Quit From System Tray
pa: ਸਿਟਟਮ ਟਰੇ ਵਿੱਚੋਂ ਬੰਦ ਕਰਨ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ

en: Confirmation Required
pa: ਪੁਸ਼ਟੀ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੈ

en: Confirmation: JavaScript Popup
pa: ਪੁਸ਼ਟੀ: ਜਾਵਾ-ਸਕਰਿਪਟ ਪਾਪ-ਅੱਪ

en: Conflict With Registered Global Shortcut
pa: ਰਜਿਸਟਰ ਹੋਏ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟਾਂ ਨਾਲ ਟਕਰਾਅ

en: Conflict with Global Shortcut
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟਾਂ ਨਾਲ ਟਕਰਾਅ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Conflict with Standard Application Shortcut
pa: ਸਟੈਂਡਰਡ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟਾਂ ਨਾਲ ਟਕਰਾਅ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Connection refused
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ

en: Connection timed out
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਲਈ ਸਮਾਂ ਸਮਾਪਤ

en: Console
pa: ਕਨਸੋਂਲ

en: Contact author
pa: ਲੇਖਕ ਸੰਪਰਕ

en: Contact on Jabber
pa: ਜੱਬਰ ਉੱਤੇ ਸੰਪਰਕ

en: Continue
pa: ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

en: Continue from the beginning?
pa: ਕੀ ਮੁੱਢ ਤੋਂ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣਾ ਹੈ?

en: Continue from the end?
pa: ਕੀ ਅੰਤ ਤੋਂ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣਾ ਹੈ?

en: Continue operation
pa: ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

en: Copy
pa: ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Copy Image
pa: ਚਿੱਤਰ ਕਾਪੀ

en: Copy Image Location
pa: ਚਿੱਤਰ ਟਿਕਾਣਾ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Copy selection to clipboard
pa: ਚੋਣ ਨੂੰ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਵਿੱਚ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Copyright 2001-2011, David Faure <email>faure@kde.org</email>
pa: ਕਾਪੀਰਾਈਟ 2001-2011, David Faure <email>faure@kde.org</email>

en: Could not Launch Help Center
pa: ਮੱਦਦ ਸੈਂਟਰ ਜਾਰੀ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਿਆ

en: Could not construct value
pa: ਮੁੱਲ ਬਣਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not create temporary file.
pa: ਆਰਜ਼ੀ ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਬਣਾਈ ਜਾ ਸਕੀ

en: Could not export shortcuts scheme because the location is invalid.
pa: ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਸਕੀਮ ਐਕਸਪੋਰਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੀ, ਕਿਉਂਕਿ ਟਿਕਣਾ ਗਲਤ ਹੈ।

en: Could not find '%1' executable.
pa: '%1' ਚੱਲਣਯੋਗ ਨਹੀ ਹੈ।

en: Could not find 'kdemain' in '%1'.
    %2
pa: '%1' ਵਿੱਚ 'kdemain' ਨਹੀ ਲੱਭਾ ਹੈ।
    %2

en: Could not find mime type <resource>%2</resource> | Could not find mime types:
    <resource>%2</resource>
pa[0]: <resource>%2</resource> ਮਾਈਮ ਟਾਈਪ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ ਜਾ ਸਕੀ
pa[1]: ਮਾਈਮ (mime) ਟਾਈਪ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ ਜਾ ਸਕੀ:
    <resource>%2</resource>

en: Could not find plugin '%1' for application '%2'
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ '%2' ਲਈ '%1' ਪਲੱਗਇਨ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ ਜਾ ਸਕੀ

en: Could not find service '%1'.
pa: ਸਰਵਿਸ '%1' ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀ ਜਾ ਸਕੀ ਹੈ।

en: Could not install "%1": file not found.
pa: %1 ਇੰਸਟਾਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ: ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ।

en: Could not install %1
pa: %1 ਇੰਸਟਾਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not launch Browser
pa: ਬਰਾਊਂਜ਼ਰ ਚਲਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not launch Mail Client
pa: ਮੇਲ ਕਲਾਇਟ ਚਲਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not launch Terminal Client
pa: ਟਰਮੀਨਲ ਕਲਾਇਟ ਚਲਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not launch the KDE Help Center:
    
    %1
pa: KDE ਮੱਦਦ ਸੈਂਟਰ ਜਾਰੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ:
    
    %1

en: Could not launch the browser:
    
    %1
pa: ਬਰਾਊਜ਼ਰ ਲਾਂਚ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ:
    
    %1

en: Could not launch the mail client:
    
    %1
pa: ਮੇਲ ਕਲਾਇਟ ਨੂੰ ਜਾਰੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ ਹੈ:
    
    %1

en: Could not launch the terminal client:
    
    %1
pa: ਟਰਮੀਨਲ ਕਲਾਇਟ ਚਲਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ:
    
    %1

en: Could not load get hot new stuff providers from file: %1
pa: ਫਾਇਲ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਮੇਲ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਪਰੋਵਾਇਡਰ ਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕੀਤੇ ਜਾ ਸਕੇ: %1

en: Could not load print preview part
pa: ਪਰਿੰਟਰ ਝਲਕ ਭਾਗ ਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not open file '%1'
pa: ਫਾਇਲ '%1' ਖੋਲ੍ਹੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ

en: Could not open file '%1': %2
pa: ਫਾਇਲ '%1' ਖੋਲ੍ਹੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ: %2

en: Could not open library '%1'.
    %2
pa: ਲਾਇਬਰੇਰੀ '%1' ਖੋਲ੍ਹੀ ਨਹੀ ਜਾ ਸਕੀ ਹੈ।
    %2

en: Could not read data from %1 into shm
pa: shm ਵਿੱਚ %1 ਤੋਂ ਡਾਟਾ ਪੜ੍ਹਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not read file '%1'
pa: ਫਾਇਲ '%1' ਪੜ੍ਹੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ

en: Could not set non-blocking mode
pa: ਨਾ-ਬਲੌਕ ਮੋਡ ਲਈ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not verify login, please try again.
pa: ਲਾਗਇਨ ਜਾਂਚਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ, ਬਾਅਦ 'ਚ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Create Web Shortcut
pa: ਵੈੱਬ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਬਣਾਓ

en: Create content on server
pa: ਸਰਵਰ ਉੱਤੇ ਸਮੱਗਰੀ ਬਣਾਓ

en: Create global database
pa: ਗਲੋਬ ਡਾਟਾਬੇਸ ਬਣਾਓ

en: Create new document
pa: ਨਵਾਂ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਬਣਾਓ

en: Critical
pa: ਸੰਗੀਨ

en: Cu&t
pa: ਕੱਟੋ(&t)

en: Curr&ent actions:
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਐਕਸ਼ਨ(&e):

en: Current scheme:
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸਕੀਮ:

[ctx: Custom color]
en: Custom...
pa: ਕਸਟਮ...

en: Custom:
pa: ਕਸਟਮ:

en: Cut
pa: ਕੱਟੋ

en: Cut selection to clipboard
pa: ਚੋਣ ਨੂੰ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਵਿੱਚ ਕੱਟੋ

en: DBus Backend error: connection to helper failed. %1
pa: ਡੀਬਸ ਬੈਕਐਂਡ ਗਲਤੀ: ਹੈਲਪਰ ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ। %1

en: DBus Backend error: could not contact the helper. Connection error: %1. Message error: %2
pa: ਡੀਬਸ ਬੈਕਐਂਡ ਗਲਤੀ: ਹੈਲਪਰ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ। ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਗਲਤੀ: %1। ਸੁਨੇਹਾ ਗਲਤੀ: %2

en: DBus Backend error: received corrupt data from helper %1 %2
pa: ਡੀਬਸ ਬੈਕਐਂਡ ਗਲਤੀ: ਹੈਲਪਰ %1 %2 ਤੋਂ ਨਿਕਾਰਾ ਡਾਟਾ ਮਿਲਿਆ

en: Daniel Molkentin
pa: ਡੈਨੀਅਲ ਮੋਲਕਿਨਟਿਨ

en: Dante SOCKS client
pa: ਡਾਨੋਟ SOCKS ਕਲਾਇਟ

en: Date and Time: %1
pa: ਮਿਤੀ ਅਤੇ ਸਮਾਂ: %1

en: David Faure
pa: ਡੇਵਿਡ ਫਾਉਰੀ

en: Day (06:00 to 17:59)
pa: ਦਿਨ (06:00 ਤੋਂ 17:59)

en: Default Font Size (100%)
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਫੋਂਟ ਸਾਈਜ਼ (100%)

en: Default color
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਰੰਗ

en: Default language:
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਭਾਸ਼ਾ:

en: Default widget group name to display in designer
pa: ਡਿਜ਼ਾਈਨਰ ਵਿੱਚ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਡਿਫਾਲਟ ਵਿਦਜੈਟ ਗਰੁੱਪ ਦਾ ਨਾਂ

en: Default:
pa: ਡਿਫਾਲਟ:

[ctx: Define an area in the time zone, like a town area]
en: Area
pa: ਖੇਤਰ

en: Definition in English:
pa: ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੀਭਾਸ਼ਾ:

en: Delete
pa: ਹਟਾਓ

en: Delete item(s)
pa: ਆਈਟਮਾਂ ਹਟਾਓ

en: Dependency Check
pa: ਨਿਰਭਰਤਾ ਚੈੱਕ

en: Description
pa: ਵੇਰਵਾ

[ctx: Description of the notified event]
en: Description
pa: ਵੇਰਵਾ

en: Description:
pa: ਵੇਰਵਾ:

en: Dese&lect
pa: ਅਣ-ਚੁਣੇ(&l)

en: Desktop %1
pa: ਡੈਸਕਟਾਪ %1

en: Desktop Exchange Service
pa: ਡੈਸਕਟਾਪ ਐਕਸਚੇਜ਼ ਸਰਵਿਸ

en: Detach
pa: ਵੱਖ ਕਰੋ

en: Details
pa: ਵੇਰਵਾ

en: Details for %1
pa: %1 ਲਈ ਵੇਰਵਾ

en: Details of the Request:
pa: ਬੇਨਤੀ ਦਾ ਵੇਰਵਾ:

en: Details view mode
pa: ਵੇਰਵਾ ਝਲਕ ਮੋਡ

en: Did you know...?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋ...?

en: Digit
pa: ਅੰਕ

en: Directory containing tests, basedir and output directories.
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵਿੱਚ ਟੈਸਟ, ਬੇਸ-ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਅਤੇ ਆਉਟਪੁੱਟ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀਆਂ ਹਨ।

en: Directory containing tests, basedir and output directories. Only regarded if -b is not specified.
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵਿੱਚ ਟੈਸਟ, ਬੇਸ-ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਅਤੇ ਆਉਟਪੁੱਟ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀਆਂ ਹਨ। ਜੇ -b ਨਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਤਾਂ ਹੀ ਹੈ।

en: Dirk Mueller
pa: ਡਾਰਕ ਮੁਲੱਰ

en: Disable checking files (dangerous)
pa: ਫਾਇਲ ਜਾਂਚ ਆਯੋਗ (ਖਤਰਨਾਕ)

en: Disable crash handler, to get core dumps
pa: ਕੋਰ ਡੰਪ ਪਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਕਰੈਸ਼ ਹੈਂਡਲਰ ਅਯੋਗ ਕਰੋ

en: Disable incremental update, re-read everything
pa: ਆਵਰਤੀ ਅੱਪਡੇਟ ਨਾ ਕਰੋ, ਹਰੇਕ ਚੀਜ਼ ਮੁੜ ਵਿਚਾਰੋ

en: Disables debug capturing. You typically use this option when you use the GUI.
pa: ਡੀਬੱਗ ਪਰਾਪਤ ਅਯੋਗ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਚੋਣ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ GUI ਦੀ ਚੋਣ ਕਰਦੇ ਹੋ।

en: Disallow
pa: ਪਾਬੰਦੀ

en: Discard changes
pa: ਬਦਲਾਅ ਅਣਡਿੱਠੇ

en: Display Images on Page
pa: ਸਫ਼ੇ ਉੱਤੇ ਚਿੱਤਰ ਵੇਖੋ

en: Displays Thread Activity
pa: ਥਰਿੱਡ ਕਾਰਵਾਈ ਵੇਖੋ

en: Distance between desktop icons
pa: ਡੈਸਕਟਾਪ ਆਈਕਾਨਾਂ ਵਿੱਚ ਫਾਸਲਾ

en: Do &not store this time
pa: ਹੁਣ ਨਾ ਸੰਭਾਲੋ(&n)

en: Do Not Allow
pa: ਮੰਨਜ਼ੂਰ ਨਹੀਂ

en: Do Not Download
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ ਨਹੀਂ

en: Do Not Fill Out
pa: ਭਰੋ ਨਾ

en: Do Not Suppress Debug Output
pa: ਡੀਬੱਗ ਆਉਟਪੁੱਟ ਦਬਾਉ ਨਾ

en: Do not ask again
pa: ਮੁੜ ਨਾ ਪੁੱਛੋ

en: Do not run in the background.
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ 'ਚ ਨਾ ਚਲਾਓ ਜੀ।

en: Do not save data
pa: ਡਾਟਾ ਨਾ ਸੰਭਾਲੋ

en: Do not show the window while running tests
pa: ਟੈਸਟ ਚਲਾਉਣ ਦੌਰਾਨ ਵਿੰਡੋ ਨਾ ਵੇਖੋ

en: Do not show this message again
pa: ਮੁੜ ਇਹ ਸੁਨੇਹਾ ਨਾ ਵੇਖੋ

en: Do not signal applications to update
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਦੇ ਅੱਪਡੇਟ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਨਾ ਦਿਓ

en: Do not suppress debug output
pa: ਡੀਬੱਗ ਆਉਟਪੁੱਟ ਦਬਾਉ ਨਾ

en: Do not use Xvfb
pa: Xvfb ਨਾ ਵਰਤੋਂ

en: Do you grant Java applet with certificate(s):
pa: ਇਸ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਨਾਲ ਜਾਵਾ-ਸਕਰਿਪਟ ਲਈ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਹੈ:

en: Do you really want to delete the scheme %1?
    Note that this will not remove any system wide shortcut schemes.
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸਕੀਮ %1 ਹਟਾਉਣੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?
    ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਇਸ ਨਾਲ ਕੋਈ ਸਿਸਟਮ ਲੈਵਲ ਦੀ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਸਕੀਮ ਹਟਾਈ ਨਹੀਂ ਜਾਵੇਗੀ।

en: Do you really want to execute '%1'?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ '%1' ਨੂੰ ਚਲਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you really want to reset all toolbars of this application to their default? The changes will be applied immediately.
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਦੀਆਂ ਸਭ ਟੂਲਬਾਰਾਂ ਨੂੰ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਡਿਫਾਲਟ ਲਈ ਬਦਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?
    ਇਹ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਤੁਰੰਤ ਲਾਗੂ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।

en: Do you want a bookmark pointing to the location "%1" titled "%2" to be added to your collection?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀ ਸਥਿਤੀ "%1" ਟਾਇਟਲ "%2" ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪਸੰਦ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you want a bookmark pointing to the location "%1" to be added to your collection?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀ ਸਥਿਤੀ "%1" ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪਸੰਦ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you want to restart search at the beginning?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸ਼ੁਰੂ ਤੋਂ ਮੁੜ ਖੋਜ ਆਰੰਭ ਕਰਨੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you want to restart search from the end?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀ ਅੰਤ ਤੋਂ ਮੁੜ ਖੋਜ ਆਰੰਭ ਕਰਨੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you want to store this password for %1?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ %1 ਲਈ ਇਹ ਪਾਸਵਰਡ ਸੰਭਾਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you want to store this password?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਪਾਸਵਰਡ ਸੰਭਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

[ctx: Dock this window]
en: Dock
pa: ਡੌਕ

en: Document Information
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Document encoding:
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਇੰਕੋਡਿੰਗ:

en: Domain:
pa: ਡੋਮੇਨ:

en: Done.
pa: ਮੁਕੰਮਲ।

en: Double Line
pa: ਡਬਲ ਲਾਈਨ

en: Double Thick Line
pa: ਦੋਹਰੀ ਗੂੜ੍ਹੀ ਲਾਈਨ

en: Download
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ

en: Download File
pa: ਫਾਇਲ ਡਾਊਨਲੋਡ

en: Download New Stuff...
pa: ਨਵਾਂ ਮਾਲ ਡਾਊਨਲੋਡ...

en: Download of "%1" failed, error: %2
pa: "%1" ਦਾ ਡਾਊਨਲੋਡ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਇਆ, ਗਲਤੀ: %2

en: Download of item failed: no download URL for "%1".
pa: ਆਈਟਮ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ: "%1" ਲਈ ਕੋਈ ਡਾਊਨਲੋਡ URL ਨਹੀਂ।

en: Downloaded file was a HTML file. Opened in browser.
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ ਕੀਤੀ ਗਈ ਫਾਇਲ HTML ਫਾਇਲ ਹੈ। ਬਰਾਊਜ਼ਰ 'ਚ ਖੋਲ੍ਹੋ।

en: Downloads:
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ:

en: Edit
pa: ਸੋਧ

en: Edit selected script.
pa: ਚੁਣੀ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਸੋਧ।

en: Edit...
pa: ਸੋਧ...

en: Editor Chooser
pa: ਐਡੀਟਰ ਚੋਣਕਾਰ

en: Email
pa: ਈ-ਮੇਲ

en: Email address:
pa: ਈ-ਮੇਲ ਐਡਰੈੱਸ:

[ctx: Email receiver address]
en: To:
pa: ਵੱਲ:

[ctx: Email sender address]
en: From:
pa: ਵੱਲੋਂ:

en: Email to:
pa: ਈ-ਮੇਲ ਭੇਜੋ:

en: Embeddable HTML component
pa: ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨਯੋਗ HTML ਭਾਗ

en: Embeddable component for multipart/mixed
pa: ਬਹੁਭਾਗ/ਰਲਵੇਂ ਲਈ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨਯੋਗ ਭਾਗ

en: Emoticons
pa: ਈਮੋਸ਼ਨ

en: Enable &background spellchecking
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਸ਼ਬਦ-ਜੋੜ ਦੀ ਜਾਂਚ ਯੋਗ(&b)

en: Enable SOCKS support
pa: SOCKS ਸਹਿਯੋਗ ਚਾਲੂ

en: Enable component
pa: ਭਾਗ ਯੋਗ

[ctx: Encodings menu]
en: Autodetect
pa: ਆਟੋ-ਖੋਜ

[ctx: Encodings menu]
en: Default
pa: ਡਿਫਾਲਟ

en: End of Line
pa: ਲਾਈਨ ਦੀ ਸਮਾਪਤੀ

en: End of document reached.
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਦਾ ਅੰਤ ਆ ਗਿਆ ਹੈ।

en: End of options
pa: ਚੋਣ ਸਮਾਪਤ

en: Enlarge Font
pa: ਫੋਂਟ ਵੱਡੇ ਕਰੋ

en: Enter
pa: ਐਂਟਰ

en: Enter Administrator Mode
pa: ਪਰਸ਼ਾਸਕੀ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਜਾਓ

en: Enter Search Terms...
pa: ...ਖੋਜ ਸ਼ਬਦ ਦਿਓ

en: Enter a pattern to search for, or select a previous pattern from the list.
pa: ਖੋਜ ਲਈ ਪੈਰਾ ਦਿਓ ਜਾਂ ਲਿਸਟ ਵਿੱਚੋਂ ਪੁਰਾਣੀ ਖੋਜ ਨੂੰ ਚੁਣੋ।

en: Enter a replacement string, or select a previous one from the list.
pa: ਇੱਕ ਤਬਦੀਲੀ ਸਤਰ ਦਿਓ, ਜਾਂ ਲਿਸਟ ਵਿੱਚੋਂ ਪੁਰਾਣੀ ਚੁਣੋ।

en: Enter a search term or character here
pa: ਇੱਕ ਖੋਜ ਸ਼ਬਦ ਜਾਂ ਅੱਖਰ ਇੱਥੇ ਦਿਓ

en: Enter search phrase here
pa: ਇੱਕ ਖੋਜ ਸ਼ਬਦ ਜਾਂ ਅੱਖਰ ਇੱਥੇ ਦਿਓ

en: Enter the URL:
pa: URL ਦਿਓ:

en: Enter the text (in English if possible) that you wish to submit for the bug report.
    If you press "Send", a mail message will be sent to the maintainer of this program.
pa: ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਬੱਗ ਜਾਣਕਾਰੀ ਭੇਜਣੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ (ਸੰਭਵ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ ਵਿੱਚ) ਟੈਕਸਟ ਭਰੋ।
    ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ "ਭੇਜੋ" ਦਬਾਇਆ ਤਾਂ, ਇੱਕ ਈ-ਮੇਲ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਪਰਬੰਧਕ ਨੂੰ ਰਵਾਨਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Entries failed to load
pa: ਐਂਟਰੀਆਂ ਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

en: Equivalents:
pa: ਬਰਾਬਰ:

en: Error
pa: ਗਲਤੀ

en: Error during rename.
pa: ਨਾਂ-ਬਦਲਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਹੈ।

en: Error encountered while processing include '%1' line %2: %3
pa: include '%1' ਲਾਈਨ %2: %3 ਉੱਤੇ ਪਰੋਸੈਂਸਿੰਗ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਮਿਲੀ

en: Error initializing provider.
pa: ਪ੍ਰੋਵਾਇਡਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ ਹੈ।

en: Error launching %1. Either KLauncher is not running anymore, or it failed to start the application.
pa: %1 ਚਲਾਉਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਹੈ। ਜਾਂ ਤਾਂ ਕੇ-ਲਾਂਚਰ ਹੁਣ ਚੱਲ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜਾਂ ਇਹ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ।

en: Error loading '%1'.
pa: '%1' ਦੀ ਲੋਡਿੰਗ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਹੈ।

en: Error opening PTY
pa: PTY ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: Error reading from PTY
pa: PTY ਤੋਂ ਪੜ੍ਹਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: Error writing to PTY
pa: PTY ਉੱਤੇ ਲਿਖਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: Error: %1 - %2
pa: ਗਲਤੀ: %1 - %2

en: Error: java executable not found
pa: ਗਲਤੀ: ਜਾਵਾ ਚੱਲਣਯੋਗ ਨਹੀ ਲੱਭਾ

en: Evaluation error
pa: ਜਾਂਚ ਗਲਤੀ

en: Evaluation threw an exception %1
pa: ਜਾਂਚ ਦੌਰਾਨ %1 ਅਪਵਾਦ ਆਇਆ

en: Even Pages
pa: ਜਿਸਤ ਪੇਜ਼

en: Exception calling '%1' function from %2:%3:%4
pa: %2:%3:%4 ਤੋਂ ਅਪਵਾਦ ਕਾਲਿੰਗ '%1' ਫੰਕਸ਼ਨ

en: Exception calling '%1' slot from %2:%3:%4
pa: ਅਪਵਾਦ ਕਾਲਿੰਗ '%1' ਸਲਾਟ %2:%3:%4 ਤੋਂ

en: Executables in $prefix/bin
pa: $prefix/bin ਵਿੱਚ ਚੱਲਣਯੋਗ

en: Execute
pa: ਚਲਾਓ

en: Execute File?
pa: ਕੀ ਫਾਇਲ ਚਲਾਉਣੀ ਹੈ?

en: Execute script without gui support
pa: gui ਸਹਿਯੋਗ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਚਲਾਓ

en: Execute the selected script.
pa: ਚੁਣੀ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਚਲਾਓ।

en: Export Scheme...
pa: ਸਕਰੀਮ ਐਕਸਪੋਰਟ ਕਰੋ...

en: Export to Location
pa: ਟਿਕਾਣੇ ਉੱਤੇ ਐਕਸਪੋਰਟ ਕਰੋ

en: F&ind:
pa: ਖੋਜ(&i):

en: F&ull Screen Mode
pa: ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ ਮੋਡ(&u)

en: Failed to create Action.
pa: ਐਕਸ਼ਨ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ।

en: Failed to create ActionGroup.
pa: ActionGroup ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ।

en: Failed to create Layout.
pa: ਲੇਆਉਟ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ।

en: Failed to create Widget.
pa: ਵਿਦਜੈੱਟ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ।

en: Failed to create script for interpreter "%1"
pa: ਇੰਟਰਪਰੇਟਰ  "%1" ਲਈ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

en: Failed to determine interpreter for scriptfile "%1"
pa: scriptfile "%1" ਲਈ ਇੰਟਰਪਰੇਟਰ ਖੋਜਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ।

en: Failed to load file '%1'
pa: ਫਾਇਲ '%1' ਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

en: Failed to load interpreter "%1"
pa: ਇੰਟਰਪਰੇਟਰ "%1" ਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

en: Failed to open scriptfile "%1"
pa: scriptfile "%1" ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ੍ਹ

en: Failure to cast to %1 value from Type %2 (%3)
pa: %1 ਮੁੱਲ ਲਈ ਕਿਸਮ %2 (%3) ਤੋਂ ਕਾਸਟ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

en: Fallback language:
pa: ਸੁਝਾਅ ਭਾਸ਼ਾ:

en: Fetch content link from server
pa: ਸਰਵਰ ਤੋਂ ਸਮੱਗਰੀ ਲਿੰਕ ਲਵੋ

en: Fetching content data from server finished.
pa: ਸਰਵਰ ਤੋਂ ਸਮੱਗਰੀ ਡਾਟਾ ਲੈਣਾ ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ।

en: Fetching content data from server...
pa: ਸਰਵਰ ਤੋਂ ਸਮੱਗਰੀ ਡਾਟਾ ਲਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Fetching license data from server...
pa: ਸਰਵਰ ਤੋਂ ਲਾਈਸੈਂਸ ਡਾਟਾ ਲਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Fetching your previously updated content finished.
pa: ਤੁਹਾਡੀ ਪਿਛਲੀ ਅੱਪਡੇਟ ਸਮੱਗਰੀ ਲਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ  ਮੁਕੰਮਲ।

en: Fetching your previously updated content...
pa: ਤੁਹਾਡੀ ਪਿਛਲੀ ਅੱਪਡੇਟ ਸਮੱਗਰੀ ਲਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ...

en: File
pa: ਫਾਇਲ

en: File %1 does not exist
pa: ਫਾਇਲ %1 ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: File %1 not found.
pa: ਫਾਇਲ %1 ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ ਹੈ।

en: File not found: %1
pa: %1: ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ ਹੈ।

en: File to read update instructions from
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਹਦਾਇਤਾਂ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਫਾਇਲ

en: File to upload:
pa: ਅੱਪਲੋਡ ਲਈ ਫਾਇਲ:

en: File:
pa: ਫਾਇਲ:

en: Fill Out
pa: ਭਰੋ

en: Filter
pa: ਫਿਲਟਰ

en: Filter error
pa: ਫਿਲਟਰ ਗਲਤੀ

en: Find
pa: ਖੋਜ

en: Find &Next
pa: ਅੱਗੇ ਖੋਜ(&N)

en: Find &backwards
pa: ਪਿੱਛੇ ਵੱਲ ਖੋਜੋ (&b)

en: Find &links only
pa: ਕੇਵਲ ਲਿੰਕ ਲੱਭੋ(&l)

en: Find Links as You Type
pa: ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਤੁਸੀਂ ਲਿਖੋ, ਲਿੰਕ ਦੀ ਖੋਜ ਸ਼ੁਰੂ

en: Find Next
pa: ਅੱਗੇ ਖੋਜ

en: Find Pre&vious
pa: ਪਿੱਛੇ ਖੋਜ(&v)

en: Find Text
pa: ਟੈਕਸਟ ਖੋਜੋ

en: Find Text as You Type
pa: ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਤੁਸੀਂ ਲਿਖੋ, ਤਿਵੇਂ ਹੀ ਖੋਜ

en: Find filename inside the resource type given to --path
pa: --path ਨੂੰ ਦਿੱਤੇ ਸਰੋਤ ਕਿਸਮ ਵਿੱਚ ਫਾਇਲ ਨਾਂ ਲੱਭੋ

en: Finish
pa: ਮੁਕੰਮਲ

en: First argument must be a QObject.
pa: ਪਹਿਲਾਂ ਆਰਗੂਮੈਂਟ QObject ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Fit to Page &Height
pa: ਪੇਜ਼ ਚੌੜਾਈ ਲਈ ਫਿੱਟ(&H)

en: Fit to Page &Width
pa: ਪੇਜ਼ ਉਚਾਈ ਲਈ ਫਿੱਟ(&W)

en: Fixed width font
pa: ਸਥਿਰ ਚੌੜਾਈ ਫੋਂਟ

en: Follow
pa: ਜਾਓ

en: Font for menus
pa: ਮੇਨੂ ਲਈ ਫੋਂਟ

en: Font for the taskbar
pa: ਟਾਸਕ-ਬਾਰ ਲਈ ਫੋਂਟ

en: Font size<br /><i>fixed</i> or <i>relative</i><br />to environment
pa: ਫੋਂਟ ਸਾਈਜ਼ ਇੰਵਾਇਰਨਮਿੰਟ ਅਨੁਸਾਰ <br /><i>ਸਥਿਰ</i> ਜਾਂ <i>ਰੈਗੂਲਰ</i><br />

en: Font style:
pa: ਫੋਂਟ ਸਟਾਇਲ:

en: Fonts for toolbars
pa: ਟੂਲਬਾਰ ਲਈ ਫੋਂਟ

en: Frame Information
pa: ਫਰੇਮ ਜਾਣਕਾਰੀ

[ctx: Freeze the window geometry]
en: Freeze
pa: ਸਥਿਰ

en: From c&ursor
pa: ਕਰਸਰ ਤੋਂ(&u)

en: Front
pa: ਫਰੰਟ

en: Function must be called from the main thread.
pa: ਮੁੱਖ ਥਰੈਂਡ ਤੋਂ ਫੰਕਸ਼ਨ ਕਾਲ ਕੀਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: GUI based example for the Weaver Thread Manager
pa: ਵੇਵਰ ਥਰਿੱਡ ਮੈਨੇਜਰ ਲਈ GUI ਅਧਾਰਿਤ ਉਦਾਹਰਨ

en: GUI for the khtml regression tester
pa: khtml ਰੈਗਰੈਸ਼ਨ ਟੈਸਟਰ ਲਈ GUI

en: General Character Properties
pa: ਆਮ ਅੱਖਰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

en: Get Hot New Stuff
pa: ਨਵਾਂ ਤਾਜ਼ਾ ਮਾਲ ਲਵੋ

en: Get Hot New Stuff!
pa: ਨਵਾਂ ਤਾਜ਼ਾ ਮਾਲ ਲਵੋ!

en: Get help...
pa: ਮੱਦਦ ਲਵੋ....

en: Global
pa: ਗਲੋਬਲ

en: Global Alternate
pa: ਗਲੋਬਲ ਬਦਲ

en: Global:
pa: ਗਲੋਬਲ:

en: Go back in document
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਪਿੱਛੇ ਜਾਓ

en: Go back one step
pa: ਇੱਕ ਸਟੈਪ ਪਿੱਛੇ ਜਾਓ

en: Go forward in document
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਜਾਓ

en: Go forward one step
pa: ਇੱਕ ਸਟੈਪ ਅੱਗੇ ਜਾਓ

en: Go to first page
pa: ਪਹਿਲੇ ਪੇਜ਼ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

en: Go to last page
pa: ਆਖਰੀ ਪੇਜ਼ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

en: Go to next page
pa: ਅਗਲੇ ਪੇਜ਼ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

en: Go to previous page
pa: ਪਿਛਲੇ ਪੇਜ਼ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

en: Go up
pa: ਉੱਤੇ ਜਾਓ

[ctx: Goes to next character]
en: Next in History
pa: ਅਤੀਤ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ

[ctx: Goes to previous character]
en: Previous in History
pa: ਅਤੀਤ ਵਿੱਚ ਪਿੱਛੇ

en: Grave
pa: ਗੰਭੀਰ

en: Green:
pa: ਹਰਾ:

en: HTML Settings
pa: HTML ਸੈਟਿੰਗ

en: HTML Toolbar
pa: HTML ਟੂਲਬਾਰ

en: HTML documentation
pa: HTML ਡੌਕੂਮੈਂਟ

[ctx: HTML rendering mode (see http://en.wikipedia.org/wiki/Quirks_mode)]
en: Almost standards
pa: ਲਗਭਗ ਸਟੈਂਡਰਡ

[ctx: HTML rendering mode (see http://en.wikipedia.org/wiki/Quirks_mode)]
en: Quirks
pa: ਕੁਇਰਕਸ

[ctx: HTML rendering mode (see http://en.wikipedia.org/wiki/Quirks_mode)]
en: Strict
pa: ਸਖ਼ਤ

en: HTTP Headers
pa: HTTP ਹੈਡਰ

en: Here you can choose the font size to be used.
pa: ਇਥੇ ਤੁਸੀਂ ਵਰਤਣ ਲਈ ਫੋਂਟ ਸਾਈਜ਼ ਚੁਣ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: Here you can see a list of key bindings, i.e. associations between actions (e.g. 'Copy') shown in the left column and keys or combination of keys (e.g. Ctrl+V) shown in the right column.
pa: ਇਥੇ ਤੁਸੀ ਸਵਿੱਚ-ਸੰਯੋਗ ਦੀ ਲਿਸਟ ਵੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜਿਵੇ ਕਿ ਖੱਬੇ ਪਾਸੇ ਕਾਰਵਾਈ (ਜਿਵੇ ਕਿ 'ਕਾਪੀ') ਤੇ ਸੱਜੇ ਪਾਸੇ ਕੀ ਜਾਂ ਸਵਿੱਚ-ਸੰਯੋਗ (ਜਿਵੇਂ ਕਿ Ctrl+V) ਆਦਿ ਵੇਖਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ।

en: Here you can switch between fixed font size and font size to be calculated dynamically and adjusted to changing environment (e.g. widget dimensions, paper size).
pa: ਇਥੇ ਤੁਸੀਂ ਸਥਿਰ ਫੋਂਟ ਸਾਈਜ਼ ਤੇ ਫੋਂਟ ਸਾਈਜ਼, ਜੋ ਕਿ ਵਾਤਾਵਰਣ ਅਨੁਸਾਰ ਠੀਕ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ (ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਵਿਦਜੈਟ ਸਾਈਜ਼, ਸਫਾ ਸਾਈਜ਼ ਮੁਤਾਬਕ), ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: Hide %1
pa: %1 ਓਹਲੇ

en: Highest Rated
pa: ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਰੇਟਿਡ

en: Highlight toolbar buttons on mouse over
pa: ਮਾਊਸ ਉੱਤੇ ਹੋਣ ਸਮੇਂ ਟੂਲਬਾਰ ਬਟਨ ਉਭਾਰੋ

en: Hold Indefinitely
pa: ਲਗਾਤਾਰ ਰੋਕੀ ਰੱਖੋ

en: Homepage
pa: ਮੁੱਖ ਪੇਜ਼

en: Host
pa: ਹੋਸਟ

en: Hot New Stuff Providers
pa: ਨਵਾਂ ਮਾਲ ਪਰੋਵਾਈਡਰ

en: Hue:
pa: ਆਭਾ:

en: Huge (%1x%2)
pa: ਵਿਸ਼ਾਲ (%1x%2)

en: I ensure that this content does not violate any existing copyright, law or trademark. I agree for my IP address to be logged. (Distributing content without the permission of the copyright holder is illegal.)
pa: ਮੈਂ ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਇਹ ਸਮੱਗਰੀ ਕੋਈ ਮੌਜੂਦਾ ਕਾਪੀਰਾਈਟ, ਕਾਨੂੰਨ ਜਾਂ ਟਰੇਂਡਮਾਰਕ ਦੀ ਉਲੰਘਣਾ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਮੈਂ ਆਪਣੇ IP ਐਡਰੈੱਸ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ (ਲਾਗ) ਰੱਖਣ ਦੇਣ ਲਈ ਵੀ ਸਹਿਮਤ ਹਾਂ (ਕਾਪੀਰਾਈਟ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਬਿਨਾਂ ਅਧਿਕਾਰ ਦੇ ਵੰਡਣਾ/ਸਾਂਝਾ ਕਰਨਾ ਗ਼ੈਰ-ਕਾਨੂੰਨੀ ਹੈ)।

en: I&gnore All
pa: ਸਭ ਅਣਡਿੱਠੇ(&g)

en: Icon Size
pa: ਆਈਕਾਨ ਸਾਈਜ਼

en: Icon te&xt:
pa: ਆਈਕਾਨ ਟੈਕਸਟ(&x):

en: Icon:
pa: ਆਈਕਾਨ:

en: Icons
pa: ਆਈਕਾਨ

en: Icons Only
pa: ਸਿਰਫ਼ ਆਈਕਾਨ

en: Icons view mode
pa: ਆਈਕਾਨ ਝਲਕ ਮੋਡ

en: If enabled, search for a regular expression.
pa: ਜੇਕਰ ਯੋਗ ਕੀਤਾ, ਰੈਗੂਲਰ ਸਮੀਕਰਨ ਲਈ ਖੋਜ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

en: Ignore
pa: ਅਣਡਿੱਠਾ

en: Ignored Words
pa: ਅਣਡਿੱਠੇ ਕੀਤੇ ਸ਼ਬਦ

en: Image - %1x%2 Pixels
pa: ਚਿੱਤਰ - %1x%2 ਪਿਕਸਲ

en: Image Operations
pa: ਚਿੱਤਰ ਓਪਰੇਸ਼ਨ

en: In context '%1' for action '%2'
pa: ਐਕਸ਼ਨ '%2' ਲਈ ਪਰਸੰਗ '%1'

en: In which language did you describe the above?
pa: ਕਿਸ ਭਾਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਲਿਖਿਆ ਹੈ?

en: Inactive
pa: ਇਨ-ਐਕਟਿਵ

en: Incorrect number of arguments.
pa: ਆਰਗੂਮੈਂਟਾਂ ਦੀ ਗਲਤ ਗਿਣਤੀ ਹੈ।

en: Incremental Spellcheck
pa: ਆਵਰਤੀ ਸ਼ਬਦ-ਜੋੜ ਜਾਂਚ

en: Information
pa: ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Initializing
pa: ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Initializing Applet "%1"...
pa: "%1" ਐਪਲਿਟ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Input file
pa: ਇੰਪੁੱਟ ਫਾਇਲ

en: Insert
pa: ਸ਼ਾਮਲ

en: Insert Place&holder
pa: ਥਾਂ ਸ਼ਾਮਲ(&h)

en: Install
pa: ਇੰਸਟਾਲ

en: Install Again
pa: ਮੁੜ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ

en: Installation prefix for Qt
pa: Qt ਲਈ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਪ੍ਰੀ-ਫਿਕਸ

en: Installed
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤੇ

en: Installing
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Insufficient permissions in target directory.
pa: ਟਾਰਗੇਟ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵਿੱਚ ਲੋੜੀਦੇ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਹਨ।

en: Internally added if launched from Finder
pa: ਅੰਦੂਰਨੀ ਜੋੜਿਆ ਜਾਵੇ, ਜੇ ਖੋਜੀ ਤੋਂ ਚਲਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: Internet Search
pa: ਇੰਟਰਨੈੱਟ ਖੋਜ

en: Interpreter:
pa: ਇੰਟਰਪ੍ਰੇਟਰ:

en: Invalid item.
pa: ਗਲਤ ਆਈਟਮ।

en: Invalid regular expression.
pa: ਗਲਤ ਰੈਗੂਲਰ ਸਮੀਕਰਨ ਹੈ।

en: Invalid type in Database
pa: ਡਾਟਾਬੇਸ ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਟਾਈਪ

en: JS Calculator
pa: JS ਕੈਲਕੂਲੇਟਰ

en: Japanese Kun Pronunciation:
pa: ਜਾਪਾਨੀ ਕੁਨ ਉਚਾਰਨ:

en: Japanese On Pronunciation:
pa: ਜਾਪਾਨੀ ਓਨ ਉਚਾਰਨ:

en: JavaScript
pa: ਜਾਵਾਸਕ੍ਰਿਪਟ

en: JavaScript &Debugger
pa: ਜਾਵਾ-ਸਕਰਿਪਟ ਡੀਬੱਗਰ(&D)

en: JavaScript Attempted Bookmark Insert
pa: ਜਾਵਾ-ਸਕਰਿਪਟ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ ਕੀਤੀ

en: JavaScript Debugger
pa: ਜਾਵਾ-ਸਕਰਿਪਟ ਡੀਬੱਗਰ

en: JavaScript Error
pa: ਜਾਵਾ ਸਕਰਿਪਟ ਗਲਤੀ

en: JavaScript Errors
pa: ਜਾਵਾ ਸਕਰਿਪਟ ਗਲਤੀਆਂ

en: Job
pa: ਜਾਬ

en: Job Control
pa: ਜਾਬ ਕੰਟਰੋਲ

en: Job Options
pa: ਜਾਬ ਚੋਣ

en: Job priority:
pa: ਜਾਬ ਤਰਜੀਹ:

[ctx: KCharSelect section name]
en: African Scripts
pa: ਅਫ਼ਰੀਕੀ ਸਕ੍ਰਿਪਟਾਂ

[ctx: KCharSelect section name]
en: Central Asian Scripts
pa: ਸੈਂਟਰਲ ਏਸ਼ੀਆਈ ਸਕ੍ਰਿਪਟਾਂ

[ctx: KCharSelect section name]
en: Combining Diacritical Marks
pa: Combining Diacritical ਮਾਰਕ

[ctx: KCharSelect section name]
en: East Asian Scripts
pa: ਪੂਰਬੀ ਏਸ਼ੀਆਈ ਸਕ੍ਰਿਪਟਾਂ

[ctx: KCharSelect section name]
en: European Alphabets
pa: ਯੂਰਪੀ ਲਿੱਪੀ

[ctx: KCharSelect section name]
en: Mathematical Symbols
pa: ਗਣਿਤ ਸਿੰਬਲ

[ctx: KCharSelect section name]
en: Middle Eastern Scripts
pa: ਮੱਧ ਪੂਰਬੀ ਸਕ੍ਰਿਪਟਾਂ

[ctx: KCharSelect section name]
en: Other
pa: ਹੋਰ

[ctx: KCharSelect section name]
en: Other Scripts
pa: ਹੋਰ ਸਕ੍ਰਿਪਟਾਂ

[ctx: KCharSelect section name]
en: Philippine Scripts
pa: ਫਿਲਿਪੀਨਜ਼ ਸਕ੍ਰਿਪਟਾਂ

[ctx: KCharSelect section name]
en: Phonetic Symbols
pa: ਫਨੋਟਿਕ ਸਿੰਬਲ

[ctx: KCharSelect section name]
en: South Asian Scripts
pa: ਦੱਖਣੀ ਏਸ਼ੀਆਈ ਸਕ੍ਰਿਪਟਾਂ

[ctx: KCharSelect section name]
en: South East Asian Scripts
pa: ਦੱਖਣੀ ਪੂਰਬੀ ਏਸ਼ੀਆਈ ਸਕ੍ਰਿਪਟਾਂ

[ctx: KCharSelect section name]
en: Symbols
pa: ਸਿੰਬਲ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Alphabetic Presentation Forms
pa: ਵਰਣਮਾਲਾ ਪਰਿਜ਼ੈੱਨਟੇਸ਼ਨ ਫਾਰਮ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Arabic
pa: ਅਰਬੀ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Arabic Presentation Forms-A
pa: ਅਰਬੀ ਪਰਿਜ਼ੈੱਨਟੇਸ਼ਨ ਫਾਰਮ-A

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Arabic Presentation Forms-B
pa: ਅਰਬੀ ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ ਫਾਰਮ-B

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Arabic Supplement
pa: ਅਰਬੀ ਸਪਲੀਮੈਂਟ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Armenian
pa: ਅਰਮੀਨੀਆਈ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Arrows
pa: ਤੀਰ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Balinese
pa: ਬਾਲਿਨੀਸੀ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Bamum
pa: ਬਾਮੁਮ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Basic Latin
pa: ਬੇਸਿਕ ਲੈਟਿਨ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Batak
pa: ਬਾਟਕ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Bengali
pa: ਬੰਗਾਲੀ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Block Elements
pa: ਬਲਾਕ ਐਲੀਮਿੰਟ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Bopomofo
pa: ਬੋਪੋਮੋਫੋ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Bopomofo Extended
pa: ਬੋਪੋਮੋਫੋ ਸਹਿਯੋਗ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Box Drawing
pa: ਬਾਕਸ ਡਰਾਇੰਗ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Braille Patterns
pa: ਬਰਾਲੀ ਪੈਟਰਨ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Buginese
pa: ਬੱਗਿਨਸੀ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Buhid
pa: ਬੁਹਿਡ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: CJK Compatibility
pa: CJK ਕੰਪੈਟੇਂਬਲਟੀ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: CJK Compatibility Forms
pa: CJK ਕੰਪੈਟੇਂਬਲਟੀ ਫਾਰਮ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: CJK Compatibility Ideographs
pa: CJK ਕੰਪੈਟੇਂਬਲ ਆਈਡੋਗਰਾਫ਼

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: CJK Radicals Supplement
pa: CJK ਰੈਡੀਕਲ ਸਪਲੀਮੈਂਟ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: CJK Strokes
pa: CJK ਸਟਰੋਕ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: CJK Symbols and Punctuation
pa: CJK ਨਿਸ਼ਾਨ ਅਤੇ ਵਿਰਾਮ ਚਿੰਨ੍ਹ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: CJK Unified Ideographs
pa: CJK ਯੂਨੀਫਾਈਡ ਮੁੱਖਨਿਸ਼ਾਨ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: CJK Unified Ideographs Extension A
pa: CJK ਯੂਨੀਫਾਇਡ ਆਈਡੋਗਰਾਫ ਐਕਸਟੇਸ਼ਨ A

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Cham
pa: ਚਮ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Cherokee
pa: ਚੀਰੋਕ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Combining Diacritical Marks
pa: Combining Diacritical ਨਿਸ਼ਾਨ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Combining Diacritical Marks Supplement
pa: ਸੰਯੁਕਤ ਡਾਇਆਕਰਟੀਕਲ ਨਿਸ਼ਾਨ ਸਪਲੀਮੈਂਟ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Combining Diacritical Marks for Symbols
pa: ਸਿੰਬਲਾਂ ਲਈ ਜੁੜੇ ਡਾਈਕ੍ਰਟੀਕਲ ਮਾਰਕ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Combining Half Marks
pa: ਅਰਧ ਨਿਸ਼ਾਨ ਜੋੜ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Common Indic Number Forms
pa: ਆਮ ਭਾਰਤੀ ਨੰਬਰ ਫਾਰਮ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Control Pictures
pa: ਕੰਟਰੋਲ ਤਸਵੀਰਾਂ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Coptic
pa: ਕੋਪਟੀਕ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Currency Symbols
pa: ਕਰੰਸੀ ਨਿਸ਼ਾਨ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Cyrillic
pa: ਸਿਰਲਿਕ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Cyrillic Extended-A
pa: ਸਿਰਲਿਕ ਵਾਧੂ-A

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Cyrillic Extended-B
pa: ਸਿਰਲਿਕ ਵਾਧੂ-B

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Cyrillic Supplement
pa: ਸਰਲਿਕ ਸਪਲੀਮੈਂਟ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Devanagari
pa: ਦੇਵਨਾਗਰੀ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Devanagari Extended
pa: ਦੇਵਨਾਗਰੀ ਵਾਧੂ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Dingbats
pa: ਡਿਗਬੈਟ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Enclosed Alphanumerics
pa: ਨੱਥੀ ਵਰਣਮਾਲਾਅੰਕੀ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Enclosed CJK Letters and Months
pa: ਬੰਦ CJK ਅੱਖਰ ਅਤੇ ਮਹੀਨੇ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Ethiopic
pa: ਈਥੋਪਿਕ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Ethiopic Extended
pa: ਈਥੋਪੀਆਈ ਐਕਸਟੈੱਡ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Ethiopic Extended-A
pa: ਈਥੋਪੀਆਈ ਐਕਸਟੈੱਡ-ਏ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Ethiopic Supplement
pa: ਈਥੋਪਿਕ ਸਪਲੀਮੈਂਟ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: General Punctuation
pa: ਆਮ ਵਿਰਾਮ ਚਿੰਨ੍ਹ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Geometric Shapes
pa: ਜੁਮੈਟਰੀ ਸ਼ਕਲਾਂ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Georgian
pa: ਜਾਰਜੀਆਈ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Georgian Supplement
pa: ਜਾਰਜੀਆਈ ਸਪਲੀਮੈਂਟ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Glagolitic
pa: ਗਲਾਗੋਲਿਟਿਕ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Greek Extended
pa: ਗਰੀਕ ਐਕਸਟੈੱਡ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Greek and Coptic
pa: ਗਰੀਕ ਅਤੇ ਕੋਪਟਿਕ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Gujarati
pa: ਗੁਜਰਾਤੀ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Gurmukhi
pa: ਗੁਰਮੁਖੀ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Halfwidth and Fullwidth Forms
pa: ਅਰਧ-ਚੌੜਾਈ ਅਤੇ ਪੂਰੀ-ਚੌੜਾਈ ਰੂਪ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Hangul Compatibility Jamo
pa: ਹੁੰਗਲ ਅਨੁਕੂਲ ਜੀਮੋ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Hangul Jamo
pa: ਹੁੰਗਲ ਜਾਮੋ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Hangul Jamo Extended-A
pa: ਹਾਂਗੁਲ ਜਾਮੋ ਵਾਧੂ-A

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Hangul Jamo Extended-B
pa: ਹਾਂਗੁਲ ਜਾਮੋ ਵਾਧੂ-B

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Hangul Syllables
pa: ਹੁੰਗਲ ਸਲੇਬਸ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Hanunoo
pa: ਹੁੰਉਨੋ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Hebrew
pa: ਹੈਬਰਿਓ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: High Private Use Surrogates
pa: ਵੱਧ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਵਰਤੋਂ ਸਹਾਇਕ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: High Surrogates
pa: ਵੱਧ ਸਹਾਇਕ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Hiragana
pa: ਹੀਰਾਗਾਨਾਂ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: IPA Extensions
pa: IPA ਸਹਿਯੋਗ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Ideographic Description Characters
pa: ਨੀਤੀ ਵਰਣਨ ਅੱਖਰ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Javanese
pa: ਜਾਵਾਈ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Kanbun
pa: ਕਾਂਬੁਨ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Kangxi Radicals
pa: ਕਾਂਗਸੀ ਰੈਡੀਕਲ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Kannada
pa: ਕੰਨੜ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Katakana
pa: ਕਾਟਾਕਾਨਾ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Katakana Phonetic Extensions
pa: ਕਾਟਾਕਾਨਾ ਫਨੋਟਿਕ ਐਕਸਟੇਸ਼ਨ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Kayah Li
pa: ਕਾਯਹ ਲੀ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Khmer
pa: ਖਮੀਰ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Khmer Symbols
pa: ਖਮੀਰ ਨਿਸ਼ਾਨ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Lao
pa: ਲਾਓ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Latin Extended Additional
pa: ਲੈਟਿਨ ਐਕਟੈਡਿਡ ਹੋਰ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Latin Extended-A
pa: ਲੈਟਿਨ ਵਾਧੂ-A

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Latin Extended-B
pa: ਲੈਟਿਨ ਵਾਧੂ-B

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Latin Extended-C
pa: ਲੈਟਿਨ ਐਕਟੈਡਿਡ-C

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Latin Extended-D
pa: ਲੈਟਿਨ ਐਕਸਟੈਡ-D

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Latin-1 Supplement
pa: Latin-1 ਸਪਲੀਮੈਂਟ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Lepcha
pa: ਲੀਪਚਾ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Letterlike Symbols
pa: ਅੱਖਰਾਂ ਵਰਗੇ ਨਿਸ਼ਾਨ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Limbu
pa: ਲੀਮਬੁ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Lisu
pa: ਲੀਸੁ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Malayalam
pa: ਮਲਿਆਲਮ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Mandaic
pa: ਮੈਂਡਾਇਕ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Mathematical Operators
pa: ਗਣਿਤ ਓਪਰੇਸ਼ਨ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Meetei Mayek
pa: ਮੀਤੀਏ ਮਯਾਕ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Miscellaneous Mathematical Symbols-A
pa: ਫੁਟਕਲ ਗਣਿਤ ਨਿਸ਼ਾਨ-A

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Miscellaneous Mathematical Symbols-B
pa: ਫੁਟਕਲ ਗਣਿਤ ਨਿਸ਼ਾਨ-B

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Miscellaneous Symbols
pa: ਫੁਟਕਲ ਸਿੰਬਲ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Miscellaneous Symbols and Arrows
pa: ਫੁਟਕਲ ਨਿਸ਼ਾਨ ਅਤੇ ਤੀਰ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Miscellaneous Technical
pa: ਫੁਟਕਲ ਤਕਨੀਕੀ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Modifier Tone Letters
pa: ਸੋਧਕ ਟੋਨ ਅੱਖਰ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Mongolian
pa: ਮੰਗੋਲੀਆਈ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Myanmar
pa: ਮਿਆਂਮਾਰ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Myanmar Extended-A
pa: ਮਿਆਂਮਾਰ ਵਾਧੂ-A

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: NKo
pa: ਨਕੋ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: New Tai Lue
pa: ਨਵੀਂ ਤਾਏ ਲੁਈ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Number Forms
pa: ਨੰਬਰ ਫਾਰਮ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Ogham
pa: ਓਗਹਾਮ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Ol Chiki
pa: ਓਲ ਚੀਕੀ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Optical Character Recognition
pa: ਆਪਟੀਕਲ ਕਰੈਕਟਰ ਰੀਕੋਨਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Oriya
pa: ਓੜੀਆ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Phags-pa
pa: ਫਾਗਸ-ਪਾ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Phonetic Extensions
pa: ਫਨੋਟਿਕ ਐਕਸਟੈਸ਼ਨ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Phonetic Extensions Supplement
pa: ਫਨੋਟਿਕ ਐਕਸਟੈਸ਼ਨ ਸਪਲੀਮੈਂਟ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Private Use Area
pa: ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਵਰਤੋਂ ਖੇਤਰ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Rejang
pa: ਰੀਜਾਂਗ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Runic
pa: ਰੂਨੀਕ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Samaritan
pa: ਸਮਾਰਿਟੀ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Saurashtra
pa: ਸੋਰਾਸ਼ਟਰਾ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Sinhala
pa: ਸਿੰਹਾਲਾ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Small Form Variants
pa: ਛੋਟਾ ਫਾਰਮ ਵੇਰੀਐਂਟ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Spacing Modifier Letters
pa: ਥਾਂ ਸੋਧ ਅੱਖਰ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Specials
pa: ਖਾਸ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Sundanese
pa: ਸੁਡਾਨੀਆਈ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Superscripts and Subscripts
pa: ਘਾਤ ਅਤੇ ਪੈਰ ਵਿੱਚ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Supplemental Arrows-A
pa: ਅਨੁਪੂਰਕ ਤੀਰ-A

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Supplemental Arrows-B
pa: ਅਨੁਪੂਰਕ ਤੀਰ-B

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Supplemental Mathematical Operators
pa: ਸਪਲੀਮੈਂਟ ਗਣਿਤ ਅੰਕ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Supplemental Punctuation
pa: ਸਪਲੀਮੈਂਟਰੀ ਵਿਰਾਮ ਚਿੰਨ੍ਹ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Syloti Nagri
pa: ਸਯਲੋਤੀ ਨਾਗਰੀ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Syriac
pa: ਸੀਰੀਆਈ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Tagalog
pa: ਤਾਗਾਲੋਗ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Tagbanwa
pa: ਤਾਗਬਾਂਵਾ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Tai Le
pa: ਤਾਏ ਲੀ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Tai Tham
pa: ਤਈ ਥਾਮ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Tai Viet
pa: ਤਾਏ ਵਿਈਟ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Tamil
pa: ਤਾਮਿਲ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Telugu
pa: ਤੇਲਗੂ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Thaana
pa: ਥੱਨਾ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Thai
pa: ਥਾਈ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Tibetan
pa: ਤਿੱਬਤੀ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Tifinagh
pa: ਤੀਫੀਂਘ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Unified Canadian Aboriginal Syllabics
pa: ਯੂਨੀਫਾਇਡ ਕੈਨੇਡੀ ਅਬੋਰੀਜਨਲ ਸਲੇਬਿਕਸ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Unified Canadian Aboriginal Syllabics Extended
pa: ਯੂਨੀਫਾਇਡ ਕੈਨੇਡੀ ਅਬੋਰੀਜਨਲ ਸਲੇਬਿਕਸ ਐਕਸਟੈੱਡ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Vai
pa: ਵਾਈ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Variation Selectors
pa: ਵੇਰੀਨੇਸ਼ਨ ਚੋਣਕਾਰ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Vedic Extensions
pa: ਵੈਦਿਕ ਐਕਸਟੈਸ਼ਨ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Vertical Forms
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਰੂਪ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Yi Radicals
pa: ਯੀ ਰੈਡੀਕਲ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Yi Syllables
pa: ਯੀ ਨਿਸ਼ਾਨ

[ctx: KCharselect unicode block name]
en: Yijing Hexagram Symbols
pa: ਯੀਜਿਗ ਹੈਕਸਾਗਰਾਮ ਨਿਸ਼ਾਨ

en: KConf Update
pa: KConf ਅੱਪਡੇਟ

en: KDE Application
pa: KDE ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ

en: KDE Daemon
pa: KDE ਡੈਮਨ

en: KDE Daemon - triggers Sycoca database updates when needed
pa: KDE ਡੈਮਨ - ਜਦੋਂ ਲੋੜ ਹੋਵੇ, Sycoca ਡਾਟਾਬੇਸ ਦਾ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

en: KDE Java Applet Plugin
pa: KDE ਜਾਵਾ ਐਪਲਿਟ ਪਲੱਗਇਨ

en: KDE Test Program
pa: ਕੇਡੀਈ ਟੈਸਟ ਪਰੋਗਰਾਮ

en: KDE Tool for updating user configuration files
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲਾਂ ਦੇ ਅੱਪਡੇਟ ਲਈ KDE ਟੂਲ

en: KDE application to run Kross scripts.
pa: ਕੇ-ਰੋਸ ਸਕ੍ਰਿਪਟਾਂ ਚਲਾਉਣ ਲਈ KDE ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਹੈ।

en: KDEInit could not launch '%1'
pa: KDEInit '%1' ਨੂੰ ਲਾਂਚ ਨਹੀ ਕਰ ਸਕਿਆ ਹੈ

en: KHTML Regression Testing Utility
pa: KHTML ਰੈਗਰੇਸ਼ਨ ਟੈਸਟਿੰਗ ਸਹੂਲਤਾਂ

en: KLauncher could not be reached via D-Bus. Error when calling %1:
    %2
pa: D-Bus ਰਾਹੀਂ ਕੇ-ਲਾਂਚਰ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, %1 ਨੂੰ ਕਾਲ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ:
    %2

en: KLibLoader: Unknown error
pa: KLibLoader: ਅਣਜਾਣ ਗਲਤੀ

en: KNewStuff contributions
pa: KNewStuff ਯੋਗਦਾਨ

en: Keep output results from scripts
pa: ਸਕਰਿਪਟਾਂ ਤੋਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਤੀਜੇ ਰੱਖੋ

en: Key Conflict
pa: ਸਵਿੱਚ ਟਕਰਾਅ

en: Key Generator
pa: ਕੁੰਜੀ ਜਰਨੇਟਰ

en: Key used for signing:
pa: ਸਾਇਨ ਲਈ ਵਰਤੀ ਕੁੰਜੀ:

en: Korean Pronunciation:
pa: ਕੋਰੀਆਈ ਉਚਾਰਨ:

en: Kross
pa: ਕੇ-ਰੋਸ

en: Language Selection
pa: ਭਾਸ਼ਾ ਚੋਣ

en: Language:
pa: ਭਾਸ਼ਾ:

en: Large (%1x%2)
pa: ਵੱਡਾ (%1x%2)

en: Lars Knoll
pa: ਲਾਰਸ ਕਨੱਲ

en: Last modified:
pa: ਆਖਰੀ ਸੋਧ:

en: Launching %1
pa: %1 ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Leave a comment
pa: ਇੱਕ ਟਿੱਪਣੀ ਛੱਡੋ

en: Left for legacy support
pa: ਪੁਰਾਤਨ ਸਹਿਯੋਗ ਲਈ ਛੱਡਿਆ

en: Left to Right, Bottom to Top
pa: ਖੱਬੇ ਤੋਂ ਸੱਜੇ, ਹੇਠਾਂ ਤੋਂ ਉੱਤੇ

en: Left to Right, Top to Bottom
pa: ਖੱਬੇ ਤੋਂ ਸੱਜੇ, ਉੱਤੇ ਤੋਂ ਹੇਠਾਂ

en: Legacy pixmaps
pa: ਪੁਰਤਾਨ ਪਿਕਸਮੈਪ

en: Letter, Lowercase
pa: ਅੱਖਰ, ਛੋਟਾ ਸਾਈਜ਼

en: Letter, Modifier
pa: ਅੱਖਰ, ਸੋਧਕ

en: Letter, Other
pa: ਅੱਖਰ, ਹੋਰ

en: Letter, Titlecase
pa: ਅੱਖਰ, ਟਾਇਟਲ ਸਾਈਜ਼

en: Letter, Uppercase
pa: ਅੱਖਰ, ਵੱਡੇ ਅੱਖਰ

en: Level of safety of the Ruby interpreter
pa: ਰੂਬੀ ਇੰਟਰਪਰੇਟਰ ਦਾ ਸੁਰੱਖਿਆ ਲੈਵਲ

en: Libraries
pa: ਲਾਇਬਰੇਰੀਆਂ

en: Library "%1" not found
pa: ਲਾਇਬਰੇਰੀ "%1" ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ

en: License Agreement
pa: ਲਾਈਸੈਂਸ ਇਕਰਾਰਨਾਮਾ

en: License:
pa: ਲਾਈਸੈਂਸ:

en: License: %1
pa: ਲਾਈਸੈਂਸ: %1

en: Limits the number of colors allocated in the color
    cube on an 8-bit display, if the application is
    using the QApplication::ManyColor color
    specification
pa: 8-ਬਿੱਟ ਦਰਿਸ਼ ਤੇ ਇੱਕ ਘਣ ਤੇ ਰੰਗ ਵੇਖਾਉਣ 
    ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਦੀ ਸੀਮਾ, ਜੇਕਰ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ 
    QApplication::ManyColor ਰੰਗ ਨਿਰਧਾਰਨ ਵਰਤ
    ਰਿਹਾ ਹੋਵੇ

en: Line
pa: ਲਾਈਨ

en: Link Text:
pa: ਲਿੰਕ ਟੈਕਸਟ:

en: Link URL:
pa: ਲਿੰਕ URL:

en: Loadable modules
pa: ਲੋਡਯੋਗ ਮੋਡੀਊਲ

en: Loaded Scripts
pa: ਲੋਡ ਕੀਤੀਆਂ ਸਕ੍ਰਿਪਟਾਂ

en: Loading Applet
pa: ਐਪਲਿਟ ਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Loading Preview
pa: ਝਲਕ ਲੋਡ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Loading data
pa: ਡਾਟਾ ਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Loading data from provider
pa: ਪਰੋਵਾਇਡਰ ਤੋਂ ਡਾਟਾ ਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Loading of providers from file: %1 failed
pa: ਫਾਇਲ ਤੋਂ ਪਰੋਵਾਇਡਰ ਲੋਡ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ: %1 ਫੇਲ੍ਹ

en: Loading one preview | Loading %1 previews
pa[0]: ਝਲਕ ਲੋਡ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ
pa[1]: %1 ਝਲਕ ਲੋਡ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ

en: Loading provider information
pa: ਪਰੋਵਾਈਡਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੋਡ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Local Variables
pa: ਲੋਕਲ ਵੇਰੀਏਬਲ

en: Location of installed Qt binaries
pa: ਇੰਸਟਾਲ Qt  ਬਾਈਨਰੀ ਦਾ ਟਿਕਾਣਾ

en: Location of installed Qt libraries
pa: ਇੰਸਟਾਲ Qt ਲਾਇਬਰੇਰੀਆਂ ਲਈ ਟਿਕਾਣਾ

en: Location of installed Qt plugins
pa: ਇੰਸਟਾਲ Qt ਪਲੱਗਇਨ ਦਾ ਟਿਕਾਣਾ

en: Lock Toolbar Positions
pa: ਟੂਲਬਾਰ ਸਥਿਤੀ ਲਾਕ ਕਰੋ

en: Log thread activity
pa: ਥਰਿੱਡ ਕਾਰਵਾਈ ਲਾਗ

en: Log to a file
pa: ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਲਈ ਲਾਗ

en: Low Password Strength
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਘੱਟ ਤਾਕਤਵਰ

en: Main Toolbar
pa: ਮੁੱਖ ਟੂਲਬਾਰ

en: Main:
pa: ਮੁੱਖ:

en: MainWindow
pa: ਮੇਨ-ਵਿੰਡੋ

en: Maintainer
pa: ਪਰਬੰਧਕ

en: Major cleanup - Personal hero of maintainer
pa: ਵੱਡੀ ਸਫ਼ਾਈ - ਪਰਬੰਧ ਦਾ ਨਿੱਜੀ ਹੀਰੋ

en: Manage Link
pa: ਲਿੰਕ ਪਰਬੰਧ

en: Mandarin Pronunciation:
pa: ਮਾਨਡਾਰਿਨ ਉਚਾਰਨ:

en: Mark &taskbar entry
pa: ਟਾਸਕ-ਬਾਰ ਐਂਟਰੀ ਮਾਰਕ(&t)

en: Mark, Enclosing
pa: ਨਿਸ਼ਾਨ, ਸਮੇਤ

en: Mark, Non-Spacing
pa: ਨਿਸ਼ਾਨ, ਬਿਨ-ਫਾਸਲਾ

en: Mark, Spacing Combining
pa: ਨਿਸ਼ਾਨ, ਫਾਸਲਾ ਜੋੜ

en: Martin Jones
pa: ਮਾਰਤਿਨ ਜੋਨਜ਼

en: Medium (%1x%2)
pa: ਮੱਧਮ (%1x%2)

en: Mime types
pa: ਮਾਈਮ ਟਾਈਪਾਂ

en: Minimize
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ

en: Mirror Pages
pa: ਮਿੱਰਰ ਪੇਜ਼

en: Mirror pages along vertical axis
pa: ਵਰਟੀਕਲ ਧੁਰੇ ਨਾਲ ਮਿੱਰਰ ਪੇਜ਼

en: Missing Plugin
pa: ਗੁੰਮ ਪਲੱਗਇਨ

en: More Actions
pa: ਹੋਰ ਐਕਸ਼ਨ

en: Most Downloads
pa: ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਡਾਊਨਲੋਡ

en: Most countries have no character for this
pa: ਬਹੁਤੇ ਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਇਸ ਲਈ ਕੋਈ ਅੱਖਰ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Most downloads
pa: ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਡਾਊਨਲੋਡ

en: Mouse Button Gesture
pa: ਮਾਊਸ ਬਟਨ ਜੈਸਚਰ

en: Mouse Shape Gesture
pa: ਮਾਊਸ ਸ਼ਕਲ ਜੈਸਚਰ

en: Move &Down
pa: ਹੇਠਾਂ ਭੇਜੋ(&D)

en: Move &Up
pa: ਉੱਤੇ ਭੇਜੋ(&U)

en: Must supply a filename.
pa: ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਨਾਂ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ।

en: Must supply a layout name.
pa: ਇੱਕ ਲੇਆਉਟ ਨਾਂ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ।

en: Must supply a valid parent.
pa: ਇੱਕ ਵੈਧ ਪੇਰੈੱਟ ਦੇਣਾ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੈ।

en: Must supply a widget name.
pa: ਇੱਕ ਵਿਦਜੈੱਟ ਨਾਂ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ।

en: NEC SOCKS client
pa: NEC SOCKS ਕਲਾਇਟ

en: Name
pa: ਨਾਂ

en: Name for New Scheme
pa: ਨਵੀਂ ਸਕੀਮ ਲਈ ਨਾਂ

en: Name for new scheme:
pa: ਨਵੀਂ ਸਕੀਮ ਲਈ ਨਾਂ

en: Name of the file as it will appear on the website
pa: ਫਾਇਲ ਦਾ ਨਾਂ, ਜੋ ਕਿ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਉੱਤੇ ਵੇਖਾਈ ਦੇਵੇਗੀ

en: Name of the plugin class to generate
pa: ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਪਲੱਗਇਨ ਵਰਗ ਦਾ ਨਾਂ

en: Name:
pa: ਨਾਂ:

en: Name:
pa: ਨਾਂ:

en: Named Colors
pa: ਨਾਂ ਵਾਲੇ ਰੰਗ

en: Ne&ver store for this site
pa: ਇਸ ਸਾਇਟ ਲਈ ਕਦੇ ਨਾ ਸੰਭਾਲੋ(&v)

en: Nepomuk Resource Class Generator
pa: ਨਿਪੋਮੁਕ ਸਰੋਤ ਕਲਾਸ ਜਰਨੇਟਰ

en: Network Transmission
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੰਚਾਰ

en: Network error. (%1)
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਗਲਤੀ। (%1)

en: New Scheme
pa: ਨਵੀਂ ਸਕੀਮ

en: New Upload
pa: ਨਵਾਂ ਅੱਪਲੋਡ

en: New Web Shortcut
pa: ਨਵਾਂ ਵੈੱਬ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ

en: New search provider
pa: ਨਵਾਂ ਖੋਜ ਪਰੋਵਾਇਡਰ

en: New...
pa: ਨਵਾਂ...

en: Newest
pa: ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ

en: Newline
pa: ਨਵੀਂ ਲਾਈਨ

en: Next Character in History
pa: ਅਤੀਤ ਵਿੱਚ ਅੱਖਰ ਅੱਗੇ

en: Next month
pa: ਅਗਲਾ ਮਹੀਨਾ

en: Next year
pa: ਅਗਲਾ ਸਾਲ

en: Night (18:00 to 05:59)
pa: ਰਾਤ (18:00 ਤੋਂ 05:59)

en: No
pa: ਨਹੀਂ

en: No Entries
pa: ਕੋਈ ਐਂਟਰੀ ਨਹੀਂ

en: No Preview
pa: ਝਲਕ ਨਹੀਂ

[ctx: No border line]
en: None
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

en: No classname specified
pa: ਕੋਈ ਕਲਾਸ-ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: No classname specified.
pa: ਕੋਈ ਕਲਾਸ-ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ।

en: No further items in the history.
pa: ਅਤੀਤ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਹੋਰ ਆਈਟਮ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: No handler found for %1.
pa: %1 ਲਈ ਕੋਈ ਹੈਂਡਲਰ ਨਹੀ ਲੱਭਾ।

en: No information available.
    The supplied KAboutData object does not exist.
pa: ਕੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀ ਹੈ।
    ਦਿੱਤਾ KAboutData ਆਬਜੈਕਟ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: No licensing terms for this program have been specified.
    Please check the documentation or the source for any
    licensing terms.
pa: ਇਸ ਪਰੋਗਰਾਮ ਲਈ ਕੋਈ ਲਾਈਸੈਂਸ ਸ਼ਰਤ ਨਹੀ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ।
    ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਇਸ ਦੇ ਸਰੋਤ ਜਾਂ ਡੌਕੂਮੈਂਟ
    ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਜੀ।

en: No matches found for '<b>%1</b>'.
pa: '<b>%1</b>' ਲਈ ਕੋਈ ਮੇਲ ਨਹੀ ਲੱਭਾ।

en: No mime types installed. Check that shared-mime-info is installed, and that XDG_DATA_DIRS is not set, or includes /usr/share.
pa: ਕੋਈ ਮਾਈਮ ਟਾਈਪ ਇੰਸਟਾਲ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਚੈੱਕ ਕਰੋ ਕਿ ਕੀ shared-mime-info ਇੰਸਟਾਲ ਹੈ ਅਤੇ XDG_DATA_DIRS ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਹੈ ਜਾਂ /usr/share ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ

en: No more matches for this search direction.
pa: ਇਹ ਖੋਜ ਦਿਸ਼ਾ ਲਈ ਕੋਈ ਹੋਰ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਰਲਦਾ ਹੈ।

en: No password, use anonymous (or guest) login
pa: ਕੋਈ ਪਾਸਵਰਡ ਨਹੀਂ, ਅਗਿਆਤ (ਜਾਂ ਮਹਿਮਾਨ) ਲਾਗਇਨ ਵਰਤੋਂ

en: No plugin found for '%1'.
    Do you want to download one from %2?
pa: '%1' ਲਈ ਕੋਈ ਪਲੱਗਇਨ ਨਹੀ ਹੈ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ %2 ਤੋਂ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰਨਾ ਚਾਹੋਗੇ?

en: No provider selected.
pa: ਪਰੋਵਾਈਡਰ ਨਹੀ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ।

en: No service matching the requirements was found
pa: ਲੋੜ ਮੁਤਾਬਕ ਕੋਈ ਸਰਵਿਸ ਨਹੀਂ ਮਿਲੀ

en: No service matching the requirements was found.
pa: ਲੋੜ ਮੁਤਾਬਕ ਕੋਈ ਸਰਵਿਸ ਨਹੀਂ ਮਿਲੀ

[ctx: No shortcut defined]
en: None
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

[ctx: No specific time zone]
en: Floating
pa: ਫਲੋਟਿੰਗ

en: No such file or directory
pa: ਕੋਈ ਇੰਝ ਦੀ ਫਾਇਲ ਜਾਂ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਨਹੀਂ

en: No such function "%1"
pa: ਕੋਈ "%1" ਫੰਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: No such interpreter "%1"
pa: ਕੋਈ "%1" ਇੰਟਰਪਰੇਟਰ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: No such method '%1'.
pa: '%1' ਵਰਗਾ ਢੰਗ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: No suggestions for %1
pa: %1 ਲਈ ਕੋਈ ਸੁਝਾਅ ਨਹੀਂ

en: No target filename has been given.
pa: ਕੋਈ ਟਿਕਾਣਾ ਫਾਇਲ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ।

en: No text
pa: ਕੋਈ ਟੈਕਸਟ ਨਹੀਂ

en: No text was replaced.
pa: ਕੋਈ ਟੈਕਸਟ ਨਹੀਂ ਬਦਲਿਆ।

en: Non-printable
pa: ਗ਼ੈਰ-ਪਰਿੰਟਯੋਗ

en: Not a directory
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਨਹੀਂ

en: Not enough arguments.
pa: ਲੋੜੀਦੇ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਨਹੀਂ।

en: Not found
pa: ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ

en: Note: You can edit, update and delete your content on the website.
pa: ਨੋਟ: ਤੁਸੀਂ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਉੱਤੇ ਆਪਣੀ ਸਮੱਗਰੀ ਸੋਧ, ਅੱਪਡੇਟ ਤੇ ਹਟਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: Notes:
pa: ਨੋਟਿਸ:

en: Nothing to spell check.
pa: ਸ਼ਬਦ-ਜੋੜ ਚੈੱਕ ਕਰਨ ਲਈ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Number, Decimal Digit
pa: ਅੰਕ, ਦਸ਼ਮਲਵ ਅੰਕ

en: Number, Letter
pa: ਨੰਬਰ, ਅੱਖਰ

en: Number, Other
pa: ਨੰਬਰ, ਹੋਰ

en: Odd Pages
pa: ਟਾਂਕ ਪੇਜ਼

en: Old upload information found, fill out fields?
pa: ਪੁਰਾਣੀ ਭਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਉਪਲੱਬਧ ਹੈ, ਖੇਤਰ ਭਰ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣ?

en: Only 'ReadOnly' allowed
pa: 'ਕੇਵਲ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ' ਹੀ ਮਨਜ਼ੂਰ

en: Only Run HTML Tests
pa: ਸਿਰਫ਼ HTML ਟੈਸਟ ਹੀ ਚਲਾਓ

en: Only Run JS Tests
pa: ਕੇਵਲ JS ਟੈਸਟ ਚਲਾਓ

en: Only local files are supported.
pa: ਸਿਰਫ਼ ਲੋਕਲ ਫਾਇਲਾਂ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਹੈ।

en: Only run .html tests
pa: ਕੇਵਲ .html ਟੈਸਟ ਹੀ ਚਲਾਓ

en: Only run .js tests
pa: ਕੇਵਲ .js ਟੈਸਟ ਹੀ ਚਲਾਓ

en: Only run a single test. Multiple options allowed.
pa: ਇੱਕ ਇੱਕਲਾ ਟੈਸਟ ਹੀ ਚਲਾਓ। ਕਈ ਚੋਣਾਂ ਮਨਜ਼ੂਰ ਹਨ।

en: Only run modules whose filenames match the regexp.
pa: ਸਿਰਫ਼ ਉਹੀ ਮੋਡੀਊਲ ਚਲਾਉ, ਜਿੰਨਾਂ ਦੇ ਫਾਇਲ ਨਾਂ regexp ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦੇ ਹਨ।

en: Only run tests modules which are found in the folder. Use the query option to select modules.
pa: ਸਿਰਫ਼ ਮੋਡੀਊਲਾਂ ਲਈ ਜਾਂਚ ਹੋਈ, ਜੋ ਕਿ ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਲੱਭੇ ਹਨ। ਮੋਡੀਊਲਾਂ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰਨ ਲਈ ਕਿਊਰੀ ਚੋਣ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ।

en: Only search within the current selection.
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਚੋਣ ਵਿੱਚ ਹੀ ਖੋਜ ਕਰੋ।

en: Open
pa: ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open &Destination
pa: ਨਿਯਤ ਟਿਕਾਣਾ ਖੋਲ੍ਹੋ(&D)

en: Open &File
pa: ਫਾਇਲ ਖੋਲ੍ਹੋ(&F)

en: Open &Recent
pa: ਤਾਜ਼ਾ ਖੋਲ੍ਹੇ(&R)

en: Open '%1'
pa: '%1' ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open Script
pa: ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open a document which was recently opened
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਖੋਲ੍ਹੋ, ਜੋ ਹੁਣੇ ਹੀ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਗਿਆ ਸੀ

en: Open a script...
pa: ਇੱਕ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਖੋਲ੍ਹੋ...

en: Open an existing document
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open file
pa: ਫਾਇਲ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open in &New Tab
pa: ਨਵੀਂ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ(&N)

en: Open in &This Window
pa: ਇਸ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ(&T)

en: Open in New &Window
pa: ਨਵੀਂ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ(&W)

en: Opens the print dialog to print the current document
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨੂੰ ਪਰਿੰਟ ਕਰਨ ਲਈ ਪਰਿੰਟ ਡਾਈਲਾਗ ਖੋਲ੍ਹੋ।

en: Operation not supported
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ

[ctx: Opposite to Back]
en: &Next
pa: ਅੱਗੇ(&N)

[ctx: Opposite to Back]
en: Next
pa: ਅੱਗੇ

[ctx: Opposite to Previous]
en: &Next
pa: ਅੱਗੇ(&N)

en: Opt&ions
pa: ਚੋਣ(&i)

en: Option
pa: ਚੋਣ

en: Optional
pa: ਚੋਣਵਾਂ

en: Options
pa: ਚੋਣ

en: Order by:
pa: ਲੜੀਬੱਧ:

en: Other Contributors:
pa: ਹੋਰ ਸਹਿਯੋਗੀ:

en: Other, Control
pa: ਹੋਰ, ਕੰਟਰੋਲ

en: Other, Format
pa: ਹੋਰ, ਫਾਰਮੈਟ

en: Other, Not Assigned
pa: ਹੋਰ, ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

en: Other, Private Use
pa: ਹੋਰ, ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਵਰਤੋਂ

en: Other, Surrogate
pa: ਹੋਰ, ਸਹਾਇਕ

en: Output file
pa: ਆਉਟਪੁੱਟ ਫਾਇਲ

en: Output to File...
pa: ਆਉਟਪੁੱਟ ਫਾਇਲ 'ਚ...

en: Overwrite
pa: ਉੱਤੇ ਲਿਖੋ

en: Overwrite File?
pa: ਫਾਇਲ ਉੱਤੇ ਲਿਖਣਾ?

en: Overwrite existing file?
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਫਾਇਲ ਉੱਤੇ ਲਿਖਣਾ?

en: PTY operation timed out
pa: PTY ਕਾਰਵਾਈ ਟਾਈਮ-ਆਉਟ ਹੋਈ।

en: Page Border
pa: ਪੇਜ਼ ਬਾਰਡਰ

en: Page Label
pa: ਪੇਜ਼ ਲੇਬਲ

en: Page Set
pa: ਪੇਜ਼ ਸੈੱਟ

en: Page loaded.
pa: ਸਫ਼ਾ ਲੋਡ ਹੋ ਚੁੱਕਾ ਹੈ।

en: Pages
pa: ਪੇਜ਼

en: Pages Per Sheet
pa: ਪ੍ਰਤੀ ਸ਼ੀਟ ਪੇਜ਼

en: Parameter
pa: ਪੈਰਾਮੀਟਰ

en: Parse error at %1 line %2
pa: ਪਾਰਸ ਗਲਤੀ %1 ਤੇ ਸਤਰ %2

en: Password
pa: ਪਾਸਵਰਡ

en: Password Input
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਇੰਪੁੱਟ

en: Password echo type
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਈਚੋ ਕਿਸਮ

en: Password is empty
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਖਾਲੀ ਹੈ

en: Password must be at least 1 character long | Password must be at least %1 characters long
pa[0]: ਪਾਸਵਰਡ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ 1 ਅੱਖਰ ਲੰਮਾ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ
pa[1]: ਪਾਸਵਰਡ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ %1 ਅੱਖਰ ਲੰਮਾ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Password strength meter:
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਤਾਕਤ ਮੀਟਰ:

en: Password:
pa: ਪਾਸਵਰਡ:

en: Passwords do not match
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ ਹੈ

en: Passwords match
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਮਿਲਦਾ ਹੈ

en: Paste
pa: ਚੇਪੋ

en: Paste clipboard content
pa: ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਸਮੱਗਰੀ ਚੇਪੋ

en: Path cannot be used
pa: ਪਾਥ ਨਹੀਂ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: Path to custom SOCKS library
pa: ਪਸੰਦੀਦਾ SOCKS ਲਾਇਬਰੇਰੀ ਲਈ ਮਾਰਗ

en: Path to the autostart directory
pa: ਆਟੋ-ਸਟਾਰਟ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਲਈ ਮਾਰਗ

en: Path to the directory containing executables to be run on session login
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਲਾਗਇਨ ਦੌਰਾਨ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਚੱਲਣਯੋਗ ਵਾਸਤੇ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਲਈ ਮਾਰਗ

en: Pause
pa: ਵਿਰਾਮ

en: Pause/Continue regression testing process
pa: ਰੈਗਰੈਸ਼ਨ ਟੈਸਟਿੰਗ ਕਾਰਵਾਈ ਵਿਰਾਮ/ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

en: Payload
pa: ਪੇਲੋਡ

en: Perform a case sensitive search: entering the pattern 'Joe' will not match 'joe' or 'JOE', only 'Joe'.
pa: ਅੱਖਰ ਸਾਈਜ਼ ਪ੍ਰਤੀ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਖੋਜ: ਦਿੱਤੀ ਤਰਤੀਬ 'Joe', 'joe' ਜਾਂ 'JOE' ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਵੇਗੀ, ਸਿਰਫ 'Joe' ਨਾਲ ਹੀ ਮਿਲੇਗੀ।

en: Perform menu generation test run only
pa: ਸਿਰਫ਼ ਮੇਨੂ ਨਿਰਮਾਣ ਜਾਂਚ ਹੀ ਚਲਾਓ

en: Permission denied
pa: ਅਧਿਕਾਰ ਪਾਬੰਦੀ ਹੈ

en: Peter Kelly
pa: ਪੀਟਰ ਕੈਲੀ

en: Play
pa: ਚਲਾਓ

en: Play a &sound
pa: ਸਾਊਂਡ ਚਲਾਓ(&s)

en: Please choose a valid 'khtml/' build directory.
pa: ਇੱਕ ਵੈਧ 'khtml/' ਬਿਲਡ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਚੁਣੋ ਜੀ।

en: Please choose a valid 'khtmltests/regression/' directory.
pa: ਇੱਕ ਵੈਧ 'khtmltests/regression/' ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਚੁਣੋ ਜੀ।

en: Please choose the default text editing component that you wish to use in this application. If you choose <B>System Default</B>, the application will honor your changes in the System Settings. All other choices will override that setting.
pa: ਇਸ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਵਰਤਣ ਲਈ ਡਿਫਾਲਟ ਟੈਕਸਟ ਐਡੀਟਿੰਗ ਭਾਗ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ<B>ਸਿਸਟਮ ਡਿਫਾਲਟ</B> ਚੁਣਿਆ ਤਾਂ, ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਸਟਮ ਸੈਟਿੰਗ ਉੱਤੇ ਲੈ ਜਾਵੇਗਾ। ਸਭ ਹੋਰ ਚੋਣਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਸੈਟਿੰਗ ਨਾਲ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Please choose the language which should be used for this application:
pa: ਇਹ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਲਈ ਵਰਤਣ ਵਾਸਤੇ ਭਾਸ਼ਾ ਚੁਣੋ ਜੀ:

en: Please click and drag on the image to select the region of interest:
pa: ਪਸੰਦੀਦਾ ਖੇਤਰ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰਨ ਲਈ ਚਿੱਤਰ ਚੁੱਕੋ ਅਤੇ ਸੁੱਟੋ ਜੀ:

en: Please contact your system administrator.
pa: ਆਪਣੇ ਸਿਸਟਮ ਪਰਸ਼ਾਸਕ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ ਜੀ।

en: Please describe your upload.
pa: ਆਪਣੇ ਅੱਪਲੋਡ ਬਾਰੇ ਦੱਸੋ ਜੀ।

en: Please fill out the information about your upload in English.
pa: ਆਪਣੇ ਅੱਪਲੋਡ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਭਰੋ।

en: Please give some information about yourself.
pa: ਆਪਣੇ ਬਾਰੇ ਕੁਝ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿਓ ਜੀ।

en: Please put in a name.
pa: ਨਾਂ ਵਿੱਚ ਲਿਖੋ ਜੀ।

en: Please report bugs to %1.
pa: ਬੱਗ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਲਈ %1 ਵਰਤੋਂ।

en: Please report bugs to <a href="mailto:%1">%2</a>.
pa: ਬੱਗ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਲਈ <a href="mailto:%1">%2</a> ਵਰਤੋਂ।

en: Please select one of the providers listed below:
pa: ਨਵਾਂ ਮਾਲ ਪਰੋਵਾਈਡਰ ਲਿਸਟ ਵਿੱਚੋਂ ਚੁਣੋ:

en: Please use <a href="http://bugs.kde.org">http://bugs.kde.org</a> to report bugs.
pa: ਬੱਗ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਲਈ <a href="http://bugs.kde.org">http://bugs.kde.org</a> ਵਰਤੋਂ।

en: Please use http://bugs.kde.org to report bugs.
pa: ਬੱਗ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਲਈ http://bugs.kde.org ਵਰਤੋਂ।

en: Popup Window Blocked
pa: ਪਾਪਅੱਪ ਵਿੰਡੋ ਪਾਬੰਦੀ

en: Port
pa: ਪੋਰਟ

en: Possible Causes:
pa: ਸੰਭਵ ਕਾਰਨ:

en: Possible Solutions:
pa: ਸੰਭਵ ਹੱਲ:

en: Possibly bad download link
pa: ਸ਼ਾਇਦ ਖਰਾਬ ਡਾਊਨਲੋਡ ਲਿੰਕ ਹੈ

en: Prefix in $HOME used to write files
pa: ਲਿਖੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਵਿੱਚ ਵਰਤਣ ਲਈ $HOME ਵਿੱਚ ਅਗੇਤਰ

en: Prefix to install resource files to
pa: ਸਰੋਤ ਫਾਇਲਾਂ ਇੱਥੇ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਅਗੇਤਰ

en: Pressing this button will discard all recent changes made in this dialog.
pa: ਇਸ ਬਟਨ ਨੂੰ ਦਬਾਉਣ ਨਾਲ ਹੁਣੇ ਕੀਤੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਅਣਡਿੱਠੀਆਂ ਕਰ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ।

en: Preview Images
pa: ਚਿੱਤਰ ਝਲਕ

en: Preview URL:
pa: ਝਲਕ URL:

en: Preview of the "%1" font
pa: ਫੋਂਟ "%1" ਦੀ ਝਲਕ

en: Preview of the selected font
pa: ਚੁਣੇ ਫੋਂਟਾਂ ਦੀ ਝਲਕ

en: Previous Character in History
pa: ਅਤੀਤ ਵਿੱਚ ਪਿਛਲਾ ਅੱਖਰ

en: Previous month
pa: ਪਿਛਲਾ ਮਹੀਨਾ

en: Previous year
pa: ਪਿਛਲਾ ਸਾਲ

en: Price
pa: ਮੁੱਲ

en: Price:
pa: ਭਾਅ:

en: Primary language:
pa: ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਭਾਸ਼ਾ:

en: Print
pa: ਪਰਿੰਟ ਕਰੋ

en: Print DOM Tree to STDOUT
pa: STDOUT ਉੱਤੇ DOM ਟਰੀ ਛਾਪੋ

en: Print Frame...
pa: ਫਰੇਮ ਪਰਿੰਟ ਕਰੋ...

en: Print Immediately
pa: ਤੁਰੰਤ ਪਰਿੰਟ ਕਰੋ

en: Print Previe&w
pa: ਪਰਿੰਟ ਝਲਕ(&w)

en: Print Preview
pa: ਪਰਿੰਟ ਝਲਕ

en: Print Rendering Tree to STDOUT
pa: STDOUT ਉੱਤੇ ਰੈਡਰਿੰਗ ਟਰੀ ਛਾਪੋ

en: Print document
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਪਰਿੰਟ ਕਰੋ

en: Print frame tree to STDOUT
pa: STDOUT ਉੱਤੇ ਫਰੇਮ ਟਰੀ ਛਾਪੋ

en: Print header
pa: ਹੈਡਰ ਛਾਪੋ

en: Print images
pa: ਚਿੱਤਰ ਛਾਪੋ

en: Printer friendly mode (black text, no background)
pa: ਪਰਿੰਟਰ ਸਹਿਯੋਗੀ ਢੰਗ( ਕਾਲ਼ੇ ਅੱਖਰ, ਕੋਈ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਨਹੀਂ)

[ctx: Program name followed by 'Add On Installer']
en: %1 Add-On Installer
pa: %1 ਐਂਡ-ਆਨ ਇੰਸਟਾਲਰ

[ctx: Program name followed by 'Add On Uploader']
en: %1 Add-On Uploader
pa: %1 ਐਂਡ-ਆਨ ਅੱਪਲੋਡਰ

[ctx: Program name, version and KDE platform version; do not translate 'Development Platform']
en: <html><font size="5">%1</font><br /><b>Version %2</b><br />Using KDE Development Platform %3</html>
pa: <html><font size="5">%1</font><br /><b>ਵਰਜਨ %2</b><br />KDE ਡਿਵੈਲਪਮੈਂਟ ਵਰਜਨ %3 ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ</html>

en: Progress Dialog
pa: ਤਰੱਕੀ ਡਾਈਲਾਗ

en: Properties
pa: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

en: Property
pa: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

en: Props
pa: ਪੋਰਸ

en: Protocol: %1
pa: ਪਰੋਟੋਕਾਲ: %1

en: Provider information
pa: ਪਰੋਵਾਈਡਰ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Provider:
pa: ਪਰੋਵਾਈਡਰ:

en: Provider: %1
pa: ਪਰੋਵਾਈਡਰ: %1

en: Punctuation, Close
pa: ਵਿਰਾਮ ਚਿੰਨ੍ਹ, ਬੰਦ

en: Punctuation, Connector
pa: ਵਿਰਾਮ ਚਿੰਨ੍ਹ, ਜੋੜ

en: Punctuation, Dash
pa: ਵਿਰਾਮ ਚਿੰਨ੍ਹ, ਡੈਸ

en: Punctuation, Final Quote
pa: ਵਿਰਾਮ ਚਿੰਨ੍ਹ, ਅਖੀਰੀ ਹਵਾਲਾ

en: Punctuation, Initial Quote
pa: ਵਿਰਾਮ ਚਿੰਨ੍ਹ, ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਹਵਾਲਾ

en: Punctuation, Open
pa: ਵਿਰਾਮ ਚਿੰਨ, ਖੁੱਲ੍ਹੇ

en: Punctuation, Other
pa: ਵਿਰਾਮ ਚਿੰਨ੍ਹ, ਹੋਰ

en: Put output in &lt;directory&gt; instead of &lt;base_dir&gt;/output
pa: ਆਉਟਪੁੱਟ ਨੂੰ &lt;base_dir&gt;/output ਦੀ ਬਜਾਏ &lt;directory&gt; ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ

en: Qt plugins
pa: Qt ਪਲੱਗਇਨਾਂ

en: Question
pa: ਸਵਾਲ

en: Quit
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Quit application
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Quit application...
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਬੰਦ ਕਰੋ...

en: R&eplace All
pa: ਸਭ ਤਬਦੀਲ(&e)

en: Range error
pa: ਰੇਜ਼ ਗਲਤੀ

en: Rate this entry
pa: ਇਹ ਐਂਟਰੀ ਰੇਟ

en: Rating
pa: ਰੇਟਿੰਗ

en: Rating for entry
pa: ਐਂਟਰੀ ਲਈ ਰੇਟਿੰਗ

en: Rating:
pa: ਰੇਟਿੰਗ:

en: Rating: %1
pa: ਰੇਟਿੰਗ: %1

en: Rating: %1%
pa: ਰੇਟਿੰਗ: %1%

en: Re&do
pa: ਪਰਤਾਓ(&d)

en: Re&vert
pa: ਰੀਵਰਟ(&v)

en: Read-only filesystem
pa: ਕੇਵਲ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ

en: Ready
pa: ਤਿਆਰ

en: Reason for price:
pa: ਭਾਅ ਲਈ ਕਾਰਨ:

en: Reassign
pa: ਮੁੜ-ਜਾਰੀ

en: Rebuilds the system configuration cache.
pa: ਸਿਸਟਮ ਸੰਰਚਨਾ ਕੈਸ਼ ਮੁੜ ਬਣਾਈ ਗਈ ਹੈ।

en: Red:
pa: ਲਾਲ:

en: Redisplay document
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਮੁੜ-ਵੇਖਾਓ

en: Redo
pa: ਪਰਤਾਓ

en: Redo last undone action
pa: ਆਖਰੀ ਵਾਪਸ ਲਈ ਕਾਰਵਾਈ ਫੇਰ ਕਰੋ

en: Redo: %1
pa: ਪਰਤਾਓ: %1

en: Reference
pa: ਰੈਫਰੈਂਸ

en: Reference error
pa: ਹਵਾਲਾ ਗਲਤੀ

en: Regenerate baseline (instead of checking)
pa: ਬੇਸ-ਲਾਈਨ ਮੁੜ-ਜਰਨੇਟ ਕਰੋ (ਜਾਂਚ ਕਰਨ ਦੀ ਬਜਾਏ)

en: Register a new account
pa: ਨਵਾਂ ਅਕਾਊਂਟ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰੋ

en: Regression Testing Status
pa: ਰੈਗਰੇਸ਼ਨ ਟੈਸਟਿੰਗ ਹਾਲਤ

en: Regression tester for khtml
pa: khtml ਲਈ ਰੈਗਰੇਸ਼ਨ ਟੈਸਟਰ

en: Regression testing output
pa: ਰੈਗਰੈਸ਼ਨ ਟੈਸਟਿੰਗ ਆਉਟਪੁੱਟ

en: Regular e&xpression
pa: ਰੈਗੂਲਰ ਸਮੀਕਰਨ(&x)

en: Reject
pa: ਇਨਕਾਰ

en: Relative path to testcase, or directory of testcases to be run (equivalent to -t).
pa: ਟੈਸਟ ਲਈ ਅਨੁਸਾਰੀ ਮਾਰਗ, ਜਾਂ ਟੈਸਟ-ਕੇਸ ਚਲਾਉਣ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ (-t ਦੇ ਬਰਾਬਰ ਹੈ)

en: Reload Frame
pa: ਫਰੇਮ ਮੁੜ ਲੋਡ

en: Remaining number of jobs:
pa: ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦੇ ਜਾਬ ਦੀ ਗਿਣਤੀ:

en: Remember password
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਯਾਦ ਰੱਖੋ

en: Removal of entry
pa: ਐਂਟਰੀ ਦਾ ਹਟਾਉਣਾ

en: Remove
pa: ਹਟਾਓ

en: Remove from ignores...
pa: ਅਣਡਿੱਠੇ ਤੋਂ ਹਟਾਓ...

en: Remove password for form %1
pa: ਫਾਰਮ %1 ਲਈ ਪਾਸਵਰਡ ਹਟਾਓ

en: Remove selected script.
pa: ਚੁਣੀ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਹਟਾਓ।

en: Rendering mode:
pa: ਰੈਂਡਰਿੰਗ ਮੋਡ:

en: Repeats, One or More Times
pa: ਇੱਕ ਜਾਂ ਅਧਿਕ ਵਾਰ ਦੁਹਰਾਓ

en: Repeats, Zero or More Times
pa: ਸਿਫਰ ਜਾਂ ਅਧਿਕ ਵਾਰ ਦੁਹਰਾਓ

en: Replace
pa: ਬਦਲੋ

en: Replace &with:
pa: ਇਸ ਨਾਲ ਬਦਲੋ(&w):

en: Replace '%1' with '%2'?
pa: '%2' ਨੂੰ '%1' ਨਾਲ ਬਦਲਣਾ ਹੈ?

en: Replace With
pa: ਇਸ ਨਾਲ ਬਦਲੋ

en: Replace&ment text:
pa: ਬਦਲਣ ਲਈ ਟੈਕਸਟ(&m):

en: Report Exceptions
pa: ਰਿਪੋਰਟ ਛੋਟਾਂ

en: Report bad entry
pa: ਗਲਤ ਐਂਟਰੀ ਰਿਪੋਰਟ ਦਿਓ

en: Requested Font
pa: ਲੋੜੀਦੇ ਫੋਂਟ

en: Require word boundaries in both ends of a match to succeed.
pa: ਮੇਲ ਦੀ ਸਫਲ ਹੋਣ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਪਾਸੀ ਸ਼ਬਦ ਹੱਦਾਂ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

en: Reserved Shortcut
pa: ਰਾਖਵਾਂ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ

en: Reset
pa: ਮੁੜ-ਸੈੱਟ

en: Reset Toolbars
pa: ਟੂਲਬਾਰ ਮੁੜ-ਸੈੱਟ

en: Reset all items to their default values
pa: ਸਭ ਆਈਟਮਾਂ ਨੂੰ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਡਿਫਾਲਟ ਮੁੱਲ ਲਈ ਮੁੜ-ਸੈੱਟ ਕਰੋ।

en: Reset configuration
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਮੁੜ-ਸੈੱਟ

en: Reset to Defaults
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਲਈ ਰੀ-ਸੈੱਟ

en: Restore the application for the given 'sessionId'
pa: ਇਸ 'sessionId' ਲਈ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Revert unsaved changes made to document
pa: ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਲਈ ਨਾ-ਸੰਭਾਲੇ ਬਦਲਾਅ ਵਾਪਿਸ ਲਵੋ

en: Right to Left, Bottom to Top
pa: ਸੱਜੇ ਤੋਂ ਖੱਬੇ, ਹੇਠਾਂ ਤੋਂ ਉੱਤੇ

en: Right to Left, Top to Bottom
pa: ਸੱਜੇ ਤੋਂ ਖੱਬੇ, ਉੱਤੇ ਤੋਂ ਹੇਠਾਂ

en: Rotate &Counterclockwise
pa: ਖੱਬੇ ਦਾਅ ਗੇੜਾ(&C)

en: Run
pa: ਚਲਾਓ

en: Run &command
pa: ਕਮਾਂਡ ਚਲਾਓ(&c)

en: Run Kross scripts.
pa: ਕੇ-ਰੋਸ ਸਕ੍ਰਿਪਟਾਂ ਚਲਾਓ।

en: Run Single Test...
pa: ਇੱਕਲਾ ਟੈਸਟ ਚਲਾਓ...

en: Run Tests...
pa: ਟੈਸਟ ਚਲਾਓ...

en: Run To...
pa: ਇੰਝ ਚਲਾਓ...

en: Run script...
pa: ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਚਲਾਓ...

en: Run test...
pa: ਟੈਸਟ ਚਲਾਓ...

en: Run to breakpoint...
pa: ਬਰੇਕ-ਪੁਆਇੰਟ ਲਈ ਚਲਾਓ...

en: S&earch:
pa: ਖੋਜ(&e):

en: S&kip run-together words
pa: ਇੱਕਠੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਸ਼ਬਦ ਛੱਡ ਦਿਓ(&k)

en: S&ubject:
pa: ਵਿਸ਼ਾ(&u):

en: S&uggest
pa: ਸੁਝਾਅ(&u)

[ctx: SSL error]
en: No error
pa: ਕੋਈ ਗਲਤੀ ਨਹੀਂ

[ctx: SSL error]
en: The certificate authority's certificate is invalid
pa: ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਅਥਾਰਟੀ ਦਾ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਅਢੁੱਕਵਾਂ ਹੈ

[ctx: SSL error]
en: The certificate authority's certificate is marked to reject this certificate's purpose
pa: ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਅਥਾਰਟੀ ਦਾ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਨੂੰ ਇਸ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਦੇ ਮਕਸਦ ਲਈ ਰੱਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

[ctx: SSL error]
en: The certificate cannot be verified for internal reasons
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ ਕਾਰਨਾਂ ਕਰਕੇ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਜਾਂਚਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ

[ctx: SSL error]
en: The certificate chain is too long
pa: ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਚੇਨ ਬਹੁਤ ਲੰਮੀ ਹੈ

[ctx: SSL error]
en: The certificate does not apply to the given host
pa: ਦਿੱਤੇ ਹੋਸਟ ਲਈ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਲਾਗੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ

[ctx: SSL error]
en: The certificate has been revoked
pa: ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਮਨਸੂਖ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

[ctx: SSL error]
en: The certificate has expired
pa: ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਦੀ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗੀ ਹੈ।

[ctx: SSL error]
en: The certificate is invalid
pa: ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਅਢੁੱਕਵਾਂ ਹੈ

[ctx: SSL error]
en: The certificate is not signed by any trusted certificate authority
pa: ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਟਰੱਸ ਯੋਗ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਅਥਾਰਟੀ ਵਲੋਂ ਸਾਈਨ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

[ctx: SSL error]
en: The certificate is unsuitable for this purpose
pa: ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਇਹ ਮਕਸਦ ਲਈ ਢੁੱਕਵਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ

[ctx: SSL error]
en: The peer did not present any certificate
pa: ਪੀਅਰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ

[ctx: SSL error]
en: The root certificate authority's certificate is not trusted for this purpose
pa: ਰੂਟ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਅਥਾਰਟੀ ਦਾ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਇਸ ਮਕਸਦ ਲਈ ਭਰੋਸੇ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ।

[ctx: SSL error]
en: Unknown error
pa: ਅਣਜਾਣ ਗਲਤੀ

en: Saturation:
pa: ਸੰਤ੍ਰਿਪਤ:

en: Save &As...
pa: ਇੰਝ ਸੰਭਾਲੋ(&A)...

en: Save &Background Image As...
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਚਿੱਤਰ ਇੰਝ ਸੰਭਾਲੋ(&B)....

en: Save &Frame As...
pa: ਫਰੇਮ ਇੰਝ ਸੰਭਾਲੋ (&F)...

en: Save As
pa: ਇੰਝ ਸੰਭਾਲੋ

en: Save Background Image As
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਚਿੱਤਰ ਇੰਝ ਸੰਭਾਲੋ

en: Save Frame As
pa: ਫਰੇਮ ਨੂੰ ਇੰਝ ਸੰਭਾਲੋ...

en: Save Image As
pa: ਚਿੱਤਰ ਇੰਝ ਸੰਭਾਲੋ

en: Save Image As...
pa: ਚਿੱਤਰ ਇੰਝ ਸੰਭਾਲੋ...

en: Save Link As
pa: ਲਿੰਕ ਇੰਝ ਸੰਭਾਲੋ

en: Save as Scheme Defaults
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਸਕੀਮ ਵਾਂਗ ਸੰਭਾਲੋ

en: Save data
pa: ਡਾਟਾ ਸੰਭਾਲੋ

en: Save document
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਸੰਭਾਲੋ

en: Save document under a new name
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨੂੰ ਨਵੇਂ ਨਾਂ ਹੇਠ ਸੰਭਾਲੋ

en: Save file with another name
pa: ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਹੋਰ ਨਾਂ ਨਾਲ ਸੰਭਾਲੋ

en: Scheduled printing:
pa: ਪਰਿੰਟਿੰਗ ਸ਼ਿਡੀਊਲ:

en: Script to execute
pa: ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਸਕ੍ਰਿਪਟ

en: Scriptfile "%1" does not exist.
pa: Scriptfile "%1" ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Se&verity
pa: ਤੀਬਰਤਾ(&v)

en: Search
pa: ਖੋਜ

en: Search &provider name:
pa: ਖੋਜ ਪਰੋਵਾਇਡਰ ਨਾਂ(&p):

en: Search Columns
pa: ਕਾਲਮ ਖੋਜ

en: Search Plugins
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਖੋਜ

en: Search backwards.
pa: ਪਿੱਛੇ ਵੱਲ ਖੋਜ।

en: Search for '%1' with
pa: ਇਸ ਨਾਲ '%1' ਦੀ ਖੋਜ

en: Search for '%1' with %2
pa:  %2 ਨਾਲ '%1' ਦੀ ਖੋਜ

en: Search interactively for shortcut names (e.g. Copy) or combination of keys (e.g. Ctrl+C) by typing them here.
pa: ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ (ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਕਾਪੀ) ਜਾਂ ਸਵਿੱਚ ਦੇ ਸੰਯੋਗ (ਜਿਵੇਂ ਕਿ Ctrl+C) ਆਦਿ ਦੀ ਇੱਥੇ ਲਿਖ ਕੇ ਆਪਸੀ ਖੋਜ ਕਰੋ।

en: Search path for resource type
pa: ਸਰੋਤ ਕਿਸਮਾਂ ਲਈ ਖੋਜ ਮਾਰਗ

en: Search:
pa: ਖੋਜ:

en: Sebastian Trüg
pa: ਸੇਬਾਸਟਿਨ ਤਰੁਗ

en: Second Shift (16:00 to 23:59)
pa: ਦੂਜੀ ਸਿਫਟ (16:00 ਤੋਂ 23:59)

en: Security Alert
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਸੁਨੇਹਾ

en: Security Warning
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਚੇਤਾਵਨੀ

en: See also:
pa: ਇਹ ਵੀ ਵੇਖੋ:

en: Select &All
pa: ਸਭ ਚੁਣੋ(&A)

en: Select Color
pa: ਰੰਗ ਚੁਣੋ

en: Select Components
pa: ਭਾਗ ਚੁਣੋ

en: Select Files...
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਚੁਣੋ...

en: Select Font
pa: ਫੋਂਟ ਚੁਣੋ

en: Select Preview...
pa: ਝਲਕ ਚੁਣੋ...

en: Select Region of Image
pa: ਚਿੱਤਰ ਦਾ ਇੱਕ ਖੇਤਰ ਚੁਣੋ

en: Select Signing Key
pa: ਸਾਇਨ ਕੁੰਜੀ ਚੁਣੋ

en: Select a block to be displayed
pa: ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਇੱਕ ਬਲਾਕ ਚੁਣੋ

en: Select a category
pa: ਇੱਕ ਕੈਟਾਗਰੀ ਚੁਣੋ

en: Select a month
pa: ਇੱਕ ਮਹੀਨਾ ਚੁਣੋ

en: Select a week
pa: ਇੱਕ ਹਫ਼ਤਾ ਚੁਣੋ

en: Select a year
pa: ਇੱਕ ਸਾਲ ਚੁਣੋ

en: Select preview image
pa: ਝਲਕ ਚਿੱਤਰ ਚੁਣੋ

en: Select the command to run
pa: ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਕਮਾਂਡ ਚੁਣੋ

en: Select the current day
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਦਿਨ ਚੁਣੋ

en: Select the sound to play
pa: ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਸਾਊਂਡ ਚੁਣੋ

en: Select zoom level
pa: ਜ਼ੂਮ ਲੈਵਲ ਚੁਣੋ

en: Send Confirmation
pa: ਭੇਜਣ ਬਾਰੇ ਪੁਸ਼ਟੀ

en: Send Image...
pa: ਚਿੱਤਰ ਭੇਜੋ...

en: Send Mail
pa: ਮੇਲ ਭੇਜੋ

en: Send bug report.
pa: ਬੱਗ ਰਿਪੋਰਟ ਭੇਜੋ।

en: Send document by mail
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਮੇਲ ਰਾਹੀਂ ਭੇਜੋ

en: Send this bug report to %1.
pa: %1 ਨੂੰ ਬੱਗ ਰਿਪੋਰਟ ਭੇਜੋ।

en: Separator, Line
pa: ਵੱਖਰੇਵਾਂ, ਲਾਈਨ

en: Separator, Paragraph
pa: ਵੱਖਰੇਵਾਂ, ਪ੍ਹੈਰਾ

en: Separator, Space
pa: ਵੱਖਰੇਵਾਂ, ਫਾਸਲਾ

en: Server: %1
pa: ਸਰਵਰ: %1

en: Service '%1' is malformatted.
pa: ਸਰਵਿਸ '%1' ਬੇਢੰਗੀ ਹੈ।

en: Service '%1' must be executable to run.
pa: ਸਰਵਿਸ '%1' ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਚੱਲਣਯੋਗ ਹੋਣੀ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੈ।

en: Service types
pa: ਸਰਵਿਸ ਟਾਈਪ

en: Services
pa: ਸਰਵਿਸਾਂ

en: Set &Encoding
pa: ਇੰਕੋਡਿੰਗ ਸੈੱਟ ਕਰੋ(&E)

en: Set a price for this item
pa: ਇਸ ਆਈਟਮ ਲਈ ਭਾਅ ਦਿਓ

en: Set font
pa: ਫੋਂਟ ਚੁਣੋ

en: Set font size
pa: ਫੋਂਟ ਸਾਈਜ਼ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Set of Characters
pa: ਅੱਖਰ ਦਾ ਸੈੱਟ

en: Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗ

en: Share Hot New Stuff
pa: ਸਾਂਝਾ ਨਵਾਂ ਮਾਲ

en: Shortcut
pa: ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ

en: Shortcut '%1' for action '%2'
pa: ਐਕਸ਼ਨ '%2' ਲਈ %1 ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ

en: Shortcut '%1' in Application %2 for action %3
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ '%2' ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ '%1' ਐਕਸ਼ਨ '%3' ਲਈ ਹੈ

en: Shortcut Schemes
pa: ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਸਕੀਮ

en: Shortcut conflict
pa: ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਅਪਵਾਦ

en: Shortcut for shutting down the computer without confirmation
pa: ਕੰਪਿਊਟਰ ਨੂੰ ਬਿਨਾਂ ਪੁੱਛੇ ਬੰਦ ਕਰਨ ਲਈ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ

en: Shortcut for taking screenshot
pa: ਸਕਰੀਨ-ਸ਼ਾਟ ਲਈ ਲਈ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ

en: Shortcut for toggling Clipboard Actions on and off
pa: ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਚਾਲੂ ਅਤੇ ਬੰਦ ਕਰਨ ਲਈ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ

en: Shortcuts
pa: ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ

en: Show %1
pa: %1 ਵੇਖੋ

en: Show %1 specific options
pa: ਖਾਸ ਚੋਣ %1 ਵੇਖੋ

en: Show &Menubar
pa: ਮੇਨੂ-ਪੱਟੀ ਵੇਖੋ(&M)

en: Show &Toolbar
pa: ਟੂਲਬਾਰ ਵੇਖੋ(&T)

en: Show Blocked Window Passive Popup &Notification
pa: ਪਾਬੰਦੀਸ਼ੁਦਾ ਵਿੰਡੋ ਅਕਰਮਕ ਪੋਪਅੱਪ ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਵੇਖੋ(&S)

en: Show Menubar<p>Shows the menubar again after it has been hidden</p>
pa: ਮੇਨੂ-ਪੱਟੀ ਵੇਖੋ<p>ਜੇਕਰ ਮੇਨੂ-ਪੱਟੀ ਓਹਲੇ ਹੋ ਗਈ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਇਸਨੂੰ ਮੁੜ ਵੇਖੋ।</p>

en: Show St&atusbar
pa: ਹਾਲਤ-ਪੱਟੀ ਵੇਖੋ(&a)

en: Show Statusbar<p>Shows the statusbar, which is the bar at the bottom of the window used for status information.</p>
pa: ਹਾਲਤ-ਪੱਟੀ ਵੇਖੋ<p>ਹਾਲਤ-ਪੱਟੀ ਵੇਖੋ, ਜੋ ਕਿ ਵਿੰਡੋ ਦੇ ਥੱਲੇ ਹਾਲਤ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਲਈ ਪੱਟੀ ਹੈ।</p>

en: Show a message in a &popup
pa: ਪੋਪਅੱਪ ਲਈ ਇੱਕ ਸੁਨੇਹਾ ਵੇਖੋ(&p)

en: Show a print preview of document
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਦੀ ਪਰਿੰਟ ਝਲਕ ਵੇਖਾਓ

en: Show all options
pa: ਸਭ ਚੋਣਾਂ ਵੇਖੋ

en: Show author information
pa: ਲੇਖਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵੇਖੋ

en: Show directories first
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀਆਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵੇਖੋ

en: Show file preview in file dialog
pa: ਫਾਇਲ ਡਾਈਲਾਗ ਵਿੱਚ ਫਾਇਲ ਝਲਕ ਵੇਖੋ

en: Show help
pa: ਮੱਦਦ ਵੇਖੋ

en: Show help about options
pa: ਚੋਣ ਲਈ ਮੱਦਦ ਵਰਤੋਂ

en: Show hidden files
pa: ਲੁਕਵੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਵੇਖੋ

en: Show license information
pa: ਲਾਈਸੈਂਸ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵੇਖੋ

en: Show or hide menubar
pa: ਮੇਨੂ-ਪੱਟੀ ਵੇਖਾਓ ਜਾਂ ਓਹਲੇ

en: Show or hide statusbar
pa: ਹਾਲਤ-ਪੱਟੀ ਵੇਖਾਓ ਜਾਂ ਓਹਲੇ

en: Show or hide toolbar
pa: ਟੂਲਬਾਰ ਵੇਖਾਓ ਜਾਂ ਓਹਲੇ

en: Show speedbar
pa: ਸਪੀਡ-ਪੱਟੀ ਵੇਖੋ

en: Show text on toolbar icons
pa: ਟੂਲਬਾਰ ਆਈਕਾਨਾਂ ਉੱਤੇ ਟੈਕਸਟ ਵੇਖੋ

[ctx: Show the author of this item in a list]
en: By <i>%1</i>
pa: <i>%1</i> ਵਲੋਂ

en: Show version information
pa: ਵਰਜਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵੇਖੋ

en: Shrink Font
pa: ਫੋਂਟ ਸੁੰਘੜੋ

en: Signed by (validation: %1)
pa: ਦਸਤਖਤੀ  (ਵੈਧਤਾ: %1)

en: Simon Hausmann
pa: ਸਿਮੋਨ ਹੁਸਮੇਨ

en: Single Line
pa: ਇਕਹੇਰੀ ਲਾਈਨ

en: Single Thick Line
pa: ਇੱਕਲੀ ਮੋਟੀ ਲਾਈਨ

en: Skip all &uppercase words
pa: ਵੱਡੇ ਅੱਖਰਾਂ ਵਾਲੇ ਸ਼ਬਦ ਛੱਡ ਦਿਓ(&u)

en: Small (%1x%2)
pa: ਛੋਟਾ (%1x%2)

[ctx: Socket error code AddressInUse]
en: address already in use
pa: ਐਡਰੈੱਸ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

[ctx: Socket error code AlreadyBound]
en: socket is already bound
pa: ਸਾਕਟ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸਬੰਧਤ ਹੈ

[ctx: Socket error code AlreadyCreated]
en: socket is already created
pa: ਸਾਕਟ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸਰਗਰਮ ਹੈ

[ctx: Socket error code ConnectionRefused]
en: connection actively refused
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਸਰਗਰਮੀ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ

[ctx: Socket error code ConnectionTimedOut]
en: connection timed out
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਲਈ ਸਮਾਂ ਸਮਾਪਤ

[ctx: Socket error code InProgress]
en: operation is already in progress
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ

[ctx: Socket error code LookupFailure]
en: name lookup has failed
pa: ਨਾਂ ਖੋਜ ਅਸਫਲ

[ctx: Socket error code NetFailure]
en: network failure occurred
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਫੇਲ ਹੋ ਗਿਆ

[ctx: Socket error code NoError]
en: no error
pa: ਕੋਈ ਗਲਤੀ ਨਹੀਂ

[ctx: Socket error code NotBound]
en: socket is not bound
pa: ਸਾਕਟ ਸਬੰਧਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੀ ਹੈ

[ctx: Socket error code NotCreated]
en: socket has not been created
pa: ਸਾਕਟ ਬਣਾਈ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ ਹੈ

[ctx: Socket error code NotSupported]
en: operation is not supported
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ

[ctx: Socket error code RemotelyDisconnected]
en: remote host closed connection
pa: ਰਿਮੋਟ ਹੋਸਟ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਬੰਦ

[ctx: Socket error code Timeout]
en: timed operation timed out
pa: ਸਮਾਂ ਸਮਾਪਤੀ ਕਾਰਵਾਈ

[ctx: Socket error code UnknownError]
en: an unknown/unexpected error has happened
pa: ਇੱਕ ਅਣਜਾਣੀ/ਅਣਚਾਹੀ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ

[ctx: Socket error code WouldBlock]
en: operation would block
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਰੋਕੀ ਗਈ

en: Sorry
pa: ਅਫ਼ਸੋਸ

en: Sp&eech
pa: ਸਪੀਚ(&e)

en: Speak Custom Text
pa: ਕਸਟਮ ਟੈਕਸਟ ਬੋਲੋ

en: Speak Event Message
pa: ਈਵੈਂਟ ਸੁਨੇਹੇ ਬੋਲੋ

en: Speak Event Name
pa: ਈਵੈਂਟ ਨਾਂ ਬੋਲੋ

en: Speak Text
pa: ਟੈਕਸਟ ਬੋਲੋ

en: Specific Time
pa: ਖਾਸ ਟਾਈਮ

en: Specified socket path is invalid
pa: ਦਿੱਤਾ ਸਾਕਟ ਪਾਥ ਗਲਤ ਹੈ

en: Specify Output Directory...
pa: ਆਉਟਪੁੱਟ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਦਿਓ...

en: Specify khtml Directory...
pa: khtml ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਦਿਓ...

en: Specify tests Directory...
pa: ਟੈਸਟ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਦਿਓ...

en: Specify the target folder to store generated files into.
pa: ਤਿਆਰ ਕੀਤੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣ ਲਈ ਟਾਰਗੇਟ ਫੋਲਡਰ ਦਿਓ।

en: Spell Checker
pa: ਸ਼ਬਦ-ਜੋੜ ਚੈੱਕ

en: Spell Checking
pa: ਸ਼ਬਦ-ਜੋੜ ਚੈੱਕ ਕਰੋ

en: Spell Checking Configuration
pa: ਸਪੈਲ ਚੈੱਕ ਸੰਰਚਨਾ

en: Spell check canceled.
pa: ਸ਼ਬਦ-ਜੋੜ ਚੈੱਕ ਰੱਦ ਕਰੋ।

en: Spell check complete.
pa: ਸ਼ਬਦ-ਜੋੜ ਚੈੱਕ ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ।

en: Spell check stopped.
pa: ਸ਼ਬਦ-ਜੋੜ ਚੈੱਕ ਰੋਕੋ।

en: Stalled
pa: ਸਟਾਲ ਕੀਤਾ

en: Start
pa: ਸ਼ੁਰੂ

en: Start Upload
pa: ਅੱਪਲੋਡ ਸ਼ੁਰੂ

en: Start of Line
pa: ਲਾਈਨ ਦਾ ਸ਼ੁਰੂ

en: Start replace
pa: ਬਦਲਣਾ ਸ਼ੁਰੂ

en: Start searching
pa: ਖੋਜ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Start searching at the current cursor location rather than at the top.
pa: ਉੱਪਰੋ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਦੀ ਬਜਾਏ ਕਰਸਰ ਦੀ ਮੌਜੂਦਾ ਸਥਿਤੀ ਤੋਂ ਹੀ ਆਰੰਭ ਕਰੋ।

en: Starting Applet "%1"...
pa: "%1" ਐਪਲਿਟ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Starting Jovie Text-to-Speech Service Failed
pa: ਜੋਵੀ ਟੈਕਸਟ-ਤੋਂ-ਸਪੀਚ ਸਰਵਿਸ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

[ctx: State of the notified event]
en: State
pa: ਹਾਲਤ

en: Step
pa: ਸਟੈਪ

en: Step Into
pa: ਪਗ਼ ਵਿੱਚ

en: Step Out
pa: ਪਗ਼ 'ਚੋਂ ਬਾਹਰ

en: Step Over
pa: ਪਗ਼ ਬਿਨਾਂ

en: Step execution...
pa: ਚੱਲਣ ਸਟੈਪ...

en: Step to next line...
pa: ਅਗਲੀ ਲਾਈਨ ਉੱਤੇ ਜਾਓ...

en: Stop
pa: ਰੋਕੋ

en: Stop Animated Images
pa: ਸਜੀਵ ਚਿੱਤਰ ਰੋਕੋ

en: Stop Animations
pa: ਐਨੀਮੇਸ਼ਨ ਰੋਕੋ

en: Stop execution of the selected script.
pa: ਚੁਣੀ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਨੂੰ ਚੱਲਣ ਤੋਂ ਰੋਕੋ।

en: Submit
pa: ਭੇਜੋ

en: Submit Bug Report
pa: ਬੱਗ ਜਾਣਕਾਰੀ ਭੇਜੋ

en: Submit Confirmation
pa: ਭੇਜਣ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ

en: Subscribe
pa: ਮੈਂਬਰੀ

en: Subscription to entry
pa: ਐਂਟਰੀ ਲਈ ਮੈਂਬਰੀ

en: Success
pa: ਸਫ਼ਲ

en: Suggested Words
pa: ਸੁਝਾਏ ਸ਼ਬਦ

en: Suggestion List
pa: ਸੁਝਾਈ ਲਿਸਟ

en: Summary:
pa: ਸੰਖੇਪ:

en: Supply a username and password below.
pa: ਹੇਠਾਂ ਯੂਜ਼ਰ ਨਾਂ ਅਤੇ ਪਾਸਵਰਡ ਦਿਓ।

en: Suspend
pa: ਸਸਪੈਂਡ

en: Switch Application &Language...
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਭਾਸ਼ਾ ਬਦਲੋ(&L)...

en: Switch Application Language
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਭਾਸ਼ਾ ਬਦਲੋ

en: Switch version
pa: ਵਰਜਨ ਬਦਲੋ

en: Symbol, Currency
pa: ਨਿਸ਼ਾਨ, ਮੁਦਰਾ

en: Symbol, Math
pa: ਨਿਸ਼ਾਨ, ਗਣਿਤ

en: Symbol, Modifier
pa: ਨਿਸ਼ਾਨ, ਮੋਡੀਫਾਇਰ

en: Symbol, Other
pa: ਨਿਸ਼ਾਨ, ਹੋਰ

en: Symbolic Link
pa: ਨਿਸ਼ਾਨ ਲਿੰਕ

en: Synchronization to disk failed
pa: ਡਿਸਕ ਉੱਤੇ ਸੈਕਰੋਨਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਈ

en: Syntax error
pa: ਸੰਟੈਕਸਟ ਗਲਤੀ

en: System Default (currently: %1)
pa: ਸਿਸਟਮ ਡਿਫਾਲਟ (ਇਸ ਸਮੇਂ: %1)

en: System wide font
pa: ਪੂਰੇ ਸਿਸਟਮ ਲਈ ਫੋਂਟ

en: T&ranslation
pa: ਅਨੁਵਾਦ(&r)

en: Tang Pronunciation:
pa: ਤਾਂਗ ਉਚਾਰਨ:

en: Task
pa: ਟਾਸਕ

en: Technical Reason:
pa: ਤਕਨੀਕੀ ਕਾਰਨ ਹੈ:

en: Templates
pa: ਟੈਪਲੇਟ

en: Templates to be used (deprecated).
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ ਟੈਪਲੇਟ (ਬਰਤਰਫ਼)।

en: Temporary files (specific for both current host and current user)
pa: ਆਰਜ਼ੀ ਫਾਇਲਾਂ (ਦੋਵੇਂ ਮੌਜੂਦਾ ਹੋਸਟ ਅਤੇ ਮੌਜੂਦਾ ਯੂਜ਼ਰ ਲਈ ਦਿਓ)

en: Test
pa: ਟੈਸਟ

en: TestRegression
pa: ਟੈਸਟ-ਰੈਗਰੈਸ਼ਨ

en: Tests
pa: ਟੈਸਟ

en: Text Alongside Icons
pa: ਆਈਕਾਨ ਨਾਲ ਟੈਕਸਟ

en: Text Only
pa: ਸਿਰਫ਼ ਅੱਖਰ

en: Text Position
pa: ਟੈਕਸਟ ਟਿਕਾਣਾ

en: Text Under Icons
pa: ਆਈਕਾਨਾਂ ਹੇਠ ਟੈਕਸਟ

en: Text excerpt showing the unknown word in its context.
pa: ਟੈਕਸਟ ਦੇ ਪਰਸੰਗ ਵਿੱਚ ਅਣਜਾਣ ਅੱਖਰ ਹੈ।

en: Text:
pa: ਟੈਕਸਟ:

en: The '%1' key combination has already been allocated to the global action "%2" in %3.
    Do you want to reassign it from that action to the current one?
pa: ਸਵਿੱਚ ਸੰਯੋਗ '%1' ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ %3 ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਗਲੋਬ ਕਾਰਵਾਈ "%2" ਲਈ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾ ਚੁੱਕਾ ਹੈ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਉਸ ਕਾਰਵਾਈ ਤੋਂ ਮੌਜੂਦਾ ਲਈ ਬਦਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: The '%1' key combination is also used for the standard action "%2" that some applications use.
    Do you really want to use it as a global shortcut as well?
pa: ਸਵਿੱਚ ਕੰਬੀਨੇਸ਼ਨ '%1' ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਇੱਕ ਸਟੈਂਡਰਡ ਐਕਸ਼ਨ "%2" ਲਈ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾ ਚੁੱਕਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਕੁਝ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ ਵਰਤਦੀਆਂ ਹਨ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਗਲੋਬਲ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਲਈ ਇਹ ਵਰਤਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: The '%1' key combination is registered by application %2 for action %3:
pa: '%1' ਸਵਿੱਚ ਕੰਬੀਨੇਸ਼ਨ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ %2 ਵਲੋਂ ਐਕਸ਼ਨ %3 ਲਈ ਰਜਿਸਟਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

en: The '%1' key combination is registered by application %2.
    %3
pa: '%1' ਕੀ ਕੰਬੀਨੇਸ਼ਨ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ '%2' ਵਲੋਂ ਰਜਿਸਟਰ ਹੈ।
    %3

en: The '%1' rocker gesture has already been allocated to the "%2" action.
    Do you want to reassign it from that action to the current one?
pa: '%1' ਰੌਕਰ ਜੈਸਚਰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ "%2" ਐਕਸ਼ਨ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਉਸ ਐਕਸ਼ਨ ਤੋਂ ਲੈਕੇ ਇਸ ਐਕਸ਼ਨ ਨੂੰ ਦੇਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: The '%1' shape gesture has already been allocated to the "%2" action.
    Do you want to reassign it from that action to the current one?
pa: '%1' ਸ਼ਕਲ ਜੈਸਚਰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ "%2" ਐਕਸ਼ਨ ਲਈ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਉਸ ਐਕਸ਼ਨ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਇਸ ਨੂੰ ਦੇਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: The Download Manager (%1) could not be found in your $PATH
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ ਮੈਨੇਜਰ (%1) ਤੁਹਾਡੇ $PATH ਵਿੱਚ ਨਹੀ ਖੋਜਿਆ ਗਿਆ ਹੈ

en: The F12 key is reserved on Windows, so cannot be used for a global shortcut.
    Please choose another one.
pa: F12 ਨੂੰ ਵਿੰਡੋਜ਼ ਲਈ ਰਾਖਵਾਂ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ, ਇਸਕਰਕੇ ਇਸਨੂੰ ਗਲੋਬਲ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਵਜੋਂ ਨਹੀਂ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ।
    ਹੋਰ ਚੁਣੋ ਜੀ।

en: The URLs recently visited
pa: ਤਾਜ਼ਾ ਖੋਲ੍ਹੇ URL

en: The application for which you wish to submit a bug report - if incorrect, please use the Report Bug menu item of the correct application
pa: ਜੇਕਰ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ, ਜਿਸ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਬੱਗ-ਜਾਣਕਾਰੀ ਭੇਜਣ ਜਾ ਰਿਹੇ ਹੋ, ਗਲਤ ਹੈ, ਸਹੀ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਦੇ ਰਿਪੋਰਟ ਬੱਗ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੇਨੂ ਇਕਾਈ ਨੂੰ ਵਰਤੋਂ ਜੀ।

en: The comment could not be submitted.
pa: ਟਿੱਪਣੀ ਭੇਜੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ।

en: The comment was submitted successfully.
pa: ਟਿੱਪਣੀ ਸਫ਼ਲਤਾਪੂਰਕ ਭੇਜੀ ਦਿੱਤੀ ਗਈ।

en: The completion is ambiguous, more than one
    match is available.
pa: ਗੁੰਝਲ ਇੱਕ ਉਪਲੱਬਧ ਮੇਲ ਤੋਂ ਕਿਤੇ ਜਿਆਦਾ ਅਸ਼ਪਸਟ
    ਹੈ।

en: The current shortcut scheme is modified. Save before switching to the new one?
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਸਕੀਮ ਸੋਧੀ ਗਈ ਹੈ। ਕੀ ਨਵੀਂ ਉੱਤੇ ਜਾਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣਾ ਹੈ?

[ctx: The destination url of a job]
en: Destination:
pa: ਟਿਕਾਣਾ:

en: The distance between icons specified in pixels.
pa: ਆਈਕਾਨਾਂ ਵਿੱਚ ਫਾਸਲਾ ਪਿਕਸਲਾਂ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤਾ।

en: The document "%1" has been modified.
    Do you want to save your changes or discard them?
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ "%1" ਸੋਧਿਆ ਗਿਆ ਹੈ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣਾ ਜਾਂ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: The downloaded file is a html file. This indicates a link to a website instead of the actual download. Would you like to open the site with a browser instead?
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ ਕੀਤੀ ਫਾਇਲ html ਫਾਇਲ ਹੈ। ਇਹ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅਸਲ ਡਾਊਨਲੋਡ ਦੀ ਬਜਾਏ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਹੈ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਬਰਾਊਜ਼ਰ ਨਾਲ ਸਾਈਟ ਖੋਲ੍ਹਣੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: The email address this bug report is sent to.
pa: ਈ-ਮੇਲ, ਜਿਸ ਤੇ ਇਹ ਬੱਗ ਜਾਣਕਾਰੀ ਭੇਜਣੀ ਹੈ।

en: The factory does not support creating components of the specified type.
pa: ਦਿੱਤੀ ਕਿਸਮ ਦੇ ਭਾਗ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਫੈਕਟਰੀ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The fake user-agent '%1' is in use.
pa: ਫਰਜ਼ੀ ਯੂਜ਼ਰ-ਏਜੰਟ '%1' ਵਰਤੋਂ ਵਿੱਚ ਹੈ।

en: The files/URLs opened by the application will be deleted after use
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਰਾਹੀਂ ਖੋਲ੍ਹੀ ਗਈ ਫਾਇਲ ਜਾਂ URL ਨੂੰ ਵਰਤੋਂ ਉਪਰੰਤ ਹਟਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ

en: The following files will not be uploaded because they could not be found.
    Do you want to continue?
pa: ਹੇਠ ਦਿੱਤੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਅੱਪਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਕਿਉਕਿ ਇਹਨਾਂ ਨੂੰ ਲੱਭਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: The key you just pressed is not supported by Qt.
pa: ਸਵਿੱਚ, ਜੋ ਦੱਬੀ ਹੈ, Qt ਵਲੋਂ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The language for this application has been changed. The change will take effect the next time the application is started.
pa: ਇਹ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਲਈ ਭਾਸ਼ਾ ਬਦਲੀ ਗਈ ਹੈ। ਇਹ ਬਦਲਾਅ ਅਗਲੀ ਵਾਰ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ਼ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਸਮੇਂ ਲਾਗੂ ਹੋਵੇਗਾ।

en: The library %1 does not offer a KDE 4 compatible factory.
pa: ਲਾਇਬਰੇਰੀ %1 KDE4 ਦੇ ਕੰਪਟੇਬਲ ਫੈਕਟਰੀ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਕਰਵਾਉਦੀ ਹੈ।

en: The library does not export a factory for creating components.
pa: ਲਾਇਬਰੇਰੀ ਨੇ ਭਾਗ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਇੱਕ ਫੈਕਟਰੀ ਨਿਰਯਾਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਹੈ

en: The module %1 could not be found.
pa: ਮੋਡੀਊਲ %1 ਨਹੀਂ ਲੱਭਾ ਹੈ।

en: The module %1 is disabled.
pa: ਮੋਡੀਊਲ %1 ਆਯੋਗ ਹੈ।

en: The module %1 is not a valid configuration module.
pa: ਮੋਡੀਊਲ %1 ਇੱਕ ਠੀਕ ਸੰਰਚਿਤ ਮੋਡੀਊਲ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The name of the widget style, for example "keramik" or "plastik". Without quotes.
pa: ਵਿਦਜੈੱਟ ਸਟਾਇਲ ਦਾ ਨਾਂ, ਉਦਾਹਰਨ ਲਈ ਬਿਨਾਂ ਕਾਮਿਆਂ ਤੋਂ "ਕਿਰਾਮਿਕ" ਜਾਂ "ਪਲਾਸਟਿਕ"।

en: The password strength meter gives an indication of the security of the password you have entered.  To improve the strength of the password, try:
     - using a longer password;
     - using a mixture of upper- and lower-case letters;
     - using numbers or symbols, such as #, as well as letters.
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਤਾਕਤ ਮੀਟਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਰਾਹੀਂ ਭਰੇ ਭਰੇ ਗਏ ਪਾਸਵਰਡ ਦੀ ਤਾਕਤ ਵੇਖਾਉਦਾ ਹੈ। ਪਾਸਵਰਡ ਦੀ ਤਾਕਤ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਸੁਝਾਅ ਹਨ, ਕੋਸ਼ਿਸ ਕਰੋ:
     - ਲੰਮਾ ਪਾਸਵਰਡ ਵਰਤੋਂ
     - ਛੋਟੇ ਅਤੇ ਵੱਡੇ ਅੱਖਰਾਂ ਦੇ ਮੇਲ ਨਾਲ ਬਣਾਓ
     - ਅੱਖਰਾਂ ਦੇ ਨਾ ਨਾਲ ਅੰਕ ਅਤੇ ਨਿਸ਼ਾਨ ਜਿਵੇਂ ਕਿ #, ਵੀ ਵਰਤੋਂ।

en: The password you have entered has a low strength. To improve the strength of the password, try:
     - using a longer password;
     - using a mixture of upper- and lower-case letters;
     - using numbers or symbols as well as letters.
    
    Would you like to use this password anyway?
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਰਾਹੀਂ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਪਾਸਵਰਡ ਦੀ ਤਾਕਤ ਕਾਫ਼ੀ ਘੱਟ ਹੈ। ਪਾਸਵਰਡ ਦੀ ਤਾਕਤ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਸੁਝਾਅ ਹਨ, ਕੋਸ਼ਿਸ ਕਰੋ:
     - ਲੰਮਾ ਪਾਸਵਰਡ ਵਰਤੋਂ
     - ਛੋਟੇ ਅਤੇ ਵੱਡੇ ਅੱਖਰਾਂ ਦੇ ਮੇਲ ਨਾਲ ਬਣਾਓ
     - ਅੱਖਰਾਂ ਦੇ ਨਾ ਨਾਲ ਅੰਕ ਅਤੇ ਨਿਸ਼ਾਨ ਵੀ ਵਰਤੋਂ।
    
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਪਾਸਵਰਡ ਇਸੇਤਰਾਂ ਵਰਤਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: The peer SSL certificate chain appears to be corrupt.
pa: ਪੀਅਰ SSL ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਚੇਨ ਨਿਕਾਰਾ ਹੋਈ ਜਾਪਦੀ ਹੈ।

en: The plugin '%1' uses an incompatible KDE library (%2).
pa: ਪਲੱਗਇਨ '%1' ਗ਼ੈਰ-ਕੰਪਟੇਬਲ KDE ਲਾਈਬਰੇਰੀ ਵਰਤਦੀ ਹੈ (%2)

en: The program executes 100 jobs in 4 threads. Each job waits for a random number of milliseconds between 1 and 1000.
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ 4 ਥਰਿੱਡਾਂ ਵਿੱਚ 100 ਜਾਬ ਚਲਾਉਦਾ ਹੈ। ਹਰੇਕ ਜਾਬ 1 ਤੋਂ 1000 ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਰਲਵੇਂ ਮਿਲੀਸਕਿੰਟਾਂ ਲਈ ਉਡੀਕ ਕਰਦੀ ਹੈ।

en: The provided service is not valid
pa: ਦਿੱਤੀ ਸਰਵਿਸ ਢੁੱਕਵੀਂ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: The rating could not be submitted.
pa: ਰੇਟਿੰਗ ਭੇਜੀ ਨਹੀਂ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ ਹੈ।

en: The rating was submitted successfully.
pa: ਰੇਟਿੰਗ ਸਫ਼ਲਤਾਪੂਰਕ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ।

en: The removal request failed.
pa: ਹਟਾਉਣ ਮੰਗ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਈ

en: The removal request was successfully registered.
pa: ਹਟਾਉਣ ਮੰਗ ਠੀਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਰਜਿਸਟਰ ਹੋਈ ਹੈ।

en: The requested operation could not be completed
pa: ਲੋੜੀਦੀ ਕਾਰਵਾਈ ਪੂਰਨ ਨਹੀ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕੀ ਹੈ

en: The selected category "%1" is invalid.
pa: ਚੁਣੀ ਕੈਟਾਗਰੀ "%1" ਅਢੁੱਕਵੀਂ ਹੈ।

en: The service '%1' does not provide an interface '%2' with keyword '%3'
pa: ਸਰਵਿਸ '%1' ਸ਼ਬਦ '%3' ਨਾਲ ਕੋਈ ਇੰਟਰਫੇਸ '%2' ਨਹੀਂ ਦਿੰਦੀ ਹੈ।

en: The service '%1' provides no library or the Library key is missing
pa: '%1' ਸਰਵਿਸ ਕੋਈ ਲਾਇਬਰੇਰੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦੀ ਹੈ, ਇਸ ਵਿੱਚ ਲਾਇਬਰੇਰੀ ਕੁੰਜੀ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: The service provides no library, the Library key is missing in the .desktop file.
pa: ਸਰਵਿਸ ਕੋਈ ਲਾਇਬਰੇਰੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦੀ ਹੈ, .desktop ਫਾਇਲ ਵਿੱਚ ਲਾਇਬਰੇਰੀ ਕੁੰਜੀ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The settings of the current module have changed.
    Do you want to apply the changes or discard them?
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਮੋਡੀਊਲ ਦੀ ਸੈਟਿੰਗ ਬਦਲੀ ਗਈ ਹੈ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਬਦਲਾਅ ਲਾਗੂ ਕਰਨੇ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਅਣਡਿੱਠੇ?

en: The size of the dialog
pa: ਡਾਈਲਾਗ ਦਾ ਸਾਈਜ਼

en: The slot asked for %1 argument | The slot asked for %1 arguments
pa[0]: ਸਲਾਟ ਨੇ %1 ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਲਈ ਪੁੱਛਿਆ
pa[1]: ਸਲਾਟ ਨੇ %1 ਆਰਗੂਮੈਂਟਾਂ ਲਈ ਪੁੱਛਿਆ

en: The socket operation is not supported
pa: ਸਾਕਟ ਕਾਰਵਾਈ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ

[ctx: The source url of a job]
en: Source:
pa: ਸਰੋਤ:

en: The style '%1' was not found
pa: ਸਟਾਇਲ '%1' ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: The subscription request failed.
pa: ਮੈਂਬਰੀ ਮੰਗ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਈ।

en: The subscription was successfully completed.
pa: ਮੈਂਬਰੀ ਸਫ਼ਲਤਾਪੂਰਕ ਪੂਰੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ।

en: The template needs information about you, which is stored in your address book.
    However, the required plugin could not be loaded.
    
    Please install the KDEPIM/Kontact package for your system.
pa: ਟੈਪਲੇਟ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਵਲੋਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਐਡਰੈੱਸ ਬੁੱਕ ਵਿੱਚ ਸੰਭਾਲੀ ਜਾਵੇਗੀ।
    ਲੋੜੀਦੀ ਪਲੱਗਇਨ ਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੀ।
    
    ਆਪਣੇ ਸਿਸਟਮ ਉੱਤੇ KDEPIM/Kontact ਪੈਕੇਜ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ

en: The version of this application - please make sure that no newer version is available before sending a bug report
pa: ਇਸ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਦੀ ਬੱਗ ਰਿਪੋਰਟ- ਬੱਗ ਰਿਪੋਰਟ ਭੇਜਣ ਤੋ ਪਹਿਲਾਂ ਜਾਂਚ ਲਵੋ ਕਿ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਵਰਜਨ ਤਾਂ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀ ਹੈ।

en: The wallet '%1' is open and being used for form data and passwords.
pa: ਵਾਲਟ '%1' ਖੁੱਲਾ ਹੈ ਅਤੇ ਫਾਰਮ ਡਾਟਾ ਤੇ ਪਾਸਵਰਡ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: There is no matching item available.
pa: ਕੋਈ ਮਿਲਦੀ ਆਈਟਮ ਨਹੀ ਲੱਭੀ ਹੈ।

en: There was a network error.
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਗਲਤੀ ਸੀ।

en: There was an error loading data providers.
pa: ਡਾਟਾ ਪਰੋਵਾਈਡਰ ਲੋਡ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਇੱਕ ਗਲਤੀ ਸੀ।

en: There was an error loading the module.
pa: ਮੋਡੀਊਲ ਲੋਡ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਹੈ।

en: There was an error reading the file '%1'
pa: ਫਾਇਲ '%1' ਪੜ੍ਹਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਹੈ

en: Third Shift (00:00 to 07:59)
pa: ਤੀਜੀ ਸਿਫਟ (00:00 to 07:59)

en: This Month
pa: ਇਹ ਮਹੀਨੇ

en: This Week
pa: ਇਹ ਹਫ਼ਤੇ

en: This application was written by somebody who wants to remain anonymous.
pa: ਇਸ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਉਸਨੇ ਲਿਖਿਆ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਬੇਪਛਾਣ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ।

en: This dialog provides you with notification and details of scripting errors that occur on web pages.  In many cases it is due to an error in the web site as designed by its author.  In other cases it is the result of a programming error in Konqueror.  If you suspect the former, please contact the webmaster of the site in question.  Conversely if you suspect an error in Konqueror, please file a bug report at http://bugs.kde.org/.  A test case which illustrates the problem will be appreciated.
pa: ਇਹ ਡਾਈਲਾਗ ਵੈੱਬ ਸਫ਼ੇ ਤੇ ਹੋਣ ਵਾਲੀਆਂ ਸਕਰਿਪਟ ਗਲਤੀਆਂ ਤੇ ਚੇਤਾਵਨੀ ਜਾਂ ਵੇਰਵਾ ਦਿੰਦੀ ਹੈ। ਇਹ ਆਮ ਕਰਕੇ ਵੈੱਬ-ਸਾਇਟ ਨਿਰਮਾਤਾ ਦੇ ਨਿਰਮਾਣ ਦੌਰਾਨ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਦੇ ਹੋਰ ਕਾਰਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੋਨਕਿਊਰੋਰ ਦੀਆਂ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮਿੰਗ ਗਲਤੀਆਂ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਹਿਲੀ ਗਲਤੀ ਜਾਪਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਵੈਬ ਸਾਇਟ ਦੇ ਵੈੱਬ ਪਰਬੰਧਕ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ। ਜੇਕਰ ਦੂਸਰੀ ਗਲਤੀ ਲੱਗ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇੱਕ ਬੱਗ ਜਾਣਕਾਰੀ http://bugs.kde.org/ ਉੱਤੇ ਦਿਓ। ਇੱਕ ਟੈਸਟ ਕੇਸ, ਜੋ ਸਮੱਸਿਆ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਦਾ ਹੋਵੇ, ਦੇਣ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

en: This element will be replaced with all the elements of an embedded component.
pa: ਸ਼ਾਮਲ ਐਲੀਮੈਂਟ ਵਿਚਲੀਆਂ ਸਭ ਐਲੀਮੈਂਟ ਨੂੰ ਇਹ ਆਈਟਮ ਤਬਦੀਲ ਕਰ ਦੇਵੇਗੀ।

en: This font is used when a fixed font is needed. A fixed font has a constant width.
pa: ਜਦੋਂ ਇੱਕ ਸਥਿਰ (ਫਿਕਸ) ਫੋਂਟ ਲੋੜੀਦੇ ਹੋਣਗੇ ਤਾਂ ਇਹ ਫੋਂਟ ਵਰਤਣੇ ਜਾਣਗੇ। ਸਥਿਰ ਫੋਂਟ ਦੀ ਚੌੜਾਈ ਸਥਿਰ ਹੁੰਦੀ ਹੈ।

en: This is a dynamic list of actions. You can move it, but if you remove it you will not be able to re-add it.
pa: ਇਹ ਐਕਸ਼ਨਾਂ ਦੀ ਡਾਇਆਮਿਕ ਲਿਸਟ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਇਸ ਨੂੰ ਸੋਧ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਪਰ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਇਸ ਨੂੰ ਇੱਕ ਵਾਰ ਹਟਾ ਦਿੱਤਾ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਮੁੜ ਸ਼ਾਮਲ ਨਹੀ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: This is a preview of the "%1" font. You can change it by clicking the "Choose..." button.
pa: ਇਹ "%1" ਫੋਂਟ ਦੀ ਝਲਕ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ "ਚੋਣ..." ਬਟਨ ਨੂੰ ਦਬਾ ਕੇ ਬਦਲ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: This is a preview of the selected font. You can change it by clicking the "Choose..." button.
pa: ਇਹ ਚੁਣੇ ਫੋਂਟ ਦੀ ਝਲਕ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ "ਚੋਣ..." ਬਟਨ ਨੂੰ ਦਬਾ ਕੇ ਬਦਲ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: This is a searchable index. Enter search keywords:
pa: ਇਹ ਖੋਜਯੋਗ ਇੰਡੈਕਸ ਹੈ, ਖੋਜ ਲਈ ਇੱਕ ਸ਼ਬਦ ਭਰੋ:

[ctx: This is the V of HSV]
en: Value:
pa: ਮੁੱਲ:

en: This is the language which will be used if any previous languages do not contain a proper translation.
pa: ਇਹ ਭਾਸ਼ਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਵਰਤੀ ਜਾਵੇਗੀ, ਜੇ ਪਿਛਲੀ ਭਾਸ਼ਾ ਠੀਕ ਅਨੁਵਾਦ ਨਾ ਰੱਖਦੀ ਹੋਵੇ।

en: This is the main application language which will be used first, before any other languages.
pa: ਇਹ ਮੁੱਖ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਭਾਸ਼ਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਭਾਸ਼ਾ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵਰਤੀ ਜਾਵੇਗੀ

en: This operation requires authentication.
pa: ਇਹ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਲਈ ਪਰਮਾਣਕਿਤਾ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: This page has attempted to open a popup window but was blocked.
    You can click on this icon in the status bar to control this behavior
    or to open the popup.
pa: ਇਸ ਸਫ਼ੇ ਨੇ ਇੱਕ ਪੋਪਅੱਪ ਵਿੰਢੋ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਸ਼ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਪਰ ਇਸ ਤੇ ਪਾਬੰਦੀ ਲੱਗੀ ਸੀ।
     ਤੁਸੀਂ ਹਾਲਤ ਪੱਟੀ ਵਿੱਚ ਇਸ ਵਿਹਾਰ ਨੂੰ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰਨ ਲਈ ਇਸ ਆਈਕਾਨ ਨੂੰ ਦਬਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।
    ਜਾਂ ਪੋਪਅੱਪ ਨੂੰ ਖੋਲ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: This page was prevented from opening a new window via JavaScript.
pa: ਇਸ ਸਫ਼ੇ ਤੋਂ ਜਾਵਾਸਕਰਿਪਟ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ ਵਾਧੂ ਖੁੱਲਣ ਵਾਲੇ ਝਰੋਖਿਆ ਤੇ ਰੋਕ ਲਗਾ ਦਿੱਤੀ ਸੀ।

en: This program is distributed under the terms of the %1.
pa: ਇਹ ਪਰੋਗਰਾਮ %1 ਦੀਆਂ ਸ਼ਰਤਾਂ ਅਧੀਨ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

en: This sample text illustrates the current settings. You may edit it to test special characters.
pa: ਇਸ ਸਧਾਰਨ ਟੈਕਸਟ ਤੁਹਾਡੀ ਸੈਟਿੰਗ ਨੂੰ ਪੇਸ਼ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਇਸ ਨੂੰ ਖਾਸ ਅੱਖਰ ਜਾਂਚਣ ਲਈ ਸੋਧ ਵੀ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: This should clearly describe the file content. It can be the same text as the title of the kvtml file.
pa: ਇਹ ਸਾਫ਼ ਸਾਫ਼ ਫਾਇਲ ਸਮੱਗਰੀ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਸ kvtml ਫਾਇਲ ਦੇ ਟਾਈਟਲ ਦੇ ਵਾਂਗ ਟੈਕਸਟ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: This site attempted to attach a file from your computer in the form submission. The attachment was removed for your protection.
pa: ਇਹ ਸਾਇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਤੋਂ ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਜੋੜਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸਤਰਾਂ ਕਰਨ ਨਾਲ ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਤੋ ਬਾਹਰ ਚਲੀ ਜਾਏਗੀ।

en: This site is attempting to submit form data via email.
    Do you want to continue?
pa: ਇਹ ਸਾਇਟ ਡਾਟਾ ਈ-ਮੇਲ ਰਾਹੀ ਭੇਜਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਜਾਰੀ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੋਗੇ?

en: This site is requesting to open up a new browser window via JavaScript.
    Do you want to allow this?
pa: ਇਹ ਸਾਇਟ ਜਾਵਾ-ਸਕਰਿਪਟ ਵਰਤ ਕੇ ਨਵਾਂ ਝਲਕਾਰਾ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਦੀ ਇਜ਼ਾਜਤ ਦਿੰਦੇ ਹੋ?

en: This site is submitting a form which will open up a new browser window via JavaScript.
    Do you want to allow the form to be submitted?
pa: ਇਹ ਸਾਇਟ ਇੱਕ ਫਾਰਮ ਭੇਜਣ ਲਈ ਜਾਵਾ-ਸਕਰਿਪਟ ਵਰਤ ਕੇ ਨਵਾਂ ਝਲਕਾਰਾ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਭੇਜਣ ਦੀ ਇਜ਼ਾਜਤ ਦਿੰਦੇ ਹੋ?

en: This web page contains coding errors.
pa: ਇਸ ਵੈੱਬ ਸਫਾ ਵਿੱਚ ਕੋਡਿੰਗ ਗਲਤੀਆਂ ਹਨ।

en: ThreadWeaver Jobs Examples
pa: ThreadWeaver ਕੰਮ ਉਦਾਹਰਨ

[ctx: Time zone]
en: Region
pa: ਖੇਤਰ

en: Timed out trying to connect to remote host
pa: ਰਿਮੋਟ ਹੋਸਟ ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਟ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਦੌਰਾਨ ਸਮਾਂ-ਆਉਟ

en: Timeout. Check Internet connection.
pa: ਟਾਈਮ-ਆਉਟ। ਇੰਟਰਨੈੱਟ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਜਾਂਚੋ।

en: Tip of the &Day
pa: ਅੱਜ ਦਾ ਟਿੱਪ(&D)

en: Tip of the Day
pa: ਅੱਜ ਦਾ ਸੁਝਾਅ

[ctx: Title of the notified event]
en: Title
pa: ਟਾਇਟਲ

en: Title:
pa: ਟਾਇਟਲ:

en: Tobias Anton
pa: ਤਾਬੀਸ ਅੰਟੋਨ

en: Tobias Koenig
pa: ਤਾਬੀਸ ਅੰਟੋਨ

en: Today
pa: ਅੱਜ

en: Toggle Caret Mode
pa: ਕਰੇਟ ਮੋਡ ਬਦਲੋ

en: Too many misspelled words. As-you-type spell checking disabled.
pa: ਬਹੁਤ ਅਧਿਕ ਗਲਤੀਆਂ ਹਨ, ਜਿਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਲਿਖੋ ਤਾਂ ਸ਼ਬਦ-ਜੋੜ ਅਯੋਗ ਕਰੋ।

en: Too many requests to server. Please try again in a few minutes.
pa: ਸਰਵਰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਰੁੱਝਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਕੁਝ ਮਿੰਟਾਂ ਬਾਅਦ ਮੁੜ-ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

[ctx: Toolbar orientation]
en: Orientation
pa: ਸਥਿਤੀ

en: Toolbars Shown
pa: ਟੂਲਬਾਰ ਵੇਖੋ

[ctx: Tooltip for a link in a dialog]
en: Opens in a browser window
pa: ਬਰਾਊਜ਼ਰ ਵਿੰਡੋ 'ਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Top to Bottom, Left to Right
pa: ਉੱਤੇ ਤੋਂ ਹੇਠਾਂ, ਖੱਬੇ ਤੋਂ ਸੱਜੇ

en: Top to Bottom, Right to Left
pa: ਉੱਤੇ ਤੋਂ ਹੇਠਾਂ, ਸੱਜੇ ਤੋਂ ਖੱਬੇ

en: Torben Weis
pa: ਤਾਰਬੀਨ ਵਿਈਸ

en: Track menu id for debug purposes
pa: ਡੀਬੱਗ ਲਈ ਮੇਨੂ id ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ

en: Translate
pa: ਅਨੁਵਾਦ

en: Translate this entry
pa: ਇਹ ਐਂਟਰੀ ਦਾ ਅਨੁਵਾਦ ਕਰੋ

en: Translation
pa: ਅਨੁਵਾਦ

en: Translation files for KLocale
pa: KLocale ਲਈ ਅਨੁਵਾਦ ਫਾਇਲਾਂ

en: Try to reinstall it  
    
    The integration with Konqueror will be disabled.
pa: ਇਸ ਨੂੰ ਮੁੜ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ ਕਰੋ।
    
    ਕੋਨਕਿਊਰਰ ਨਾਲ ਐਂਟੀਗਰੇਸ਼ਨ ਅਯੋਗ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ!

en: Type error
pa: ਕਿਸਮ ਗਲਤੀ

en: UNIX Sockets (specific for both current host and current user)
pa: UNIX ਸਾਕਟ (ਮੌਜੂਦਾ ਹੋਸਟ ਅਤੇ ਮੌਜੂਦਾ ਯੂਜ਼ਰ ਦੋਵੇਂ ਲਈ ਖਾਸ)

en: UR&I shortcuts:
pa: UR&I ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ:

en: URI error
pa: URI ਗਲਤੀ

en: URL to open
pa: ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ URL

en: Unable to create new process.
    The system may have reached the maximum number of processes possible or the maximum number of processes that you are allowed to use has been reached.
pa: ਨਵਾਂ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ।
    ਸਿਸਟਮ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸੰਭਵ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਤੱਕ ਅੱਪੜ ਗਿਆ ਹੈ ਜਾਂ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਆ ਗਈ ਹੈ, ਜਿੰਨਾਂ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਰਤਣ ਦੀ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਹੈ।

en: Unable to find the Kate editor component;
    please check your KDE installation.
pa: ਇੱਕ KDE ਟੈਕਸਟ ਸੰਪਾਦਕ ਹਿੱਸਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ ਜਾ ਸਕਿਆ
    ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਆਪਣੀ KDE ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।

en: Unable to open temporary file. Error was: %1.
pa: ਆਰਜ਼ੀ ਫਾਇਲ ਖੋਲ੍ਹਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ ਹੈ। ਗਲਤੀ ਸੀ: %1

en: Unable to send the bug report.
    Please submit a bug report manually....
    See http://bugs.kde.org/ for instructions.
pa: ਬੱਗ ਜਾਣਕਾਰੀ ਭੇਜਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ
    ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਬੱਗ ਰਿਪੋਰਟ ਦਸਤੀ ਭੇਜੋ....
    ਹਦਾਇਤਾਂ ਲਈ http://bugs.kde.org/ ਤੇ ਜਾਓ।

en: Unable to start new process.
    The system may have reached the maximum number of open files possible or the maximum number of open files that you are allowed to use has been reached.
pa: ਨਵਾਂ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ।
    ਸਿਸਟਮ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਖੋਲੀਆਂ ਜਾ ਸਕਣ ਵਾਲੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਤੱਕ ਅੱਪੜ ਗਿਆ ਹੈ ਜਾਂ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਆ ਗਈ ਹੈ, ਜਿੰਨਾਂ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੀ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਹੈ।

en: Undo
pa: ਵਾਪਸ

en: Undo last action
pa: ਆਖਰੀ ਕਾਰਵਾਈ ਫੇਰ ਕਰੋ

en: Undo: %1
pa: ਵਾਪਸ: %1

en: Unexpected argument '%1'.
pa: ਅਸਧਾਰਨ ਆਰਗੂਮੈਂਟ '%1'

en: Unicode category:
pa: ਯੂਨੀਕੋਡ ਕੈਟਾਗਰੀ:

en: Unicode code point:
pa: ਯੂਨੀਕੋਡ ਕੋਡ ਪੁਆਇੰਟ:

en: Uninstall
pa: ਅਣ-ਇੰਸਟਾਲ

en: Unknown
pa: ਅਣਜਾਣ

en: Unknown Application
pa: ਅਣਜਾਣ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ

en: Unknown Open Collaboration Service API error. (%1)
pa: ਅਣਜਾਣ ਓਪਨ ਕੈਲੇਬਰੇਸ਼ਨ ਸਰਵਿਸ API ਗਲਤੀ। (%1)

en: Unknown View
pa: ਅਣਜਾਣ ਝਲਕ

en: Unknown error
pa: ਅਣਜਾਣ ਗਲਤੀ

en: Unknown option '%1'.
pa: ਅਣਜਾਣੀ ਚੋਣ '%1'

en: Unknown protocol '%1'.
pa: ਅਣਜਾਣਾ ਪ੍ਰੋਟੋਕਾਲ '%1' ਹੈ

en: Unknown socket error
pa: ਅਣਜਾਣ ਸਾਕਟ ਗਲਤੀ

en: Unknown word
pa: ਅਣਜਾਣ ਸ਼ਬਦ

en: Unknown word:
pa: ਅਣਜਾਣ ਸ਼ਬਦ:

en: Unsupported Key
pa: ਗ਼ੈਰ-ਸਹਾਇਕ ਸਵਿੱਚ

en: Untitled
pa: ਗ਼ੈਰ-ਟਾਈਟਲ

en: Update
pa: ਅੱਪਡੇਟ

en: Updating
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਜਾਰੀ

en: Upload Failed
pa: ਅੱਪਲੋਡ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

en: Upload content
pa: ਸਮੱਗਰੀ ਅੱਪਲੋਡ

en: Upload failed: %1
pa: ਅੱਪਲੋਡ ਫੇਲ੍ਹ: %1

en: Upload first preview
pa: ਪਹਿਲੀ ਝਲਕ ਅੱਪਲੋਡ

en: Upload second preview
pa: ਦੂਜੀ ਝਲਕ ਅੱਪਲੋਡ

en: Upload third preview
pa: ਤੀਜੀ ਝਲਕ ਅੱਪਲੋਡ

en: Uploading Failed
pa: ਅੱਪਲੋਡ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

en: Usage: %1 %2
pa: ਵਰਤੋਂ: %1 %2

en: Use &lt;directory&gt; as reference instead of &lt;base_dir&gt;/baseline
pa: &lt;directory&gt; ਨੂੰ &lt;base_dir&gt;/baseline ਦੀ ਬਜਾਏ ਹਵਾਲ ਵਜੋਂ ਵਰਤੋਂ

en: Use 'caption' as name in the titlebar
pa: ਟਾਇਟਲ-ਪੱਟੀ ਵਿੱਚ 'caption' ਨਾਂ ਵਾਂਗ ਵਰਤੋਂ

en: Use 'icon' as the application icon
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਆਈਕਾਨ ਵਿੱਚ 'icon' ਵਰਤੋਂ

en: Use --help to get a list of available command line options.
pa: ਕਮਾਂਡ ਲਾਈਨ ਨਾਲ ਮੱਦਦ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ--help ਵਰਤੋਂ

en: Use S&tylesheet
pa: ਸਟਾਇਲ-ਸ਼ੀਟ ਵਰਤੋਂ(&t)

en: Use alternative configuration file
pa: ਬਦਲਵੀਂ ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ ਵਰਤੋਂ

en: Use p&laceholders
pa: ਥਾਂ ਵਰਤੋਂ(&l)

en: Use the PC speaker
pa: PC ਸਪੀਕਰ ਵਰਤੋਂ

en: Use the QWS display 'displayname'
pa: QWS ਦਰਿਸ਼ 'displayname' ਵਰਤੋਂ

en: Use the X-server display 'displayname'
pa: X-server ਦਰਿਸ਼ 'displayname' ਵਰਤੋਂ

en: Use this password:
pa: ਇਹ ਪਾਸਵਰਡ ਵਰਤੋਂ:

en: Used for auto-completion in file dialogs, for example
pa: ਉਦਾਹਰਨ ਲਈ ਫਾਇਲ ਡਾਈਲਾਗ ਵਿੱਚ ਆਟੋ ਪੂਰਨ ਕਰਨ ਲਈ ਵਰਤਣ ਵਾਸਤੇ।

[ctx: Used only for plugins]
en: About %1
pa: %1 ਬਾਰੇ

en: Used to determine how to display numbers, currency and time/date, for example
pa: ਜਾਣ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਕਿ ਨੰਬਰ, ਮੁਦਰਾ ਅਤੇ ਸਮਾਂ/ਮਿਤੀ ਕਿਵੇਂ ਵੇਖਾਈ ਜਾਵੇ

en: User comments
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਟਿੱਪਣੀ

en: User path: desktop|autostart|document
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਮਾਰਗ: ਡੈਸਕਟਾਪ|ਆਟੋ-ਸਟਾਰਟ|ਡੌਕੂਮੈਂਟ

en: Username:
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਨਾਂ:

en: Utility for running KJSEmbed scripts
pa: KJSEmbed ਸਕ੍ਰਿਪਟਾਂ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਸਹੂਲਤ

en: Value
pa: ਮੁੱਲ

en: Various Useful Representations
pa: ਕੋਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਪੇਸ਼ਕਾਰੀਆਂ

[ctx: Verb]
en: &Insert
pa: ਸ਼ਾਮਿਲ(&I)

en: Verbose output debugging mode.
pa: ਵਧੇਰੇ ਆਉਟਪੁੱਟ ਡੀਬੱਗ ਮੋਡ।

en: Version %1
pa: ਵਰਜਨ %1

en: Version:
pa: ਵਰਜਨ:

en: Version: %1
pa: ਵਰਜਨ: %1

en: View Comments
pa: ਟਿੱਪਣੀ ਵੇਖੋ

en: View Do&cument Source
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਸਰੋਤ ਵੇਖੋ(&c)

en: View Document Information
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵੇਖੋ

en: View Frame Information
pa: ਫਰੇਮ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵੇਖੋ

en: View Frame Source
pa: ਫਰੇਮ ਸਰੋਤ ਵੇਖੋ

en: View HTML Output
pa: HTML ਆਉਟਪੁੱਟ ਵੇਖੋ

en: View Image (%1)
pa: (%1) ਚਿੱਤਰ ਵੇਖੋ

en: View document at its actual size
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨੂੰ ਇਸ ਦੇ ਅਸਲ ਆਕਾਰ ਵਿੱਚ ਵੇਖੋ

en: Visit contributor's blog
    %1
pa: ਯੋਗਦਾਨੀ ਦਾ ਬਲੌਗ ਵੇਖੋ
    %1

en: Visit contributor's homepage
pa: ਯੋਗਦਾਨੀ ਦੇ ਮੁੱਖ ਪੇਜ਼ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

en: Visit contributor's homepage
    %1
pa: ਯੋਗਦਾਨੀ ਦੇ ਮੁੱਖ ਪੇਜ਼ ਉੱਤੇ ਜਾਓ
    %1

en: Visit contributor's page
    %1
pa: ਯੋਗਦਾਨੀ ਦੇ ਮੁੱਖ ਪੇਜ਼ ਉੱਤੇ ਜਾਓ
    %1

en: Visit contributor's profile on %1
    %2
pa: %1 ਉੱਤੇ ਯੋਗਦਾਨੀ ਦਾ ਪਰੋਫਾਇਲ ਵੇਖੋ
    %2%1 Gz

en: Waits for a WM_NET compatible windowmanager
pa: ਕੰਪਟੇਬਲ ਵਿੰਡੋ ਮੈਨੇਜਰ WM_NET ਦੀ ਉਡੀਕੋ

en: Waldo Bastian
pa: ਵਾਲਡੋ ਬਾਸਟਿਨ

en: Wallpapers
pa: ਵਾਲਪੇਪਰ

en: Warning
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ

en: Warning:  This is a secure form but it is attempting to send your data back unencrypted.
    A third party may be able to intercept and view this information.
    Are you sure you wish to continue?
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ: ਇਹ ਸੁਰਖਿਅਤ ਫਾਰਮ ਹੈ, ਪਰ ਇਹ ਬਿਨਾਂ ਇਕ੍ਰਿਪਟ ਕੀਤੇ ਹੀ ਡਾਟਾ ਭੇਜ ਰਿਹਾ ਹੈ।
    ਕੋਈ ਹੋਰ ਇਸ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਵੇਖ ਸਕਦਾ ਹੈ ਤੇ ਇਸ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨਾਲ ਛੇੜਛਾੜ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।
    ਕੀ ਤੁਸੀ ਜਾਰੀ ਰਹਿਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ?

en: Warning: Your data is about to be transmitted across the network unencrypted.
    Are you sure you wish to continue?
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ: ਤੁਹਾਡਾ ਡਾਟਾ ਨੈੱਟਵਰਕ ਤੇ ਬਿਨਾਂ ਉਲਝਾਏ ਹੀ ਭੇਜਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਜਾਰੀ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੋਗੇ?

en: Week %1
pa: ਹਫ਼ਤਾ %1

en: Weekend (Saturday to Sunday)
pa: ਹਫ਼ਤਾ ਅੰਤ (ਸ਼ਨਿੱਚਰਵਾਰ ਤੋਂ ਐਤਵਾਰ)

en: What color links should be that have not yet been clicked on
pa: ਲਿੰਕ ਦਾ ਰੰਗ ਕਿਹੜਾ ਹੋਵੇ, ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਉੱਤੇ ਕਲਿੱਕ ਨਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੋਵੇ।

en: What country
pa: ਕਿਹੜਾ ਦੇਸ਼

en: What font to use for menus in applications.
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ ਵਿੱਚ ਮੇਨੂ ਲਈ ਕਿਹੜੇ ਫੋਂਟ ਵਰਤਣੇ ਹਨ।

en: What font to use for the panel at the bottom of the screen, where the currently running applications are.
pa: ਸਕਰੀਨ ਦੇ ਤਲ ਉੱਤੇ ਮੌਜੂਦ ਪੈਨਲ ਲਈ ਵਰਤਣ ਵਾਸਤੇ ਫੋਂਟ, ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਇਸ ਸਮੇਂ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਚੱਲਦੇ ਹਨ।

en: What language to use to display text
pa: ਟੈਕਸਟ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਕਿਹੜੀ ਭਾਸ਼ਾ

en: What terminal application to use
pa: ਕਿਹੜਾ ਟਰਮੀਨਲ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਵਰਤਣਾ ਹੈ

[ctx: What the user inputs now will be taken as the new shortcut]
en: Input
pa: ਇੰਪੁੱਟ

en: What time is it? Click to update.
pa: ਕੀ ਸਮਾਂ ਹੈ? ਅੱਪਡੇਟ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।

en: What's &This?
pa: ਇਹ ਕੀ ਹੈ?(&T)

en: When you click <b>Administrator Mode</b> you will be prompted for the administrator (root) password in order to make changes which require root privileges.
pa: ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ <b>ਪਰਸ਼ਾਸਕੀ ਮੋਡ</b> ਨੂੰ ਦਬਾਇਆ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਬੰਧਕੀ (root) ਦੇ ਪਾਸਵਰਡ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ ਤਾਂ ਤਬਦੀਲੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੇ।

en: When you click <b>Apply</b>, the settings will be handed over to the program, but the dialog will not be closed.
    Use this to try different settings.
pa: ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ <b>ਲਾਗੂ</b> ਦਬਾਇਆ, ਸੈਟਿੰਗ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਤੇ ਕੰਟਰੋਲ ਤਬਦੀਲ ਕਰ ਦੇਵੇਗੀ, ਪਰ ਇਸ ਡਾਈਲਾਗ ਬੰਦ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੇ।
    ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਖਰੀ ਸੈਟਿੰਗ ਵਰਤਣ ਲਈ ਵਰਤੋਂ।

en: Whenever a terminal application is launched this terminal emulator program will be used.
pa: ਜਦੋਂ ਇੱਕ ਟਰਮੀਨਲ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਇਹ ਟਰਮੀਨਲ ਈਮੂਲੇਟਰ ਪਰੋਗਰਾਮ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Where applications store data
pa: ਜਿੱਥੇ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਡਾਟਾ ਸੰਭਾਲਿਆ ਜਾਵੇਗਾ

en: Whether SOCKS version 4 and 5 should be enabled in KDE's sub systems
pa: KDE ਦੇ ਸਬ-ਸਿਸਟਮ ਵਿੱਚ ਕੀ SOCKS ਵਰਜਨ 4 ਅਤੇ 5 ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰਨਾ ਹੈ ਕਿ ਨਹੀਂ

en: Whether directories should be placed at the top when displaying files
pa: ਕੀ ਜਦੋਂ ਫਾਇਲਾਂ ਵੇਖਾਈਆਂ ਜਾਣ ਤਾਂ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀਆਂ ਪਹਿਲਾਂ ਰੱਖਣੀਆਂ ਹੋਣ

en: Whether files starting with a dot (convention for hidden files) should be shown
pa: ਤਹਿ ਕਰੋ ਕਿ ਡਾਟ (.) ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਵਾਲੀਆਂ (ਲੁਕਵੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ) ਵੇਖਾਈਆਂ ਜਾਣ ਕਿ ਨਾ

en: Whether text should be shown in addition to icons on toolbar icons
pa: ਕੀ ਟੂਲਬਾਰ ਆਈਕਾਨਾਂ ਉੱਤੇ ਆਈਕਾਨਾਂ ਨਾਲ ਟੈਕਸਟ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇ ਕਿ ਨਾ

en: Whether the ordinary PC speaker should be used instead of KDE's own notifications system.
pa: ਜੇ KDE ਦੇ ਆਪਣੇ ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਸਿਸਟਮ ਦੀ ਬਜਾਏ PC ਸਪੀਕਰ ਵਰਤਣੇ ਹੋਣ ਤਾਂ।

en: Whether the shortcut icons to the left in the file dialog should be shown
pa: ਕੀ ਫਾਇਲ ਡਾਈਲਾਗ ਵਿੱਚ ਖੱਬੇ ਪਾਸੇ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਆਈਕਾਨ ਵੇਖਾਏ ਜਾਣ ਕਿ ਨਾ

en: White Space
pa: ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: Widget style to use
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ ਵਿਦਜੈੱਟ ਸਟਾਇਲ

en: Wishlist
pa: ਇੱਛਾ-ਲਿਸਟ

en: Wrong object type.
pa: ਗਲਤ ਆਬਜੈਕਟ ਕਿਸਮ ਹੈ।

en: XDG Application menu (.desktop files)
pa: XDG ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਮੇਨੂ (.desktop ਫਾਇਲਾਂ)

en: XDG Icons
pa: XDG ਆਈਕਾਨ

en: XDG Menu descriptions (.directory files)
pa: XDG ਮੇਨੂ ਵੇਰਵਾ (.directory ਫਾਇਲਾਂ)

en: XDG Menu layout (.menu files)
pa: XDG ਮੇਨੂ ਲੇਆਉਟ (.menu ਫਾਇਲਾਂ)

en: XDG Mime Types
pa: XDG ਮਾਈਮ ਕਿਸਮ

en: XDG autostart directory
pa: XDG ਆਟੋ-ਸਟਾਰਟ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ

en: XML decimal entity:
pa: XML ਦਸ਼ਮਲਵ ਐਂਟਟੀ:

en: XML parsing error
pa: XML ਪਾਰਸਿੰਗ ਗਲਤੀ

en: Yes
pa: ਹਾਂ

en: Yesterday
pa: ਕੱਲ੍ਹ

en: You are about to transfer the following files from your local computer to the Internet.
    Do you really want to continue?
pa: ਤੁਸੀ ਹੇਠ ਲਿਖੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਲੋਕਲ ਕੰਪਿਊਟਰ ਤੋਂ ਇੰਟਰਨੈਟ ਉੱਤੇ ਭੇਜਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ।
    ਕੀ ਤੁਸੀ ਇਸ ਨੂੰ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: You are not allowed to save the configuration
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਰਚਨਾ ਸੰਭਾਲਣ ਦੀ ਮਨਜ਼ੂਰ ਨਹੀਂ

en: You are now a fan.
pa: ਹੁਣ ਤੁਸੀਂ ਸ਼ੌਕੀਨ ਹੋ।

en: You entered two different passwords. Please try again.
pa: ਤੁਸੀ ਦੋ ਵੱਖਰੇ ਪਾਸਵਰਡ ਭਰੇ ਹਨ। ਮੁੜ ਕੋਸ਼ਿਸ ਕਰੋ ਜੀ।

en: You have to restart the dialog for changes to take effect
pa: ਤਬਦੀਲੀ ਦਾ ਪਰਭਾਵ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਡਾਈਲਾਗ ਨੂੰ ਮੁੜ ਚਾਲੂ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ।

en: You may select a file where the log content is stored, before the regression testing is started.
pa: ਤੁਸੀਂ ਰੈਗਰੈਸ਼ਨ ਟੈਸਟਿੰਗ ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਚੁਣ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜਿੱਥੇ ਲਾਗ ਸਮੱਗਰੀ ਸੰਭਾਲੀ ਜਾਵੇ।

en: You must enter some text to search for.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੋਜ ਲਈ ਟੈਕਸਟ ਦੇਣਾ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੈ।

en: You must specify both a subject and a description before the report can be sent.
pa: ਰਿਪੋਰਟ ਭੇਜਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵਿਸ਼ਾ ਅਤੇ ਵੇਰਵਾ ਦੇਣਾ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੈ।

en: You reached the end of the list
    of matching items.
pa: ਮੇਲ ਆਈਟਮਾਂ ਲਈ ਲਿਸਟ ਦੇ
    ਅੰਤ ਉੱਤੇ ਆ ਗਏ ਹੋ।

en: You will be asked to authenticate before saving
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਰਮਾਣਿਕਤਾ ਲਈ ਪੁੱਛਿਆ ਜਾਵੇਗਾ

en: Your account balance is too low:
    Your balance: %1
    Price: %2
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਅਕਾਊਂਟ 'ਚ ਬਾਕੀ ਘੱਟ ਹਨ:
    ਬਾਕੀ ਹੈ: %1
    ਮੁੱਲ: %2

en: Your email address. If incorrect, use the Configure Email button to change it
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਈ-ਮੇਲ ਐਡਰੈੱਸ, ਜੇਕਰ ਗਲਤ ਹੈ ਤਾਂ ਈ-ਮੇਲ ਸੰਰਚਨਾ ਬਟਨ ਨਾਲ ਤਬਦੀਲ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Your replacement string is referencing a capture greater than '\%1',
pa: ਤੁਹਾਡੀ ਤਬਦੀਲੀ ਸਤਰ '\%1' ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਪਕੜ ਲਈ ਹਵਾਲਾ ਕਰਦੀ ਹੈ,

en: Zoom &In
pa: ਜ਼ੂਮ ਇਨ(&I)

en: Zoom &Out
pa: ਜ਼ੂਮ ਆਉਟ(&O)

en: Zoom to fit page height in window
pa: ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਪੇਜ਼ ਉਚਾਈ ਲਈ ਫਿੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਜ਼ੂਮ

en: Zoom to fit page in window
pa: ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਪੇਜ਼ ਨੂੰ ਫਿੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਜ਼ੂਮ ਕਰੋ

en: Zoom to fit page width in window
pa: ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਪੇਜ਼ ਚੌੜਾਈ ਲਈ ਫਿੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਜ਼ੂਮ

en: [%1-options]
pa: [%1-ਚੋਣ]

en: [options]
pa: [ਚੋਣ]

en: a basic web browser using the KHTML library
pa: KHTML ਲਾਇਬਰੇਰੀ ਵਰਤ ਕੇ ਇੱਕ ਮੁੱਢਲਾ ਵੈੱਬ ਬਰਾਊਜ਼ਰ

[ctx: a kind of mouse gesture: hold down one mouse button, then press another button]
en: Hold %1, then push %2
pa: ਹੋਲਡ %1, ਤਦ ਧੱਕੋ %2

[ctx: a nonexistent value of mouse button]
en: invalid button
pa: ਗਲਤ ਬਟਨ

en: address family for nodename not supported
pa: ਨੋਡ-ਨਾਂ ਲਈ ਸਮੂਹ ਨਾਂ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀ ਹੈ

en: am
pa: ਸਵੇਰੇ

en: applies the Qt stylesheet to the application widgets
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਵਿਦਜੈੱਟ ਲਈ Qt ਸਟਾਇਲਸ਼ੀਟ ਲਾਗੂ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: but there is only %1 available | but there are only %1 available
pa[0]: ਪਰ ਸਿਰਫ਼ %1 ਉਪਲੱਬਧ ਹੈ
pa[1]: ਪਰ ਕੇਵਲ %1 ਉਪਲੱਬਧ ਹਨ

en: but your pattern defines no captures.
pa: ਪਰ ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਟਰਨ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਕੈਪਚਰ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: but your pattern only defines 1 capture. | but your pattern only defines %1 captures.
pa[0]: ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਟਰਨ ਵਿੱਚ ਸਿਰਫ਼ 1 ਕੈਪਚਰ ਹੈ।
pa[1]: ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਟਰਨ ਵਿੱਚ ਸਿਰਫ਼ %1 ਕੈਪਚਰ ਹਨ।

en: defines the application font
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਫੋਂਟ ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

[ctx: describes the feed of the latest posted entries]
en: Latest
pa: ਤਾਜ਼ਾ

[ctx: dictionary variant]
en: -ise suffixes
pa: -ise ਅਗੇਤਰ

[ctx: dictionary variant]
en: -ise suffixes and with accents
pa: -ise ਅਗੇਤਰ ਅਤੇ ਸਵਰ ਨਾਲ

[ctx: dictionary variant]
en: -ise suffixes and without accents
pa: -ise ਅਗੇਤਰ ਅਤੇ ਬਿਨਾਂ ਸਵਰ

[ctx: dictionary variant]
en: -ize suffixes
pa: -ize ਪਿਛੇਤਰ

[ctx: dictionary variant]
en: -ize suffixes and with accents
pa: -ize ਅਗੇਤਰ ਅਤੇ ਸਵਰ ਨਾਲ

[ctx: dictionary variant]
en: -ize suffixes and without accents
pa: -ize ਅਗੇਤਰ ਅਤੇ ਬਿਨਾਂ ਸਵਰ

[ctx: dictionary variant]
en: extended
pa: ਐਕਸਟੈੱਡ

[ctx: dictionary variant]
en: large
pa: ਵੱਡਾ

[ctx: dictionary variant]
en: medium
pa: ਮੱਧਮ

[ctx: dictionary variant]
en: small
pa: ਛੋਟਾ

[ctx: dictionary variant]
en: with accents
pa: ਸਵਰ ਨਾਲ

[ctx: dictionary variant]
en: with ye
pa: ye ਨਾਲ

[ctx: dictionary variant]
en: with yeyo
pa: yeyo ਨਾਲ

[ctx: dictionary variant]
en: with yo
pa: yo ਨਾਲ

[ctx: dictionary variant]
en: without accents
pa: ਸਵਰ ਬਿਨਾਂ

[ctx: digit set]
en: Arabic
pa: ਅਰਬੀ

[ctx: digit set]
en: Arabic-Indic
pa: ਅਰਬੀ-ਭਾਰਤੀ

[ctx: digit set]
en: Bengali
pa: ਬੰਗਾਲੀ

[ctx: digit set]
en: Devanagari
pa: ਦੇਵਨਾਗਰੀ

[ctx: digit set]
en: Eastern Arabic-Indic
pa: ਪੂਰਬੀ ਅਰਬੀ-ਭਾਰਤੀ

[ctx: digit set]
en: Gujarati
pa: ਗੁਜਰਾਤੀ

[ctx: digit set]
en: Gurmukhi
pa: ਗੁਰਮੁਖੀ

[ctx: digit set]
en: Kannada
pa: ਕੰਨੜ

[ctx: digit set]
en: Khmer
pa: ਖਮੀਰ

[ctx: digit set]
en: Malayalam
pa: ਮਲਿਆਲਮ

[ctx: digit set]
en: Oriya
pa: ਓੜੀਆ

[ctx: digit set]
en: Tamil
pa: ਤਾਮਿਲ

[ctx: digit set]
en: Telugu
pa: ਤੇਲਗੂ

[ctx: digit set]
en: Thai
pa: ਥਾਈ

en: disable XIM
pa: XIM ਆਯੋਗ

[ctx: fan as in supporter]
en: 1 fan | %1 fans
pa[0]: ੧ ਸ਼ੌਕੀਨ
pa[1]: %1 ਸ਼ੌਕੀਨ

en: fatal parsing error: %1 in line %2, column %3
pa: ਗੰਭੀਰ ਪਾਰਸਿੰਗ ਗਲਤੀ: %1 ਵਿੱਚ ਕਤਾਰ %2 , ਕਾਲਮ %3 ਤੇ

en: forces the application to run as QWS Server
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਨੂੰ QWS ਸਰਵਰ ਵਾਂਗ ਚੱਲਣ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਕਰੋ

en: forces the application to use a TrueColor visual on
    an 8-bit display
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਨੂੰ 8-ਬਿੱਟ ਡਿਸਪਲੇਅ ਤੇ TrueColor ਦਿੱਖ
    ਵਰਤਣ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਕਰੋ

[ctx: go back]
en: &Back
pa: ਪਿੱਛੇ(&B)

[ctx: go forward]
en: &Forward
pa: ਅੱਗੇ(&F)

[ctx: header for an applications shortcut list]
en: Shortcuts for %1
pa: %1 ਲਈ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ

[ctx: home page]
en: &Home
pa: ਘਰ(&H)

en: i18n() takes at least one argument
pa: i18n() ਲਈ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਇੱਕ ਆਰਗੂਮਿੰਟ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੈ

en: i18nc() takes at least two arguments
pa: i18nc() ਨੂੰ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਦੋ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ

en: i18ncp() takes at least three arguments
pa: i18ncp() ਨੂੰ ਤਿੰਨ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ

en: i18np() takes at least two arguments
pa: i18np() ਨੂੰ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਦੋ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ

en: include only takes 1 argument, not %1.
pa: include 1 ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਲੈਂਦਾ ਹੈ ਨਾ ਕਿ %1

en: invalid flags
pa: ਗਲਤ ਫਲੈਗ

en: invalid value for 'ai_flags'
pa: 'ai_flags' ਲਈ ਗਲਤ ਮੁੱਲ

[ctx: keyboard-key-name]
en: Delete
pa: ਹਟਾਓ

[ctx: keyboard-key-name]
en: End
pa: ਅੰਤ

[ctx: keyboard-key-name]
en: Home
pa: ਘਰ

[ctx: keyboard-key-name]
en: Hyper
pa: ਹਾਈਪਰ

[ctx: keyboard-key-name]
en: Insert
pa: ਸ਼ਾਮਲ

[ctx: keyboard-key-name]
en: Left
pa: ਖੱਬੇ

[ctx: keyboard-key-name]
en: Menu
pa: ਮੇਨੂ

[ctx: keyboard-key-name]
en: Right
pa: ਸੱਜੇ

[ctx: keyboard-key-name]
en: Space
pa: ਸਪੇਸ

[ctx: keyboard-key-name]
en: Super
pa: ਸੁਪਰ

[ctx: keyboard-key-name]
en: Up
pa: ਉੱਤੇ

en: klauncher: This program is not supposed to be started manually.
    klauncher: It is started automatically by kdeinit4.
pa: klauncher: ਇਸ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਦਸਤੀ ਨਹੀਂ ਚਲਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।
    klauncher: ਇਸ ਨੂੰ kdeinit4 ਰਾਹੀਂ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਹੀ ਚਲਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

[ctx: left mouse button]
en: left button
pa: ਖੱਬਾ ਬਟਨ

en: library only takes 1 argument, not %1.
pa: ਲਾਇਬਰੇਰੀ 1 ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਹੀ ਲੈ ਸਕਦੀ ਹੈ, %1 ਨਹੀਂ।

en: load the testability framework
pa: ਲੋਡ ਟੈਸਟ ਕਰਨ ਯੋਗ ਫਰੇਮਵਰਕ

en: loading %1
pa: %1 ਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: memory allocation failure
pa: ਮੈਮੋਰੀ ਜਾਰੀ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫ਼ਲ

[ctx: middle mouse button]
en: middle button
pa: ਮੱਧ ਬਟਨ

en: mirrors the whole layout of widgets
pa: ਵਿਦਜੈਟ ਦੇ ਸਾਰੇ ਲੇਆਉਟ ਦਾ ਮਿੱਰਰ ਬਣਾਓ

en: modified
pa: ਸੋਧਿਆ

en: name or service not known
pa: ਨਾਂ ਜਾਂ ਸਰਵਿਸ ਪਤਾ ਨਹੀ ਹੈ

en: no address associated with nodename
pa: ਇਸ ਨੋਡ-ਨਾਂ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧਿਤ ਕੋਈ ਐਡਰੈੱਸ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: no error
pa: ਕੋਈ ਗਲਤੀ ਨਹੀ

en: no version set (programmer error)
pa: ਕੋਈ ਵਰਜਨ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ( ਪਰੋਗਰਾਮਰ ਦੀ ਗਲਤੀ)

en: non-recoverable failure in name resolution
pa: ਨਾਂ ਖੋਜ ਵਿੱਚ ਨਾ-ਪ੍ਰਾਪਤੀਯੋਗ ਗਲਤੀ

[ctx: normal severity]
en: Normal
pa: ਸਧਾਰਨ

[ctx: palette name]
en: * Custom Colors *
pa: * ਕਸਟਮ ਰੰਗ *

[ctx: palette name]
en: * Recent Colors *
pa: * ਤਾਜ਼ਾ ਰੰਗ *

[ctx: palette name]
en: Forty Colors
pa: ਚਾਲੀ ਰੰਗ

[ctx: palette name]
en: Oxygen Colors
pa: ਆਕਸੀਜਨ ਰੰਗ

[ctx: palette name]
en: Rainbow Colors
pa: ਸਤਰੰਗੀ ਪੀਂਘ ਰੰਗ

[ctx: palette name]
en: Royal Colors
pa: ਰਾਇਲ ਰੰਗ

[ctx: palette name]
en: Web Colors
pa: ਵੈੱਬ ਰੰਗ

en: pm
pa: ਸ਼ਾਮ

[ctx: progress label]
en: Spell checking in progress...
pa: ਸ਼ਬਦ-ਜੋੜ ਚੈੱਕ ਜਾਰੀ ਹੈ...

[ctx: referring to a filter on the modification and usage date of files/resources]
en: Anytime
pa: ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੇਂ

[ctx: referring to a filter on the modification and usage date of files/resources]
en: Last Month
pa: ਪਿਛਲੇ ਮਹੀਨੇ

[ctx: referring to a filter on the modification and usage date of files/resources]
en: Last Week
pa: ਪਿਛਲੇ ਹਫ਼ਤੇ

[ctx: referring to a filter on the modification and usage date of files/resources]
en: Last Year
pa: ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ

[ctx: referring to a filter on the modification and usage date of files/resources]
en: This Month
pa: ਇਹ ਮਹੀਨੇ

[ctx: referring to a filter on the modification and usage date of files/resources]
en: This Week
pa: ਇਹ ਹਫ਼ਤੇ

[ctx: referring to a filter on the modification and usage date of files/resources]
en: This Year
pa: ਇਹ ਸਾਲ

[ctx: referring to a filter on the modification and usage date of files/resources]
en: Today
pa: ਅੱਜ

[ctx: referring to a filter on the modification and usage date of files/resources]
en: Yesterday
pa: ਕੱਲ੍ਹ

[ctx: referring to a filter on the modification and usage date of files/resources that will open a dialog to choose a date range]
en: Custom...
pa: ਕਸਟਮ...

[ctx: replace this with information about your translation team]
en: <p>KDE is translated into many languages thanks to the work of the translation teams all over the world.</p><p>For more information on KDE internationalization visit <a href="http://l10n.kde.org">http://l10n.kde.org</a></p>
pa: <p>ਓਪਨ ਸਰੋਤ ਸਾਫਟਵੇਅਰਾਂ, KDE ਦੇ ਪੰਜਾਬੀ ਵਿੱਚ ਅਨੁਵਾਦ</p><p>ਦਾ ਉਦੱਮ ਪੰਜਾਬੀ ਓਪਨ ਸੋਰਸ ਟੀਮ (P(unjabi) O(pen) S(ource) T(eam)) (ਮੋਗਾ) ਨੇ </p> <p>ਅਮਨਪਰੀਤ ਸਿੰਘ ਬਰਾੜ ਆਲਮਵਾਲਾ</p> <p>ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਹੇਠ ਕੀਤਾ ਹੈ।</p><p>ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਆਪਣੀ ਮਾਣ</p><p>ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ <a href="http://www.satluj.org/">ਸਤਲੁਜ ਪਰੋਜੈਕਟ ਸਾਇਟ</a> ਵੇਖੋ।</p>

en: request was canceled
pa: ਬੇਨਤੀ ਰੱਦ ਕੀਤੀ

en: requested family not supported
pa: ਲੋੜੀਦੇ ਸਮੂਹ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀ ਹੈ

en: requested family not supported for this host name
pa: ਲੋੜੀਦੇ ਸਮੂਹ ਲਈ ਇਹ ਹੋਸਟ ਨਾਂ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀ ਹੈ

en: requested service not supported for this socket type
pa: ਇਸ ਸਾਕਟ ਕਿਸਮ ਲਈ ਸਰਵਿਸ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀ ਹੈ

en: requested socket type not supported
pa: ਲੋੜੀਦੀ ਸਾਕਟ ਕਿਸਮ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀ ਹੈ

[ctx: right mouse button]
en: right button
pa: ਸੱਜਾ ਬਟਨ

en: running under a debugger can cause an implicit
    -nograb, use -dograb to override
pa: ਡੀਬੱਗਰ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ 
    -nograb ਨਾਲ ਅਪ੍ਰਤੱਖ ਹੋਵੇਗਾ, ਇਸ ਤੋ ਬੱਚਣ ਲਈ -dograb ਵਰਤੋਂ

en: servname not supported for ai_socktype
pa: ai_socktype ਲਈ servname ਸਹਾਇਕ ਨਹੀ ਹੈ

en: set XIM server
pa: XIM ਸਰਵਰ ਸੈੱਟ

en: sets XIM (X Input Method) input style. Possible
    values are onthespot, overthespot, offthespot and
    root
pa: XIM (X Input Method) ਲਈ ਇੰਪੁੱਟ ਸਟਾਇਲ ਸੈੱਟ ਕਰੋ, ਸੰਭਵ ਮੁੱਲ ਹਨ
    onthespot, overthespot, offthespot ਅਤੇ
    root

en: sets the application GUI style
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਲਈ GUI ਸਟਾਇਲ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: sets the application name
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਨਾਂ ਦਿੰਦਾ ਹੈ

en: sets the application title (caption)
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਨਾਂ (ਸੁਰਖੀ) ਦਿੰਦਾ ਹੈ

en: sets the client geometry of the main widget - see man X for the argument format (usually WidthxHeight+XPos+YPos)
pa: ਮੁੱਖ ਸਹਾਇਕ ਵਿੱਚ ਕਲਾਇਟ ਢਾਂਚਾ ਦਿਓ, ਮੱਦਦ ਲਈ man X ਵੇਖੋ (ਅਕਸਰ WidthxHeight+XPos+YPos)

en: sets the default background color and an
    application palette (light and dark shades are
    calculated)
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਦਾ ਰੰਗ ਤੇ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਤਰਤੀਬ
    ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ (ਫਿੱਕੇ ਤੇ ਗੂੜੇ ਰੰਗ ਮਿਣੇ
    ਜਾਣਗੇ)

en: sets the default button color
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਬਟਨ ਰੰਗ ਦਿੰਦਾ ਹੈ

en: sets the default foreground color
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਫਾਰਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ ਦਿੰਦਾ ਹੈ

[ctx: show help]
en: &Help
pa: ਮੱਦਦ(&H)

en: start interactive kjs interpreter
pa: ਇੰਟਰਐਕਟਿਵ kjs ਇੰਟਰਪਰੇਟਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: start without KDE KApplication support.
pa: KDE KApplication ਸਹਿਯੋਗ ਬਿਨਾਂ ਚਲਾਓ।

en: switches to synchronous mode for debugging
pa: ਡੀਬੱਗਿੰਗ ਲਈ ਸਮਕਾਲੀ ਢੰਗ ਲਈ ਬਦਲੋ

en: system error
pa: ਸਿਸਟਮ ਗਲਤੀ

en: tells Qt to never grab the mouse or the keyboard
pa: Qt ਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਮਾਊਸ ਜਾਂ ਕੀ-ਬੋਰਡ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਾ ਕਰਨ ਦਾ ਕੋਸ਼ਿਸ ਕਰਨ ਦਿਓ

en: temporary failure in name resolution
pa: ਨਾਂ ਖੋਜ ਵਿੱਚ ਆਰਜ਼ੀ ਅਸਫਲਤਾ

[ctx: the 2nd argument is a list of name+address, one on each line]
en: %1 was written by
    %2
pa: %1 ਨਾਲ ਲਿਖਿਆ
    %2

en: the document is not in the correct file format
pa: ਇਹ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਇੱਕ ਸਹੀ ਫਾਇਲ ਫਾਰਮੈਟ ਵਿੱਚ ਨਹੀ ਹੈ

en: the following permission
pa: ਹੇਠ ਲਿਖੀ ਮਨਜ਼ੂਰੀ

[ctx: the price of a download item, parameter 1 is the currency, 2 is the price]
en: This item costs %1 %2.
    Do you want to buy it?
pa: ਇਹ ਆਈਟਮ ਲਈ %1 %2 ਲੱਗਦੇ ਹਨ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਖਰੀਦਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

[ctx: toolbar position string]
en: Bottom
pa: ਹੇਠਾਂ

[ctx: toolbar position string]
en: Left
pa: ਖੱਬੇ

[ctx: toolbar position string]
en: Right
pa: ਸੱਜੇ

[ctx: toolbar position string]
en: Top
pa: ਉੱਤੇ

en: unknown error
pa: ਅਣਜਾਣੀ ਗਲਤੀ

[ctx: unknown program name]
en: unknown
pa: ਅਣਜਾਣ

en: use a different graphics system instead of the default one, options are raster and opengl (experimental)
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਦੀ ਬਜਾਏ ਇੱਕ ਵੱਖਰਾ ਗਰਾਫਿਕਸ ਸਿਸਟਮ ਵਰਤੋਂ, ਚੋਣਾਂ ਹਨ ਰਾਸਟਰ (raster) ਅਤੇ ਓਪਨਜੀਐਲ (opengl) (ਤਜਰਬੇ-ਅਧੀਨ)

[ctx: voting for an item (good/bad)]
en: Your vote was recorded.
pa: ਤੁਹਾਡੀ ਵੋਟ ਭੁਗਤ ਗਈ ਹੈ।

en: without name
pa: ਬਿਨਾਂ ਨਾਂ
